หมอนก ขออภัยค่ะ งด ยุติดูดวงฟรี 2 ข้อ และงดไม่ตอบทางpm นะคะ ขออภัยด้วยค่ะ 3 ก.ย 2559เป็นต้นไป

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย หมอนก, 8 กุมภาพันธ์ 2011.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. Enrose-9999999

Enrose-9999999 สมาชิก

27 มิถุนายน 2014
    รบกวนทาง pm ด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ

2. หมอนก

หมอนก เป็นที่รู้จักกันดี

8 กุมภาพันธ์ 2011
    สวัสดีค่ะ คุณMeesri

สวัสดีค่ะ คุณMeesri
    ดวงความรัก โอกาสกลับไปคืนดีกันนั้น จะ ยาก ดวงคุณเอง รักเขามาก อาจจะ เลิกเขายาก และ อยากกลับไปคืนดี คุณอาจมีการยื้อเขาไว้อยู่ ดวงความรัก ยังอยู่ในสภาวะ หลง เขาจะไม่กลับมาคุยแบบแฟน แต่อาจอยาก จะ คุยในสถานภาพ เพื่อนหรือ เก็บคุณไว้อยู่ แต่จะไม่ให้ความหวังกับคุณ อาจคิดว่า คุณไม่น่าสนใจ หรือ ยังไง คุณคือของตาย ยังไงคุณต้องง้อเขาแน่นอน คุณต้องหมด หลังกลางปี 59 เป็นต้นไป ที่คุณจะสามารถตัดใจจากเขาได้ ตอนนี้ ความรัก เป็นลักษณะ แบบเจ็บ อยากกลับครึ่ง ไม่อยากกลับครึ่ง หากเลิกพ้นกลางปี 59 คุณจะมองผ่านเขาไป เหมือนไม่มีตัวตน และ รู้สึกตลกตัวเองที่ เคยรักเขามาก และ อยากกลับไปคืนดีกับเขา

ดวงการสอบ หาก ตั้งใจจริง อ่านหนังสือมาก ปี 58-59 มีโอกาสสอบได้ หรือ ประสบความสำเร็จในเรื่องการงาน การสอบค่ะ
    ตอนนี้ มีเวลาเหลืออีกหลายเดือน พยายามตั้งใจอ่านหนังสือ และ เตรียมตัวสอบ คุณยังมีโอกาสมากกค่ะ ขอให้โชคดีค่ะ
    สนใจดูดวงกับหมอนกโทร 084-6092018 รับดูดวงทางโทรศัพท์ โอนเงินค่าครูทางธนาคาร ดูแล้วค่อยโอนได้ สอบถามได้ ตามเบอร์โทร หรือ เข้าไปดูรายละเอียดได้ กระทู้นี้ หน้าแรกค่ะ ค่าดูเริ่มต้น 200 บาทต่อดวงค่ะ
    ยินดีต้อนรับค่ะ
    หมอนก

3. หมอนก

สวัสดีค่ะ คุณviva_bravo

สวัสดีค่ะ คุณviva_bravo
    ยินดีเป็นอย่างยิ่งค่ะ การตอบดวง ก็ตอบคล้ายกัน ส่วนใหญ่จะตอบทางนี้ หากส่งทางpm ก็ต้องรอตามคิวนะคะ เดี๋ยวจะ เข้าไป ตอบให้ค่ะ รอหน่อยนะคะ
    สนใจดูดวงกับหมอนกโทร 084-6092018 ยินดีต้อนรับค่ะ
    หมอนก

4. หมอนก

สวัสดีค่ะ คุณkoymoo

สวัสดีค่ะ คุณkoymoo
    ยินดีเป็นอย่างยิ่งค่ะ
    เดี่ยวเข้าไปตอบให้นะคะ
    ตอบตามคิว ค่ะ อาจคลาดเคลื่อนบ้าง เพราะ ส่วนใหญ่ จะตอบทางกระทู้ก่อน แต่จะ พยายาม ตามคิวค่ะ ขออภัยนะคะ
    สนใจดูดวงกับหมอนก โทร 084-6092018
    รับดูดวงทางโทรศัพท์ ค่าครู โอนเงินผ่านธนาคาร สนใจโทรนัดเวลาได้ค่ะ
    ค่าครู เริ่มต้น 200 บาท ต่อดวง ดูรายละเอียดได้ที่กระทู้หน้าแรก หรือ โทรสอบถามได้ ตามเบอร์หมอนกค่ะ
    หมอนก

