ได้พบ "คุณต้น พรหมพันกร" ผู้มีญาณเบิกฟ้า

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย รักไร้พ่าย, 20 สิงหาคม 2009.

1. thanatpongl

thanatpongl เป็นที่รู้จักกันดี

2. liveLife

liveLife สมาชิก

17 สิงหาคม 2009
    ขอเมลล์คุณต้นหน่อยคะ, lee_suwan@hotmail.com

Thanks

3. 8377

8377 เป็นที่รู้จักกันดี

26 กันยายน 2007
    รออยู่ค่ะ......นั่งอ่านตาปริบๆ

4. คาเรีย

คาเรีย เป็นที่รู้จักกันดี

ยังรออยุ่นะคะ ^___^
    เมื่อถึงเวลาก็คงได้มีโอกาสได้คุยกัน

5. จิราวดี

จิราวดี Active Member

24 สิงหาคม 2006
    ขอความกรุณาจากคุณต้นด้วยคนค่ะ

อยากได้รับคำแนะนำจากคุณต้นด้วยคนค่ะ
    มั่นใจว่าจะได้รับสิ่งดีๆแน่นอน
    saonoy2003@yahoo.com
    084-9083643 saonoy
    ขอบคุณค่ะ

6. strongblack

strongblack Active Member

25 มิถุนายน 2008
    น่าสนใจดี รอดูต่อไป

แก้ไขครั้งล่าสุด: 5 กันยายน 2010
  7. เด๊กชลบุรี

เด๊กชลบุรี สมาชิก

27 สิงหาคม 2009
    อยากรบกวนให้อฝต้น ช่วยหน่อยค่ะ

คือ มีปัญหาเรื่องการเรียน และการงานมาตลอด ไม่ใช่แค่เรื่องเหล่านี้นะค่ะ มีความรู้สึกว่า ทำอะไรก็ไม่ค่อยขึนเท่าไหร่เลยนะค่ะ พอจะดีหน่อยก็มีปัญหา มาให้รบกวน แล้วมีบางเรื่องอยากถามมากๆๆๆ เลยนะค่ะ เพราะ มีคนบอกว่านู๋ มีกรรม ติดตัวอยู่เลยอยากทราบว่าจะเเก้กรรมอย่างไร รบกวนด้วยนะค่ะ

PHP:
    koko00726@hotmail.com

8. pawan

pawan สมาชิก

21 พฤษภาคม 2008
    จะขอเมล์ด้วยคนเนื่องจากเพื่อนที่รู้จักมีปัญหามาก เป็นเรื่องที่เหลือเชี่อ อยากจะขอคำแนะนำเพราะไม่อยากให้เสียเงินทองไปมากกว่านี้
    deesuk_ann@hotmail.com

9. thanatpongl

thanatpongl เป็นที่รู้จักกันดี

ขอบคุณทางคุณรักไร้พ่ายด้วยน่ะครับสำหรับความกรุณาครั้งนี้ครับ

10. ผู้นอบน้อมสุดใจ

ผู้นอบน้อมสุดใจ เป็นที่รู้จักกันดี

เหมือนพี่เค้ายังไม่ได้รับแอดผมเลยแหะๆ

11. วิบแวม

วิบแวม Active Member

16 มิถุนายน 2009
    รบกวนคุณรักไร้พ่ายช่วยบอก e-mail ของคุณต้นด้วยคับ รอด้วยความหวังคับ

12. ployk

ployk Active Member

25 สิงหาคม 2009
    รบกวน คุณรักไร้พ่าย ขอ Mail คุณ ต้น ด้วยครับ kploy47@hotmail.com

13. pantham phuakph

pantham phuakph เป็นที่รู้จักกันดี

ขออนุโมทนากับทุกท่านครับ ผมเป็นคนหนึ่งที่ได้คุยกับคุณต้นทางโทรศัพท์
    เรื่องที่คุยส่วนใหญ่ เป็นเรื่องวิปัสสนากรรมฐาน คุณต้นสอบอารมณ์กรรมฐานได้
    เท่าที่สัมผัสได้ คุณต้นมีจิตใจที่ดี เมตตาผมมาก
    ขอแจ้งเพื่อทราบเท่านี้ครับ

14. แคล้ว

แคล้ว สมาชิกใหม่

10 ธันวาคม 2008
    ขอขอบคุณ คุณรักไร้พ่ายที่ทำให้ได้คุยกับคุณต้น แต่อยากรับกวนคุณรักไร้พ่ายด้วยคือมีน้องร่วมงานเขาป่วยด้วยโรคแพ้ภูมิตัวเองและมีโรคแซกซ้อนอีก ตอนนี้กินยารักษาก็แพ้ยา
    กินยาไม่ได้ ถ้ากินก็ต้องนอนโรงพยาบาล ฝากคุณรักไร้พ่ายช่วย Add mail ของคุณต้นให้ด้วย ขอบคุณค่ะ khuno197@hotmail.com เผื่อคุณต้นจะช่วยน้องเขาได้บ้าง

