เชคดวง ฟรี และัทุกสรรพสิ่งที่อยากรู้ ที่นี่มีคำตอบ

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย sinsair tavada, 12 มิถุนายน 2012.

1. deardolly

deardolly เป็นที่รู้จักกันดี

27 พฤษภาคม 2010
    อนาคตเป็นไงหนออออออ...

2. sinsair tavada

sinsair tavada เป็นที่รู้จักกันดี

18 กรกฎาคม 2009
    อาชีพที่เกียว กับ อักษร หนังสือ สิ่งพิมพ์ ทำแล้วรวยครับ และก็ เกี่ยวกะการเกษตร ครับการเรียน ถ้าไม่มีปัญหาการตั้งครรถ์ก่อนจบทั้งปีครับ ...ด้วยมีคนและวาระจี้ตุดอยู่ครับ สิ่งหนึ่งที่ควรเรียนรู้ คือ .... ทำแต่วันนี้ ให้ดีวันหน้าได้ดี แน่นอน แต่ถ้าวันนี้ ไม่ดี ........อนาคต ไม่ต้องทาย

3. sinsair tavada

sinsair tavada เป็นที่รู้จักกันดี

อนาคต ต้องตายทุกคนครับ ......................

4. pbsut

pbsut เป็นที่รู้จักกันดี

ขอเช็คด้วยคนครับ เงินทองติดขัดเหลือเกิน
    สุขภาพของภรรยา จะดีขึ้นหายหรือเปล่าครับ
    ขอขอบคุณอย่างสูงครับ

5. oaree

oaree สมาชิก

รบกวนสอบถามด้วยค่ะ
    1.ถามเรื่องการเงินที่ติดขัด และหนี้สินที่ยังมีจะสามารถใช้ได้หมดในเร็วนี้หรือไม่
    2.เรื่องงานที่ทำอยู่ ดีแล้วหรือสามารถหางานที่ดีกว่านี้ได้
    3.การฝึกปฏิบัติที่พยายามทำอยู่มาถูกทางแล้วหรือยังค่ะ
    ขอบคุณคะ

6. peaza

peaza สมาชิก

รบกวนด้วยครับ
    1. พอดีแม่ผมลงสมัครผู้ใหญ่บ้านอ่ะครับ แม่จะได้เป็นหรือไม่ครับ
    2.การเรียนจะจบ4ปีหรือไม่ครับ
    3.อาชีพที่เหมาะสมครับ

7. sinsair tavada

ดวงขาย เชื้อเพลิง ความร้อน ไฟฟ้าคราับ การปฏิบัิติ แนะตำว่า พิจรณาร่างกายให้แตกฉานเสียก่อน จนแยกรูปออกจากนามได้ คือจุดเปลี่ยนครับ เรื่อง สุขภาพ ก็ รักษา ตามอาการ เกิดแก่เจ้บตาย เรื่องธรรมดา นอ้งกูมาร ไม่มีน้อยใจครับ ให้กิน ก็จบ แล้วง................

8. sinsair tavada

เก็บขยะหน้าหลวงพ่อโสธร ปล่อยปลาไหล แล้ว ถวายกล้วย ใส่บาตรให้เจ้ากรรม นายเวรฯ ส่วน เมีย นั้น ......... ตามวาระแห่ง กรรมครับ ...

9. sinsair tavada

ไถ่โคกะบือ หมดหนี้ เร็ว ไหว้หลวงปปู่โต๊ะ งาน ได้เปลียน ธัีนวา การปฏิยัติ หาหนังสือ อ ก๋ง ฝึกตาม ไม่หลงทาง ครับ แต่ว่า ...สัมผัสว่า ยังขาด ความเพียร ครับ ........... เดินจรงกรมสลับบ้าง ไม่ง่วงครับ

10. sinsair tavada

ตอบ 1 ไม่ได้ เป็นครับ ติด คนที่ทำราชการเช่น ไปณีย์ หรือ พวกพ้องเก่าๆ ของ ผุ้ใหญ่ ผิวคล้ำ มีหนวด ขัดขาาง ครับ ด้วยบารมี เค้า มากกว่า
    2 เลยเกิน 6เืดือน

3 เชิงช่าง หรือ การก่อสร้าง อสังหาครัึบ หรือยา เวชภันย์ครับ

11. sinsair tavada

หมอที่ไหน ผมไม่อาจเือื้อมลบคำทำนายแต่บอกตรงๆ ว่า ....ครั้นเมือ่กลับมาเมืองไทยแล้ว ชีวิต ร่ำรวย อู้ฟู้ .........สุขสบาย ปี 61 ครับ

