เนื้อคู่ที่พรหมได้ลิขิตมาให้คุณ มีลักษณะอย่างไร

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย ZeGiNe_SiN, 26 กรกฎาคม 2009.

1. mixzar1

mixzar1 Active Member

วันจันทร์ที่ 3 มีนาคม 2523
    ขอดูด้วยคนนะคะ
    กราบขอบคุณงามงามค่ะ พี่ซิน

2. noolegza

noolegza เป็นที่รู้จักกันดี

13 ธันวาคม 2007
    -*- โอ้! เอาแล้วตู พิมพ์ผิดขอรับบบบ
    เกิด 17 เม.ย. 2525 คร๊าบบบ เป็นยังงี้ทู๊กกทีเรยยย พิมพ์งานปี 52 ซะจนชินมือเลย
    ต้องขอโทษด้วยครับ รบกวนดูให้ใหม่นะครับ

3. ZeGiNe_SiN

ZeGiNe_SiN เป็นที่รู้จักกันดี

noolegza

คุณเกิดวัน เสาร์ ที่ 17 เดือน เมษายน ปี จอ ปัจจุบันอายุ 27

ลัดคิวให้เลยค่ะ ^^ นึกว่าจะไม่มาแก้แล้วซะอีก นะคะเนี่ย

ตำราที่ 1
    คู่ครองของคุณมีผิวพรรณค่อนข้างขาว รูปร่างดี เป็นคนถือตัวเอง ไม่ชอบคบใครง่ายๆ ชอบในการเลือกคบคน นิสัยเป็นคนเจ้าระเบียบ เอาแต่ใจตนเอง ใจร้อนโกรธง่ายหายเร็ว และคุณรู้จักกันมาตั้งแต่เด็ก

ตำราที่ 2
    เขาคนนี้เป็นคนผิวขาว นิสัยเจ้าระเบียบ ใจเย็น และต้องการให้เธออยู่ในระเบียบที่เขากำหนดไว้อย่างเคร่งครัด แต่เป็นคนที่รักใครแล้วรักจริง และพร้อมเสมอที่จะมีอนาคตร่วมกับคนที่เขารัก ขอเพียงเธอเอ่ยปากตกลงเท่านั้นและ โป๊ะเชะ โป๊ะเชะ

4. ZeGiNe_SiN

ซินขอโทษนะคะที่มาตอบน้อยลง ซินตอบ PM และ เมล์ค่ะ สำหรับคนที่เค้าโอนค่าครูให้ซินอยู่หนะคะ ไม่ได้ทิ้งไปไหน เพียงแต่ซินเกรงใจเค้าหนะคะ เพราะว่ารับเงินเค้ามาแล้ว หวังว่าจะเข้าใจซินนะคะ

ส่วนท่านที่ ให้ความวางใจซิน ดูให้แบบละเอียด หรือ Comment ให้นั้น ซินก็ต้องขอบพระคุณมาก ที่ไว้ใจซิน

แต่ซินอยากบอกให้ทราบว่า ซินแค่รู้ในสิ่งที่ควรรู้ค่ะ และไม่ได้หยั่งรู้ฟ้าดิน หรือได้เป็นบรรลุธรรมขั้นสูงสุด ซินแค่ดูไปเท่าที่ซินรู้และเห็น ไม่ได้รู้และเห็นไปซะทุกเรื่อง ซินขออนุญาตเข้ามาชี้แจงนะคะ รบกวนอย่าถามคำถามเพื่อลองของกับซินเลย ตอบผิดไปจะเป็นบาปกับซินเหมือนการมุสาฯอีก อย่าได้ถามเลยว่าเช่น ผู้ดูนั้น มีหน้าตายังไง รูปร่างยังไง ส่วนคนที่ผู้ดูคบด้วย มีลักษณะ รูปร่าง หน้าตายังไง

ซินไม่ได้เก่งขนาดนั้นนะคะ ถึงจะเห็นบ้าง แต่ก็เห็นในบางเรื่อง ค่ะไม่ได้ทุกเรื่อง ซินยังไม่บรรลุธรรมขั้นสูงสุด โปรดเข้าใจซินนะคะ

....................................ขอบคุณมากค่ะ................................

