เปิดกระทู้ดูดวง เลข 12 ตัว ทำนายชีวิตและคู่ครอง(ดูครั้งละ 5 ดวง)

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย Akazaba, 8 กุมภาพันธ์ 2011.

1. Learn from life

Learn from life Active Member

23 ธันวาคม 2010
    ขอเอี่ยวด้วยครับ

เพศขาย เกิด 30 มกราคม 2525 เวลาประมาณ 16.30น. ที่กรุงเทพ รบกวนถาม 2 เรื่องครับ
    1. การงานครับ มีโอกาสได้รับราชการไหมครับ
    2. ความรักและคู่ครองครับ

ขอบคุณครับ

2. curador

curador Active Member

เพศชายครับ เกิด 30 พ.ค.2520 เวลา 23.01 น. จ.ตรัง
    ข้อ 1. อยากทราบ อาชีพไหนเหมาะทำแล้วเหมาะสำหรัีบตัวผมครับ
    ข้อ 2. ความรักเนื้อคู่ ครับ

3. Mr.Lawrence

Mr.Lawrence เป็นที่รู้จักกันดี

3 พฤศจิกายน 2009
    เย้ ท่านพี่ akazaba ออนไลน์แล้ว...............

:z1

4. Akazaba

Akazaba เป็นที่รู้จักกันดี

13 ธันวาคม 2008
    ดวงที่ 18 คุณลูกชายสาม
    พื้นดวง พื้นดวงของคุณ กลางๆนะครับ ไม่ถึงกับดีมาก
    ไปไหนมักได้รับการช่วยเหลือ ดีพอสมควร เป็นคนเข้ากับคนง่าย
    พูดจาให้ดีก็ได้ พูดร้ายก็ทำให้คนไม่พอใจได้เหมือนกัน
    ดวงนี้ ดาวการเงินเสียนะครับ เก็บเงินไม่อยู๋แน่ๆ

เข้าคำถาม
    ___อยากไปอยู่เมืองไทยซัก 2-3 ปี มีโอกาสไม๊ค่ะ
    ตอบ ใน 2 ปีนี้ ยังไม่มีโอกาสกลับครับ ไม่ทราบมาอยู่นานหรือยัง ดูเหมือนว่าเคยจะได้กลับ เมื่อ 2ปีที่แล้ว

___เรื่องการเรียน งาน เงินค่ะ เรื่องงานมีหวังไม๊ค่ะ

ตอบ ช่วงนี้ทีผ่านมา ดวงตกนะครับ การเงินก็ไม่ค่อยดี รวมถึงสภาพจิตใจ
    ด้วย เบื่อหน่ายครับตอนนี้ เงินทองก็ไม่คล่องมือครับ การงานที่ทำก็ไม่ได้ดีมากนัก ถ้าทำงานอยู๋ตอนนี้ ก็ไม่ค่อยพอใจกับงานทีทำซักเท่าไหร่ครับ

5. Akazaba

ดวงที่ 19 คุณ น้องผ้าห่ม
    พื้นดวง เป็นคนทำคุณคนไม่ขึ้นนะ ทำดีกับใครเหมือนไฟตกน้ำ
    ทำแล้วนอกจากไม่เห็นความดี แต่สิ่งไม่ดีของเราเค้าจะเห้นชัดมาก
    ดวงนี้ ต้องเหนื่อยพอสมควร ความจริงแล้วเป้นคนจิตใจดีนะครับ
    แต่ออกแนว มุทะลุ เถียงคอเป็นเอ็น..ครับ จะไม่ค่อยฟังใคร
    เป็นคนพูดจาเหมือนจะห้วนๆหรือกวนๆหรือเปล่า

เข้าคำถาม

-ทำงานอะไรดีครับอาจารย์โปรดชี้แนะด้วย
    ตอบ ดวงนี้ทำงานกินเงินเดือน ดีที่สุด ทำธุรกิจไม่รุ่งแน่ 25 จะได้งานที่ดี

เรื่องการเงิน และความรักครับ
    ตอบ ตั้งแต่ปลายปีที่แล้ว นี้ดวงตกสุดๆนะ การเงินการงาน ตอนนี้ไม่ดีทั้งหมด
    งานก็หายากครับตอนนี้ 24 -25 จะได้แฟนนะ จะมีคนมาชอบ คุณเองเท่าที่ดู
    ก็โดยรวม เป็นคนดูดีนะ ผู้หญิงชอบ

6. Mr.Lawrence

Mr.Lawrence เป็นที่รู้จักกันดี

เข้ามายืนยันคะ น้องผ้าห่มพูดจากวนจิงด้วย ฮ่าาาา !
    ( แซวนะจ๊ะแซววว )
    เพราะเห็นว่าล้อเล่นได้หรอกนา

7. ดอกประทุม

ดอกประทุม สมาชิกใหม่

เกิดวันเสาร์ ที่ 13 พฤษภาคม 2521 ปีมะเมีย เวลา 05.58น.
    1. อยากทราบว่าชีวิตครอบครัวจะประสบความสำเร็จหรือจะเรื่อยๆในอนาคตหรือเปล่าค่ะ
    2.จะมีโอกาส ได้บุตรเร็วๆนี้ หรือเปล่าค่ะ ถ้ามีแล้วจะได้บุตรดีหรือไม่
    ขอขอบพระคุณค่ะ

8. bigbang001

bigbang001 Active Member

28 กันยายน 2009
    เกิดวันที่29พ.ค2538 เวลา09.35กทม.ชายชว่ยดูให้หน่อยครับ
    ขออนุโมทนาสาธุครับ

