แจกฟรี.!!! "พระสมเด็จหลังรูปเหมือน (เนื้อผงโรยเกษา) หลวงปู่อั๊บ เขมจาโร วัดท้องไทร"

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย thaiput, 25 กุมภาพันธ์ 2007.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. mamama

mamama Active Member

NO 43 ขอรับพระสมเด็จหลังรูปเหมือนหลวงปู่อั๊บ 1 องค์
    ขอบพระคุณมากครับ

2. Manob

Manob เป็นที่รู้จักกันดี

ประสบการ์ณตรงเลยครับ ผมได้รับพระปิดตากระทู้แจกพระปิดตาหลวงปู่อั๊บของพี่ออยเมื่อประมาณ 2 เดือนที่แล้ว แล้วพี่เลี้ยงของผมซึ่งเป็นแม่บ้านด้วย ก็เข้ามาทำความสะอาดห้องผม ซึ่งแกก็ตามประสาของแก ว่างๆก็เล่นหวยเผื่อจะรวยกะเค้าบ้าง พี่เค้าก็มาขอหวยกับพระปิดตาหลวงปู่อั๊บนี่แหละครับ ปกติผมจะห้ามแกเพราะคิดว่าพระไม่ได้มีไว้ขอหวย แต่วันนั้นผมไปร.ร พอถึงเวลามันก็ถูกจริงๆ แกเล่นเกือบทุกงวดไม่เคยถูกเลย พอมางวดนี้ถูกเต็มๆได้มาเป็นพัน แกเลยมาบอกผม ปัจจุบันนี้ผมให้พระองค์นี้กับแม่ไปแล้วเพราะแถวบ้านแม่นักเลงเยอะ ยิงกันบ่อย(แถวชลบุรี) พี่เลี้ยงผมแกยังบ่นเสียดายเลย

3. Desolate

Desolate สมาชิก

8 มิถุนายน 2006
    No.45 ขอรับ1องค์นะครับ
    นรุฒม์ชัย

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล: 27 กุมภาพันธ์ 2007
  4. Gearmour

Gearmour เป็นที่รู้จักกันดี

10 กรกฎาคม 2006

5. chusa

chusa เป็นที่รู้จักกันดี

17 กุมภาพันธ์ 2007
    No.46 ขอรับ1องค์นะครับ

พงศกร ขาวเหมือนเดือน
    515/64 หมู่6 ต.บ้านหม้อ อ.เมือง จ.เพชรบุรี
    76000
    แล้วจะรีบส่งไปให้ครับ ขอบพระคุณมากๆครับ

6. une_it

une_it เป็นที่รู้จักกันดี

12 ธันวาคม 2006
    No.47 ขอรับ1องค์นะครับ
    อนุรักษ์ โรจนเมธาวรากุล

7. thaiput

thaiput เป็นที่รู้จักกันดี

4 มิถุนายน 2006
    - เพื่อนพี่น้องกัลยาณมิตรธรรมท่านใดที่ศรัทธาในองค์พระเดชพระคุณหลวงปู่อั๊บ เขมจาโร วัดท้องไทร และยังไม่มีพระเครื่องของท่านไว้บูชา เชิญเข้ามาจองพระของหลวงปู่ได้เลยครับ สำหรับ พระสมเด็จหลังรูปเหมือน (โรยเกษา) ของหลวงปู่ที่ผมได้นำมา แจกฟรี.!!! นั้นตอนนี้มียอดจองใกล้เต็มจำนวน 50 องค์ แล้วครับ และท่านใดที่ทำการจองพระแล้วให้ทำการจัดส่งจดหมายมาขอรับพระตามกติกาได้เลยครับ ขอบพระคุณมากครับ / thaiput007@hotmail.com โทร.084-6245007

8. 412634

412634 เป็นที่รู้จักกันดี

No. 49 ขอจอง 1 องค์ด้วยครับ
    นายศุภชัย โรหิตรัตนะ
    30/1 ม.2 ถ.ทุ่งสง-ห้วยยอด ต.ชะมาย อ.ทุ่งสง จ.นครศรีธรรมราช 80110.

