หมอนก ขออภัยค่ะ งด ยุติดูดวงฟรี 2 ข้อ และงดไม่ตอบทางpm นะคะ ขออภัยด้วยค่ะ 3 ก.ย 2559เป็นต้นไป

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย หมอนก, 8 กุมภาพันธ์ 2011.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. Praewki

Praewki สมาชิกใหม่

12 สิงหาคม 2012
    พฤหัสบดี ที่ 2 กรกฏาคม 2535 ปีวอก เวลาเกิดประมาณ12.50-13.52 จังหวัดเชียงใหม่ ค่ะ

อยากทราบดวงเรื่องทั่วไปๆแบบรวมๆอ่ะค่ะ เรื่องความรัก การเรียน การเงิน เรื่องครอบครัว(พ่อแม่) เรื่องสุขภาพทั้งกายทั้งจิต แต่ของเน้นเรื่องความรักด้วยหน่อยนะค่ะ เพราะปัญหามันหนักหนาและร้ายแรงเกินจะรับไหวแล้วค่ะ

รบกวนช่วยตรวจโชคชะตาให้ด้วยนะค่ะ ขออนุโมทนาบุญ(>/\<) ขอบคุณมากค่ะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 16 สิงหาคม 2012
  2. หมอนก

หมอนก เป็นที่รู้จักกันดี

8 กุมภาพันธ์ 2011
    สวัสดีค่ะ tonkow_rong

สวัสดีค่ะ tonkow_rong
    ดวง เรื่องสามีภรรยานี้ ให้ระวัง ในเรื่องความหึงหวงระหว่างกันค่ะ เป็นนส่วนใหญ่ ด้วยดวงฝ่ายหญิงจะเป็นคนอารมณ์ร้อน ขี้หึง คิดมาก ชอบระแวง ส่วนดวงฝ่ายชายเป็นคนมีเสน่ห์ ละเอียดอ่อน ขี้สงสาร มีไมตรีจิต ทำให้ผู้หญิงมาชอบมาก ทำให้เกิดปัญหาความระแวง หึงหวง ทะเละกัน และเรื่องขี้ใจน้อย งอนระหว่างกันได้วยคะ จะมีในเรืองนี้ ถ้าผ่านเรื่องนี้ไปได้ก็ดีคะ ส่วนในเรื่องจะไปกันได้ไหม ต้องอาศัยการประคับประคองกันค่ะ จึงจะไปกันได้ค่ะ ดวงมันขัดกันอยู่ ต้องอาศัยการอดทนระหว่างกันให้มากค่ะ
    สนใจดูดวงกับหมอนก โทร 084-6092018 สามารถถามได้ทุก เรื่อง ไม่จำกัดคำถามค่ะ สนใจโทรมานะคะ
    หมอนก<?xml:namespace prefix = o ns = "urn:schemas-microsoft-com:eek:ffice:eek:ffice" /><o:p></o:p>
    <o:p> </o:p>

3. หมอนก

สวัสดีค่ะMiniflower

สวัสดีค่ะMiniflowerffice:eek:ffice" /><O:p></O:p>
    ดวงนี้ซื้อหุ้นขายทอง ต้องระวังคะ เพราะเป็นคนใจร้อน ตัดสินใจเร็ว ใจใหญ่ ใจกล้า ฉะนั้นในการเล่นหุ้น ทองต้องระวังค่ะในเรื่องการตัดที่สินใจที่ผิด การขึ้นลงของสินค้า หรือสภาพเศรษฐกิจ การทำขายตรง หรือออนไลน์เหมาะสมกับตัวคุณมากกว่า เพราะดวงเด่นในเรืองการพุด การเจรจา การติดต่อกับลูกค้า หรือการทำธุรกิจต่างๆ การค้าขาย การทำงานส่วนตัว การเป็นนายหน้าต่างๆ ได้ค่ะ ดวงที่จะมีโอกาสซื้อที่ดินในต่างจังหวัดได้ค่ะ เพราะอย่างที่บอก อาจมีการซื้อที่ดินเพื่อเก็บไว้ขายในวันข้างหน้า หรือ ซื้อเพื่อเก็งงกำไรก็ได้คะ ดวงในเรื่องทีดินมีโอกาสค่ะ ดวงในเรื่องความสำเร็จในเรื่อง ธุรกิจ การการงาน ดวงเริ่มตั้งแต่ปีนี้ไป ปีนี้เด่นในด้านหลายอย่างค่ะ การงาน ความรัก และดวงเด่นในเรื่องศาสนาด้วยค่ะ
    สนใจดูดวงกับหมอนก โทร 084- 6092018 สามารถถามได้ทุกเรื่อง ไม่จำกัดคำถามค่ะ สนใจโทรมานะคะ
    หมอนก<O:p></O:p>