5. ZeGiNe_SiN

formod

คุณเกิดวัน ศุกร์ ที่ 08 เดือน ตุลาคม ปี จอ ปัจจุบันอายุ 27

ตำราที่ 1
    คู่ครองของคุณรูปร่างเล็ก ผิวเนื้อดำ แต่สุภาพเรียบร้อยดีความรู้น้อย เป็นคนดี ทำงานด้วยความ อดทน ขยันในการทำงาน ท่านทั้งสองจะได้สร้างฐานะร่วมกัน จนประสบความสำเร็จ คุณจะได้พบกันในเทศกาลงานต่างๆ

ตำราที่ 2
    คู่รักของของเธอคนนี้นิสัยดี มีฐานะ เป็นคนจริงจัง มีความมานะอดทนชอบเข้าสังคม เป็นคนที่ต้องการให้คนอื่นมาเอาใจ และต้องการให้มีคนมารายล้อมเขามากๆชอบท่องเที่ยวไปทุกหนทุกแห่ง แต่บางครั้งเขาจะเป็นคนที่โรแมนติกทีเดียว แต่ต้องระวังให้ดีล่ะ เพราะเขาคนนี้เจ้าชู้มากเลย จะบอกให้

6. Fistsnake2010

Fistsnake2010 สมาชิก

27 กรกฎาคม 2009
    ช่วยได้เท่าที่พอเหมาะพอสมก็พอน่ะครับ
    สัตว์โลกย่อมต้องเป็นไปตามกรรมน่ะครับ

7. happyhappyhappy

happyhappyhappy สมาชิก

1 มิถุนายน 2521 ค่ะ
    ...ขอบคุณมากค่ะ ^^

8. dhamaskidjai

dhamaskidjai เป็นที่รู้จักกันดี

ทำของเราให้ดีที่สุด ก็พอพี่ซิน
    คนเขาไม่เชื่อก็ช่างเขา
    เราก็แค่ทำไปตามหน้าที่ของเราไปเรื่อยๆก็พอ

จำที่พระพุทธเจ้าสอนได้ไหมพี่ซิน บัว 4 เหล่าอะ
    ..................................................
    <embed src="http://widget.bigoo.ws/generators/glitter-factory/show.swf?message=Don%27t%20give%20up%0DNaa%20P%27sin%0D&font=http://widget.bigoo.ws/generators/glitter-factory/fonts/plainn_lib20.swf&glitter=http://widget.bigoo.ws/generators/glitter-factory/glitters/glitter23.swf&clickURL=http://www.bigoo.ws/&type=0&clickLABEL=Glitter Generators&bevel=1&shadow=1&glow=1&blur=0&fade=0&blink=0&gb=7.5&ga=0.4&gi=0&gc=15680156&bb=0&bc=0&sb=0&sa=0.2&si=0&sc=0&blb=9.8&ls=4&fontsize=72&num=23" quality="best" wmode="transparent" bgcolor="#ffffff" width="426" height="220" name="glitters" align="middle" allowScriptAccess="always" type="application/x-shockwave-flash" pluginspage="http://www.macromedia.com/go/getflashplayer" /><br><a href="http://www.bigoo.ws/">.</a>​

9. ZeGiNe_SiN

cherr

คุณเกิดวัน จันทร์ ที่ 04 เดือน ตุลาคม ปี มะโรง ปัจจุบันอายุ 33

อุ้ย !!~ ซินว่า พี่เจอคนที่ถูกใจก็เยอะคะ แต่ไม่เอาเองนี่นา 55555 จริงๆนะ ตามดวง จะเจอคู่ที่มาจากการแนะนำนะ อันนี้รู้เองค่ะ ไม่ได้เกี่ยวกับตำรา

ตำราที่ 1
    คู่ครองของคุณ ลักษณะรูปร่างอ้วนท้วม ผิวเนื้อดำ หรือ ดำแดง เป็นคนใจดี น่ารักและอ่อนโยน ไปอยู่ที่ใดมักมีคนรักเพราะเข้ากับคนได้ง่าย เพราะนิสัยดี ความรู้ดี ฐานะปานกลาง คุณจะรู้จักกันโดยเพราะผู้ใหญ่แนะนำ ให้หรือญาติแนะนำ ให้รู้จักกัน

ตำราที่ 2
    เขาเป็นคนไม่ถือตัว รูปร่างสันทัด ผิวสองสี เป็นคนร่าเริง มารยาทดี เรียบร้อยเป็นคนง่ายๆ ชอบตามใจคนอื่น นิสัยดี จิตใจเอื้อเฟื้อเผื่อแผ่ ไม่ค่อยมีพิธีรีตองอะไรมากมาย ที่สำคัญเขาเป็นคนเสมอต้นเสมอปลาย รักเดียวใจเดียวรักทุกคนไปหมดเลย ดูเหมือนเขาเจ้าชู้นะ แต่ถ้ารักใครแล้วรักจริง

10. ZeGiNe_SiN

shadowbiggy

คุณเกิดวัน พฤหัสบดี ที่ 17 เดือน ตุลาคม ปี ฉลู ปัจจุบันอายุ 24

ตำราที่ 1
    คู่ครองของคุณ ลักษณะรูปร่างอ้วนท้วม ผิวเนื้อดำ หรือ ดำแดง เป็นคนใจดี น่ารักและอ่อนโยน ไปอยู่ที่ใดมักมีคนรักเพราะเข้ากับคนได้ง่าย เพราะนิสัยดี ความรู้ดี ฐานะปานกลาง คุณจะรู้จักกันโดยเพราะผู้ใหญ่แนะนำ ให้หรือญาติแนะนำ ให้รู้จักกัน

ตำราที่ 2
    เขาเป็นคนไม่ถือตัว รูปร่างสันทัด ผิวสองสี เป็นคนร่าเริง มารยาทดี เรียบร้อยเป็นคนง่ายๆ ชอบตามใจคนอื่น นิสัยดี จิตใจเอื้อเฟื้อเผื่อแผ่ ไม่ค่อยมีพิธีรีตองอะไรมากมาย ที่สำคัญเขาเป็นคนเสมอต้นเสมอปลาย รักเดียวใจเดียวรักทุกคนไปหมดเลย ดูเหมือนเขาเจ้าชู้นะ แต่ถ้ารักใครแล้วรักจริง

11. ZeGiNe_SiN

โปรดทราบ !!!~ เตือนจ้า~

ถ้าใครได้รับ Fw mail หรือ PM ข้างล่างนี้ ไม่ต้องส่งต่อนะคะ ไม่ต้องโอนตังให้ไปให้พวกมิจฉาชีพเลยนะคะ โกหกค่ะ หลอกลวงแน่นอนค่ะ ถ้าหากใครสงสัย
    ก็ไปตามอ่านได้ค่ะ ว่า ความจริงเป็นไง ตามลิงค์นี้ค่ะ ซินไปเสิร์ชหาอ่านอ่ะ
    อย่าหลงกล !!! มาดู อุลิต จันทราภัย จอมตอแห.. สวมรอยรับบริจาคเป็นเด็ก ป.5 เรี่ยไรเงินเพื่อน หาเงินช่วยแม่ "ถ่ายเลือด"

เห้อ ไม่กลัวบาปกันเลยนะเนี่ย - -" (เหนื่อยใจ)

<TABLE class=tborder id=post cellSpacing=0 cellPadding=6 width="100%" align=center border=0><TBODY><TR vAlign=top><TD class=alt2 style="BORDER-RIGHT: #ffffff 1px solid; BORDER-TOP: #ffffff 0px solid; BORDER-LEFT: #ffffff 1px solid; BORDER-BOTTOM: #ffffff 0px solid" width=175>8Thefive<SCRIPT type=text/javascript> vbmenu_register("postmenu_", true); </SCRIPT>
    สมาชิก ถูกแบน

Groans: 0
    Groaned at 0 Times in 0 Posts
    ได้ให้อนุโมทนา: 0
    ได้รับอนุโมทนา 0 ครั้ง ใน 0 โพส
    พลังการให้คะแนน: 0 [​IMG]

</TD><TD class=alt1 id=td_post_ style="BORDER-RIGHT: #ffffff 1px solid"><CENTER>"ลูกกตัญญู"

</CENTER>
    <HR style="COLOR: #ffffff; BACKGROUND-COLOR: #ffffff" SIZE=1>เด็ก ป.5 เรี่ยไรเงินเพื่อน หาเงินช่วยแม่ "ถ่ายเลือด"

วันนี้ขอพักเรื่องเครียด ๆ เกี่ยวกับปัญหาการเมืองไทยสักวัน เพราะวันนี้ "คอลัมน์นิตย์" มีหนึ่งข่าวของ "ลูกกตัญญู" ที่อยากเก็บมาเล่าสู่กันฟัง ข่าวนี้เป็นเรื่องราวของเด็กน้อยคนหนึ่งที่ต้องการหาเงินไปช่วยแม่ที่ป่วยเป็นโรคมะเร็งเม็ดเลือดขาว ด้วยการเรี่ยไรเงินเพื่อนนักเรียนในโรงเรียน และครูอาจารย์
    <O[​IMG]</O[​IMG]
    เรื่องดังกล่าวเปิดเผยขึ้นเมื่อเวลา 13.00 น. วานนี้ (5 พ.ค.2552) โดยผู้สื่อข่าวรายงานว่า มีเด็กนักเรียนโรงเรียนวัดปากลาน หมู่ 10 ต.น้ำรึม อ.เมือง จ.ตาก เดินเรี่ยไรเงินจากเพื่อนนักเรียน และคณะครูอาจารย์ เพื่อนำไปเป็นค่ารักษาพยาบาลมารดาที่ป่วยเป็นมะเร็งเม็ดเลือดขาว จากการสอบถามทราบชื่อคือเด็กชายอุลิต จันทราภัย อายุ 12 ขวบ นักเรียนชั้น ป.5 กำลังเดินถือป้ายที่มีข้อความเขียนว่า “ช่วยบริจาคเงินเพื่อช่วยเหลือถ่ายเลือดให้แม่ผมด้วยครับ” จากนั้นก็เดินเรี่ยไรไปตามห้องเรียนต่าง ๆ โดยมีเพื่อนในชั้นเรียนถือพานใส่เงินเดินตาม สร้างความสะเทือนใจให้กับผู้พบเห็นเป็นอย่างมาก จนทำให้เพื่อนนักเรียนและคณะครูถึงกับน้ำตาซึมด้วยความสงสาร ก่อนจะหยิบเงินช่วยเหลือตามกำลัง
    เมื่อสอบถาม ด.ช.อุลิต เล่าทั้งน้ำตาว่า แม่ป่วยเป็นมะเร็งในเม็ดเลือดขาวมากว่า 3 ปีแล้ว ต้องเสียค่าใช้จ่ายในการถ่ายเลือดเดือนละ 3,500 บาท แต่ด้วยฐานะที่บ้านยากจนจึงไม่สามารถหาเงินมารักษาได้ ตนจึงตัดสินใจเดินเรี่ยไรจากเพื่อนนักเรียนและอาจารย์ เพื่อขอความช่วยเหลือ ตนอยากจะเรียนให้สูงกว่านี้เพื่อจะได้หาเงินมารักษาแม่ เพื่อที่ท่านจะได้อยู่กับตนไปนาน ๆ ส่วนเงินที่ได้รับบริจาค ครูได้พาไปเปิดบัญชีแล้วที่ธนาคารไทยพาณิชย์ สาขาตาก ประเภทออมทรัพย์ เลขบัญชี 744-210591.3/
    ขณะที่ นายนิกูล อ่อนละมูล ผอ.โรงเรียน กล่าวว่า ครอบครัวของ ด.ช.อุลิต มีฐานะยากจน พ่อพิการขาซ้ายขาดด้วนมีอาชีพรับจ้างทั่วไปไม่ค่อยมีรายได้ ส่วนแม่ตั้งแต่ป่วยก็ไม่สามารถทำงานได้ โดยทุกอาทิตย์ ด.ช.อุลิต จะเดินเรี่ยไรเงินเพื่อนำไปเป็นค่ารักษาแม่ของตัวเองซึ่งที่ผ่านมาก็มีครูอาจารย์ช่วยเหลือประจำ อย่างไรก็ตาม ด.ช.อุลิต มีบ้านพักอยู่ห่างจากโรงเรียนประมาณ 2 กิโลเมตร และต้องตื่นนอนแต่เช้าเพื่อเดินมาเรียนให้ทัน ตนจึงอยากให้ผู้ที่มีความเมตตาช่วยเหลือเด็กด้วย
    ด้าน นางสมพร แม่ของ ด.ช.อุลิต กล่าวว่า ตนมีลูกสองคน ด.ช.อุลิต เป็นลูกคนโต ส่วนคนเล็กกำลังเรียนชั้นอนุบาล หลังจากที่ตนล้มป่วยลงก็ไม่สามารถออกทำงานได้ เพราะต้องถ่ายเลือดเป็นประจำ บางเดือนไม่มีเงินก็ไม่สามารถไปโรงพยาบาลเพื่อถ่ายเลือดได้ ทำให้ร่างกายอ่อนเพลีย เดินไม่ไหว ตัวเหลืองซีดและมีอาการวูบ อย่างไรก็ตาม ต้องขอบคุณผู้ให้ความช่วยเหลือที่ทำให้ตนยังมีชีวิตเลี้ยงดูลูกอยู่
    แม้วันแม่จะผ่านมานานแล้ว แต่การ "ทำดีเพื่อแม่" สามารถทำได้ทุกวัน เช่นเดียวกันกับการกระทำที่น้องอุลิตที่ "ทำเพื่อแม่"...

***ขอเชิญร่วมบริจาคเงินให้น้องเขาหน่อยนะค่ะ มีน้อยก็ให้น้อยก็ได้ค่ะ สัก 100 บาท หรือ 200 บาท ก็ได้ค่ะ ถือว่าทำบุญกับเพื่อนมนุษย์ที่ยากไร้กว่าเรานะค่ะ โดยการโอนเงินหรือการฝากเงินเข้าบัญชีของน้องเขานะค่ะ ที่ธนาคารไทยพาณิชย์จำกัด สาขาตาก ชื่อบัญชี อุลิต จันทราภัย บัญชีเลขที่ 744.210591/.3/ ประเภทออมทรัพย์ ช่วยครอบครัวน้องเขาหน่อยนะค่ะ
    ขอขอบคุณทุกท่านที่มีจิตศรัทธาเอื้ออาทรต่อเพื่อนมนุษย์ด้วยกันค่ะ***<O[​IMG]</O[​IMG]

หมายเหตุ....ส่งเมล์หรือข้อความนี้ต่อให้เพื่อนๆ ด้วยนะค่ะน้องเขาจะได้มีคนช่วยเหลือมากขึ้นค่ะ<O[​IMG]</O[​IMG][/quote]

</TD></TR></TBODY></TABLE>​

แก้ไขครั้งล่าสุด: 9 สิงหาคม 2009
  12. ZeGiNe_SiN

เวฬุวัล

<TABLE cellSpacing=0 cellPadding=3 width=476 align=center border=0><TBODY><TR><TD colSpan=2>
    <TABLE width="100%" border=0><TBODY><TR><TD align=left>คุณเกิดวัน พุธ ที่ 19 เดือน ธันวาคม ปี ชวด ปัจจุบันอายุ 25

อุ้ย ๆ ทำไมน้า เราก็เองก็ทำดีกับคนที่เราคบ แต่ไม่ยักจะเจอคู่สักที 5555 เพราะว่า ไม่หมดกรรมจากเจ้ากรรมนายเวรเก่าไงคะ ไปขออโหสิดูนะ แต่ต้องทำใจหละ เพราะดวงมันฟ้องว่า ได้คู่ช้าอยู่จ้า ^^

