PRICE LIST อุปกรณ์เตรียมรับภัยพิบัติเฉพาะสมาชิกกลุ่มพลังจิตต้านภัยพิบัติ

ในห้อง 'ภัยพิบัติและการเตรียมการ' ตั้งกระทู้โดย kitcamp, 10 มิถุนายน 2011.

1. ZZ

ZZ เป็นที่รู้จักกันดี

กระทู้เรื่องเด่น:
    1
  2. superkai

superkai สมาชิกใหม่

22 กุมภาพันธ์ 2013
    ผมสมัครสมาชิกใหม่ เพราะผมเห็นความสำคัญของการเตรียมพร้อมของสมาชิกในเวปนี้ จึงรีบสมัครเพื่อผมจะได้หาความรู้มาใช้ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ ผมอ่านกระทู้นี้จึงรีบสมัครเลย มีอะไรแนะนำได้เลยนะครับ ขอบคุณครับ

3. titipun

titipun สมาชิกใหม่

17 ธันวาคม 2007
    สามารถสั่งสินค้าได้อยู่หรือไม่
    ผมสนใจ
    1.SARANMU T01 5in1 มีดหลัก ที่เปิดขวด ไขควง ที่ทุบกระจก ชุดมีดตัดเซฟตี้เบล

2.แท่งจุดไฟฉุกเฉินแบบพกพา แรงที่สุดในท้องตลาด (ผ่านการโมจากkitcampทุกตัว)
    ให้ไฟแรงสูงจุดติดง่ายสามารถใช้งานได้ยาวนาน หลายพันครั้ง
    มาพร้อมใบมีดขูดที่ผ่านการโมดิฟายแล้วให้จุดติดง่ายขึ้น(ที่จุดเดิมทำให้แท่งจุดไฟเสียหาย เร็ว )

ถ้ามีสินค้าอยู่ กรุณาแจ้งราคาด้วยครับ
    คิดว่ามีการเปลี่ยนแปลงจากเดิมแล้ว

แก้ไขครั้งล่าสุด: 3 สิงหาคม 2014
  4. suthipongnuy

suthipongnuy ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต

13 มิถุนายน 2008
    ไปที่เวบโดยตรงดีกว่าครับ กระทู้นี้นานแล้ว จขกท.อาจไม่ได้เข้ามาดู :cool: