หมอนก ขออภัยค่ะ งด ยุติดูดวงฟรี 2 ข้อ และงดไม่ตอบทางpm นะคะ ขออภัยด้วยค่ะ 3 ก.ย 2559เป็นต้นไป

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย หมอนก, 8 กุมภาพันธ์ 2011.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. หมอนก

หมอนก เป็นที่รู้จักกันดี

8 กุมภาพันธ์ 2011
    สวัสดีค่ะ คุณaotvox

สวัสดีค่ะ คุณaotvox

ยินดีเป็นอย่างยิ่งค่ะ
    สนใจดูดวงทางโทรศัพท์ ส่วนตัว ติดต่อนัดเวลา ได้ 084-6092018 ยินดีต้อนรับค่ะ ขอบคุณค่ะ

หมอนก

2. หมอนก

สวัสดีค่ะ คุณเทพบุญ

สวัสดีค่ะ คุณเทพบุญ
    ดวงความรักของคุณทั้งคู่ อยากจะไปกันได้ยาวหากกลับมา ก็เป็นเพียงระยะสั้นๆเท่านั้น ฉะนั้น ตัดใจแล้ว ทำใจจะเป็นผลดีมากกว่าค่ะ จะทำให้ ไม่ต้องทนทุกข์กับความรักและ การรอคอยอยู่ตลอดเวลา เพราะอยู่ด้วยกัน ก็ไม่มีความสุขค่ะ

ขอให้โชคดีค่ะ สนใจดูดวงกับหมอนก โทร 084-6092018 รับดูดวงทางโทรศัพท์ นัดหมายเวลาล่วงหน้าค่ะ
    ยินดีต้อนรับค่ะ
    หมอนก

3. kledkaw

kledkaw สมาชิกใหม่

2 กุมภาพันธ์ 2016
    หวัดดีค่ะ เพศหญิง เกิด 12 พฤษภาคม 2515 เวลา 8:00 ลำพูน
    อยากรบกวนถาม
    1. ความรัก กับคนที่ไปชอบจะสมหวังไหมคะ
    2. การเงินจะลงตัวเดือนไหนคะ
    ขอบพระคุณค่ะ

4. หมอนก

สวัสดีค่ะ คุณ กระเทียม
    ดวงการชิงทุน ต้องใช้ความพยายามมากๆ หากไม่ขยัน ไม่ตั้งใจสอบ โอกาสได้ น้อย ระยะแรกๆอาจมีอุปสรรคมาก ดวงปี59-60 .ให้ระวังเคราะห์ หมั่นทำบุญ และระมัดระวังอุบัติเหตุด้วย จะทำให้เบาบางลงได้

คู่มีดวงทั้งไทยและ ต่างชาติ อยู่ที่จะ เลือก ดวงมีโอกาสพบเจอคนต่างชาติได้ค่ะ
    สนใจดูดวงทางโทรศัพท์ โทรนัดเวลาได้ 084-6092018 สอบถามรายละเอียดได้ค่ะ
    หมอนก

5. chawu

chawu Active Member

สวัสดีค่ะ, หญิง 31 ต.ค. 2504 18:25 กทม
    1) มีเกณฑ์ได้งานทำเมื่อไหร่คะ
    ขอบคุณค่ะ

6. Denap

Denap สมาชิกใหม่

เพศหญิง เกิด 30 ก.ค. 2525 ปีจอ เวลา 11.55 1.อยากทราบว่าภายในเดือนนี้จะได้รับเงินก้อนใหญ่ไหมค่ะ. 2.ปีนี้จะมีลูกไหม

7. pakopako

pakopako สมาชิกใหม่

เพศหญิง เกิด วันพฤหัส 30 มกราคม 2535 ปีวอก เวลา 02.17 น.
    1.ทะเลาะกับแฟนบ่อยคะ อยากให้ความรักดีขึ้น ทำอย่างไรดีคะ
    2.แฟนที่คบอยู่นี้จะคบไปได้ตลอดจนสร้างครอบครัวกันมั้ยคะ
    ขอบคุณค่ะ

8. chalala83

chalala83 สมาชิก

สวัสดีค่ะ เพศหญิง เกิด 2 ตุลาคม 2526 เวลา 19.30 เชียงใหม่
    อยากรบกวนถาม
    1. เนื้อคู่ค่ะ จะมาเมื่อไหร่คะ ลักษณะไหนคะ
    2. การงานมีการเปลี่ยนแปลงมั้ยคะ
    ขอบพระคุณค่ะ

9. อันชิ

อันชิ สมาชิกใหม่

เพศหญิง ปีจอ 20/10/37 เวลา 16.35
    1มีโอกาสรีเทิร์นแฟนเก่าไหมคะ เลิกไปได้1เดือน
    2ธุรกิจ จะไปรอดไหม

10. หมอนก

สวัสดีค่ะ คุณchet33652

สวัสดีค่ะ คุณchet33652

โอกาสเลิกกันเป็นไปได้มากเพราะ เกิดจากความเข็ด และเหนื่อยใจ หรือ อาจทนถึงที่สุดเป็นไปได้มากค่ะ
    ดวงเกี่ยวกับหนี้สิน นั้นจะหมดได้อยู่ แต่อาจใช้เวลาในการชดใช้ แต่หนี้ครั้งนี้ ทำให้คุณลำบากและเข็ด ไปอีกนานค่ะ ทั้งหมดเกิดจากความรักที่มากเกิดไป หรือการที่ทุ่มเททุกสิ่งทุกอย่างจน ตัวคุณลำบากแทน ขอให้อดทนให้มากๆ และผ่านอุปสรรคไปได้
    สนใจดูดวงกับหมอนกโทร 084-6092018 นัดหมายเวลาดูได้ค่ะ
    หมอนก

11. หมอนก

สวัสดีค่ะ คุณamreborn

สวัสดีค่ะ คุณamreborn
    ปีนี้ มีดวงคนอุปถัมภ์ ผู้ใหญ่เมตตา คนช่วยเหลือ ยามเดือดร้อนทำให้ ความลำบาก ปัญหา คลีคลายไปได้ค่ะ
    ส่วนเงินที่คนติด ค้างอยู่ ไม่มีโอกาสได้คืนค่ะทำใจ และ เริ่มต้นหาใหม่ดีกว่า และสำคัญ อย่าไว้ใจใคร ในเรื่องการเงินอีกค่ะ
    ดวงด้านอื่น ก็ต้องระวังปัญหาด้านการเงินอีก อาจโดนคนยืมและไม่คืนได้อีก รวมให้ระวังเรื่องการโดนโกงด้วย ไม่ว่าจะเป็น เรื่องใดๆ ก็ตาม

สนใจดูดวงกับหมอนก โทร084-6092018 รับดูดวงทางโทรศัพท์ นัดหมายเวลา ดูล่วงหน้า และสอบถามรายละเอียดได้ ค่ะ
    ค่าดู 200-300บ./ ดวง สองอย่างทั้งไพ่ยิปซี โหราศาสตร์ 300 บ
    หมอนก

12. Happiza

Happiza สมาชิกใหม่

เพศ หญิง เกิด 4 กันยายน 2536 ปีระกา
    1.อยากถามว่าจะได้ย้ายงานไป SCGไหมคะ
    2.ถ้าได้ย้ายงาน งานใหม่จะดีกว่างานเก่าไหมคะ

13. chomdow

chomdow สมาชิกใหม่

12 ธันวาคม 2015
    สวัสดีค่ะ เพศหญิง เกิด 15 ธันวาคม 2521 เวลา 05.25 ปีมะเมีย
    1 อยากทราบว่า นับจากวันนี้จะมีโอกาสได้ไปอยุ่ต่างประเทศหรือไม่ เมื่อไหร่
    2 อยากทราบว่า จะมีโอกาสได้เจอเนื้อคู่หรือไม่ เมื่อไหร่ คนไทยหรือต่างชาติ
    ขอบคุณค่ะ

14. หมอนก

สวัสดีค่ะ คุณkledkaw

สวัสดีค่ะ คุณkledkaw
    ดวงความรักให้ระวังความผิดหวัง ดวงความรัก ยังมีปัญหา ต้องพยายามประคับประคองค่ะ
    ส่วนดวงการเงินต้องหลังเดือนกรกฏาคมเป็นต้นไป ถึงดีขึ้น ช่วงเดือน พฤษภาคมถึง มิถุนายนให้ระวัง การจ่ายเงินเยอะ อาจต้องมีการควบคุมด้านการเงินให้ดี ถึงจะ ดีมาก ดวงการเงินทั่วไป ก็อยู่ในสภาวะรายจ่าย มีมาเรื่อยๆ
    สนใจดูดวงกับหมอนก โทร084-6092018 ยินดีต้อนรับค่ะ
    นัดหมายเวลา รายละเอียด โทรมาสอบถามหรือ ดูได้ จากกระทู้ เวป บอร์ด หน้าแรกค่ะ
    หมอนก

15. หมอนก

สวัสดีค่ะคุณKan_tee

สวัสดีค่ะคุณKan_tee
    จะได้ สมหวัง กับการงานในระดับปานกลางไปถึง ระดับดีแต่การงานช่วงกลางปีไป ก็อยู่ใน สภาวะปานกลาง หลังจากเดือน สิงหาคม คาดว่า ดวงการงาน จะดีมากกว่านี้ค่ะ ก็จะได้ เงินเดือนที่ค่อนข้างในระดับที่น่าพอใจค่ะ

