เพ่งจิตสัมผัส..ได้ทางโทรศัพท์และทางกระทู้ถามคำถามทิ้งไว้คนละ 1 คำถาม

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย interpoo, 30 พฤษภาคม 2013.

1. interpoo

interpoo เป็นที่รู้จักกันดี

25 กรกฎาคม 2011
    เมื่อวาน คนโทร 100 กว่าสาย ไม่ได้รับค่ะ...

แต่คนโทรติดและคุย ก็ ไม่ต่ำกว่า 12 สาย... แหะๆ ดูได้ถึง 5 ทุ่มครึ่งอะจ๊ะ เมื่อวันจันทร์

2. apple_lin

apple_lin เป็นที่รู้จักกันดี

น่ากลัวคะ่ แต่น่าโทไปดูด้วยคะ โทรได้ถึงเที่ยงคืนใชป่ะคะ ขอบคุณนะคะ

3. aegmanmu

aegmanmu เป็นที่รู้จักกันดี

29 พฤษภาคม 2012
    โทรติดยากมาก อิอิ

4. interpoo

ก็ได้คุยอย่างน้อย วันละ สิบสายขึ้นไปนะคะ....

ถ้าต่ำกว่า 23.30 น. จะไม่ไหวแล้วละ.... เพราะเพ่งจิต ยิ่งชัด ก็ ยิ่งเหนื่อย... ยิ่งถ้าเพ่งจิตดูเจ้ากรรมนายเวร... ที่แรงๆ ... เมื่อคืน ก็ สดุ้งไป 1 ทีละ...

เมื่อคืน ก็ เพ่งจิตเห็นอีกคนนึง ซึ่งเจ้ากรรมนายเวร แรงมาก... ทรมานคนนั้น มาหลายเดือน ไม่ยอมให้ตาย เราก็ ถามคนที่ให้เพ่งจิต ว่า เค้าเปิดตาโพลง และจ้องสิ่งที่อยู่ข้างหน้า บ่อยๆ ใช่ไหม? เพราะที่เห็นอ่ะ... เค้า เอาทั้งตัว (เจ้ากรรมนายเวร) ทับ ตั้งแต่ ขา และเอา สองมือ ยันหัวไหล่ไว้ทั้ง 2 ข้าง ไม่สามารถขยับได้... แต่เจ้าตัวเค้าจะเห็น... เป็นผู้ชายตัวใหญ่ น่าจะเป็นคนสมัยโบราณ อย่างน้อย ก็ ยุค สุโขทัยละ... และก็ พอสักพัก เค้าก็ จะบีบคอ ให้คนนั้น หายใจไม่ออก และก็ ปล่อย... ทำอย่างงี้ มาอย่างน้อย ก็ หลายเดือนแล้ว ...

เจ้ากรรมนายเวรของคนนั้น เล่นเอาเราสะดุ้งเลย.. บอกวิธีแก้แล้ว... แต่รอดูผลต่อไป...

ทุกคน ก็ อย่าลืมหมั่นทำบุญ กรวดน้ำให้เจ้ากรรมนายเวร เสมอๆ อย่างน้อยก็ ทำสังฆทานเดือนละ 1 ครั้ง เพื่อไม่ให้เจ้ากรรมนายเวรโกรธเคืองมากนัก....

5. minnie mon

minnie mon Active Member

25 กุมภาพันธ์ 2013
    เพิ่งได้ดูกะคุณปูมา โทรไม่นานรับเลย (แอบตกใจ) คุณปูเป็นกันเองดีนะคะ ^^

6. aegmanmu

aegmanmu เป็นที่รู้จักกันดี

29 พฤษภาคม 2012
    คุณปูคุยสนุกมากครับ มีเหยียบงูด้วย อิอิ

7. kengeg

kengeg เป็นที่รู้จักกันดี

26 กันยายน 2009
    โทรไปไม่ติดหลายครั้งเลยครับ ติดครั้งเดียวเป็นสายซ้อนฟังเพลงแทนครับ^^

8. interpoo

ค่ะ.... พยายามหน่อยนะคะ คนโทรเยอะจริงๆ นัดกลางวันไม่ไหวค่ะ... เพราะไม่ได้นอนกลางคืน... อย่างมากก็ นัดวันอื่น แต่ช่วงนี้ โอกาสยากหน่อย กำลังติดพัน กะ การทำชิงโชค ใกล้จับเดือนหน้าแล้ว... เลยขอเวลาทำชิงโชค

9. nerazzurriboyz1908

nerazzurriboyz1908 เป็นที่รู้จักกันดี

18 พฤษภาคม 2008
    ไม่รับเป็นแบบส่งข้อความทาง PM บางเหรอครับ คุณปู :)

