หมอนก ขออภัยค่ะ งด ยุติดูดวงฟรี 2 ข้อ และงดไม่ตอบทางpm นะคะ ขออภัยด้วยค่ะ 3 ก.ย 2559เป็นต้นไป

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย หมอนก, 8 กุมภาพันธ์ 2011.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. หมอนก

หมอนก เป็นที่รู้จักกันดี

8 กุมภาพันธ์ 2011
    สวัสดีค่ะ คุณFRiderx

สวัสดีค่ะ คุณFRiderx
    ดวงความรัก เป็นไปได้ยากที่จะ คบกับคนเก่า ยังไง ก็มีปัญหาเรื่อยๆทำให้ ไปกันไม่ได้ ดวงความรัก ต้องทำใจค่ะ คนที่จะ เข้ามา มีแน่ค่ะ ช่วงนี้เป็นต้นไป ถึงเดือนกรกฏาคม จะ เจอ คนดีจะ เข้ามา พร้อมกับ คนมีเจ้าของ น้องต้องระวังคนมีเจ้าของ เพราะ เป็นเจ้ากรรมนายเวร ถ้าเลือกคนดี มั่นคง จะทำให้น้องสบาย อย่าเลือกคนมีเจ้าของ จะ เข้ามาในเวลาที่ใกล้เคียงกัน ขอให้น้องโชคดีค่ะ ทั้งสองคนนี้ ไม่เกี่ยวกับคนรักเก่านะคะ
    เป็นคนใหม่
    สนใจดูดวงกับหมอนก โทร084-6092018 ยินดีต้อนรับค่ะ
    หมอนก

2. 062

062 สมาชิกใหม่

19 มิถุนายน 2006
    เกิด 19 กรกฎาคม 2528 เวลา 8.16 น. กรุงเทพ เพศหญิง

อยากถามเรื่องเนื้อคู่ค่ะ จะมีโอกาศเจอเนื้อคู่กับเค้าซักทีเมื่อไหร่คะ

ขอบคุณมากค่ะ

3. golfbkp

golfbkp สมาชิกใหม่

เกิด 23 ตุลาคม 2519 เวลา 14.44 กรุงเทพ เพศชาย
    อยากถามเรื่องการเงินครับ มีโอกาศ รวยมั้ยครับ และเรื่องงานมีโอกาศเปลี่ยนงานมั้ยครับหรือที่เดิมดีอยู่แล้ว ขอบคุณครับ

4. chart077

chart077 Active Member

คุณหมอรับดูผ่านไลน์มั้ยครับ

5. ss_8

ss_8 สมาชิกใหม่

22 กุมภาพันธ์ 2015
    สวัสดีค่ะ หนูเกิด 8 กันยายน 2538 เวลา 01.43 เพศหญิง กทม.
    1.ความรักค่ะ โสดค่ะ จะมีคนเข้ามาไหมคะ
    2.สุขภาพค่ะ

ขอบคุณค่ะ

6. smetwarun

smetwarun เป็นที่รู้จักกันดี

22 กันยายน 2009
    หมอนกคะ หนูจะโอนเงินเพื่อดูดวงกับหมอนกเร็วๆนี้
    อยากทราบว่าดูดวงกับหมอนกผ่านแชทไลน์หรือเฟสบุคได้ไหมคะ?
    ค่าโทรศัพท์เข้าประเทศไทยแพงมากคะ

7. timeiiz

timeiiz สมาชิกใหม่

26 พฤศจิกายน 2014
    เพศหญิง เกิดวันที่ 7 มิถุนายน 2536 เวลา11.43น. กรุงเทพฯ
    อยากทราบเรื่อง
    1.คนที่เข้ามาเกี่ยวกับระยะนี้จะทำให้ชีวิตเดือนร้อยไหมคะ
    2.จะมีโอกาศได้เรียนต่อหรือทำงานมากกว่ากันคะ

ขอบคุณค่ะ

8. หมอนก

สวัสดีค่ะ คุณchart077

สวัสดีค่ะ คุณchart077
    ในเรื่องความรัก เป็นเรื่องที่ละ เอียด ซับซ้อน หากกลับมา ก็ไม่เหมือนเดิมค่ะ สุดท้าย ก็จะ ห่างกันไป เรื่อยๆ ให้ทำใจไว้ก่อน จะดีกว่า เพราะ จะได้ไม่เสียใจมาก ตัดใจไปเลย และ คงความเป็นเพื่อนกัน จะดีกว่าค่ะ เพราะมิตรภาพจะได้ยืนยาวมากกว่า นี้ และ อยุ่ได้ ตลอดไป
    สนใจดูดวงกับหมอนกโทร 084-6092018 ยินดีต้อนรับค่ะ
    หมอนก

