ได้พบคนญาณทิพย์ "แบงค์" สเกทช์กรรม และทำนายภัยพิบัติ

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย รักไร้พ่าย, 29 พฤษภาคม 2009.

1. atnarak

atnarak เป็นที่รู้จักกันดี

ถ้าจะดูต้องโอนเงินเท่าไรหรอครับ

2. SAMUEL

SAMUEL สมาชิกใหม่

ต้องขอโทษด้วยคับ พอดีผมเข้าไปใน WEB SITE แล้วข้อมูลที่ค้นหาน่ะมันไม่มี ก็เลยสอบถามจากเพื่อนๆพี่ๆในกระทู้เอา แต่ถ้ารบกวนก็ไม่เป็นไรคับ เดวผมจะหาทางไปเอง ขอขอบคุณsleeping_rb

3. ธรรมโฆษ

ธรรมโฆษ สมาชิกใหม่

20 สิงหาคม 2009
    วันนี้ฝนตกหนักมาก ทราบมาว่าคุณแบงค์ก็ยังออกไปดูดวง ดูกรรมตามนัด

ลุยฝน ทุลักทุเล ออกไปเพื่อพบกับคนที่ได้นัดหมายไว้ น่าศรัทธาจริงๆครับผม

ขอให้สิ่งที่ทำด้วยความตั้งใจนี้ เกิดอานิสงค์ที่ดีๆกับคุณแบงค์ และคนที่ได้มาหาคุณนะครับ

4. คนดีคนนี้

คนดีคนนี้ เป็นที่รู้จักกันดี

14 สิงหาคม 2009
    ได้คิวเดือนตุลา .....ยาวมากคะ
    รอกันต่อไป

5. nakhen

nakhen สมาชิก

6 มิถุนายน 2009
    ใจเย็นๆนะ เคยรอมาแล้ว...

6. kaninpatt

kaninpatt เป็นที่รู้จักกันดี

1 พฤศจิกายน 2005
    คลิปจากรายการ

[ame="http://www.youtube.com/watch?v=RLcJ0heBkVY"]YouTube - แบงค์สเกทช์กรรม1/5[/ame]

[ame="http://www.youtube.com/watch?v=QbdqEyORNdE"]YouTube - แบงค์สเกทช์กรรม2/5[/ame]

[ame="http://www.youtube.com/watch?v=BE5wkPY3JKs"]YouTube - แบงค์สเกทช์กรรม3/5[/ame]

[ame="http://www.youtube.com/watch?v=yb1b9M6VyKk"]YouTube - ???????????????4/5[/ame]

[ame="http://www.youtube.com/watch?v=1lM8RqyQ_FA"]YouTube - ???????????????5/5[/ame]

คลิปสุดท้ายยังไม่จบนะครับ ช่วงคนทางบ้านโทรมามันขาดหายไป เดี๋ยวจะมาอัพเดทเพิ่มนะครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 28 สิงหาคม 2009
  7. thanatpongl

thanatpongl เป็นที่รู้จักกันดี

ขออนุโมทนากับทางคุณแบงค์ด้วยน่ะครับ
    อีกไม่กี่วันก็จะถึงคิวแล้วครับ...ถึงวันนั้นก็รบกวนด้วยน่ะครับ

8. djannie

djannie Active Member

10 พฤศจิกายน 2008
    ดูแล้วคะ ไว้มีโอกาสคงจะได้รบกวนคุณแบงค์อีก

9. nakhen

nakhen สมาชิก

6 มิถุนายน 2009
    มีสายจากทางบ้านด้วยหรือครับ

10. kaninpatt

;aa27 มีครับ มีอีกสามสายจากทางบ้าน แต่ไฟล์มีปัญหา กำลังแก้ เดี๋ยวจะเอามาลงเป็นคลิปสุดท้ายครับ

11. ผู้นอบน้อมสุดใจ

ผู้นอบน้อมสุดใจ เป็นที่รู้จักกันดี

ดูแลสุขภาพด้วยนะครับพี่แบงก์

12. SAMUEL

ใกล้ถึงวันที่จะนัดกับคุณแบงค์แล้วครับ แต่ว่า"งานเข้า"ดันมีสัมมนาฯซะนี่ แต่จะยังไงก็แล้วแต่ ก้อเลิกก่อนนัดกันอยู่ดี แล้วที่สำคัญผมก็สัมมนาแถวๆบางนาซะด้วย ยังไงก็ไว้เจอกันนะครับ เตรียมคำถามมากมายเอาไว้ไขข้อข้องใจแล้วครับคุณแบงค์;aa27

