ได้พบคนญาณทิพย์ "แบงค์" สเกทช์กรรม และทำนายภัยพิบัติ

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย รักไร้พ่าย, 29 พฤษภาคม 2009.

1. chermelot

chermelot เป็นที่รู้จักกันดี

22 กันยายน 2009
    น้องแบงค์ ที่น้องแบงค์เคยดูให้พี่ว่าจะมีญาติเสียในปีนี้ วันนี้คุณป้าของพี่เสียแล้วค่ะไปสบายแล้วอายุแค่ 65 เองหลับไปเลย แล้วภัยพิบัติที่แบงค์เคยเล่าให้พี่ฟังมันจะเกิดขึ้นจริงไหมเนี่ย ขอภาวนาอย่าให้เกิดขึ้นเลย สาธุ

2. ผู้นอบน้อมสุดใจ

ผู้นอบน้อมสุดใจ เป็นที่รู้จักกันดี

ผมดูกับพี่แบงก์เดือนไหนจำไม่ได้แล้ว ทุกวันนี้ที่พี่เค้าทักอนาคตผมยังไ่ม่ผิดเลยซักคำ....อะไรที่ผมงงว่าจะเป็นไปได้หรอ ก็เป็นไปจริงๆ เอิ๊กๆ

3. phayanak

phayanak Active Member

ตอบกลับทางPM ไม่ได้จ้ะ เพราะยังโพสต์ไม่ถึง 20 ครั้ง /ขอบคุณมากที่ติดต่อกลับมา เพราะกำลังแย่มากๆพอดีเลยและอยากได้รับความช่วยเหลือด่วนจากใครสักคน ตอนนี้ มีอาการตึงมากๆที่บริเวณบ่า-คอ-ท้ายทอย-ขากรรไกร แต่ตอนนี้ส่งผลถึงสมองเพราะรู้สึกชาๆที่สมอง และตึงมากขึ้นกลืนลำบาก อยากรู้ว่าทำกรรมอะไรไว้กับใคร และต้องทำอย่างไรบ้าง tepteva_phayanak@hotmail.com

4. phayanak

ขอให้ผู้มีญาณที่มีเมตตาจิต ช่วยเหลือผู้อื่นโดยไม่รับเงินทองค่าครูใดๆ ช่วยด้วยจิตเมตตามากๆ เพราะต้องเสียเวลาส่วนตัว เหนือเพราะต้องใช้พลังจากข้างในในการตรวจกรรมให้กับคนที่มาขอความช่วยเหลือ ขอให้พวกท่านเจริญในทางธรรมยิ่งๆขึ้น เข้าสู่โลกุตตรภูมิโดยเร็วทุกท่านเทอญ

5. phayanak

ทรมานมากๆ ทำอะไรไว้กับใครกันเนี่ย ถึงเป็นขนาดนี้ ขออย่าให้ถึงกับต้องเป็นอัมพฤกษ์อัมพาตให้เป็นภาระใครเลย ขอให้ได้คุยกับผู้ที่มีญาณที่มีบุพกรรมต่อกันได้ช่วยตรวจกรรมให้ในเร็ววันนี้เทอญ

6. leia17

leia17 เป็นที่รู้จักกันดี

เห็นคุณแบ็งค์บอกว่า ให้หาที่สูงด่วน เลยอยากรู้ว่าอีกนานไหมคะ

อ่านผู้มีเซ้นซ์หลายๆคนในนี้ บางท่านก็พูดถึงภัยใต้ดินจาก ตะวันตก/เหนือไปทางตะวันออก อีกด้วย

ท่าทางเวลาจะเหลือน้อยเต็มที :-/

ปล. ว่าจะโทรไปนัดคิวคุณแบ็งค์ ไม่ได้โทรซักทีน้อ

7. kaninpatt

kaninpatt เป็นที่รู้จักกันดี

1 พฤศจิกายน 2005
    ผลงานชิ้นแรก

สนใจสั่งหนังสือ บ่าวรับใช้กรรม ได้ที่นี่นะครับ

ใกล้เสร็จเต็มแก่แล้ว

8. kaninpatt

ใจเย็นๆ ไว้ก่อนครับ

9. tenis

tenis เป็นที่รู้จักกันดี

14 กุมภาพันธ์ 2007
    ลองโพสต์ดูคะ ไม่มีปัญหานี่คุณแบงค์
    สงสัยอาจจะเจอตอนเครื่องเซอร์เวอร์ดาว์น