9. น้องผ้าห่ม

น้องผ้าห่ม สมาชิก

6 กุมภาพันธ์ 2011
    ขอบคุณมากครับ

10. Akazaba

ดวงที่ 20 คุณจิดา
    พื้นดวง ค่อนข้างดีในระดับกลางๆนะครับ ดาวการเงินเสีย เก็บเงินไม่ได้จริงๆ
    ได้ปุ๊ปจ่ายปั๊บ คนรอบตัวมักทำให้เดือนร้อน เพือนบางคนไม่ค่อยซื่อตรง
    แต่เป้นคนจิตใจดี ชอบช่วยเหลือคนอื่น ได้ดีเพราะคำพูดตัวเองนะครับ
    มีปัญหาเรื่องการเงิินบ่อยครั้ง

เข้าคำถาม
    1 ขอถามว่า ตัวเองอยากขายของในเนต(ยาไทย)ต่างๆ จะไปได้ด้วยดีมั้ยค่ะ ขายให้คนไทยที่อยู่ ตปท น่ะค่ะ
    ตอบ ช่วงนี้ไม่ดีครับ ขายก็ได้ไม่คุ้มทุนครับ
    2 ชีวิตบั้นปลายจะลำบากมั้ยค่ะ ได้กลับไปอยู่เมืองไทยหรือไม่
    ตอบ แล้วแต่เราว่าอยากกลับหรือไม่ ครับ บั้นปลายไม่ลำบากครับ
    3 ดวงกับคู่ครองเป็นอย่างไรบ้างค่ะ
    ขอขอบคุณมากๆค่ะ ที่ได้สละเวลามาตอบ
    ตอบ ก็ดูเค้ารักคุณดีนะครับ แต่ถ้าอยูกัน ก็ต้องมีทะเลาะกันตลอดนะครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 24 กุมภาพันธ์ 2011
  11. Mr.Lawrence

เเฮ่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล: 24 กุมภาพันธ์ 2011
  12. น้องผ้าห่ม

เราสนิทกันตั้งแต่เมื่อไหร่เหรอครับคุณที่คาดผม...
    คุณถึงมาล้อเล่นกับผมอะครับ

13. Akazaba

ดวงที่ 21 คุณ Learn from life
    พื้นดวง อยู่ในเกณฑ์ที่ดีครับ
    เป็นคนที่พูดจา ค่อนข้างแรงนะ อาจจะเกิดปัญหาได้
    ทำคุณคนไม่ขึ้นครับ แต่เรื่องผู้หญิงนี้ ดวงนี้แรงมาก

เข้าคำถาม
    1. การงานครับ มีโอกาสได้รับราชการไหมครับ
    ตอบ ปีนี้ไม่ได้ครับ ไปสอบตอน 31-32 ได้ล้าน%

2. ความรักและคู่ครองครับ
    ตอบ ถ้ายังไม่มีแฟน 31-32 จะเจอคู่และได้แต่งงาน ผู้หญิงตัวเล็ก ขาว ถูกโฉลก
    (อันนี้ถามเฉยๆนะครับ เคยได้แฟน ตอน 19-20 เป็นผู้หญิงมีฐานะหรือเปล่า)

ปีนี้ ดวงคุณไม่ดีนะครับ ระวังนิดหนึ่งนะ ค่อนข้างหนักเลยละ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 24 กุมภาพันธ์ 2011
  14. น้องผ้าห่ม

อาจารย์ครับจะไม่กรุณาบอกลักษณะเนื้อคู่ให้ผมหน่อยเหรอครับอาจารย์

15. จิดา

จิดา เป็นที่รู้จักกันดี

31 กรกฎาคม 2009
    ขอบคุณคุณ Akazaba ค่ะ เรื่องเงินก้อตรงค่ะ มีปุ๊บจ่ายปั๊บ แต่ไม่ค่อยได้จ่ายเรื่องตัวเองเท่าไหร่ ส่วนเรื่องจะกลับไปเมืองไทย เลือกได้ด้วยหรือค่ะ หุหุ ดีใจ ถ้าชีวิตบั้นปลายไม่ลำบากจริง คงได้กลับ ส่วนเรื่องแฟน ก้อลิ้นกะฟัง ธรรมดาค่ะงุ๊งหงิ๊ง กันตลอด แต่ก้อรักกันดีอย่างที่คุณว่าค่ะ // แอบมาขำ คุณ ที่คาดผม กับ คุณน้องผ้าห่ม ฮี่ๆๆ

16. Akazaba

ผู้หญิงตัวเล็กผิวแทน ผมหยักโศก จะอยู่กันได้นาน ครับ

17. Mr.Lawrence

นั่นไง๊ !!!!!!!!! กวนจิงด้วยย
    อิอิ ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

18. Akazaba

จบ 5 ดวง ขอพักก่อนครับ เชิญคอมเม้นเข้ามาได้ครับ *--*

19. redmafia

redmafia Active Member

27 พฤษภาคม 2010
    ถ้าว่างก็ดูให้ผมบางนะครับ
    ผมเพศ ชาย เกิดวัน จันทร์ ที่ 10 สิงหา พ.ศ 2530 เวลา 20.16 น.
    อยากถามว่า
    ข้อ1 เรื่องการเงินการงานในอนาคต
    ข้อ2 เรื่องคู่ครองว่าจะมาเมื่อไร เป้นอย่างไงบางอะครับ

ถ้าเปิดอีก ขอลงคิวไว้เลยนะครับ

20. น้องผ้าห่ม

อาจารย์ครับผมอยากได้ขาวๆตัวกลมๆอะครับอาจารย์เหมือนคุณที่คาดผมอะครับ
    จาเอามานั่งกวักเงินหน้าร้าน^^