ส่งซองไปให้แล้วนะครับ
    ข้างในผมใส่ของฝากไปให้ด้วยครับ

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล: 1 มีนาคม 2007
  9. 431240

431240 เป็นที่รู้จักกันดี

31 กรกฎาคม 2005
    No.50 คนสุดท้ายขอ 1 องค์ด้วยครับ
    นายสรายุทธ์ ดำช่วย
    30 ม.2 ต.ชะมาย อ.ทุ่งสง จ.นครศรีธรรมราช 80110.

10. จรัสกุล

จรัสกุล เป็นที่รู้จักกันดี

ยอดจองเต็มแล้วครับ ขอร่วมอนุโมทนากับทุกท่านที่ได้รับและพี่ออยด้วยครับ เก็บรักษาให้ดีนะครับ
    ขอบคุณครับ

11. Khuntee

Khuntee เป็นที่รู้จักกันดี

ผมขอรับด้วยสักองค์ น่ะครับ
    นายธีรชาติ โทธรัตน์
    119/23 บ้านพักอาจารย์มหาวิทยาลัยราชภัฎลำปาง
    ต.ชมพู อ.เมือง จ.ลำปาง 52100
    ขอบพระคุณมากครับ

12. thaiput

- สวัสดีครับ เพื่อนพี่น้องกัลยาณมิตรธรรมทั้งหลาย ตอนนี้พระทำการแจกฟรี.!!! คือ พระสมเด็จหลังรูปเหมือน (เนื้อผงโรยเกษา) ของหลวงปู่อั๊บ เขมจาโร วัดท้องไทร ที่เปิดให้ทำการจองทั้งหมด 50 องค์ ตอนนี้ยอดการจองเต็มหมดแล้วครับ ให้ทุกท่านที่ทำการจองนั้นทำการจัดส่งจดหมายพร้อมทำตามกติกามาขอรับพระได้เลยครับ ผมขอบารมีครูบาอาจารย์ทุกๆพระองค์ หลวงปู่อั๊บ เขมจาโร คุ้มครองทุกๆท่านให้มีความสุข ค้าขายร่ำรวย กันทุกคนทุกท่านนะครับ / thaiput007@hotmail.com โทร. 084-6245007

13. เมืองย่า

เมืองย่า เป็นที่รู้จักกันดี

ขอบคุณมากครับพี่ออย... นำของดีมาให้พี่น้องไว้บูชากัน :)

14. thaiput

รายชื่อผู้ที่ได้รับการแจกพระสมเด็จหลังรูปเหมือนที่ผมได้จัดส่งแล้ว

- ท่านที่ทำการจองพระสมเด็จหลังรูปเหมือน (เนื้อผงโรยเกษา) หลวงปู่อั๊บ เขมจาโร แห่งวัดท้องไทร และได้ทำการจัดส่งมาขอรับพระแล้วจาก คุณ ยุทธนา รัชดานนท์ จ.ระยอง, คุณ ปรารถนา ไวทยานุวัตติ จ.กรุงเทพ, คุณ นิรันดร ศรีศักดิ์ จ.กรุงเทพ, คุณ วีระยุทธ ยุทธกลาง จ.กรุงเทพ, คุณ พัฒน์บดินทร์ อินทจักร จ.เชียงราย, คุณ สุมิตรา รอดนำพา จ.กรุงเทพ, คุณ ธนวัฒน์ วิเชียรดี จ.กรุงเทพ, คุณ รักศักดิ์ แก้วอำนวย จ.ฉะเชิงเทรา, คุณ สุรเจตร์ หนูวงศ์ จ.กรุงเทพ, จดหมายทั้งหมดนี้กระผมได้รับแล้ว และได้ทำการจัดส่ง พระสมเด็จหลังรูปเหมือนไปให้ทุกๆท่านแล้วครับ ผมขออาราธนาบารมี ขององค์พระเดชพระคุณหลวงปู่อั๊บ เขมจาโรแห่งวัดท้องไทร จงโปรดดลบัลดาลให้ทุกๆท่านมีความสุขความเจริญ ทำค้าค้าขึ้น แคล้วคลาดปลอดภัยจากอันตรายใดๆทั้งปวง ร่ำรวยๆมีความสุขทั่วกันทุกท่านนะครับ / thaiput007@hotmail.com โทร.084-6245007