12. kapooklukz

kapooklukz Active Member

17 กุมภาพันธ์ 2012
    เอาด้วยค่ะ...อิอิ
    -ความรัก/เนื้อคู่
    -การงาน

อนุโมทนาด้วยนะค่ะ.....แหะแหะ

13. cahwee

cahwee เป็นที่รู้จักกันดี

รบกวนด้วยค่ะ
    เรื่องงานที่ทำตอนนี้อยู่ต่อดีหรือย้ายดีกว่า
    งานเสริมทำอะไรถึงจะเหมาะ
    อยากได้บ้านเป็นของตัวเอง สมควรซื้อไหม
    ความรัก คนนี้ใช่คนที่เราจะต้องแต่งงานด้วยไหม(ยังไม่ได้คบจริงจัง) ถ้าไม่ใช่เมื่อไหร่จะเจอ

รบกวนด้วยค่ะ ติดหลายเรื่องมากจริงๆ ขอโทษด้วยนะคะ
    อนุโมทนาค่ะ

14. หญิงกาญจน์

หญิงกาญจน์ เป็นที่รู้จักกันดี

อยากทราบเรื่องความรัก คู่ครองเนื้อคู่
    เรื่องสุขภาพ และการงานค่ะ ตอนนี้ขายของทางเน็ตอยากให้ค้าขายดีมีกำไรควรไหว้หรือบูชาอะไรเป็นพิเศษมั้ยคะ

15. sinsair tavada

ความรัก มีอยู่แล้ว แต่ ๆๆๆๆๆๆ เนื้อคุ่นี่สิ ตอบยากจริงๆ เพราะไอ้เจ้าเนื้อคู่นี่ มันโดน ความรัก บีบบังคับไว้ ให้ยอมจำนน ดังนั้น รับสภาพกรรมของความรักไปดีกว่าครับ เพราะคิดแตก ก็ไม่กล้า คิดจะหาก็ กลัวศีลธรรม อยู่เฉยๆดีกว่าครับ การงาน ไปได้สวย ถ้า เป็นเจ้าของกิจการ ได้ขยายสาขา ถ้าเป็นลุกจ้างได้เลือน หรือเปลี่ยนงาน ตุลานี้ครับ .... ความรู้สึกดีๆ ยังอยู่ครบก็พอครับ

16. sinsair tavada

ย้ายแน่ กุมภาปีหน้าครับ เสริมด้วยการ ขาย กาแฟ ครับ บ้าน นู้น ปี 57 ครับกว่า่จะสำริดผล จริงๆ อืมมมมมมมมม คบนานๆๆๆๆๆ ก่อนดีกว่าครับ การเจอ ๆ ทุกวันแต่คนที่ใช่ ยังไม่มาเกิดครับ ...........

17. sinsair tavada

วามรัก ชาย ผอมขาวสูงจมูกโด่งครับ ขายทางเนต แค่เลี้ยงชีพครับ ไปได้เรื่อยๆ แต่ เป็นทางการร้านรวง ปลายปีหน้า ได้ทำ ครับ เสื้อผ้า ยา และความวงาม ครับ บูชา นางฟ้า กินนรี แม่ย่าสุโขทัย ขายดี หยิบไม่ทันครับ

18. หญิงกาญจน์

หญิงกาญจน์ เป็นที่รู้จักกันดี

ขอบคุณค่ะ
    การบูชานี่ต้องบูชาที่บอกมาหมดเลยหรือว่า บูชาท่านไหนก็ได้คะ

19. kapooklukz

kapooklukz Active Member

17 กุมภาพันธ์ 2012
    ปัญญาญาน;
    ความรัก มีอยู่แล้ว แต่ ๆๆๆๆๆๆ เนื้อคุ่นี่สิ ตอบยากจริงๆ เพราะไอ้เจ้าเนื้อคู่นี่ มันโดน ความรัก บีบบังคับไว้ ให้ยอมจำนน ดังนั้น รับสภาพกรรมของความรักไปดีกว่าครับ เพราะคิดแตก ก็ไม่กล้า คิดจะหาก็ กลัวศีลธรรม อยู่เฉยๆดีกว่าครับ
    โอ้วววววววววว.........จอร์จ หว๋าย หว๋ายย ทำไมเป็นแบบน๊านนนน แต่ตอนนี้โฉด เอ้ยโสดสนิท เงียบกริ๊บๆ
    การงาน ไปได้สวย ถ้า เป็นเจ้าของกิจการ ได้ขยายสาขา ถ้าเป็นลุกจ้างได้เลือน หรือเปลี่ยนงาน ตุลานี้ครับ .... ความรู้สึกดีๆ ยังอยู่ครบก็พอครับ

อ่าาาาา ดีจังงงง!!!!

ขอบคุณมากมาย นะค่ะ....:cool:

20. Kontumtang

Kontumtang เป็นที่รู้จักกันดี

16 พฤษภาคม 2011
    งานที่หวังไว้ตอนนี้จะได้หรือเปล่า การเงิน ควรทำบุญเสริมโชคอย่างไรดี พระเครื่องที่ถูกจริต