9. หมอนก

สวัสดีค่ะ คุณมุนีญา;

สวัสดีค่ะ คุณมุนีญา;
    ปัญหาหนี้สิน คงแก้ยากค่ะ มีแต่ ค่อยๆ แก้ไขไป หรือปลดหนี้ที่ละ น้อยจะทำให้เบาบางลงค่ะ ปัญหาของหนี้สิน เกิดจากการสร้างหนี้ และ อาจจ่ายเงินเก่งด้วย และเป็นคนที่ชอบช่วยผู้อื่นที่เดือดร้อน รวมทั้งคนในครอบครัวตัวเอง ดังนั้น จึงมีปัญหาหนี้สินไม่รู้จบ และ อีกอย่างหนึ่ง ต้องระวังในเรื่อง การโดนหลอก โดนโกงเงิน เพราะ หากโดน หนี้อาจพอกพูนมากขึ้นได้ค่ะ
    ในดวงชะตานี้ แนะนำให้ อยู่ ถึงเกษียณจะดีมากค่ะ หากออกก่อน อาจมีปัญหาในเรื่องการเงินได้ค่ะ และ ปัญหาจะหนักมากด้วยในเรื่องการเงิน
    ส่วนดวงในเรื่องการเกษียณ นั้น มีโอกาสออกก่อนเวลาเกษียณค่ะ
    ปัญหาที่ทำให้ออกก่อนเวลาคือ ความเบื่อหน่าย , ความท้อแท้ใจในการทำงาน และ ปัญหาของเพื่อนร่วมงานค่ะ
    ยังไง ก็อย่าลืมนะคะ ถ้าอยู่ได้ ควรอยู่จนถึงเวลาเกษียณค่ะ
    สนใจดูดวงกับหมอนกโทร 084-6092018 ยินดีต้อนรับค่ะ
    หมอนก

10. ros

ros เป็นที่รู้จักกันดี

21 มิถุนายน 2011
    เพศหญิง เกิดวันที่ 3 มิถุนายนค่ะ วันพฤหัสบดี 2497 ปีมะเมีย ประมาณ8.00-8.30 น.ตอนเช้า เกิดที่เชียงราย
    1.กำลังจะขายที่สวนจะได้ขายไหมคะ มีแต่คนบอกว่าจะได้ขายตั้งนานมาแล้วแต่ไม่มีวี่แวว
    2.ถ้าไม่ได้ขายสวนจะมีโอกาสสร้างบ้านที่สวนได้ไหมคะเพราะที่สวนบรรยากาศสวยงามมาก (ขอหมอนกช่วยดูให้ด้วยนะคะ ถ้ามีค่าดูช่วยบอกด้วยค่ะขอบคุณค่ะ)

