หมดแล้ว /i\**คืนเงินบูชาพระหลวงปู่หมุน ฐิตสีโล"รุ่นพระดี ศรีสะเกษ" **/i\

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย papawich, 13 กันยายน 2013.

1. คนศรีสะเกษ

คนศรีสะเกษ เป็นที่รู้จักกันดี

3 กุมภาพันธ์ 2010
    ไม่ได้ก็อย่าเสียใจเลยครับรุ่นนี้
    เดี๋ยวคงทำออกมาอีกรุ่นแหละ
    เจ้านี้เวลาทำเขาจะทำไม่เยอะ
    พอกระแสดีเขาก็ออกอีกรุ่น
    รุ่นนี้เป็นรุ่นที่สามของเจ้านี้
    ++++++++++++++++
    ที่แรกผมว่าจะโพสแจ้งตั้งแต่แรกอยู่ว่า
    ส่วนของวัดไม่รับจอง จับสลากอย่างเดียว
    แต่กลัวจะว่าผมขัดจังหวะก็เลยไม่ดีกว่า
    เห็นใจเจ้าของกระทู้ที่เหนื่อยครับ ขอเป็นกำลังใจให้ครับ
    ++++++++++++++++++
    ถ้าศรัทธาหลวงปู่มีแค่รูปท่านบูชาก็โอเคแล้วครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 24 ตุลาคม 2013
  2. อาณัติ

อาณัติ เป็นที่รู้จักกันดี

เพื่อนผมออกจากบ้านตี 4 กว่าไปถึงวัด 6 โมงเช้า ได้ร่วมบุญกับทางวัด 2- 3 ชุด ไม่พอต่อความต้องการ

....ศรัทธาหลวงปู่มากจริงๆ

3. papawich

papawich เป็นที่รู้จักกันดี

11 มิถุนายน 2009
    ขอบคุณพี่ๆ ทุกคนนะครับที่ให้กำลังใจและเข้าใจ สงสัยผมอาจได้เข้าโรงพยาบาลอีกรอบแล้วล่ะครับ ป่วยแค่ไหนก็ไปรอ แต่ผลคือ....

4. ฌานกร

ฌานกร เป็นที่รู้จักกันดี

ไม่เป็นไรครับพี่พีรวิช ผมขอเป็นอีกหนึ่งกำลังใจให้พี่ครับ ผมเองก็ไม่ค่อยเข้าใจวงการนี้เหมือนกัน แต่ความศรัทธาต่อหลวงปู่ไม่เคยลดลงครับ อ่านข้อความทางเฟสบุ๊ค เห็นว่า แถวสมุทรปราการ เปิดเหรียญหล่อโบราณ เหรียญละ 4 พันแล้ว ไม่รู้ว่าจริงหรือเท็จประการได้ เอามาเล่าสู่กันฟังครับ แล้วแต่เค้าจะทำไปเถอะเราตั้งมั้นในศรัทธาต่อหลวงปู่ก็พอครับ

ผมจะแจ้งเลขบัญชีทาง PM นะครับ โอนคืนมาแค่ 2000 บาทก็พอครับ ที่เหลือฝากทำบุญกับหลวงปู่ด้วยครับพี่ ขอบคุณในน้ำใจที่พี่ตั้งใจไว้นะครับ

5. ฌานกร

ฌานกร เป็นที่รู้จักกันดี

ขอบคุณพี่คนศรีสะเกษนะ ที่นำส่งดีๆ มาเล่าสู่ฟังครับ ถ้าสร้างพระแล้วเงินเข้าวัดเยอะก็น่าจะดีกว่านี้นะครับ อิอิ แต่ก็อย่างว่าแหละเค้าทำธุรกิจ

ชอบมากเลยสำหรับข้อความด้านล่าง "ศรัทธาหลวงปู่มีแค่รูปท่านบูชาก็โอเคแล้ว"

พี่พีรวิชญ์สู้ๆ นะครับพี่

6. papawich

ขอบคุณมากครับพี่เงินที่ให้มาผมจะรวมรวมยอดแจ้งไว้ด้วยนะครับไปวัดบ้านจานผมจะเอาไปหยอดตู้หน้าสรีระหลวงปู่ให้ได้บุญกันทุกท่านนะครับ

7. papawich

ส่วนผู้ที่อยากได้พระอีกผมไม่มีแล้วจริงๆครับ เก็บแค่องค์สององค์ครับ กรุณาอย่าโทรมาถามว่ามีไหมอีกเลยครับ ผมขอรับแค่แจ้งเลขที่บัญชีก็พอครับ ตอนนี้ผมเริ่มอาการไข้มาอีกแล้วอยากนอนพักมากครับ ว่าจะออกไปโอนเงินขอเลื่อนเป็นตอนเช้านะครับ แล้วจะมาอัพให้อีกทีครับ ต้องขอโทษที่มากเรื่องแต่ผมไม่สบายจริงๆครับ ขอบพระคุณมากครับ แต่ถ้าพอลุกไหวสักหกโมงเย็นจะไปโอนให้นะครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 24 ตุลาคม 2013
  8. komkons_2528

komkons_2528 เป็นที่รู้จักกันดี

28 กันยายน 2011
    ไม่เป็นไรนะครับ จงยึดมั่นในความดี มีหลายคนที่เข้าใจพี่ครับ
    ความดี คนดีเท่านั้นที่รู้ซึ้งแก่ใจ

Komkons_2528 โทร. 080-564-2619
    ชื่อบัญชี นายสมปอง แก่นสา
    เลขที่บัญชี 234-0-33188-9
    ธ.กรุงไทย สาขามาบตาพุด ประเภท ออมทรัพย์

โอนคืน 2500 ครับ อีก 500 ฝากทำบุญกับหลวงปู่ด้วยครับ

9. คนศรีสะเกษ

คนศรีสะเกษ เป็นที่รู้จักกันดี

3 กุมภาพันธ์ 2010
    รูปบูชาผงน้ำพี้ 19 นิ้ว เขาล่อกัน 15,000.- แล้วครับ (ดูมันทำๆๆ)

10. lucky5u

lucky5u สมาชิก

25 กันยายน 2013
    ขอบคุณมากครับ ชื่นชมกับความตั้งใจดี
    มีคนศรัทธาหลวงปู่มากๆ ก็ดีใจแล้วครับ
    อย่าท้อนะครับ รักษาสุขภาพด้วย

ผมฝากทำบุญ 1,000 บาทครับ
    ส่วนที่เหลือ จะแจ้งหมายเลขไปทาง PM
    ของผม โอนคิวหลังๆก็ได้ครับ

: )

11. KOB_12

KOB_12 เป็นที่รู้จักกันดี

................................................................
    เรียน ท่าน papawich
    ตามที่ได้อ่านข้อความของท่าน วันนี้ แต่ไม่เป็นไรครับท่าน ท่านทำดีที่สุดแล้ว ขอเคารพท่านจริงๆ (ความบริสุทธิ์ใจเท่านั้นที่หลวงปู่ท่านยอมรับในความดี)
    ท้ายนี้ขอเป็นกำลังในให้ครับท่าน สู้ๆ

12. 9tonbbt

9tonbbt เป็นที่รู้จักกันดี

แจ้งเลขที่บัญชีใน PM แล้วนะครับ
    ขอบคุณที่เป็นธุระให้นะครับ
    เป็นกำลังใจให้ครับ

13. auan24

auan24 เป็นที่รู้จักกันดี

22 กันยายน 2012
    ชื่นชมในความมีน้ำใจ ขอบคุณมากค่ะ

14. ฉันทปาโล

ฉันทปาโล เป็นที่รู้จักกันดี

18 กรกฎาคม 2007
    พอจะทราบเจตนาตั้งแต่ก่อนสร้างแล้วครับ
    ก็ยังแปลกใจว่าได้ยอดมาได้ยังไง
    ยิ่งเห็นโพสต์โชว์ในเฟซบุ๊คก่อนด้วยแล้ว
    ก็คิดว่าไม่ชอบมาพากลแน่นอน

15. เมืองเวียง

เมืองเวียง Active Member

17 กุมภาพันธ์ 2011
    ผมไดรับเงินโอนคืน ยอด 3541 บาทเรียบร้อยแล้วครับ
    ขอบคุณมากครับ หายไข้กับมาแข็งแรงไวไวน่ะครับ
    เป็นกำลังใจให้คับพี่สู้ๆครับ

16. เพพัง

เพพัง เป็นที่รู้จักกันดี

22 กันยายน 2007
    ได้รับเงินคืนแล้วครับเมื่อวานนี้ เวลา 18.11 น. ท่านทำดีที่สุดแล้ว โมทนาครับ

17. nuns

nuns เป็นที่รู้จักกันดี

ขอให้แข็งแรงเร็วๆ นะครับ ใครทำใครได้ครับพี่ ปล่อยเขาไปเถิด

18. papawich

ขอบพระคุณมากครับพี่ๆทุกคนที่ไม่เคยทิ้งกัน เมื่อวานโอนไปได้ตามตารางนะครับท่านใดตกหล่นแจ้งเข้ามาได้เลยนะครับ

ไฟล์ที่แนบมา:

ขนาดไฟล์:
      517.4 KB
      เปิดดู:
      187
  19. มหานวโกฏิ999

มหานวโกฏิ999 เป็นที่รู้จักกันดี

ได้รับยอดแล้วครับขอบคุณครับ

20. athithan_p

athithan_p เป็นที่รู้จักกันดี

17 สิงหาคม 2010
    ได้รับเงินคืนแล้วครับ ขอบคุณครับ