5. หมอนก

สวัสดีค่ะ คุณnapasara

สวัสดีค่ะ คุณnapasara
    ดวงเด่นในเรื่องการเจรจา พูดเด่น พูดดี ทำให้ได้เงินหรือ ทำงานด้านคำพูดได้ เด่น และ รุ่งเรืองด้าน ต่างประเทศ ,มีดวงเป็นผู้นำ กล้าหาญดี

ดวงความรัก มีคู่ยาก หรือ ประสบความสำเร็จกับความรักช้า อาจได้คู่ เป็นพ่อหม้าย พ่อร้าง หรือชาวต่างถิ่นต่างแดน หรือ ต่างชาติได้ คู่ครองมีลักษณะ ขาวท้วม หรือ ละเอียด ประณีต จู้จี้
    สนใจดูดวงกับหมอนก โทร 084-6092018
    รับดูดวงทางโทรศัพท์ สนใจโทรสอบถามได้ หรือ ดูรายละเอียดได้ กระทู้ หน้าแรกค่ะ
    หมอนก

6. Eamemymoche

Eamemymoche สมาชิก

PM ไปแล้วนะครับ

7. naratt

naratt สมาชิกใหม่

29 พฤษภาคม 2015
    เพศชาย เกิดวันจันทร์ที่ 7 สิงหาคม 2532 เวลา 17.30 น.จ. เชียงใหม่ครับ
    ขอถามเรื่องเรียนป.โทครับ
    1.จะได้นำเสนองานวิจัยตัวจบก่อน 1 กคนี้ไหมครับ
    2.จะได้รับปริญญาปีนี้ไหมครับ

ขอบคุณคับ

8. หมอนก

สวัสดีค่ะ คุณicecy123

สวัสดีค่ะ คุณicecy123
    ดวงความรัก นั้นไม่สามารถ กำหนดได้ ว่า จะ ให้ออกมาเป็นรูปไหน ส่วนกรรมเวรนั้น หาก ไม่มีกรรมร่วมกัน ก็ไม่สามารถ มาใช้ชีวิตอยู่ร่วมกันได้ ทั้งคนรักในปัจจุปันหรือ คนที่คุณเข้าไปพัวพัน ส่วนความเห็น ควรกลับไปหาคนรักเก่า จะดีกว่า และ ต้องระวังมากที่สุด ดวงในปี 58 นั้น เป็นปีของคนใหม่เข้ามา จะมีคนเข้ามเกี่ยวข้องกับคุณอีก อาจมีโอกาสนอกใจได้ ดังนั้น โปรด ระมัดระวังทั้งกาย ทั้งใจตัวเอง เพราะ ดวงความรักครั้งนี้ หากแตกหักอีกรอบ คงไม่สามารถ กลับไปได้อีกครั้ง เพราะ ในรอบเก่า นั้น ก็ยังไม่ดีนัก โอกาสดีกันก็มีน้อย มีความครางแคลงในกันอยู่
    ลองพยายามดูค่ะ สำคัญ ต้องระวัง ตัวเองให้มากๆ เอาใจช่วยค่ะ
    รับดูดวงทางโทรศัพท์ นัดหมายเวลาได้ล่วงหน้าค่ะ โอนเงินผ่านธนาคารค่ะ ดูรายละเอียดได้ ที่กระทู้หน้าแรก หรือ สอบถามได้ตามเบอร์ที่ให้ไว้ค่ะ
    หมอนก

9. หมอนก

สวัสดีค่ะ คุณfahmai

สวัสดีค่ะ คุณfahmai
    ดวงความรัก มีโอกาสพบรักในที่ทำงาน หรือ บริเวณที่เกี่ยวข้องได้ ระวังความรักแบบรวดเร็ว แต่ความรัก อาจมีปัญหาได้ ให้ระวังในเรื่องรักสามเส้า หรือ รักซ้อน นั้นหมายถึงคนที่ เข้ามาชอบคุณ เขาอาจยังมีปัญหาค้างคา ในเรื่องรักเก่า หรือ คนรักเก่า แก้ไขไม่ได้ แล้วเขามาชอบคุณ อาจเกิดปัญหาได้ เรื่องคนรักเก่า อาจเกิดความหึงหวง หรือ ตามราวีคุณได้ ดังนั้นหากมีใคร เข้ามาในปี 58 ต้องตรวจดูประวัติเขาให้ดีค่ะ