10. peangboon

peangboon Active Member

4 มิถุนายน 2013
    เมื่อวันพุธได้มีโอกาสได้คุยกับคุณปู ได้สอบถามในเรื่องของเจ้ากรรมนายเวรของความรัก ก็ได้รับคำตอบในหลายๆเรื่องที่เราอยากรู้ ขอบคุณคุณปูมากนะคะ ขอผลบุญส่งให้คุณปูพบแต่ความเป็นสิริมงคลค่ะ สาธุ

11. เรณุกาญ

เรณุกาญ สมาชิก

21 พฤษภาคม 2012
    เดี๋ยวจะโทรไปบ้าง อยากคุยกับคุณปูจังค่ะ ขอให้โทรติดด้วยนะคะ อิอิ

12. interpoo

การดูจากกระแสจิต ที่ทิ้งไว้ ไม่ชัดเจนเท่ากะการสื่อสารโดยตรงค่ะ... สมัยก่อน จะใช้ facebook ดู โดยไม่มีการโทรศัพท์... ก็แม่นยำนะคะ ... ถึงขนาดว่า รู้ว่า คนที่คุยกะเรา เค้าจะท้อง ตอนไหน... เค้าปล่อยมา 5 ปี ไม่ท้อง เราดูให้เมื่อ ต้นปี... บอกว่า เค้าจะท้องเดือน ต.ค. ก็ ท้องจริงๆ ค่ะ ... คนนั้น ตื่นเต้นมาก... เพราะเป็นไปตามที่พูดเลย...

13. tanakornton

tanakornton Active Member

17 กันยายน 2012
    จันทร์ 27 สิงหาคม 2527 ชวด
    อาการป่วยที่เป็นอยู่จะหายไหมครับ และอาการนี้เกิดจากอะไรครับ

14. nerazzurriboyz1908

nerazzurriboyz1908 เป็นที่รู้จักกันดี

18 พฤษภาคม 2008
    ขอบคุณครับ งั้นจะลองพยายามโทรไปครับ คงมีวาสนาบ้าง :)

15. interpoo

ปูดูแบบทิ้งไว้ เป็นกระแสจิตอ่อนๆ กลัวไม่ชัดค่ะ.. ขออนุญาติเป็นทางโทรศัพท์ดีกว่า 080-5046954 เบอร์ของดีแทค... เฉพาะจันทร์ถึงพุธ เวลา 3 ทุ่มครึ่งขึ้นไปนะคะ ถึง 5 ทุ่มครึ่ง

16. interpoo

ปูดูแบบวันเดือนปีเกิด ไม่เป็นด้วยค่ะ... ดูได้แต่ภาพในอนาคต อดีต ปัจจุบัน ... เจ้ากรรมนายเวร และสิ่งที่คุณคิด เป็นภาพ ทั้งคนที่คุณคิดถึง ... หรือพ่อแม่ พี่น้อง ของตัวคุณเอง หรือ คนที่คุณมีจิตสัมพันธ์ใกล้ชิดบ้าง ก็ได้จ้า

17. หญิงกาญจน์

หญิงกาญจน์ เป็นที่รู้จักกันดี

พี่ปูจ๋าน่าจะดูทาง FB ด้วยนะคะอยากให้พี่ปูจ๋าดูอยากคุยด้วย กลางค่ำกลางคืนหนูโทรไม่ทันคนอื่นเขาเลย :'(

แก้ไขครั้งล่าสุด: 15 มิถุนายน 2013
  18. Fmfot8iy

Fmfot8iy Active Member

15 มิถุนายน 2013
    ถึง คุณ ปู ครับ หาก ว่าผมตั้งสมาธิ ในช่วงเวลาดังกล่าง ติดต่อกับคุณปูจะเป็นไปได้หรือป่าวครับ
    คุณปูเห็นอะไรบางอย่างในรูปของผมบ้าง

ไฟล์ที่แนบมา:

แก้ไขครั้งล่าสุด: 16 มิถุนายน 2013
  19. interpoo

บางคน ใช้วิธีขอกะเจ้ากรรมนายเวรตัวเอง ให้โทรติด แล้วก็ ติดง่ายๆ เลย เค้าบอก

20. เลิฟริว

เลิฟริว เป็นที่รู้จักกันดี

ไว้พรุ่งนี้จะลองโทรใหม่อีกทีค่ะ อิอิ
    จะลองขอเจ้ากรรมนายเวรตามที่คุณปูแนะนำดูค่ะ
    สาธุ ขอให้โทรติด อิอิ