13. เด

เด เป็นที่รู้จักกันดี

30 สิงหาคม 2009
    คุณ SAMUEL ครับ ผม เดย์ เลขาคุณแบงค์นะครับ เรื่องการเดินทางจะไม่ใช่

ปัญหาอีกต่อไปนะครับ

หากโทรมาสอบถามผมครับ ผมได้ไล่เลียงชื่อไปหาผู้ที่ได้จองคิวไว้หลายๆ

ท่าน แต่ก็ไม่พบผู้ใช้นามแฝงนี้ ยังไงติดต่อกลับผมนะครับ

เดย์ เลขาคุณแบงค์สเกทช์กรรม

14. SAMUEL

ผม"มาท"เองครับ พอดีเสาร์-อาทิตย์นี้ผมมีอบรม ไม่ทราบว่า เวลาที่นัดเอาไว้ ใกล้ๆถึงเวลารบกวนคุณเดช่วยติดต่อกลับหาผมอีกครั้งด้วยนะครับ;aa45

แก้ไขครั้งล่าสุด: 30 สิงหาคม 2009
  15. narin1960

narin1960 Active Member

อ่านกระทู้แล้วอยากโทรไปจองคิวดูบ้างแต่คงลำบากเพราะคนที่เสียเงินค่าครูยังคิวยาว ขอทนอยู่อย่างนี้ไปแล้วกัน

16. atrest

atrest สมาชิกใหม่

27 สิงหาคม 2009
    อยากดูบ้างจังค่ะ รอคิวกันนานมั้ยคะ

17. SAMUEL

คุณเดครับ ขอบคุณนะครับสำหรับคำแนะนำเรื่องการเดินทาง ตกลงผมได้เลื่อนSAMENAไปเป็นช่วงต้นเดือนตุลาคมเป็นที่เรียบร้อยแล้วครับ จะได้ไม่ต้องเป็นห่วงว่าตกลงจะเจอกันเวลาไหน ตกลงอาทิตย์นี้ผม CONFIRM เป็น วัน-เวลา-สถานที่ เดิมนะครับ เพราะผมCLEARตัวเองให้ว่างสุดๆแล้ว;k07 อ้อ,,,แล้วก็เพื่อนๆที่อยากจะไปดูตัวต่อตัวแบบผมล่ะก็ รบกวนรีบติดต่อที่คุณเด เลขาฯได้เลยนะครับ อย่ารีรอ เพราะคิวน่าจะยาวต่อไปเรื่อยนะครับ

วันนี้เข้ามาUPDATE ใกล้วันเข้ามาเรื่อยๆ รุ้สึกตื่นเต้นพิกล ดูดวง ดูหมอ มาก็พอสมควร แต่ทำไมครั้งนี้รู้สึกไม่เหมือนทุกครั้ง??? ยังไงจะกลับมาเล่าประสบการณ์ให้ฟังกันละกันนะครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 1 กันยายน 2009
  18. kaninpatt

หากใครกำลังรอคิวอยู่ อดทนอีกนิดนะครับ... ผมทยอยช่วยตามคิวอยู่แล้ว...

เดี๋ยววันนี้จะเอาคลิปสุดท้ายที่หายไปมาลงให้ชมกันครับ...

19. thanatpongl

thanatpongl เป็นที่รู้จักกันดี

ถึงเวลาแล้วรบกวนคุณแบงค์ด้วยน่ะครับ

20. รักไร้พ่าย

รักไร้พ่าย เป็นที่รู้จักกันดี

16 สิงหาคม 2007
    แปะๆๆๆๆ

รอดูคลิปสุดท้ายอยู่เนี๊ยะ

สงสัยอย่างนึงว่า ในคลิป ตอนพิธีกรผู้หญิงเขาขยำกระดาษแล้วกระดาษขาด

แบงค์บอกว่า ถ้ากระดาษขาดด้านบน จะต้องสูญเสียบางอย่าง

อย่างงี้ ตอนขยำกระดาษก็ค่อยๆ ขยำได้สิ จะได้ไม่ขาด