ธุรกิจที่ดี คือการค้าขาย ส่วนที่สองคือ เรื่องอสังหาริมทรัพย์ การค้าที่ดิน บ้าน รถ หรือ การทำที่พัก หรือ บ้านเช่า ค่ะ ดวงนี้ หากจะดีมาก ต้องทำงานเกี่ยวกับ การค้า การเจรจา หรือ การใช้คำพูด จะประสบความสำเร็จ เป็นอย่างมากค่ะ
    สนใจดูดวงกับ หมอนก โทร 084-6092018
    รับดูดวงทางโทรศัพท์ นัดหมายเวลาได้ล่วงหน้าค่ะ โอนเงินผ่านธนาคารค่ะ ดูรายละเอียดได้ ที่กระทู้หน้าแรก หรือ สอบถามได้ตามเบอร์ที่ให้ไว้ค่ะ
    หมอนก

10. หมอนก

สวัสดีค่ะ คุณธนาพัสวี

สวัสดีค่ะ คุณธนาพัสวี
    ดวงนี้ เคยมีปัญหา ในเรื่องความรัก และ การเงิน
    เช่นการเงิน มีก็ไม่พอใช้ หรือ เก็บไม่ได้
    ส่วนในเรื่องความรัก ก็มักไม่ประสบความสำเร็จใน เรื่องความรัก มีปัญหา ตลอดไม่ว่าจะ เป็นเรื่องเล็กๆ น้อย หรือ เรื่องอื่นๆ ก็ตาม

ดวงนี้ ควรแก้ไข ด้วยการทำบุญบ่อย ๆ ไม่ว่าจะ เป็นการบริจาคเงิน หรือ การสร้าง วัตถุโบราณสถาน หรือ วัตถุ ก็ตาม หรือ สถานที่ใดๆ เพื่อการศาสนาหรือ ที่จะเป็นประโยชน์ต่อสัคม
    ส่วนด้านอื่น การทำบุญการทำทานด้วยอาหาร หรือ เครื่องดื่ม การบริโภค ก็เป็นการดี

ส่วนด้านการบูชา ต้องบูชาราหู จะเป็นการดี หรือ หากช่วงไหน เกิดสุริยราคา หรือ จันทรุปาราคา คุณ ก็ต้องระวังตัวเอง และ หมั่นทำบุญในช่วงเวลานั้นค่ะ
    ขอให้โชคดีค่ะ
    ส่วนความสำคัญด้านอื่น ๆ ก็ต้องระวังการแย่งชิงทรัพย์ หรือ การเบียดเบียนทั้งในเรื่องการเงิน ทรัพย์ หรือ ความรัก เพราะจะทำให้ กรรมเพิ่มมากขึ้น
    ค่ะ
    อะไรบัง คำตอบคือ กรรม กับราหู เคยเห็นราหูบังพระอาทิตย์กับ พระจันทร์ไหมคะ คล้ายๆ กันค่ะ ลองทำตามแนะนำไว้ น่าจะดีขึ้น กับชีวิตคุณค่ะ
    สนใจดูดวงกับ หมอนก โทร 084-6092018
    หมอนก

11. หมอนก

วัสดีค่ะ คุณnnok0104
    ดวงคุณ เป็นดวงโดนโกงง่าย เสียเงินง่าย ดวงแบบนี้ ต้องระวังคนที่จะ เข้ามาหลอก มาโกง หรือ ทำให้เดือดร้อนในเรื่องการเงินได้ และ ต้องระวังอีก อย่างหนึ่ง คือกรรม เป็นทั้งกรรมเก่า กรรมใหม่ ดังนั้น การลงทุนใดๆ ต้องระมัดมระวังให้มาก ไม่จำเป็นไม่ควรลงทุนใหญ่ หรือลงทุนร่วมกับใครค่ะ
    หนี้สิน ต้องแก้ไปเรื่อยๆ ผ่อนไป เรื่อยๆ และไม่ควร เพิ่มหนี้มาใหม่

ดวงในปี 58 ไม่จำเป็น ก้ไม่ควรเปลี่ยนงาน หรือ ออกงาน ในขณะที่ยังไม่มีงานรองรับ หรือยังไม่พร้อมค่ะ เพราะ จะเดือดร้อนได้
    งานเกี่ยวข้องกับ อะไหล่ หรือชิ้นส่วนรถยนต์ ก็ถูกกับดวงอยู่ ก็สามารถทำงานตรงนี้ได้
    ดวงในปี นี้ นิ่งๆ ไว้ดีกว่า ไม่เหมาะกับการลงทุนใดๆ ค่ะ
    หากอยากเปลี่ยนงาน ในปี 59 จะดีกว่า ดวงในช่วงนั้น จะ ดีกว่า ตอนนี้มากค่ะ
    อดทนไปก่อนนะคะ
    หมอนก