ตำราที่ 1

ตำราที่ 2
    <TD></TD></TR></TBODY></TABLE>

13. ZeGiNe_SiN

walnut

คุณเกิดวัน ศุกร์ ที่ 02 เดือน 7 ปี จอ ปัจจุบันอายุ 27

[​IMG]รอ..มานานละ คิคิ ถึงซะที เห็นแวะมาดูอยู่หลายรอบละ

โอ่ย - -" คุณ walnut คะ ซินหวังดีนะ อยากจะเตือนไว้เรื่องนึงคือ เรื่องของคำพูดนะคะ ช่วงนี้ พูดน้อยๆนะ พูดไรก็เหมือนจะไม่ค่อยเข้าหู เหอๆ เวลาอารมณ์โกรธขึ้นเนี่ย (อารมณ์ก็ขึ้นๆ ลงๆ เหลือเกิน) พยายามเก็บตัวเงียบๆ อย่าพูดอะไรดีกว่านะ ช่วงนี้มีปัญหาเรื่องคำพูดได้จ้า ^^ [​IMG]

ตำราที่ 1
    คู่ครองของคุณ มีลักษณะรูปร่างอ้วนท้วม สูงผิวพรรณดำแดง แต่เป็นคนที่เรียบร้อย พูดเก่ง นิสัยดีใจคอกว้างขวางชอบช่วยเหลือคนอื่น ฐานะปานกลาง หน้าตาดี ไปอยู่ที่แห่งหนใดมัก ไม่ตกอับมีแต่คนรักคนชอบ ท่านจะเจอกันอย่างบังเอิญ

ตำราที่ 2
    คนนี้เป็นคนผิวขาว เขามีความอ่อนโยน เข้ากับคนอื่นได้ง่าย ไม่ว่าเธอจะว่าไงเขาก็จะว่าตามกันไม่มีขัดใจเลยแม้คร้งเดียว ช่างเอาอกเอาใจคนอื่นเป็นที่สุด เลยเข้ากับคนอื่นได้ง่าย ใครๆ ก็จะหลงรักเขา อ๊ะอ๊ะ อย่าคิดมาก เพราะเขาจะเอาอกเอาใจเธอมากกว่าคนอื่นแน่นอน

14. ZeGiNe_SiN

curador

คุณเกิดวัน จันทร์ ที่ 30 เดือน พฤษภาคม ปี มะเส็ง ปัจจุบันอายุ 32

ไงคะ พ่อคนมีเสน่ห์ ^^ อยู่ดีๆ ก็มีสาวมาจีบเองได้ แต่ก็ได้แค่มากรี๊ด กร๊าดกันอ่ะ เพราะพี่ใจแข็ง
    โฮ๊ะๆ [​IMG]

ตำราที่ 1
    คู่ครองของคุณมีผิวพรรณค่อนข้างขาว รูปร่างดี เป็นคนถือตัวเอง ไม่ชอบคบใครง่ายๆ ชอบในการเลือกคบคน นิสัยเป็นคนเจ้าระเบียบ เอาแต่ใจตนเอง ใจร้อนโกรธง่ายหายเร็ว และคุณรู้จักกันมาตั้งแต่เด็ก

ตำราที่ 2
    เขาคนนี้เป็นคนผิวขาว นิสัยเจ้าระเบียบ ใจเย็น และต้องการให้เธออยู่ในระเบียบที่เขากำหนดไว้อย่างเคร่งครัด แต่เป็นคนที่รักใครแล้วรักจริง และพร้อมเสมอที่จะมีอนาคตร่วมกับคนที่เขารัก ขอเพียงเธอเอ่ยปากตกลงเท่านั้นและ โป๊ะเชะ โป๊ะเชะ

15. ZeGiNe_SiN

ningsa2002

<TABLE cellSpacing=0 cellPadding=3 width=476 align=center border=0><TBODY><TR><TD colSpan=2>
    <TABLE width="100%" border=0><TBODY><TR><TD align=left>คุณเกิดวัน เสาร์ ที่ 11 เดือน 11 ปี มะเมีย ปัจจุบันอายุ 31