10. Jackred

Jackred สมาชิก

15 กันยายน 2008
    วันที่ 10 ที่ผ่านมาผมและภรรยาได้เดินทางไปดูดวงกับคุณแบงค์ มาครับ ภาพโดยรวมผมประทับใจมากนะครับ ได้ความรู้ได้สิ่งดีๆมาอีกเยอาะเลย หากใครตัดสินใจอยู่ผมแนะนำครับ ว่าคุณต้องได้อะไรดีๆกลับมาบ้างแหละ ไม่มากก็น้อยครับ

11. kaninpatt

หากใครจะได้อะไรกลับไป เป็นเพราะบุญสัมพันธ์กันครับ

ขอบคุณครับ

12. RGB

RGB Active Member

อยากรู้เรื่องภัยพิบัติเหมือนกัน แต่เอ เข้ามาช้าไปมั๊ยน๊า ใครรู้จากคุณรักไร้พ่ายเพิ่มเติม ช่วย pm หาด้วยนะคร๊า

13. รักไร้พ่าย

รักไร้พ่าย เป็นที่รู้จักกันดี

16 สิงหาคม 2007
    ขอให้หนังสือขายดีนะ แล้วจะไปอุดหนุน

14. lynn@nice

lynn@nice เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

สวัสดีค่ะ

น้องแบงค์ น้องเดย์ ยังไม่ได้โทรนัดคิวให้ ลินเลย สงสัยจะยุ่งทั้งสองคนแน่ๆเลย ไม่เป็นไร จะคอยน้องแบงค์ต่อไปจ้า รักษาสุขภาพด้วยนะจ๊ะ

15. RGB

RGB Active Member

อนุโมทนาสาธุกับคุณแบงค์ค่ะ ที่ไม่ถือโทษโกรธเคืองคนพาล และขอให้อย่าท้อแท้ เป็นกำลังใจให้ค่ะ กลัวคนดี ๆ จะหายไปเพราะเจอคนพาลค่ะ

16. boyiff

boyiff สมาชิก

คุณแบงค์ครับ........

17. ~อมริศา~

~อมริศา~ เป็นที่รู้จักกันดี

เมื่อวานได้คุยกับน้องแบงค์แล้วค่ะ
    สามทุ่มครึ่งแล้วแต่เสียงน้องยังใสอยู่เลย
    น้องแบงค์น่ารักมากๆๆถึงมากที่สุด พูดคุยกันเหมือนสนิทกันอย่างนั้นเลยล่ะ

ที่สำคัญใครที่คิดว่าน้องทำเป็นธุรกิจ ขอให้คิดใหม่เถอะนะคะ
    เพราะน้องคุยกับเราโดยไม่คิดตังค์เลยสักบาทเดียว
    และไม่ใช่ว่าน้องไม่คิดตังค์แล้วมาชมกันนะคะ
    ของอย่างนี้มันสัมผัสกันได้ว่าน้องจริงใจอย่างมากๆ

พี่ขอขอบคุณน้องแบงค์มากๆเลยนะจ๊ะ
    ที่แนะนำพี่ไว้พี่จะปฎิบัติตามให้ได้มากที่สุด
    บุญรักษานะคะ

18. bossbank191

bossbank191 สมาชิกใหม่

นี่ครับผม ไปเจอมาที่ Youtube

ใครสนใจ ติดตาม คุณ แบงค์ ไปดูได้น่ะครับ ออกรายการทีวีด้วย

[ame=http://www.youtube.com/watch?v=RLcJ0heBkVY]YouTube - แบงค์สเกทช์กรรม1/6[/ame]

ผมไปเจอมาครับ น่าจะใช่นะครับ คุณแบงค์

อนุโมทนาบุญ ด้วยครับ

[ame="http://www.youtube.com/watch?v=RLcJ0heBkVY"][/ame]

19. kaninpatt

แก้ไขครั้งล่าสุด: 18 ตุลาคม 2009
  20. รักไร้พ่าย

รักไร้พ่าย เป็นที่รู้จักกันดี

16 สิงหาคม 2007
    ขอบคุณน้องแบงค์ ที่ตั้งใจมอบหนังสือให้พี่นะ

ถ้ามีโอกาสอยากไปรับด้วยตัวเองมากกว่า

แต่ได้ข่าวว่า เขียนหนังสือบ่าวรับใช้กรรมเล่ม 2 เล่ม 3 ด้วยเหรอ

โอ้ คงมีประสบการณ์เจอเรื่องราวมากมาย เลย อยากมาเผยแพร่

ขอเป็นกำลังใจให้ แบงค์และผู้ที่เกี่ยวข้องทุกคนด้วยครับ