ดวงความรัก หากโสด จะพบรัก เจอคู่ หากมีคู่ ก็จะตกลงใจ มีความสัมพันธ์ ที่แนบแน่นขึ้น ปีนี้ ถึงปีหน้าอาจมีการลงเอย หรือ การแต่งงาน หาก ต้องการบุตร ก็มีโอกาส มีบุตรได้ หากยังไม่พร้อม แนะนำให้ ควบคุมและวางแผนครอบครัวให้ดีค่ะ
    ดวงความรักรวมๆ ให้ระวัง ในเรื่อง รักซ้อน รักสามเส้าค่ะ
    สนใจดูดวงกับหมอนก โทร 084-6092018
    รับดูดวงทางโทรศัพท์ นัดหมายเวลาดูล่วงหน้า ค่าครู 200 บาท สำหรับดูไพ่ยิปซี หรือ โหราศาสตร์ อย่างเดียว หาก ต้องการดูทั้งสอง อย่างคิด 300 บาท/ดวงค่ะ
    สอบถามรายละเอียดได้ ตามเบอร์โทรหรือ เข้าไปดูข้อมูลที่กระทู้หมอนก หน้าแรกค่ะ
    หมอนก

16. MyHappiness555

MyHappiness555 สมาชิกใหม่

สวัสดีครับ ผมอยากรบกวนถามเรื่องความรักครับ

ผมเกิด 25 กรกฎาคม 2529 วันศุกร์ เวลา 10.42 ปีขาล

อยากทราบว่าคนที่ผมคุยด้วยอยู่ตอนนี้ เกิด 25 ตุลาคม 2537 (ทราบแค่นี้ครับ)
    ผมจะสมหวังกะเขาไหมครับ คุยกันมาสักพักแล้วครับ ผมชอบเค้ามาก
    และมีโอกาสได้เป็นแฟนกันระยะยาวไหมครับ

(เป็นคู่ชาย-ชายนะครับ)

ขอบคุณครับ

17. Minpola

Minpola สมาชิกใหม่

11 พฤษภาคม 2016
    หนูเกิดวันอังคาร 1มิถุนายน 2536 ปีระกา เวลาเกิด 12.00
    1. หนูจะมีสิทธิ์ได้งานมัยค่ะเดือนนี้
    2. คนที่หนูคบอยู่ตอนนี้ใช่คู่แท้หนูมัยค่ะเราจะมีดวงพลัดพลากจากกันมัยค่ะ

18. Kan_tee

Kan_tee สมาชิกใหม่

14 กุมภาพันธ์ 2016
    ขอบคุณในความเมตตาของอาจารย์มากๆนะคะ อนุโมทนาบุญคะ

19. หมอนก

สวัสดีค่ะ คุณDenap;

สวัสดีค่ะ คุณDenap

มีโอกาสได้เงิน ซื่งไม่อาจได้ ก้อนใหญ่ตามที่ต้องการหาก เป็น เงินที่มาก พอสมควร
    ลูก ก็มีโอกาสได้ แต่ควรวางแผน ก่อนมีจะดีกว่า สุขภาพในปี 59 ยังไม่ค่อยดี ก่อนจะมี อาจต้องบำรุงสุขภาพให้มาก ๆเด็ก จะได้มีสุขภาพแข็งแรง ขอให้โชคดี ตามต้องการค่ะ
    สนใจดูดวงกับหมอนก โทร 084-6092018 รับดูดวงทางโทรศัพท์ นัดหมายเวลาได้ล่วงหน้าค่ะ
    หมอนก

20. หมอนก

สวัสดีค่ะ คุณpakopako

สวัสดีค่ะ คุณpakopako

ดวงความรัก ต้องอาศัย ความอดทนความพยายาม ที่จะ ประคับประคอง ชิวิตคู่ให้ ดีขึ้น ต้องอาศัย ทั้งสองฝ่าย ส่วนข้อสุดท้าย คือ แล้วแต่ ชะตา อันนี้ ต้องทำใจด้วย หาก พยายามแล้ว ไม่สำเร็จค่ะ
    ดวงความรัก ในปี 59-60ดวงความรักคุณ เสียมาก อาจทำให้ เกิดปัญหาได้ง่าย และจากพื้นฐานดวงคุณรักใครรักจริง และทุ่มเทความรักหมดใจ หากหมดรัก และ จบไปได้ เหมือนกัน ทั้งหมดเกี่ยวกับความรัก ของคุณ ต้องอาศัย ความอดทนของคุณเป็นหลักค่ะ
    ความรักในอนาคต อาจเกิดปัญหาได้ ง่าย ลองพยายามที่จะแก้ไขก่อนนะคะ ขอให้โชคดีค่ะ

สนใจดูดวงกับหมอนก โทร นัดหมายเวลาได้ ที่ 084-6092018 รับดูดวงทางโทรศัพท์ ค่าดู เริ่มต้น 200 บาทต่อดวง สอบถามรายละเอียดได้ค่ะ หรือ เข้าไป ดูข้อมูลได้ที่ กระทู้หน้าแรกได้ค่ะ
    หมอนก

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้