เปิดตำนานหลวงพ่อทิม วัดละหารไร่

ในห้อง 'ประสบการณ์ เรื่องเล่า' ตั้งกระทู้โดย แก้วสว่าง, 17 เมษายน 2011.

1. ojoel

ojoel เป็นที่รู้จักกันดี

ขอลงชื่อรับหมายเลข รอลุ้นครับ
    :cool::cool::cool:

2. suntornpoo

suntornpoo เป็นที่รู้จักกันดี

ขอลงชื่อร่วมลุ้นลูกอมบรอนด์น้ำมันด้วยครับ
    และขออวยพรท่านเจ้าของกระทู้ล่วงหน้าครับ ขอให้มีสุขภาพแแข็งแรง มีความสุขเยอะๆนะครับ
    ต้องขอขอบคุณน้ำใจอันดี ที่ได้มอบพระให้เป็นที่พึ่งโดยไม่หวังผลตอบแทน รวมถึงน้าต๋อย คุณโต้ง ด้วยนะครับ

3. suntornpoo

ขอลงชื่อร่วมลุ้นลูกอมบรอนด์น้ำมันด้วยครับ
    และขออวยพรท่านเจ้าของกระทู้ล่วงหน้าครับ ขอให้มีสุขภาพแแข็งแรง มีความสุขเยอะๆนะครับ
    ต้องขอขอบคุณน้ำใจอันดี ที่ได้มอบพระให้เป็นที่พึ่งโดยไม่หวังผลตอบแทน รวมถึงน้าต๋อย คุณโต้ง ด้วยนะครับ

4. Wajula

Wajula เป็นที่รู้จักกันดี

ลงชื่อรับหมายเลขลุ้น ลูกอมบรอนซ์น้ำมัน ครับบ:cool:

แก้ไขครั้งล่าสุด: 3 เมษายน 2012
  5. แควใหญ่

แควใหญ่ เป็นที่รู้จักกันดี

ขอลงชื่อร่วมลุ้นพระพิมพ์เศียรโตซักหนึ่งองค์นะครับพี่ และ ขออวยพรวันเกิดท่านเจ้าของกระทู้ล่วงหน้าครับ พอดีพรุ่งนี้ต้องไปลงพื้นที่แก่งกระจานซะด้วยครับ ขอให้มีสุขภาพแข็งแรง มีความสุขเยอะๆนะครับหวังและปราถนาสิ่งใดขอให้ได้สมความปราถนาทุกประการนะครับพี่

6. Wajula

Wajula เป็นที่รู้จักกันดี

ขอลงชื่อรับลูกอมคร้าบบ ไม่รู้ว่าทัน มั้ยย > <

ลุ้นซักอันครับบบ อยากได้ลูกอมม มากกก

แก้ไขครั้งล่าสุด: 3 เมษายน 2012
  7. bannar_d

bannar_d เป็นที่รู้จักกันดี

20 กรกฎาคม 2009
    ลงชื่อรับลูกอมด้วยครับ

8. FLUKE-NICE

FLUKE-NICE เป็นที่รู้จักกันดี

23 กันยายน 2008
    ขอลงชื่อร่วมลุ้นลูกอมบรอนซ์น้ำมันด้วยครับ และขอให้ผมเป็นผู้โชคดีได้รับของขวัญนี้ด้วยนะครับ55 ข่มขวัญคู่แข่งท่านอื่นๆซะเลย
    พรุ่งนี้เนื่องในวาระโอกาสวันคล้ายวันเกิดของ อ.แก้วสว่าง ผมขออารธนาคุณ พระพุทธ คุณพระธรรม คุณพระสงฆ์ และบารมีหลวงปู่ทิม โปรดดลบรรดาล ให้ อ.แก้วสว่างและครอบครัว มีแต่ความเจริญรุ่งเรือง ทั้งในทางโลก และในทางธรรม อย่างถึงที่สุด และเจริญทั้งอายุ วรรณะ สุขะ พละ มีความสุขกาย สบายใจตลอดไปด้วยเทอญ
    ด้วยความเคารพนะครับ อ.แก้วสว่าง

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล: 3 เมษายน 2012
  9. chita

chita เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

19 มิถุนายน 2009
    ขอลงชื่อด้วยคนครับ
    และขออนุโมทนาบุญในความมีน้ำใจของท่าน วันเกิดนี้
    ขอสิ่งศักดิ์สิทธิ์ดลบันดาลให้ท่านเจริญทั้งในทางโลกและทางธรรมยิ่งๆไป ขึ้นครับผม

10. รักรังสิต

รักรังสิต เป็นที่รู้จักกันดี

@@@ ประกาศ @@@

เนื่องด้วยพรุ่งนี้ เป็นวันคล้ายวันเกิดของเจ้าของกระทู้ เลยถือโอกาสมอบของขวัญ
    ให้กับพี่น้อง สมาชิกทุกท่าน นั่นก็คือ ลูกอมบรอนซ์น้ำมัน เปิดโอกาสให้กับทุกๆ ท่าน
    ลงชื่อรับหมายเลขได้ตั้งแต่บัดนี้เป็นต้นไป เพื่อมารอลุ้นจับสลากหาผู้โชคดี ที่จะเป็น
    เจ้าของในวันพรุ่งนี้ต่อไป......ขอโชคดีจงเป็นของทุกท่านครับ