15. จรัสกุล

จรัสกุล เป็นที่รู้จักกันดี

ขอร่วมอนุโมทากับทุกท่านที่เป็นผู้รับและกับพี่ออยที่เป็นผู้ให้ด้วยครับด้วยครับ
    ขอบารมีแห่งพระพุทธคุณ พระธรรมคุณ พระสังฆคุณ และบารมีหลวงปู่อั๊บ วัดท้องไทร คุ้มครองทุกท่านครับ ขอบคุณครับ

16. thaiput

รายชื่อผู้ที่ได้รับการแจกพระสมเด็จหลังรูปเหมือนที่ผมได้จัดส่งแล้ว

- ท่านที่ทำการจองพระสมเด็จหลังรูปเหมือน (เนื้อผงโรยเกษา) หลวงปู่อั๊บ เขมจาโร แห่งวัดท้องไทร และได้ทำการจัดส่งจดหมายมาขอรับพระแล้วจาก คุณ ยุทธพงธ์ ธรรมากรกุล จ.กรุงเทพ, คุณ ฐิตินันท์ รุ่งเรืองวรนนท์ จ.ลำพูน, คุณ วรายุทธ ใจเอื้อ จ.นนทบุรี, คุณ ปริญญา มะโนสา จ.เชียงใหม่, คุณ สุเทพ แก้วสีขาว จ.มหาสารคาม, จดหมายทั้งหมดนี้กระผมได้รับแล้ว และได้ทำการจัดส่ง พระสมเด็จหลังรูปเหมือนไปให้ทุกๆท่านแล้วครับ ผมขออาราธนาบารมี ขององค์พระเดชพระคุณหลวงปู่อั๊บ เขมจาโรแห่งวัดท้องไทร จงโปรดดลบัลดาลให้ทุกๆท่านมีความสุขความเจริญ ทำค้าค้าขึ้น แคล้วคลาดปลอดภัยจากอันตรายใดๆทั้งปวง ร่ำรวยๆมีความสุขทั่วกันทุกท่านนะครับ / thaiput007@hotmail.com โทร.084-6245007
    <!-- / message --><!-- sig -->

17. ศักดิ์

ศักดิ์ เป็นที่รู้จักกันดี

17 ธันวาคม 2005
    ขออนุโมทนาในการสร้างกุศลด้วยครับ...นโมพระโพธิสัตว์กวนอิม....

18. chaipat

chaipat เป็นที่รู้จักกันดี

ขอขอบคุณครับ ผมพึ่งได้รับพระเมื่อสักครู่นี้เอง
    วันที่ 8 มีนาคม 2550
    แต่องค์ท่านแตกครับ เพื่อนร่วมงานแจ้งว่าสามารถต่อได้
    ผมก็จะนำไปต่อให้เรียบร้อยครับ ตามเจตนาที่ขอไว้ครับ
    และขอขอบคุณครับ

19. รัช

รัช เป็นที่รู้จักกันดี

ได้รับพระแล้วครับ ขอบคุณมากๆๆๆๆ ขอคุณพระรักษา เทวดาช่วย ร่ำรวย ใช้ไม่หมดนะครับ

20. thaiput

- สำหรับเพื่อนพี่น้องกัลยาณมิตรธรรมท่านใด ที่ทำการจองพระแล้วทำการจัดส่งจดหมายมาขอรับพระแล้ว ท่านใดที่ได้รับพระสมเด็จหลังรูปเหมือนไป และพระแตกหักและเสียหาย ให้ท่านทำการจัดส่งจดหมายพร้อมพระที่แตกหักมาขอรับพระใหม่ได้เลยครับ ขอขอบพระคุณเพื่อนพี่น้องกัลยาณมิตรธรรมสำหรับคำอนุโมทนาของทุกๆท่านด้วยครับ ขอบพระคุณมากครับ / thaiput007@hotmail.com โทร.084-6245007

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้