12. Mpmaple555

Mpmaple555 สมาชิกใหม่

5 มิถุนายน 2015
    เพศหญิง 18 มีนาคม 2536 เวลา 11.05 น. ค่ะ
    1. เรื่องการเรียนจะได้ไปเรียนต่อต่างประเทศไหมคะ
    2. ความรัก จะได้เจอกับคนใหม่ไหมคะ แล้วคนเก่าเค้าจะกลับมาไหมคะ
    ถ้ากลับไทยไปจะใช้บริการดูดวงทางโทรศัพท์กับหมอนกนะคะ ขอบคุณมากค่ะ

13. ราศีเมษ

ราศีเมษ Active Member

ชาย 14 พย. 2516 เกิด 16.56 จ. ชัยนาท

ขอทราบการเงินช่วงครึ่งปีหลัง 2558 ครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 17 มิถุนายน 2015
  14. หมอนก

สวัสดีค่ะ คุณarron_chris

สวัสดีค่ะ คุณarron_chris
    ดวงความรัก
    มีโอกาสพบรัก เจอคนที่มีอายุมากว่า แต่ จะสามารถ ช่วยเหลือเกื้อกูลได้ ในปี 58-59 ค่ะ โอกาสพบมากที่สุด คือ ปี 58 หากไม่รังเกียจคนที่มีอายุมาก ก็จะเป็นการดี
    ปีนี้ ดวงการเงินอยู่ในขั้นแย่ อาจต้องระวังการเสียทรัพย์สิน ให้มาก ๆ ต้องพยายามบริหารการเงินให้ดี ไม่เช่นนั้น อาจมีหนี้สิน หรือ โดนฟ้องร้องหรือ ทวงหนี้ได้ ดวงความรัก ปี 58-60 จะเจอคู่ดี เกื้อกูล ช่วยเหลือ การเลือกคู่ ก็ต้องสุดแท้แต่คุณแล้ว ขอให้โชคดีค่ะ
    ส่วนโชคลาภ ยังไม่มีโชคใหญ่ค่ะ เพราะ ดวงยังเสียอยู่ ให้ระวังปัญหาการเงินมากกว่า โชคลาภมาจากการ อุปถัมภ์ เกื้อกูล จากผู้ใหญ่ และเพศตรงข้ามค่ะ
    สนใจดูดวงกับหมอนกโทร 084-6092018
    รับดูดวงทางโทรศัพท์ ค่าครูเริ่มต้น 200 บาท โอนเงินผ่านธนาคาร รายละเอียด สามารถโทรสอบถามได้ หรือ ว่า เข้าไปดูกระทุ้หน้าแรกได้ค่ะ
    หมอนก

15. zombieman

zombieman สมาชิกใหม่

พุธ 22 เมษา 2524 เวลา 13.32 ปีระกา
    1.ผมมีโอกาสย้ายบ้านไหมครับ
    2. ผมจะมีรถยนต์เป็นของตัวเองไหมครับ
    ขอบคุณครับ

16. หมอนก

สวัสดีค่ะ คุณbuab;
    ดวงความรัก จะ เจอคนที่มีอายุมากกว่า มีโอกาสเป็นพ่อหม้าย พ่อร้างหรือคนที่ผ่านการใช้ชีวิตคู่มาก่อน รูปร่าง มีโอกาสเป็นคนท้วม ต่างถิ่นต่างแดน

การงานไม่สามารถระบุได้ชัด มีความสามารถ เป็นคนมีความรู้ หน้าที่การงานดี ค่ะ ส่วนความรัก มีโอกาสเจอความรักที่ดี ต้องหลังปี 60 เป็นต้นไป ดวงคุณมีคู่ยาก สมหวังในรักช้า ดังนั้น ดวงความรักในปี 58-59 ยังไม่มความแน่นนอนค่ะ
    สนใจดูดวงกับหมอนกโทร 084-6092018 ยินดีต้อนรับค่ะ
    หมอนก