4. c486

c486 เป็นที่รู้จักกันดี

13 สิงหาคม 2008
    เพศหญิง เกิด 23 พ.ค 2533 กับแฟนที่อยู่ด้วยปัจจุบันจะคบกันได้นานมั้ย เป็นคู่หรือดปล่า แฟนเกิด 2 ต.ค 2522

5. หมอนก

สวัสดีค่ะ dogtersopida

สวัสดีค่ะ dogtersopida
    ดวงในเรื่องการงานทำ อย่างไรให้ขายของดีขึ้น ต้องอาศัยการอดทนกับลูกค้าค่ะ โดยดวงก็เป็นคนที่มีความสามารถในการขายค่อนข้างดีค่ะมีเสน่ห์ต่อผู้อื่น ยิ้มมีเสน่ห์ด้วยค่ะ แต่จะเสียในเรื่องอารมณ์ค่อนข้างเอาแต่ใจ ใจร้อน ออกขี้วีนค่ะ จะเป็นคนที่ไม่มีความอดทนกับคนหรือ ใครที่ทำให้อารมณ์เสียค่ะ ดังนั้นควรพยายามฝึกความอดทนในเรื่องการควบคุมอารมณ์ให้ดี และใจเย็นลงค่ะ เวลาลูกค้าหรือใครทำให้ไม่ถูกใจ ก็ต้องอดทน ไม่ไป พูดหรือ ทำความรู้สึกที่ไม่ดีออกไปค่ะ
    จะทำให้ขายของได้ และประสบความสำเร็จในการค้าขาย ส่วนในเรื่องการบริการคุณ ก็ค่อนข้างดีค่ะ เพิ่มการบริการหรือการเอาใจใส่ ลูกค้าให้มากขึ้น ก็จะดีมากค่ะ
    ส่วนในเรื่องความรัก ดวงในนี้ค่อนข้างเสียค่ะ มักเจอคนมีเจ้าของ หรือมีรัก ที่ไม่เปิดเผย รักซ้อนเร้น รัก แอบซ้อน วิธีแก้ก็พยายามเลือกคบคนที่มีปัญหาน้อยที่สุดค่ะ แม้ว่า เราจะเจอคนลักษณะนี้ ก็ต้องพยายามหลีกเลี่ยงด้วยค่ะ มีอีกอย่างหนึ่งนอกจากว่า เจอคู่ที่ไม่ได้อยู่ด้วยกัน หรือ เป็นคนต่างถิ่น ต่างแดน แดนไกล เป็นผู้ใหญ่ก็จะดีมากกค่ะ ในเมื่อดวงในความรักคุณเสียในด้านดังกล่าวที่บอกมา ดังนั้นคุณต้องพยายามแก้กรรม และหลีกเลี่ยงที่จะเจอกับมันด้วยค่ะ
    สนใจดูดวงกับหมอนก โทร 084-6092018 สามารถถามคำถามได้ทุกเรื่อง ไม่จำกัดคำถามค่ะ สนใจโทรมานะคะ ยินดีต้อนรับค่ะ
    หมอนก<?xml:namespace prefix = o ns = "urn:schemas-microsoft-com:eek:ffice:eek:ffice" /><o:p></o:p>

6. หมอนก

สวัสดีค่ะ คุณpchum

สวัสดีค่ะ คุณpchum
    ดวงในเรื่องการงาน อาจมีล่าช้า ด้วยกรณีหลายอย่างเช่น ได้งานทีไม่ตรงที่ต้องการ ไม่ชอบในงานนั้น หรือได้เงินเดือนน้อย ทำให้ไม่เลือกที่จะทำงาน ดวงในหนึ่งปีหนึ่งที่ผ่านมา เจอปัญหา และเรื่องราวต่างๆ ค่อนข้างมากค่ะ มีปัญหาในเรื่องความรักด้วยคะ แต่ยังไม่มากเท่าเรื่องการงานค่ะ ค่อนข้างจะหนักใจมากกว่าค่ะ ในปีนี้ก็มีโอกาสได้งานนะคะ แต่เป็นงานเอกชนค่ะ ลองสมัครงานดูนะคะ ดวงเดือนสิงหาคมเป็นต้นไปดวงการงานยิ่งจะดีค่ะ ดวงเด่นในเรื่องงาน การบริการลูกค้า งานการพูด ติดต่อลูกค้าค่ะ ถ้าได้งานอะไร ก็ให้ทำก่อนนะคะ เพื่อรอจังหวะ การเปลี่ยนแปลงงานใหม่ค่ะ อย่าไปคาดหวังงานเดียวไปตลอดค่ะ ลองทำงานอื่นไปดูก่อนนะคะ ดวงทำงานราชาการไม่ค่อยเหมาะคะ ทำได้ไม่นานค่ะ ดวงนี้สุดท้ายในอนาคตในวันข้างหน้า ต้องทำงานส่วนตัวค่ะ ทำงานที่ไหน ก็ต้องอาศัยความอดทนให้มากนะคะ เพราะในดวง มีดวงที่เป็นคนที่มีคนอิจฉา หรือ เขม่น ไม่ชอบอยู่ด้วย สาเหตุ เกิดจากการที่คุณโดดเด่น ไม่ว่า จะเป็นในเรื่อง บุคลิกภาพที่ดีเป็นทุนเดิม และได้รับความเอ็นดู เมตตาจากผู้อื่น ทั้งคนอายุมาก อายุน้อย ทำให้ คนบางคนก็อาจจะไม่ค่อยชอบคุณค่ะ ที่คิดว่า คุณไปเด่นเกินเขาค่ะ
    ส่วนใหญ่จะมีปัญหากับผู้หญิงค่ะ ผู้ชายไม่ค่อยมีค่ะ เรื่องผู้ชายก็ต้องปวดหัวกับ เสน่ห์ที่มีคนมาชอบมากๆค่ะ
    สนใจดูดวงกับหมอนก โทร 084-6092018 สามารถถามได้ทุกเรื่อง ไม่จำกัดคำถามคะ ยินดีต้อนรับค่ะ โทรมานะคะ

7. danuchdechchot

danuchdechchot สมาชิกใหม่

12 สิงหาคม 2012
    31 มีนาคม 2524 ปีวอก วันอังคาร 19.21 อยากถามว่าสนใจเรียนโหราศาสตร์ และญาณจะเริ่มต้นยังไง หรือเราเหมาะเรียนไพ่ หรือโหราศาสตร์แบบไหน รบกวนด้วยครับ

8. หนูชินจัง

หนูชินจัง สมาชิกใหม่

21 สิงหาคม 2012
    สวัสดีครับหมอนก ขอรบกวนด้วยครับ เพศชาย 9 สิงหา 2522 16.35 อยากทราบเรื่องการงานการเงิน โชคลาบ เรื่องหวยด้วยก็ดีครับ ขอบคุณครับ

9. หมอนก

สวัสดีค่ะคุณpomodoro

สวัสดีค่ะคุณpomodoroffice:eek:ffice" /><O:p></O:p>
    คุณมีสิทธิที่จะสอบราชการได้ค่ะ เพราะดวงในตำแหน่งดาวราชการค่อนข้างเด่นค่ะ ไม่ว่าจะเป็นตำแหน่งตัวคุณเอง หรือตำแหน่งการเงินค่ะ ดังนั้น สิ่งสำคัญต้องถามคือ คุณอยากเป็นหรือเปล่า มีใจชอบในอาชีพนี้หรือเปล่า ถ้าชอบก็ใช้ความพยายาม ความขยันเพื่อสอบเข้าไปได้ค่ะ ดวงนี้เป็นคนอารมณ์อ่อนไหว ค่อนข้างเซ็นซิทีพ มากๆค่ะ ขี้ใจน้อย เวลาทำงานอยู่คนหมู่มาก ต้องอดทน และ มีความพยายามอย่าให้ ความรู้สึกของตัวเอง อ่อนไหวตามสถานการณ์มากเกินไปนะคะ ทำให้ จะมีปัญหาหรือ ไม่มีความสุขในที่ทำงานได้ค่ะ<O:p></O:p>
    ส่วนในเรื่องความรัก อาจหารักที่แท้ยากหน่อยค่ะ ให้ระวังพบรักกับคนที่มีเจ้าของ ค่ะ ต้องหลีกเลี่ยง ถ้าเจอแบบนี้ค่ะ ดวงในความรักจะแต่งงานช้าค่ะเกิน 30 ปีขึ้นไปค่ะ แต่ความรักก็จะเจอค่ะ ปี55 -56 ก็จะเจอความรักค่ะ แต่ยังไม่แน่นอนนะคะ คนที่เขารักเราก็ไม่ชอบค่ะ คนที่ไปรักเขา เขาก็มักมีคู่แล้วค่ะ ต้องระวังข้อนี้ค่ะ จึงจะแก้ไขปัญหาได้ค่ะ<O:p></O:p>
    สนใจดูดวงกับหมอนก โทร 084-6092018 สามารถถามได้ทุกเรื่อง ทุกคำถาม ไม่จำกัดค่ะ สนใจโทรมานะคะ ยินดีต้อนรับค่ะ<O:p></O:p>

10. หมอนก

สวัสดีค่ะ Boon_prom

สวัสดีค่ะ Boon_prom
    ดวงการงานก็ดีนะคะ เป็นคนจริงจังในเรื่องการทำงาน ทำงานเก่งค่ะ แต่จะเสียใจเรื่องเครียดในเรื่องการงานมากไปหน่อยค่ะ ดวงนี้มีความพยายามในเรื่องการงาน คาดหวังในเรื่องการงานไว้ค่อนข้างสูง และจึงมีเรื่องความเครียดเข้ามาด้วยค่ะ ต้องระวังในเรื่องนี้ด้วยนะคะ ระวังในเรื่องอารมณ์ที่แปรปรวนและ ไม่ยอมคนด้วยค่ะ ค่อนข้างตรงฉิน หยิ่งในศักดิ์ศรีมากๆค่ะ ก็มีทั้งด้านดี และด้านเสียค่ะ บางครั้งก็มากเกินไปทำให้ การงานมีอุปสรรคค่ะ
    ดวงในเรื่องความรัก ค่อนข้างมีรักยากค่ะ มีรักแล้วอาจเจอรักที่ไม่ประสบความสำเร็จหลายรอบค่ะ ส่วนในเรื่องความรัก ต้องทำใจ หากมีรักแล้วมีปัญหา เพราะคุณ ไม่ไช่คนที่ประสบความสำเร็จในเรื่องความรัก เต็มร้อยค่ะ ยังมีจุดบกพร่องอยู่ค่ะ เวลามีความรัก ก็ต้องค่อนข้างระมัดระวัง หรือทนุถนอมความรักให้นาน และมีความอดทนในเรื่องนี้ด้วยค่ะ ดวงในเรื่องความรักมักได้คู่เป็นคนใจร้อน ไม่ค่อยยอมคุณค่ะ ใจกล้าหาญ มีความสามารถในหลายๆด้านค่ะ จะมีในเรื่องการไม่เข้าใจกัน อารมณ์ที่ร้อนต่อกันคะ ถ้าแก้ไข ตรงนี้ก็จะดีมากนะคะ ทำให้ชีวิตความรัก ดีขึ้น และอยู่ด้วยกันได้ค่ะ
    สนในดูดวงกับหมอนกติดต่อ 084-6092018 สามารถถามได้ทุกเรื่องค่ะ ไม่จำกัดค่ะ ยินดีต้อนรับนะคะ สนใจโทรมานะคะ
    หมอนกffice:eek:ffice" /><O:p></O:p>
    <O:p></O:p>

11. หมอนก

สวัสดีค่ะ คุณkongkiat01

สวัสดีค่ะ คุณkongkiat01
    อาชีพที่คุณโดดเด่นและประสบความสำเร้จ มีหลากหลายแนวทางค่ะ เช่น งานเกี่ยวกับต่างประเทศ การติดต่อค่ะ งานด้านศิลปะ งานที่กลุ่มเป้าหมายเป็นลูกค้าผู้หญิงค่ะ งานด้านการสอนค่ะ งานที่เด่นมากคือ งานด้านการสอน งานศิลปะ งานติดต่อกับคนต่างประเทศ หรือขายงานให้คนต่างชาติค่ะ นอกนั้นก็รองลงมาค่ะ แต่สำคัญที่หมอนก บอกมาทั้งหมด คุณต้องมีใจชอบด้วยนะคะ เพราะจะทำให้การงานประสบความสำเร็จได้เร็ว และดีขึ้นค่ะ ความหมาย คือต้องทำงานที่ตัวคุณรัก และชอบด้วยค่ะ
    ส่วนการปลดหนี้นั้น ต้องงถามตัวคุณด้วยค่ะ จุดอ่อนในดวงคือ เป็นคนหูเบา ชอบช่วยเหลือคนอื่น เห็นคนที่ไม่มีไม่ว่า จะเป็นคนใกล้ชิด หรือคนอื่น แม้ตัวคุณไม่มีเงิน ก็ไปหายืมมาให้เขาค่ะ ทำให้สามารถเป็นหนี้สินได้ค่ะ และดวงนี้ก็เป็นคนที่ค่อนข้างจะโดนหลอกลวง เสียรู้ คนเพราะ การไว้ใจ หลงเชื่อมากๆคะ ส่วนเรื่องการปลดหนี้ ก็ต้องระวังการเพิ่มหนี้ใหม่ด้วยค่ะ ปี ถึงสองปีนี้ นี้ยังไม่บรรเทาเบาบางลงค่ะ จะมีหนี้สินเพิ่มมากขึ้นในปีหน้าค่ะ แต่หลังปี56 เข้า ปี 57 ดวงการเงินก็จะค่อยเบาบางลง ไม่หนักมากค่ะ ต้องควบคุมในเรื่องการจ่ายเงินเก่งด้วยค่ะ และการไปช่วยเหลือคนอื่น ในตอนที่คุณลำบาก ไปเอาเงินมาให้เขาค่ะ มันทำให้ดวงการเงินแย่นะคะ<?xml:namespace prefix = o ns = "urn:schemas-microsoft-com:eek:ffice:eek:ffice" /><o:p></o:p>
    สนใจดูดวงกับหมอนกได้ 084-6092018 สามารถถามได้ทุกเรื่องค่ะ ถามได้ไม่จำกัดค่ะ สนใจโทรมานะคะ ยินดีต้อนรับค่ะ
    หมอนก<o:p></o:p>

12. หมอนก

สวัสดีค่ะ คุณAmmery

สวัสดีค่ะ คุณAmmery<?xml:namespace prefix = o ns = "urn:schemas-microsoft-com:eek:ffice:eek:ffice" /><o:p></o:p>
    ดวงนี้ อาจมีคู่ที่อายุน้อย หรือ เป็นคนที่มีอารมณ์ความเป็นเด็กเยอะก็ได้ค่ะ แต่จะได้คุ่ที่อารมณ์ ร้อน ค่อนข้างวู่วามค่ะ คิดมากค่ะ แต่มีเสน่ห์ค่ะ นิสัยจะลุยๆกว่าคุณ ไม่ค่อยเรียบร้อยกว่าคุณค่ะ ไม่ค่อยได้ตรงอย่างที่ใจต้องการเท่าไหร่ค่ะ อาจมีแบบไม่ชอบบ้างในดวง เช่น เป็นประเภท ออกแนวเซอร์ๆ หน่อยค่ะ หรือ ลุยๆ หน่อยค่ะ อย่างในดวงคุณชอบคนที่เนี้ยบ แต่งตัวดี ค่อนข้างเฟอร์เฟ็ค สมบูรณ์แบบทุกด้านค่ะ ดวงในเรื่องการแต่งงาน ก็ขึ้นอยู่กับคุณด้วยค่ะ ถ้ายึดติดกับ คู่ครองที่สมบูรณ์แบบ คงหายากค่ะที่จะเจอคนที่ว่า เลือกแต่งงานค่ะ<o:p></o:p>
    ดวงในเรื่องหน้าที่การงาน ดวงนี้มีอุปสรรคหลายด้านค่ะ เหมาะสมสำหรับงานที่ เป็น อาชีพส่วนตัว เป็นนายของตัวเองค่ะ เพราะดวงนี้ จะไม่อดทนกับการทำงานที่มีปัญหา และ เพื่อนร่วมงานที่ค่อนมีปัญหาค่ะ แต่อีกนัยหนึ่งค่ะ สามารถทำงานกับคนต่างประเทศ ชาวต่างชาติ การค้าขายแดนไกล การค้าขายจากการติดต่อทุกชนิด ไม่ว่าจะเป็นจาก การสั่งของทางโทรศัพท์ ออนไลน์ หรืออินเตอร์เนท ได้หมดค่ะ ดวงนี้ต้องระวังอารมณ์ค่ะ บางครั้ง อารมณ์ก็เป็นต้นเหตุ ที่ทำให้งานประสบความวุ่นวาย ยุ่งยาก หรืองานไม่เดินค่ะ งานด้านสวยงาม หรือ อาหารก็เด่นนะคะ<o:p></o:p>
    สนใจดูดวงกับหมอนกได้ 084-6092018 สามารถถามได้ทุกเรื่องค่ะ ไม่จำกัดคำถามค่ะ สนใจโทรมานะคะ ยินดีต้อนรับค่ะ<o:p></o:p>
    หมอนก

13. หมอนก

สวัสดีค่ะ คุณthumkee;

สวัสดีค่ะ คุณthumkee;
    ยินดีต้อนรับคุณค่ะ
    ดวงในการสอบของคุณคือ ปี 57 -58 ค่ะ จะดีมากสำหรับการทำงาน การสอบแข่งขันใดๆ ก็ตามค่ะ แต่ในปี55 ดวงค่อนข้างคิดมากค่ะ และมีอุปสรรคมากค่ะ แต่ปี 56 ก็ยังดีอยู่ค่ะ แต่อย่างว่าค่ะ ลองพยายามตั้งแต่ปีนี้ไปนะคะ ไม่ต้องรอระยะเวลาอย่างที่บอกค่ะ ขอให้ขยันอ่านหนังสือให้มากๆ หรือ เตรียมพร้อมให้ดี อาจได้เร็วกว่าที่คิดไว้ค่ะ ถ้าเตรียมพร้อมไม่ทัน อย่าให้เตรียมช้าไปกว่า ปี 57 นะคะ เพราะปีนั้นดีมากๆค่ะ โอกาสจะได้ง่ายค่ะ ทั้งหมดอยู่กับการเตรียมตัวของคุณด้วยค่ะ ว่า เตรียมพร้อมมากแค่ไหนค่ะ ขอให้โชคดีค่ะ ส่วนดวงในการทำงานพวกผู้พิพากษาก็เด่นค่ะ รวมไปถึง พวกทนาย ข้าราชการ ตำรวจ ทหาร พวกสายช่าง ด้วยค่ะ เป็นดาวอังคารค่ะ ขึ้นอยู่ว่า จะชอบไปทางใดค่ะ
    ส่วนดวงในเรื่องความรัก นั้น คู่ครองเป็นคนแดนไกลค่ะ ต่างถิ่น ต่างจังหวัด หรือ เป็นคนที่ชอบความสุข ในสิ่งที่ตัวเองทำอยู่ค่ะ เป็นคนที่มีสถานภาพในสังคมค่อนข้างดีค่ะ มีความสามารถดีค่ะ ดวงนี้เด่นในเรื่องต่างประเทศด้วยค่ะ ดวงความรักมีเข้ามาเรื่อยๆค่ะ แต่แต่งงานหรือ มีคู่จริงช้าหน่อยค่ะ
    สนใจดูดวงกับหมอนก โทร 084-6092018 สามารถถามทุกเรื่อง ไม่จำกัดนะคะ สนใจโทรมานะคะ ยินดีต้อนรับคุณค่ะ<?xml:namespace prefix = o ns = "urn:schemas-microsoft-com:eek:ffice:eek:ffice" /><o:p></o:p>

14. เกรฟ

เกรฟ สมาชิกใหม่

15 สิงหาคม 2012
    เพศหญิง เกิด พุธที่ 27 กันยายน 2521 เวลา 16.25 น. ค่ะ
    ขอเรียนถามอาจารย์ค่ะ
    1. สิ่งศักดิ์สิทธิ์หรือครูบาอาจารย์ที่คุ้มครองอยู่ค่ะ
    2. วิบากกรรมหรือเจ้ากรรมนายเวรค่ะ

ขอบพระคุณอาจารย์เป็นอย่างสูงค่ะ

15. teralo

teralo สมาชิก

ชายครับ
    เกิด 14 มิ.ย.2529 เวลาประมาณ 22.00 น. จ.กรุงเทพฯ
    1.เรื่องการงานต่อไปจะเป็นไงบ้างครับ
    2.ความรักจะเป็นไงบ้างครับ คนที่คุยกันตอนนี้ใช้เนื้อคู่มั้ยครับ

ขอบคุณมากครับ

16. รัชนีพร

รัชนีพร เป็นที่รู้จักกันดี

13 สิงหาคม 2012
    ญ. เกิด 17 ก.ค. 09 1. ทำธุรกิจหอพักกับเพื่อนดีหรือไม่
    2. ทำไมทำอาชีพนายหน้าทำไมไม่ประสบผลสำเร็จ รบกวนหมอนกชี้แนะด้วยค่ะ

17. หมอนก

สวัสดีค่ะ คุณ Raouaou;

<TABLE style="BORDER-BOTTOM: #efefef 1pt solid; BORDER-LEFT: #efefef 1pt solid; WIDTH: 100%; BACKGROUND: white; BORDER-TOP: #efefef 1pt solid; BORDER-RIGHT: #efefef 1pt solid; mso-cellspacing: 0cm; mso-border-alt: solid #EFEFEF .75pt; mso-yfti-tbllook: 1184; mso-padding-alt: 4.5pt 4.5pt 4.5pt 4.5pt" class=MsoNormalTable border=1 cellSpacing=0 cellPadding=0 width="100%"><TBODY><TR style="mso-yfti-irow: 0; mso-yfti-firstrow: yes"><TD style="BORDER-BOTTOM: #efefef; BORDER-LEFT: #efefef; PADDING-BOTTOM: 4.5pt; PADDING-LEFT: 4.5pt; PADDING-RIGHT: 4.5pt; BACKGROUND: #efebef; BORDER-TOP: #efefef; BORDER-RIGHT: white 1pt solid; PADDING-TOP: 4.5pt; mso-border-right-alt: solid white .75pt" vAlign=top>สวัสดีค่ะ คุณ Raouaou;
    เรื่องในการถามในความสำเร็จ นั้น ไม่ได้เจาะจงถามเรื่องใดดังนั้นหมอนกจะ ตอบตามในภาพลักษณ์ในรวมของดวงนะคะ ดวงในความสำเร็จนั้น เป็นคนที่จิตใจดี มีความกล้าหาญ ไม่กลัวอะไร มีดวงผู้ใหญ่อุปถัมภ์ ดังนั้นสิ่งที่ต้องระวังคือ ความเครียด ความใจใหญ่ ความดื้อรั้น จะเป็นอุปสรรคในการที่จะประสบความสำเร็จมากๆค่ะ รวมถึงในเรื่องความในร้อน ความแข็งกร้าว และบางครั้งก็มีเกิดจากความใจใหญ่ การช่วยเหลือผู้อื่นด้วยความสงสาร แต่ ทำให้ตัวเองเดือดร้อนภายหลัง ทำให้ชีวิต ลำบากเป็นระยะค่ะ ในดวงให้ระวังการใช้คำพูดหรืออารมณ์ที่จะสร้างศัตรูได้ง่าย หรืออาจมีคนไม่ชอบคุณเพราะสิ่งนี้ คืออารมณ์ภายในนอกค่ะ อุปสรรคในการสำเร็จคือ ความท้อถอยต่ออุปสรรค หรือ ถ้าจิตใจมีเรื่องทุกข์ ทำให้ทำงานหรือ ทำกิจการใดๆ ไม่ได้ค่ะ ไม่ว่าจะเป็นเรื่องปัญหาเล็กๆ น้อยๆ ปัญหาที่สร้างความทุกข์ให้แก่คุณ คือ ปัญหาในเรื่องความรักค่ะ ffice:eek:ffice" /><O:p></O:p>
    สนใจดูดวงกับหมอนกโทร 084-6092018 สามารถถามดวงได้ทุกเรื่องค่ะ สนใจโทรมานะคะ ยินดีต้อนรับค่ะ<O:p></O:p>

</TD></TR><TR style="mso-yfti-irow: 1; mso-yfti-lastrow: yes"><TD style="BORDER-BOTTOM: #efefef; BORDER-LEFT: #efefef; PADDING-BOTTOM: 4.5pt; BACKGROUND-COLOR: transparent; PADDING-LEFT: 4.5pt; PADDING-RIGHT: 4.5pt; BORDER-TOP: #efefef; BORDER-RIGHT: #efefef; PADDING-TOP: 4.5pt"></TD></TR></TBODY></TABLE>​

แก้ไขครั้งล่าสุด: 26 สิงหาคม 2012
  18. หมอนก

สวัสดีค่ะ คุณdoctorslam

สวัสดีค่ะ คุณdoctorslam<?xml:namespace prefix = o ns = "urn:schemas-microsoft-com:eek:ffice:eek:ffice" /><o:p></o:p>
    ในดวงของคุณเป็นคนที่มีโอกาสค่อนข้างสูง ในเรื่องโอกาสการงานหรือ เรื่องอื่นๆค่ะ ดังนั้น ดวงที่จะทำการงานหรือประสบความสำเร็จเป็นไปได้มากๆ ค่ะ ดวงนี้ชอบการงานและ มีความสุขในเรื่องการงานค่ะ มีความสุขที่เห็นการงานประสบความสำเร็จ หรือ ก้าวหน้าค่ะ และ เป็นคนที่ชอบพบปะ ผู้คนหรือ ชอบการเจรจา ดังนั้นตอนนี้ ที่เป็นอยู่ ก็ดีแล้วค่ะ แต่ดวงนี้มีข้อบกพร่องในเรื่องอารมณ์ค่ะ เป็นคนที่มีความทุกข์หรือความกลุ้มใจไม่ได้ค่ะ โดยเฉพาะในเรื่องความรักค่ะ เพราะถ้ามีปัญหาเรื่องใด หรือเรื่องนี้เข้ามา ทำให้ทุกอย่างสะดุด การงานไม่เดิน เกิดความทุกข์ในใจ ดวงนี้ถ้าอยากมีความสุขในเรื่องการงาน ต้องทำให้ ใจมีความสุขด้วยค่ะ <o:p></o:p>
    สรุปในดวง ดวงนี้มีความสุขในการงานเป็นส่วนใหญ่นะคะ เป็นดวงค่อนข้างดีค่ะ ให้ระวังในสิ่งที่บอกค่ะ <o:p></o:p>
    สนใตดูดวงกับหมอนก โทร 084-6092018 สามรถถามได้ทุกเรื่องค่ะ ไม่จำกัดค่ะ สนใจโทรมานะคะ ยินดีต้อนรับค่ะ<o:p></o:p>

19. หมอนก

สวัสดีค่ะ คุณมองจันทร์

สวัสดีค่ะ คุณมองจันทร์
    ดวงนี้จะได้คู่เป็นคนต่างถิ่น ต่างแดนค่ะ ไม่ได้จำกัดว่าจะเป็นคนต่างชาติค่ะ แต่ก็ถูกโฉลกกับคนต่างชาติอยู่ค่ะ ไม่ว่าจะเป็นมิตร ต่างชาติ เพือ่นต่างชาติ หรือการติดต่อกับคนต่างชาติ การทำงานกับคนต่างชาติได้หมดค่ะ
    ดวงความรักเสียค่ะ ดวงนี้อาจมีความรักที่ไม่สมหวังหลายครั้งค่ะ วิธีที่ดีในการเลือกความรัก ควรเลือกคนที่อายุมากกว่านะคะ เป็นผู้ใหญ่กว่าค่ะ ดวงนี้ให้ระวังรักสามเส้า หรือ ความรักที่มาพร้อมกันหลายคน จนเลือกไม่ถูกว่า จะคบหรือเลือกใครค่ะ ทำให้ชีวิตความรัก ค่อนข้างวุ่นวาย เพราะความมีเสน่ห์ของตัวเองค่ะ ดวงนี้เป็นคนมีเสน่ห์ คนรัก คนชอบค่ะ และเป็นดวงผู้ใหญ่เมตตาด้วยค่ะ จิตใจดี มีใจฝักใฝ่ทางกุศลค่ะ
    สนใจดูดวงกับหมอนก โทร 084-6092018 ยินดีต้อนรับ สามารถถามได้ทุกเรื่องค่ะ สนใจโทรมานะคะ
    หมอนกffice:eek:ffice" /><O:p></O:p>
    <O:p></O:p>

แก้ไขครั้งล่าสุด: 29 สิงหาคม 2012
  20. หมอนก

สวัสดีค่ะคุณ พิมสิริ

สวัสดีค่ะคุณ พิมสิริ
    ขอบคุณนะคะ สำหรับความรุ้สึกดีๆ และการแสดงความคิดเห็นค่ะ และไว้วางใจค่ะ มีโอกาสหน้ายินดีต้อนรับคุณเสมอนะคะ ขอให้โชคดีนะค่ะ
    หมอนก

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้