(แจกเพิ่มสำหรับผู้ที่พลาดสิทธิ์ครั้งที่แล้วคะ หน้า 5)ขอมอบให้แด่ 40 ท่านแรกเท่านั้นคะ

ในห้อง 'แจกฟรี' ตั้งกระทู้โดย นิพพิชฌน์2, 18 ธันวาคม 2011.

1. sunisa005

sunisa005 เป็นที่รู้จักกันดี

20 ธันวาคม 2011
    รับทราบคะ ขอบคุณพี่นิพพิชฌน์2 มากๆเลยนะคะ ทำไมพี่ดีกับน้องขนาดนี้นะ หรือว่าเรามีบุญร่วมกัน อย่างไรก็ตาม น้องขออวยพรให้พี่มีสุขภาพแข็งแรง มีความสุขทุกคืนวันคะ
    ขอบารมีสิ่งศักดิ์สิทธิ์ทั้งหลายจงช่วยค้ำหนุน ปกป้องรักษาพี่ตลอดไป ขอบคุณสำหรับสิ่งดีๆที่มอบให้น้อง ถ้าน้องสำเร็จในสิ่งที่หวังสิ่งที่ตั้งใจแล้ว น้องจะไม่ลืมพระคุณของพี่เลยคะ อนุโมทนา สาธุบุญนี้ด้วยจริงๆคะ

2. ใจ พเนจร

ใจ พเนจร เป็นที่รู้จักกันดี

ได้รับเหรียญทำน้ำมนต์หลวงปู่ศรีแล้วครับ ขอบคุณครับ<!-- google_ad_section_end -->

3. นิพพิชฌน์2

นิพพิชฌน์2 เป็นที่รู้จักกันดี

รับทราบคะ ขอบคุณพี่นิพพิชฌน์2 มากๆเลยนะคะ ทำไมพี่ดีกับน้องขนาดนี้นะ หรือว่าเรามีบุญร่วมกัน อย่างไรก็ตาม น้องขออวยพรให้พี่มีสุขภาพแข็งแรง มีความสุขทุกคืนวันคะ
    ขอบารมีสิ่งศักดิ์สิทธิ์ทั้งหลายจงช่วยค้ำหนุน ปกป้องรักษาพี่ตลอดไป ขอบคุณสำหรับสิ่งดีๆที่มอบให้น้อง ถ้าน้องสำเร็จในสิ่งที่หวังสิ่งที่ตั้งใจแล้ว น้องจะไม่ลืมพระคุณของพี่เลยคะ อนุโมทนา สาธุบุญนี้ด้วยจริงๆคะ<!-- google_ad_section_end -->

ยินดีคะ ถ้าได้รับของแล้วช่วยแจ้งให้ทราบด้วยนะจ๊ะ:cool::cool:

4. นิพพิชฌน์2

วันนี้ได้จัดส่งให้คุณ อานุภาพ เยรบุตร (สุนันทณาวี:cool:) แล้วนะคะ

5. Posedon

Posedon สมาชิกใหม่

ลำดับที่ 7 ได้รับ พระผงจักรพรรดิ์ และลูกแก้วแล้วครับ

อนุโมทนาบุญในครั้งนี้ด้วย

ขอบคุณครับ

6. siripenn

siripenn เป็นที่รู้จักกันดี

27 สิงหาคม 2011
    วันนี้ได้รับแล้วค่ะ กราบอนุโมทนาเป็นอย่างสูงด้วยค่ะ

7. joyha

joyha เป็นที่รู้จักกันดี

-ลำดับ 9
    ได้รับพระผงจักรพรรดิ์ฝังพระธาตุนาคนฤมิต
    รูปภาพหลวงปู่ดู่+ลูกแก้ว 1 ลูก
    เรียบร้อยแล้วค่ะ
    ขอบคุณนะคะ
    กมลภา

8. ติงติง

ติงติง เป็นที่รู้จักกันดี

อนุโมทนาค่ะ ขอขอบคุณมากนะคะ ได้รับแล้วในวันนี้ค่ะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 18 มกราคม 2012
  9. นิพพิชฌน์2

วันนี้ได้จัดส่งของให้แก่ทุกๆท่านที่มีรายชื่อดังต่อไปนี้คะ
    1.คุณเกรียงชัย อู่สมบัติชัย
    และขอขอบคุณสำหรับสีผึ้งด้วยนะคะ
    2.ชวดล ริ่วเจริญ
    3.คุณธีรพงศ์ เนตรรักษ์สกุล และขอขอบคุณสำหรับลูกอมด้วยนะคะ

10. สุนันทณาวี

สุนันทณาวี Active Member

สาธุครับขออนุโมทนาให้คุณ นิพพิชฌน์2 มีความสุข ความเจริญๆมากๆนะครับ:cool:

11. PeacE123

PeacE123 เป็นที่รู้จักกันดี

ลำดับที่15 ได้รับแล้วครับ ขอบพระคุณมากครับ

12. ichosun

ichosun Active Member

15 ธันวาคม 2011
    ลำดับที่ 10 ได้รับแล้วครับ ขอให้คุณนิพพิชฌน์ เจริญในทางโลกและทางธรรมยิ่งขึ้นไปครับ (เราคนบ้านเดียวกัน ^ ^)

13. นิพพิชฌน์2

<TABLE id=post5597083 class=tborder border=0 cellSpacing=0 cellPadding=6 width="100%" align=center><TBODY><TR vAlign=top><TD style="BORDER-BOTTOM: #ffffff 0px solid; BORDER-LEFT: #ffffff 1px solid; BORDER-TOP: #ffffff 0px solid; BORDER-RIGHT: #ffffff 1px solid" class=alt2 width=175>ichosun<!-- google_ad_section_end --><SCRIPT type=text/javascript> vbmenu_register("postmenu_5597083", true); </SCRIPT>
    สมาชิก

พลังการให้คะแนน: 0 [​IMG]

</TD><TD style="BORDER-RIGHT: #ffffff 1px solid" id=td_post_5597083 class=alt1><!-- google_ad_section_start -->ลำดับที่ 10 ได้รับแล้วครับ ขอให้คุณนิพพิชฌน์ เจริญในทางโลกและทางธรรมยิ่งขึ้นไปครับ (เราคนบ้านเดียวกัน ^ ^)<!-- google_ad_section_end -->

</TD></TR></TBODY></TABLE>

เอ..คนบ้านเดียวกัน แล้วจะไปที่เดียวกันหรือเปล่าจ๊ะ :cool::cool: (นิพพาน)

14. ichosun

ichosun Active Member

15 ธันวาคม 2011
    จะเร่งตามพี่นิพพิชฌน์ ไปนะครับ ^ ^

15. นิพพิชฌน์2

<TABLE id=post5598527 class=tborder border=0 cellSpacing=0 cellPadding=6 width="100%" align=center><TBODY><TR vAlign=top><TD style="BORDER-BOTTOM: #ffffff 0px solid; BORDER-LEFT: #ffffff 1px solid; BORDER-TOP: #ffffff 0px solid; BORDER-RIGHT: #ffffff 1px solid" class=alt2 width=175>ichosun<!-- google_ad_section_end --><SCRIPT type=text/javascript> vbmenu_register("postmenu_5598527", true); </SCRIPT>
    สมาชิก

</TD><TD style="BORDER-RIGHT: #ffffff 1px solid" id=td_post_5598527 class=alt1><!-- google_ad_section_start -->จะเร่งตามพี่นิพพิชฌน์ ไปนะครับ ^ ^<!-- google_ad_section_end -->

5555555555555+พี่เองก็ไม่รู้เหมือนกันว่า จะถึงหรือเปล่าจ๊ะ^_^

16. jaetechno

jaetechno เป็นที่รู้จักกันดี

ขอบ้างได้ป่ะที่แจก หุ หุ อนุโมทนาครับ

17. นิพพิชฌน์2

อ้างอิง:
    <TABLE border=0 cellSpacing=0 cellPadding=6 width="100%"><TBODY><TR><TD style="BORDER-BOTTOM: 1px inset; BORDER-LEFT: 1px inset; BORDER-TOP: 1px inset; BORDER-RIGHT: 1px inset" class=alt2>ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ นิพพิชฌน์2 [​IMG]
    <TABLE id=post5598527 class=tborder border=0 cellSpacing=0 cellPadding=6 width="100%" align=center><TBODY><TR vAlign=top><TD style="BORDER-BOTTOM: #ffffff 0px solid; BORDER-LEFT: #ffffff 1px solid; BORDER-TOP: #ffffff 0px solid; BORDER-RIGHT: #ffffff 1px solid" class=alt2 width=175>ichosun<!-- google_ad_section_end --><SCRIPT type=text/javascript> vbmenu_register("postmenu_5598527", true); </SCRIPT>
    สมาชิก

</TD><TD style="BORDER-RIGHT: #ffffff 1px solid" id=td_post_5598527 class=alt1><!-- google_ad_section_start -->จะเร่งตามพี่นิพพิชฌน์ ไปนะครับ ^ ^<!-- google_ad_section_end -->

5555555555555+พี่เองก็ไม่รู้เหมือนกันว่า จะถึงหรือเปล่าจ๊ะ^_^
    ขอบ้างได้ป่ะที่แจก หุ หุ อนุโมทนาครับ<!-- google_ad_section_end -->