17. sukaew

sukaew สมาชิกใหม่

11 มิถุนายน 2015
    เพศหญิง เกิด เสาร์ที่ 1 ตุลาคม 2537 เวลา 08.43 น. จังหวัด นนทบุรีค่ะ
    1.เพิ่งเลิกกับแฟนไปสักพัก แฟนจะกลับมาคืนดีไหมคะ ถ้าจะกลับมา นานไหมคะกว่าจะกลับมา
    2.ความรักช่วงนี้และเร็วๆนี้จะเป็นยังไงคะ

ขอบคุณมากค่ะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 15 มิถุนายน 2015
  18. rt5038

rt5038 เป็นที่รู้จักกันดี

10 กุมภาพันธ์ 2008
    ขอรบกวนสอบถามอาจารย์..
    ผมเกิดวันศุกร์ที่ 19 ก.ค. 2511 ปีวอก จ.อุตรดิตถ์
    1.ในช่วงเร็วๆนี้จะมีดวงชะตาจะได้เดินทางไปต่างประเทศไหมครับ ?
    2.มีโอกาสจะได้เปลี่ยนงานเร็วๆนี้ไหมครับ ?
    ขอบคุณครับ.

19. หมอนก

สวัสดีค่ะ คุณben6666

สวัสดีค่ะ คุณben6666
    จริง หากจะ จดทะเบียนอยู่ด้วยกัน อยู่แล้ว หมอนกก็ไม่อยากทำนายความรักมาก เพราะ อาจมีผลต่อการตัดสินใจ หากตั้งใจก็ควรจะทำตามที่ใจต้องการ การดูดวงแค่องค์ประกอบ ความรักนั้นสำคัญกว่า ค่ะ อยากให้พิจารณาในด้านนี้
    แนะนำไว้ว่า ดวงสองดวงนี้ ต้องพยายามอดทน และ พยายามให้ความรัก ต่อกันให้มากๆ ค่ะ ไม่ควรกู้หนี้หรือ ใช้เงินเกินตัว หากใช้ชีวิตคู่ร่วมกัน อยู่อย่างพอเพียง ประหยัด จะเป็นการดีมากค่ะ

ดวงคู่คุณ เป็นคนใจร้อน เจ้าอารมณ์ สีผิวอาจสองสี หรือคล้ำได้ ความสำคัญอยู่ที่ ความใจร้อน เจ้าอารมณ์ ระงับอารมณ์ ไม่ค่อยอยู่
    ดวงคู่เขา เป็นคน รักเกียรติยศ รักศักดิ์ศรี ชอบความดูดี ไม่ชอบการถูกเหยียดหยาม นิสัยคล้ายคุณมากค่ะ

หากคิดครองคู่ และรักกันมาก ก็อยากคิดมาก กับการทำนาย เพราะ อาจมีผลต่อการครองคู่ค่ะ หากใช้ชีวิตด้วยกัน ก็ ต้องลองใช้ชีวิตคู่ ด้วยกัน
    ขอให้โชคดีค่ะ
    รับดูดวงทางโทรศัพท์ นัดเวลาได้ค่ะ ค่าครูโอนเงินผ่านธนาคาร ค่าดูดวง 200 บาทต่อดวง ค่ะ
    หมอนก

20. หมอนก

สวัสดีค่ะ คุณdiary_princess

สวัสดีค่ะ คุณdiary_princess
    ดวงเขา กลับมา เพราะ ยังมีกรรมร่วมกันค่ะ
    และ คุณทั้งคู่ยังมี เยื่อใย ร่วมกัน ต้องทำใจด้วย เพราะ ในอนาคต หาก ไปกันได้ ไม่นาน ดวงคุณกับเขาตอนนี้ มีวิบากกรรมมาก อาจทำให้ ทำใจตัดเขาได้ยาก

หมั่นนั่ง สมาธิ ทำบุญ สร้างบารมี หากคิดไม่ตก หรือกลุ้มใจจมาก ให้ เข้าหา ทางธรรม ทำบุญ และ ผ่อนคลายด้วย การท่องเที่ยว หรือ การทำงานอดิเรกที่ชอบ การหาคนที่สนิท เพื่อน หรือ ครอบครัว ให้การปรึกษา ได้ดีค่ะ ขอให้โชคดีค่ะ
    สนใจดูดวง โทร 084-6092018
    รับดูดวงผ่านโทรศัพท์ โอนเงินผ่านธนาคาร ค่าครู เริ่มต้นที่ 200 บาท/ดวง รายละเอียดเข้าไป ดูที่กระทู้หมอนก หน้าแรกได้ค่ะ
    หรือ สอบถามตามเบอร์โทรได้ค่ะ
    หมอนก

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้