11. FRiderx

FRiderx สมาชิกใหม่

7 กุมภาพันธ์ 2015

แก้ไขครั้งล่าสุด: 26 พฤษภาคม 2017
  12. หมอนก

สวัสดีค่ะ คุณros

สวัสดีค่ะ คุณros
    ขอตอบที่นี่เลยนะคะ
    ด้วยดวงปีนี้ และ ระยะ ดวงในด้านที่ดิน ไม่รุ่งเรือง ดังนั้น การขายที่จึง มี อุปสรรคเยอะมากมาก ไม่ว่าจะ เป็นเรื่องต่างๆ ที่ทำให้ ที่ดินขายยาก แต่ดูแล้ว ดวงขายที่มีโอกาสได้ขายค่ะ ในช่วงระยะ ตั้งแต่ เดือน กรกฏาคม เป็นต้นไป ไม่น่าเกิน ปีนี้ แต่ ว่า ไม่ไช่ ว่า ก่อนเดือนกรกฏาคม จะ ขายไม่ได้ อาจจะ มีปัญหา หรือ ตกลงกันไม่ได้ ในเรื่องราคา หากต้องการขายด่วน ก็ต้องระวังในเรื่อง การถูกเอาเปรียบหรือ โดนกดราคา ค่ะ ยังไง หากต้องการขายก่อนในเดือนกรกฏาคม นั้น ต้องตั้งราคาไว้ เผื่อต่อรองราคา ด้วย และ ต้องทำใจ หากต้องโดน ต่อรองลดราคา ลงมากๆ หาก ไม่ต้องการโดนเอาเปรียบควร ตั้งราคา ไว้สำหรับ เผื่อต่อรองราคาไว้ด้วยค่ะ จะทำให้ รุ้สึก สบายใจ
    ที่ดวงไม่ได้ ขายเพราะ ดวงไม่ดีเท่าไหร่ ตั้งแต่ เดือน ธันวาคมปี 57 เป็นต้นมา ดวงจะมีปัญหา หรือติดขัด ตั้งแต่ เดือน กรกฏาคม เป็นต้นไป ดวงนี้ จะดีขึ้นเรื่อยๆ อย่างมากจนถึงปี หน้า ปี 59 แต่ ด้านเคราะห์ อื่นๆ ให้ระวังอุบัติเหตุ หรือ อันตรายที่เกิดจากไฟ ทั้งตัวเอง และ บ้านที่อยู่อาศัย อย่าประมาท ในเรื่องการ จุดไฟ หรือ ตั้งเตาไว้ นะคะ หรือแม้แต่ พวกการทำอาหาร เกี่ยวกับของร้อน หรือ ของร้อนต่างๆ ก็ต้องระวังด้วยค่ะ
    ส่วนข้อที่สอง ข้อแนะ นำ ถ้าอยากขายที่ ก็ไม่ควร สร้างบ้านค่ะ เพราะ หากต้องขายมา คุณจะ เสียดายตังค์ หรือ ไม่ หากสร้างบ้าน มูลค่า ที่ต้องเพิ่มขึ้น อาจมีปัญหา ในด้าน การเพิ่มราคาขาย ดังนั้น หากตัดสินใจขายที่ ไม่ควรขายบ้าน หรือ ต้องเลือกเอาสิ่งที่ต้องการ เป็นการดีที่สุดค่ะ
    ดวงนี้ จริงๆ เป็นดวงที่ ดี มีที่ดิน สามารถ ทำการค้าที่ดิน หรือ ทำธุรกิจที่ดิน อสังหาริมทรัพย์ได้ ค่ะ และ เป็นดวงที่มีที่ดินมาก เป็นดวงที่มีความมั่นคง มากดวงหนึ่ง
    หากไม่เข้าใจยังไง สามารถโทรมา สอบถามได้ค่ะ ที่ เบอร์ 084-6092018 ส่วนค่าโอนเงินค่าครู ขอบคุณมากค่ะ เดียวยังไง จะ เข้าไปเช็คดู นะคะ หากมีข้อสงสัย ข้อไหน สามารถ ส่งข้อความมาถามได้ค่ะ หากต้องการส่งส่วนตัวติดต่อ ทาง pm นะคะ ต้องเข้าเวบบอร์ด ก่อน แล้วเข้า ข้อความส่วนตัวด้านซ้ายมือ สุด ข้างบนค่ะ
    ยินดีต้อนรับค่ะ
    หมอนก

13. thongyai0

thongyai0 สมาชิก

เพศชาย เกิด 13 พฤษภาคม 2534 เวลา ตี5.33น. กรุงเทพมหานครครับ hello2

1.ผมจะได้ทำงานที่มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรีหรือเปล่าครับ หรือน่าจะได้ที่บริษัทเอกชนครับ
    2.ด้านความรักครับ
    *ตอนนี้ยังไม่มีงานทำครับ

ขอบคุณอาจารย์ครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 10 มีนาคม 2015
  14. Patchuntorn

Patchuntorn สมาชิกใหม่

เกิดวันจันทร์ 16 สืงหาคม 2536 ปีระกาค่ะ. เวลา22.44 จังหวัดราชบุรี 1.เนื้อคู่หนูอนาคตจะมีลักษณะยังไงค่ะ 2.งานในอนาคตจะมีและดีไหมค่ะ พอดีใกล้จะเรียนจบละค่ะขอบคุณค่ะ

15. กระเทียม

กระเทียม สมาชิก

เกิด เสาร์ 10 พฤษภาคม 2540 เวลา 15.15 น. กาฬสินธุ์
    1.หนูจะสอบติดแพทย์ศิริราชไหม
    2.เภสัชกับหมอหนูประกอบอาชีพไหนแล้วรุ่งกว่าค่ะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 17 มีนาคม 2015
  16. pomodoro

pomodoro สมาชิก

เกิดวันพฤหัสบดี 14 พฤศจิกายน 2528 ปีฉลู เวลา 09.58 น. จ.นครปฐม
    1.จะสอบติดทหารอากาศปีนี้ไหมคับ สอบ 6เมษายน 2558 ประกาศ 16เมษายน 2558 คับ
    2.ความรัก คนที่คบตอนนี้ดีไหมใช่เนื่อคู่ไหน แล้วจะได้แต่งงงานปีไหนคับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 17 มีนาคม 2015
  17. หมอนก

