เชิญร่วมบุญโครงการอุปสมบทพระสงฆ์ 999 รูป ทั่วประเทศ เฉลิมพระเกียรติฯ วันที่ 6-23 มกราคม 2554

ในห้อง 'งานบวช' ตั้งกระทู้โดย Archanai, 7 ธันวาคม 2010.

1. ben111

ben111 เป็นที่รู้จักกันดี

11 มิถุนายน 2010
    ผมขอถวายวิหารทาน สังฆทาน ธรรมทาน

ผมนายเกรียงศักดิ์ สกุลคลานุวัฒน์ ขอถวายวิหารทาน สังฆทาน และธรรมทานได้ร่วมบริจาคทำบุญโครงการอุปสมบทพระสงฆ์ 999 รูปทั่วประเทศ ขอให้อานิสงส์นี้มอบให้แด่บิดามารดาครูบาอาจารย์ผู้มีพระคุณบอลฝนโอ๋อ.เรย์พี่ยูรหนึ่งญาติสนิทครอบครัวลูกๆๆทุกคนสหายธรรมทุกท่านในเว็บธรรมะทุกเว็บเทวดา16ชั้นฟ้า15ชั้นดินปู่ฤษี108องค์ พระยายมนายนิรบาลท้าวเวสสุวรรณพระแม่ธรณีพระแม่คงคาพระแม่โพสพ พระมหากษัตรย์ไทยทุกพระองค์พญานาคพญาครุฑ เทวดาคุ้มครองตัวเจ้าที่ที่บ้านผีบ้านผีเรือนที่บ้านวิญญาณในบ้านของข้าพเจ้าเจ้ากรรมนายเวรที่กำลังส่งผลและกำลังจะมาส่งผลลูกที่ได้ทำแท้งและมีส่วนในการทำแท้งขัดขวางเขาไม่ให้มาเกิดลูกต้อมลูกวิชุดาลูกสุมาลีลูกอลินลูกฟ้าลูกหนูดีสัตว์ทุกตัวที่ข้าพเจ้าได้กินเป็นอาหารและที่เลี้ยงไว้ที่มีชีวิตก็ดีที่ตายไปก็ดีขอให้ได้รับกุศลผลบุญอันนี้ด้วยเถิอด สาธุ ขอให้ผลบุญนี้นำพาให้ผมพระนิพพานในชาตินี้ด้วยเถิอด สาธุ