วุ้ยๆ พี่เป็นคนมีซิกซ์เซนต์นะคะเนี่ย แต่ติดเจ้าชู้ไปหน่อย 555

ตำราที่ 1
    เป็นคนที่เชื่อมั่นในตัวเองสูงม๊ากมาก รักอิสระ รักความสันโดษไม่ชอบให้ใครมาบังคับจิตใจ และมีความมุ่งมั่นในการทำงานเป็นอย่างมาก โดยปกติเขาจะดป็นคนร่างเริง สนุกสนาน ไม่ถือตัว ช่างพูดช่างคุย แต่บางครั้งก็จะมีอารามณ์อ่อนไหว ต้องคอยดูแลจิตใจเขาให้ดีล่ะ

ตำราที่ 2
    ตามดวงชะตานี้ คู่ครองของคุณจะมีลักษณะรูปร่างเตี้ย ผิวขาวเหลือง เป็นคนที่มีการพูดจาตรงไปตรงมา การทำอะไรมักใจร้อนต้องการทำงานให้เสร็จเร็วๆ และการงานนั้นมักไม่ค่อยเรียบร้อย เป็นคนชอบอวดให้คนอื่นรู้ว่าตัวเองเก่ง อยู่เสมอไม่มีใครเหนือกว่า ฐานะการเงินดี คนที่จะแนะนำให้รู้จักกันนั้น เป็นคนผิวดำแดง จะแนะนำให้รู้จักกัน

<TD></TD></TR></TBODY></TABLE>

16. ZeGiNe_SiN

delkung

<TABLE cellSpacing=0 cellPadding=3 width=476 align=center border=0><TBODY><TR><TD colSpan=2><TABLE width="100%" border=0><TBODY><TR><TD align=left>คุณเกิดวัน เสาร์ ที่ 25 เดือน ธันวาคม ปี กุน ปัจจุบันอายุ 38

Comment เหรอคะ เรื่องอะไรดีน้อออ [​IMG] เมนท์ให้เป็นกษัยแล้วกันนะ
    เป็นคนเก่ง ฉลาด รู้จักคิด รู้จักพูด มีคารมที่ใช้ได้เลยหละ ถ้าเรื่องงานก็ต้องไม่ทำงานที่บ้านเกิดอ่ะ ถึงจะดี รุ่งได้อีก ... 555 ส่วนเรื่องความรักก็เจ้าชู้ค่ะ 555 แต่ถ้ารักใครก็จริงใจนะ ถึงจะมีแอบเหล่บ้างนิดๆ ก็เถอะ ^^

ตำราที่ 1

ตำราที่ 2

</TD></TR></TBODY></TABLE>

<TD></TD></TR></TBODY></TABLE>​

แก้ไขครั้งล่าสุด: 9 สิงหาคม 2009
  17. simirun

simirun Active Member

27 พฤษภาคม 2009
    น้องซินจ้า ขอบอกว่าที่น้องดูให้พี่นะ ตรงมากๆๆ แม่นสุดๆเลย (ตรงทั้ง 2 คนเลย) ทุกอย่างเป็นอย่างที่น้องดูมาจริงๆด้วย ขอบคุณสำหรับคำแนะนำดีๆนะจ๊ะ แล้วพี่จะปฎิบัติตาม

18. poonsuhk

poonsuhk เป็นที่รู้จักกันดี

31 กรกฎาคม 2007
    ด้วยคนคะ 2 เมษายน 2519
    เม้นท์เต็มที่เลยนะคะ แม่หมอ

19. ZeGiNe_SiN

ขอบคุณค่ะ

เป็นเพราะ พี่เองก็เปิดใจให้ซินดูโดยไม่ได้คิดมาก ไม่ลังเลด้วยหละ ซินก็เลยดูง่ายอ่ะจ้า ^^ ขอบคุณนะคะ พี่simirun ทำให้ซินมีกำลังใจขึ้นแยะเลยค่ะ

20. โนบีตะ

โนบีตะ สมาชิกใหม่

31 กรกฎาคม 2009
    พี่เกิด 13 07 2516 น้องเค้าเกิด 24 12 2529 ครับ