สวัสดีค่ะ คุณgofffy

สวัสดีค่ะ คุณgofffy
    เรื่องการงาน หากต้องทำงานร่วม คนอื่นมาก ก็ต้องทำใจ ในเรื่องคน การแก่งแย่งชิงดี ชิงเด่นกัน หรือ แม้แต เรื่อง พวก พ้อง แม้แต่ เรื่องนายเอง ดังนั้น ต้องอดทนให้มากๆ ถึงจะ สามารถ ผ่านอุปสรรคไปได้ค่ะ
    ส่วนดวงในเรื่องความรัก หากเป็นคู่กัน มีอุปสรรค ยังไง ก็ต้องได้ครองคู่กัน หากไม่ไช่ แล้ว พยายามยังไง ก็ไร้ผล หาก พยายามแล้ว ไปกันไม่ได้ ก็ให้แล้วแต่โชคชะตาดีกว่าค่ะ
    หมอนก

18. หมอนก

สวัสดีค่ะ คุณราศีเมษ

สวัสดีค่ะ คุณราศีเมษ
    ยินดีเป็นอย่างยิ่งค่ะ สนใดดูดวงกับหมอนกโทร 084-6092018
    หมอนก

19. หมอนก

สวัสดีค่ะ คุณchalala83

สวัสดีค่ะ คุณchalala83
    ดวงการงานอยู่ในเกณฑ์ดี มีเกณฑ์ที่จะประสบความสำเร็จในหน้าที่การงานเป็นอย่างดี จะ ประสบความสำเร็จ แต่ให้ระวังความเครียดในปี 58 แต่การงานดี ไม่ต้องคิดมากให้ระวังในเรื่อง การคิดมาก หรือจริงจังในเรื่องการงานมากเกินไป
    ส่วนในเรื่องความรัก ปีนี้ดวงความรักดีค่ะ ถ้าไม่วอกแวก ก็มีโอกาสแต่งงาน แต่ให้ระวังความที่มีเจ้าของเข้ามาชอบเรานะคะ ปีนี้ ถึงปีหน้ามีดวงแต่งงานหรือ มีความรัก ถึงขั้นจริงจัง อุปสรรคในความรักมีเยอะ ต้องให้ผ่านไปให้ได้ค่ะ ส่วนดวงเรื่องอื่น ก็ อยู่ในเกณฑ์ดีค่ะ
    ส่วนดวงด้านอื่นๆ ดี มีผู้ใหญ่ เมตตาอุปถัมถ์ช่วยเหลือ หากมีปัญหา สามารถช่วยเหลือ ให้ผ่านพ้นไปได้ค่ะ
    หมอนก

20. หมอนก

สวัสดีค่ะ คุณazus1981

สวัสดีค่ะ คุณazus1981
    ดวงการงาน อยู่ในเกณฑ์ปานกลาง อาจต้องอดทนไปก่อนสักระยะ ดวงไม่นิ่ง ยังไม่มีความแน่นอน อาจะ ต้องรอคอยงานที่ดี ในอนาคต งานยังมีการเปลี่ยนแปลงอยู่ อย่างเช่น เปลี่ยนงาน เปลี่ยนตำแหน่งงาน
    ส่วนดวงในเรื่องความรัก มีปัญหาบ้างเล็กน้อย หากแก้ไข อดทน พยายามประคับประคอง ก็สามารถ ผ่านพ้นไปได้ค่ะ เป็นดวงความรักที่อยู่ในสถานะปานกลาง อาจดีบ้างเสียบ้าง แต่ไม่แย่มาก เสียที่เดียว ดวงรักซ้อนจะไปไม่ได้ในระยะยาว คนที่มาที่หลังมีโอกาสคบกัน คำทำนายข้างต้น หมายถึง คนที่มาที่หลังค่ะ รักซ้อน ต้องจบในที่สุด
    สนใจดูดวงกับหมอนกโทร 084-6092018 รับดูดวงทางโทรศัพท์ค่ะ
    หมอนก

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้