ได้คะคุณเจต จะเอาจริงหรือเปล่าคะ?? ถ้าเอาเดี๋ยวษาจัดส่งให้เองคะ ไม่ต้องส่งซองมา เพราะว่าที่อยู่ คุณเจต ษามีอยู่คะ ^_^

18. sunisa005

"วันนี้ได้รับซองของน้องสุแล้วนะคะ วันจันทร์จะส่งให้นะคะ ขอมอบพระจักรพรรดิ์ฝังพระบรมสารีริกธาตุวัดปันเสาให้ 1 องค์ และแถมพระจักรพรรดิ์วัดถ้ำเมืองนะ อีก 2 องค์ พร้อมคำอธิบาย+ ลูกแก้วสมเด็จองค์ปฐมรุ่นพิเศษ ให้น้องสุ ท่านแรก อีก 1 ลูก พร้อมชีทเอกสาร+ จี้หยกพระแม่เล็ก 1 องค์ หวังว่าคงจะถูกใจของขวัญปีใหม่ที่มอบให้นี้นะคะ"
    ...วันนี้ 20-1-55 เวลา 12.10น. สุได้รับของแล้วนะคะ ขอบคุณมากๆคะ
    ได้จำนวน 6 ชิ้น รู้สึกว่าขนจะลุกอยู่ข้างขวาร่างกายตัวเอง เป็นความรู้สึกที่แปลกมาก
    ขอบคุณพี่ษา มากที่สุดคะ..........สุจะขอเจ้าที่เจ้าทางเพื่ออันเชิญท่านไปประทับที่ห้องก่อนแล้วค่อยแขวนคอภายหลัง และจะเร่งสร้างบารมีให้กับตัวเองตลอดไป ขอบคุณที่ได้พบและรับสิ่งดีๆ จากพี่ษา ขอบคุณอีกครั้งคะ...(k)

19. นิพพิชฌน์2

<TABLE id=post5603271 class=tborder border=0 cellSpacing=0 cellPadding=6 width="100%" align=center><TBODY><TR vAlign=top><TD style="BORDER-BOTTOM: #ffffff 0px solid; BORDER-LEFT: #ffffff 1px solid; BORDER-TOP: #ffffff 0px solid; BORDER-RIGHT: #ffffff 1px solid" class=alt2 width=175>sunisa005<!-- google_ad_section_end --><SCRIPT type=text/javascript> vbmenu_register("postmenu_5603271", true); </SCRIPT>
    สมาชิก

สถานที่: บางโพงพาง
    พลังการให้คะแนน: 8 [​IMG]

</TD><TD style="BORDER-RIGHT: #ffffff 1px solid" id=td_post_5603271 class=alt1><!-- google_ad_section_start -->"วันนี้ได้รับซองของน้องสุแล้วนะคะ วันจันทร์จะส่งให้นะคะ ขอมอบพระจักรพรรดิ์ฝังพระบรมสารีริกธาตุวัดปันเสาให้ 1 องค์ และแถมพระจักรพรรดิ์วัดถ้ำเมืองนะ อีก 2 องค์ พร้อมคำอธิบาย+ ลูกแก้วสมเด็จองค์ปฐมรุ่นพิเศษ ให้น้องสุ ท่านแรก อีก 1 ลูก พร้อมชีทเอกสาร+ จี้หยกพระแม่เล็ก 1 องค์ หวังว่าคงจะถูกใจของขวัญปีใหม่ที่มอบให้นี้นะคะ"
    ...วันนี้ 20-1-55 เวลา 12.10น. สุได้รับของแล้วนะคะ ขอบคุณมากๆคะ
    ได้จำนวน 6 ชิ้น รู้สึกว่าขนจะลุกอยู่ข้างขวาร่างกายตัวเอง เป็นความรู้สึกที่แปลกมาก
    ขอบคุณพี่ษา มากที่สุดคะ..........สุจะขอเจ้าที่เจ้าทางเพื่ออันเชิญท่านไปประทับที่ห้องก่อนแล้วค่อยแขวนคอภายหลัง และจะเร่งสร้างบารมีให้กับตัวเองตลอดไป ขอบคุณที่ได้พบและรับสิ่งดีๆ จากพี่ษา ขอบคุณอีกครั้งคะ...(k)<!-- google_ad_section_end -->

ยินดีมากๆคะน้องสุ ทราบว่าน้องสุ ปีติ พี่ก็ดีใจแล้วคะ ^_^

20. sunisa005

ขอบคุณเ่ช่นกันคะ ซึ้งน้ำใจของพี่ษา ที่สุด:cool:(T T)