Unseen สุวรรณภูมิ ปาฏิหาริย์มีจริง !!!

ในห้อง 'วิทยาศาสตร์ทางจิต - ลึกลับ' ตั้งกระทู้โดย NoOTa, 29 กันยายน 2006.

1. wong3210

wong3210 เป็นที่รู้จักกันดี

9 พฤศจิกายน 2005
    กระทู้เรื่องเด่น:
    1
    แต่ผมคิดว่าสำหรับโครงการระดับ 140,000 ล้าน ฿

ผมว่าไม่ใช่เรื่องเล็กๆเลย กับปัญหาหยุมหยิมที่ไม่น่าจะเป็นปัญหาแต่กลับเป็นปัญหาจนเป็นเรื่องราวใหญ่โต หรือทุกๆท่านว่าอย่างไร ...

2. 12punna

12punna เป็นที่รู้จักกันดี

เหตุการณ์แบบนี้ ผมเคยครับ แต่หนักกว่า คือ สายการบินไทย ทำกระเป๋า ผม
    หายไป ทั้งใบ (ใบใหญ่ ตอนเดินทางไป ประเทศจีน) ผมก็ไป เจรจา กับเขา
    อยู่นานมาก ว่าแบบนี้ ใครจะรับผิดชอบ เอ๋ย เจรจา นานๆๆๆๆๆๆๆ จนสุดท้าย
    งัดไม้ตาย (ไม้ตายอะไรขอไม่บอก ^^) เขาเลย ให้ตั๋วเครื่องบิน ไป-กลับ
    เมืองจีน 1 ใบ

อีกอย่าง ผมรักชาติ รักสายการบิน ที่เป็นของไทย นะครับ แต่
    แต่ แต่ แต่ ควรต้อง ปรับปรุงแก้ไข อย่างมาก

3. karain

karain เป็นที่รู้จักกันดี

29 กันยายน 2006
    ฟามรู้ๆนะเนี่ย หุหุหุ จัยจ้า