เปิดกรรม ทำนายชะตาชีวิต ญาณบารมีมหาเทพ มหาเทวี

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย muntra_living, 4 กรกฎาคม 2012.

1. muntra_living

muntra_living เป็นที่รู้จักกันดี

4 มิถุนายน 2010
    ขอโทษครับที่หายไปนาน งานนนอกทั้งดูดวง และพิธีกรรมเยอะมาก ช่วงนี้อาจจะตอบช้าหน่อย รอก่อนนะครับ รับรองได้ทุกคนครับ

2. muntra_living

muntra_living เป็นที่รู้จักกันดี

4 มิถุนายน 2010
    ประกาศ

ประกาศให้ทราบโดยทั่วกัน
    เนื่องจากทาง อาจารย์ต้น งดรับการพยากรณ์ทางโทรศัพท์ และในเฟสบุคเป็นที่แน่นอนแล้ว ทางคณะศิษย์จึงแจ้งให้ทราบโดยทั่วกันว่า หากประสงค์จะรับคำพยากรณ์ ดูดวง เปิดกรรม สามารถเดินทางมายัง ตำหนักองค์พระศรีภัทรกาลีมันตรา ในซอยรัตนาธิเบตศร์ 28 ด้านข้างเซ็นทรัลรัตนาธิเบตศร์ ตรงเข้ามาสุดซอย เข้ามาในหมู่บ้านสวนธนพาร์คแกลเลอรี่ โซนคอนโด ตึก 1 B สามารถสอบถามเส้นทางได้ที่ 081-859-5948
    ขอบพระคุณมากครับ
    คณะศิษย์

3. มองจันทร์

มองจันทร์ สมาชิกใหม่

11 กรกฎาคม 2012
    ชื่อเล่น กิ่ง
    2 ม.ค. 2534 เกิดเวลา 23.25 น
    อยากเรื่องเนื้อคู่ จะเจอเมื่อไหร่ ลักษณะอย่างไร คนไทยหรือต่างชาติ เจอแล้วดีไหมหรือเป็นโสดดีกว่า
    รบกวนด้วยค่ะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 16 กรกฎาคม 2012
  4. สัตตบงกชเหนือน้ำ

สัตตบงกชเหนือน้ำ เป็นที่รู้จักกันดี

อดเลย แงแง :'(

5. nad

nad สมาชิก

30 สิงหาคม 2006
    เจมส์ครับ 20 มีนาคม 2515 เวลา13.34 น
    อยากทราบเกี่ยวกับเรื่องทั่วไป ความรัก การงาน มีสิ่งใดที่ท่านจะกรุณาชี้แนะด้วยคร้บ
    โมทนาบุญครับ

6. Preawpun

Preawpun สมาชิก

ชื่อนายเพรียวพันธุ์ พรมวงษ์ เกิด28/07/33 เวลา1100น อยากทราบว่าคือว่าผมกำลังจะสอบตำรวจมีเกณท์จะสอบติดไหมครับ