ขอบคุณมากนะค่ะ

15. VKK

VKK สมาชิก

pokemon_278@hotmail.com รบกวนขอเบอร์ หรือ อีเมลติดต่อคุณต้นด้วยครับ

16. moneyracing

moneyracing Active Member

27 สิงหาคม 2009
    อย่างให้คุณต้นช่วยดูให้ด้วยครับ ถ้าเคยมีบุญร่วมกันมาก็คงจะได้ดูครับ

amnarta@hotmail.com

17. chadmartinez

chadmartinez สมาชิก

7 กุมภาพันธ์ 2007
    สงสัยคงจะลืมเราแหง ๆ
    (pongsak.tan@hotmail.com)

18. chadmartinez

chadmartinez สมาชิก

7 กุมภาพันธ์ 2007
    ขอบคุณ คุณรักไร้พ่ายมาก ๆ จ้า ได้รับเมล์คุณต้นแล้ว

19. รักไร้พ่าย

รักไร้พ่าย เป็นที่รู้จักกันดี

16 สิงหาคม 2007
    update 7

จากประเด็นข้างต้น มีน้องคนหนึ่งในกระทู้นี้ที่เกิดเหตุการณ์เดียวกับผม
    จึงอยากนำมาให้อ่านกันครับ

นี่เป็นโพสที่น้องมาบอกเรื่องคุณต้นในกะรทู้นี้

<TABLE class=tborder id=post2364572 cellSpacing=0 cellPadding=6 width="100%" align=center border=0><TBODY><TR vAlign=top><TD class=alt2 style="BORDER-RIGHT: #ffffff 1px solid; BORDER-TOP: #ffffff 0px solid; BORDER-LEFT: #ffffff 1px solid; BORDER-BOTTOM: #ffffff 0px solid" width=175><!-- google_ad_section_start(weight=ignore) -->LnWLnW<!-- google_ad_section_end --><SCRIPT type=text/javascript> vbmenu_register("postmenu_2364572", true); </SCRIPT>
    สมาชิก

Groans: 0
    Groaned at 0 Times in 0 Posts
    ได้ให้อนุโมทนา: 196
    ได้รับอนุโมทนา 36 ครั้ง ใน 18 โพส
    พลังการให้คะแนน: 40 [​IMG]

</TD><TD class=alt1 id=td_post_2364572 style="BORDER-RIGHT: #ffffff 1px solid"><!-- google_ad_section_start -->อนุโมทนาสาธุคะ

พี่ต้นก็แอดมาเหมือนกันคะ
    ใจดีสุดๆอ่ะคะ

ถ้ายังงั้นที่พี่ต้นทักว่าจะเอนท์ติดก็จริงๆนะสิคะ

อย่างคุณรักไร้พ่ายนี่พี่ต้นก็มาว่าจ้างให้ทำเว็บไซต์
    แต่ว่าตั๋นนี่พี่ต้นแอดมา เพื่ออะไรหละคะ

55+

ทำอะไรไม่เป็นสักอย่าง เลี้ยงหมาพิทบูลเป็นอย่างเดียวอ่ะคะ

เพิ่งทราบว่าพี่ต้นมีญาณ ไม่น่าหละ

เล่นฮอสไม่เคยชนะสักที 55+

พี่ต้นท่านเป็นคนดีจริงๆคะ<!-- google_ad_section_end -->

</TD></TR></TBODY></TABLE>

ผมได้ pm ไปหาน้องเขาเพื่อถามเกี่ยวกับคุณต้น

<TABLE class=tborder id=post cellSpacing=0 cellPadding=6 width="100%" align=center border=0><TBODY><TR vAlign=top><TD class=alt2 style="BORDER-RIGHT: #ffffff 1px solid; BORDER-TOP: #ffffff 0px solid; BORDER-LEFT: #ffffff 1px solid; BORDER-BOTTOM: #ffffff 0px solid" width=175>LnWLnW<SCRIPT type=text/javascript> vbmenu_register("postmenu_", true); </SCRIPT>
    สมาชิก

Groans: 0
    Groaned at 0 Times in 0 Posts
    ได้ให้อนุโมทนา: 196
    ได้รับอนุโมทนา 36 ครั้ง ใน 18 โพส
    พลังการให้คะแนน: 40 [​IMG]

</TD><TD class=alt1 id=td_post_ style="BORDER-RIGHT: #ffffff 1px solid"><CENTER>Re: หวัดดีครับ

</CENTER>
    <HR style="COLOR: #ffffff; BACKGROUND-COLOR: #ffffff" SIZE=1>อ้างอิง:
    <TABLE cellSpacing=0 cellPadding=6 width="100%" border=0><TBODY><TR><TD class=alt2 style="BORDER-RIGHT: 1px inset; BORDER-TOP: 1px inset; BORDER-LEFT: 1px inset; BORDER-BOTTOM: 1px inset">ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ รักไร้พ่าย
    เห็นที่น้องโพสแล้ว คิดว่า น้องคงรู้จัก คุณต้นเป็นการส่วนตัว
    พี่อยากรู้ว่า น้องรู้จักคุณต้นได้ยังไง และ เขาเป็นคนยังไง และเขาทำนายด้วยญาณยังไง

รบกวน ช่วยเล่าให้ฟังหนอ่ยได้ไหมครับ

พี่อยากเก็บข้อมูลเกี่ยวกับคุณต้นในมุมมองของคนอื่นๆดู หนะครับ

ขอบคุณครับ และยินดีที่ได้รู้จัก

อยู่ๆ พี่ต้นก็แอดมาหาเลยนะคะ

แล้วก็มาทักเรื่องเรียน ว่าอยากเรียนศิลปากรใช่ไหม

ก็คือว่าโบตั๋นไม่เคยบอกใครเลยนะคะ ว่าอยากเรียนที่ไหน
    แล้วอีกอย่างก็โบตั๋นไม่ได้ทิ้งเมลล์ไว้ที่ไหนเลย อยู่ๆพี่ต้นก็แอดมานะคะ
    เดี๋ยวจะส่ง บันทึกการสนทนาให้ดูนะคะ

..............

และนี่ก็เป็นข้อความในกรณีเดียวกัน ที่มีคนโพสไว้ในเว็บพยากรณ์

..................

<TABLE cellSpacing=0 cellPadding=0 width="98%" align=center border=0><TBODY><TR vAlign=top><TD><TABLE cellSpacing=0 cellPadding=0 width="100%" align=center border=0><TBODY><TR><TD>33. พิกุล [203.113.1.130] 25 Aug 2009 - 10:24</TD></TR></TBODY></TABLE><HR width="100%" color=#6666cc SIZE=1></TD></TR><TR vAlign=top><TD>มายืนยันรับรองอีกคนค่ะ ท่านมีจิตอารีมาก ท่านได้กรุณาโทรเข้ามือถือมา ตอนแรกงงมากๆ ท่านทราบเบอร์ได้อย่างไร ณ ขณะนี้ยังงงไม่หายเลย เพราะไม่เคยบอกเบอร์ใคร กลัวคนหลอกลวง ทราบด้วยว่าทำงานที่ไหน แต่ตัวเราเองเป็นคนทำบุญมาก สวดมนต์ประจำ เหลือแต่นั่งสมาธิไม่ค่อยนาน เลยทำให้ท่านสื่อถึงเราได้ ท่านให้คำแนะนำที่ดีมากเลยค่ะ อยากแนะนำให้ทุกๆท่านสวดมนต์ประจำและแผ่เมตตา มีจิตใจที่ดีงาม ไม่คิดทำร้ายใคร ท่านอาจสื่อถึงเราได้

<TABLE cellSpacing=0 cellPadding=0 width="98%" align=center border=0><TBODY><TR vAlign=top><TD><TABLE cellSpacing=0 cellPadding=0 width="100%" align=center border=0><TBODY><TR><TD>53. aor [113.53.14.9] 27 Aug 2009 - 11:37</TD></TR></TBODY></TABLE><HR width="100%" color=#ff6666 SIZE=1></TD></TR><TR vAlign=top><TD>อ่านมาตั้งนานเลยไปเช็ค เอ็มของตัวเองดู ใช่เมลของอ.จ พรหมพันกรจริงๆด้วย เมื่อ 2 เดือน ก่อนเคยเมลไปถาม ไม่รู้ว่าเค้าเป็นใครเจอข้อความในเวปนี้แหละ ส่งเมลทักทายไปไม่ถึง 1 นาที ก็ได้คุยกัน ตอนสัก 8 โมงเช้า เริ่มต้น ถามว่าเราชื่ออะไร แค่บอกชื่อเล่น คุณต้น ก็ถามว่า ปัญหาเรื่องคดีความเป็นไงบ้าง เราก็งง ถามว่ารู้ได้อย่างไร คุณต้นตอบว่า ถ้าคุยกับผมคุณจะมีเรื่อง งง มากกว่านี้อีก ส่วนมากคุณต้นจะแนะนำให้ไปไหว้พระ และแผ่เมตตาให้เจ้ากรรมนายเวร และอีกครั้งหนึ่ง คุณต้น แอดมา เราก็ได้ทักทาย สัก 5 นาที จริงๆเกือบทุกวัน คุณต้น เอ็มมา แต่บางครั้งเราก็ไม่รับ เพราะไม่รู้ว่าจะคุยอะไร และยังไม่มีปัญหาในช่วงนั้น</TD></TR></TBODY></TABLE>

</TD></TR><TR><TD class=alt2 style="BORDER-RIGHT: #ffffff 1px solid; BORDER-TOP: #ffffff 0px solid; BORDER-LEFT: #ffffff 1px solid; BORDER-BOTTOM: #ffffff 1px solid"></TD></TR></TBODY></TABLE>

แก้ไขครั้งล่าสุด: 28 สิงหาคม 2009
  20. พรรณภัทร

พรรณภัทร เป็นที่รู้จักกันดี

12 กันยายน 2008
    คุณรักไร้พ่ายขอเมลคุณต้นหรือเบอร์โทรด้วยค่ะขอบคุณค่ะ
    pannapat_p2@hotmail.com