ขออนุโมทนากับน้าต๋อย น้าโต้ง และญาติธรรมทุกท่านครับ ที่เผยแพร่บารมีธรรมและเกียรติคุณหลวงปุ่ทิม ให้ขจรขจายออกไป และขออวยพรให้อ. แก้วสว่าง เจ้าของกระทู้ ขอให้เจริญในธรรม อายุยืนเป็นหมื่นปีครับ สุขภาพแข็งแรง ครับ พระเครื่องที่ผมลงไว้ขอมอบให้น้าต๋อยจับฉลากเพื่อมอบให้ผู้มีวาสนาครับ ได้ไว้คุ้มครองตัวเองและครอบครัวครับ
    [​IMG] [​IMG] [​IMG]

[​IMG] [​IMG] [​IMG]

11. สิทธิศักดิ์

สิทธิศักดิ์ เป็นที่รู้จักกันดี

ขอลงชื่อรับหมายเลข เพื่อลุ้นรับลูกอมบรอนซ์น้ำมันครับ สุขสันต์วันเกิดนะครับ ขอให้มีความสุขและสมปราถนาในทุกเรื่องครับ ทั้งทางโลกและทางธรรมครับ ขอขอบคุณครับ

12. suntornpoo

ขอลงชื่อลุ้น ลูกอมบรอนด์น้ำมันด้วยคนครับ
    และขออวยพรวันเกิดท่านเจ้าของกระทู้ ล่วงหน้านะครับ ขอให้มีสุขภาพแข็งแรง มีความสุขเยอะๆนะครับ ต้องขอขอบคุณน้ำใจอันดีของท่านเจ้าของกระทู้ น้าต๋อย และ คุณโต้ง ที่มอบดีๆ ให้พวกเราได้บูชาเป็นที่พึ่ง โดยไม่หวังสิ่งตอบแทนนะครับ
    ขอบคุณมากจริงๆครับ

13. itr

itr เป็นที่รู้จักกันดี

18 กรกฎาคม 2011
    ขอลงชื่อรับหมายเลขด้วยครับ และขออวยพรให้อาจารย์แก้วสว่าง จงมีแต่ความสุขความเจริญ เนื่องในวันคล้ายวันเกิด คิดสิ่งใดขอให้ได้สมความปรารถนา คิดเงินได้เงิน คิดทองได้ทอง ขอให้สุขภาพแข็งแรง ครับ

14. TIDTON

TIDTON เป็นที่รู้จักกันดี

27 สิงหาคม 2011
    ขอลงชื่อลุ้นลูกอมบรอนด์น้ำมันด้วยครับ
    ขออวยพรให้ท่านแก้วสว่าง ให้มีความสุขและให้ได้มีโอกาสได้ปฏิบัติธรรมให้ถึงความสุขที่แท้ด้วยครับ

15. Ati_L510

Ati_L510 เป็นที่รู้จักกันดี

14 สิงหาคม 2009
    สวัสดีครับพี่ ขอยินดีกับพี่ๆที่ได้รับพระทุกคนน่ะครับ รวมทั้งผมด้วยดีใจสุดๆครับ:cool::cool::cool:

16. itr

itr เป็นที่รู้จักกันดี

18 กรกฎาคม 2011
    น้าต๋อย ครับ เดี๋ยวพรุ่งนี้ช่วงเช้าผมไปโอนให้นะครับ ขอบคุณมากครับ

17. Maestro

Maestro เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

รอลุ้นด้วยครับ :cool:

18. โต้งชลบุรี

โต้งชลบุรี เป็นที่รู้จักกันดี

7 มิถุนายน 2010
    สำหรับท่านที่ลงชื่อรับลูกอม และพระที่จะแจกในครั้งนี้
    คงต้องรอให้น้าต๋อยกำหนดกติกาว่าจะทำอย่างไร ถึงจะเกิดความเป็นธรรมที่สุด
    ซึ่งอาจต้องจับฉลาก โดยการให้สมาชิกที่อยู่ในช่วงเวลานั้น เป็นผู้ช่วยเลือก
    สำหรับรายละเอียดเดี๋ยวต้องให้น้าต๋อยมาอธิบายอีกครั้งนะครับ

19. bonnieboy

bonnieboy Active Member

24 พฤษภาคม 2010
    ขอลงชื่อลุ้นด้วยคนครับ

20. ภูวดิท

ภูวดิท เป็นที่รู้จักกันดี

17 มิถุนายน 2010
    ตื่นเต้นจริงๆพี่โต้ง รอลุ้นด้วยคนครับ:cool::cool: