หมอนก ขออภัยค่ะ งด ยุติดูดวงฟรี 2 ข้อ และงดไม่ตอบทางpm นะคะ ขออภัยด้วยค่ะ 3 ก.ย 2559เป็นต้นไป

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย หมอนก, 8 กุมภาพันธ์ 2011.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. garday

garday สมาชิกใหม่

อายุ 18 ปี
    เกิดวันศุกร์ 1 ตุลาคม 2536 เกิดเวลา 00.56
    เกิด กรุงเทพ
    อยากทราบ
    1. เรื่องความรัก อ่ะครับ
    2. เรื่องการงาน ในอนาคต ผมจะทำงานประมาณไหนอ่ะครับแล้วดีหรือป่าว

2. หมอนก

หมอนก เป็นที่รู้จักกันดี

8 กุมภาพันธ์ 2011
    สวัสดีค่ะ คุณดุษญากร;

สวัสดีค่ะ คุณดุษญากร;

ดวงการเงินดีค่ะ เป็นคนที่หาเงินเก่ง มีความสามารถในการหาเงิน มีความคิดในการตั้งตัว สร้างฐานะเป็นอย่างดีค่ะ ดวงนี้การเงินดีค่ะ สามาถตั้งตัวได้ค่ะ เพราะตัวคุณอยู่กับการเงิน ก็จะขยัน หมั่นเพียรในการทำงาน หาเงินค่ะดวงนี้ให้ระวังในเรื่อง การพูด การเจรจา กับ ผู้อื่นค่ะ ส่วนในเรื่องของเพื่อนฝูง ดวงนี้มีเพื่อนน้อยค่ะ ไม่ค่อยคบคนมากเท่าไหร่ ค่อนข้างจะเลือกในการคบเพื่อนมากๆค่ะ คุณจะมีเพื่อนน้อยค่ะ แต่เป็นมิตรแท้ค่ะ ให้ระวังคนที่มาในรูปแบบเพื่อนกิน เพื่อหวังหลอกพึงพา ขอความช่วยเหลือคุณค่ะffice:eek:ffice" /><O:p></O:p>
    สนใจดูดวงโทร 084-6092018 สามารถถามได้ทุกเรื่อง ไม่จำกัดคำถามนะค่ะสนใจโทรมานะคะ<O:p></O:p>
    หมอนก<O:p></O:p>

แก้ไขครั้งล่าสุด: 9 สิงหาคม 2012
  3. หมอนก

สวัสดีค่ะ Megasosono

สวัสดีค่ะ Megasosono
    จะได้เดินทางแน่ๆค่ะ ดวงเด่นในเรื่องด้านต่างประเทศค่ะ มีดวงเดินทางบ่อยด้วยค่ะ ปกติก็มีการเดินทางบ่อย อยู่ไม่เป็นที่ ชอบสัญจร เดินทางบ่อยๆ เกณฑ์เดินทางเกินจาก ความที่ต้องการเปลี่ยนแปลงที่อยู่ หรือเปลี่ยน ชีวิตใหม่ค่ะ ต้องเจอความทุกข์ ปัญหาก่อนค่ะจึงต้องการเดินทางเพื่อเริ่มต้นชีวิตใหม่ค่ะ
    ดวงในเรื่องการเงิน เป็นคนจ่ายเงินเก่ง ชอบช่วยเหลือผู้อื่น หรือ คนในครอบครัวที่ลำบากกว่าเราค่ะ ดังงนั้นจะมีปัญหามากในเรื่อง การช่วยเหลือ การยืมเงืน การจุนเจือให้กับผู้อื่นเสมอ ทำให้คุณเกิดสภาวะลำบากหรือเสี่ยงต่อปัญหาได้มากๆค่ะ ดวงนี้ไม่ควรให้ใครยืมเงิน หรือทำงานอะไรเกี่ยวกับการเงืน เพราะเป็นดวงเสียงเงินง่าย สามารถเจอคนที่เขาต้องการเงินจากคุณ มาหลอกเอาเงินคุณได้ค่ะ ดวงนี้หาเงินเก่งค่ะ มีความพยายามในการสร้างฐานะดีมากกค่ะ
    สนใจดูดวงเป็นการส่วนตัว โทร 084-6092018 ถามได้ทุกเรื่องค่ะ ยินดีต้อนรับนะคะ <?xml:namespace prefix = o ns = "urn:schemas-microsoft-com:eek:ffice:eek:ffice" /><o:p></o:p>
    หมอนก<o:p></o:p>

4. mintvip

mintvip สมาชิกใหม่

23 ธันวาคม 2010
    ญ 15 มีนา 36 กทม.
    อยากทราบเรื่องความรัก และ การเรียนค่ะ

ขอบคุณล่วงหน้านะคะ :)

5. มณชัย

มณชัย สมาชิก

29 พฤษภาคม 2012
    สวัสดีครับผมมณชัยครับ #734 ยังไม่ได้ตอบ รบกวนด้วยครับหมอนก
    ขอบพระคุณครับ

6. หมอนก

สวัสดีค่ะน้ำโลมดิน;

สวัสดีค่ะน้ำโลมดิน;<?xml:namespace prefix = o ns = "urn:schemas-microsoft-com:eek:ffice:eek:ffice" /><o:p></o:p>
    ดวงการงานดี เป็นคนที่ทำงานเก่ง มีความสามารถในการทำงาน จิตใจกล้าหาญ เป็นผู้นำ มีแนวโน้มจะประสบความสำเร็จในเรื่องการงาน ด้วยความสามารถของตัวเอง ดวงคุณเป็นคนมีเสน่ห์ เป็นที่นิยมต่อผู้พบเห็น สามารถทำให้คนรักคนชอบได้ค่ะ ดวงนี้การงานหรือธุรกิจเหมาะสำหรับการค้า การเจรจา การพบปะผู้คน การทำธุรกิจส่วนตัว จะเรื่องอะไรนั้น ก็มีดวงเด่นไปหลายทางเช่น ดวงด้านการพูด การเขียน การขาย การทำเกี่ยวกับต่างประเทศ
    ดวงนี้ถ้าจะให้ระวังก็ควร ระวังในเรื่อง ความกล้าหาญ การตัดสินใจที่รวดเร็ว จนขาดการไตร่ตรองเสียก่อน ซึ่งบางครั้งทำให้งานธุรกิจหรือ การเงิน เกิดความเสียหายตามมาค่ะ
    สนใจดูดวงกับหมอนก โทร 084-6092018 ยินดีต้อนรับค่ะ สามารถสอบถามรายละเอียดของดวง ได้ทุกเรื่องคะ

7. k07885

k07885 สมาชิกใหม่

สวัสดีครับ หมอนก
    รบกวนช่วยดูให้ด้วย ขอบคุณครับ
    เกิดวันที่ 11 กันยายน 2507 เวลาเกิด 14.10 น.
    1.การงาน
    2.การเงิน

8. หมอนก

สวัสดีค่ะ คุณnnpew

สวัสดีค่ะ คุณnnpew<?xml:namespace prefix = o ns = "urn:schemas-microsoft-com:eek:ffice:eek:ffice" /><o:p></o:p>
    ดวงนี้สอบราชการก็ดีค่ะ เป็นดวงที่เด่นในเรื่องราชาการค่ะ ผู้อื่นทำให้อาจมีความลำบากใจในการทำงานร่วมกันหมู่มากค่ะ ดวงในราชการก็เด่นปานกลางคะ ขึ้นตามจังหวะเวลา หรืออาจได้รับการสนับสนุนจากผู้ใหญู่ที่คอยอุปถัมภ์อยุ่ค่ะ ถ้าททำราชการให้อดทนกับนิสัยของคุณเองที่ไม่ชอบความวุ่นวาย และคนจู้จี้จุกจิกค่ะ<o:p></o:p>
    ดวงในเรื่องความรัก เป็นดวงที่มีกรรมในเรื่องคู่คือ ถ้ามีความรักจะ รักมากจนทำให้เกิดทุกข์ใจ ดวงนี้มีดวงได้คู่ที่มีบุคลิคเป็นผู้ใหญ่ หน้าตาดูเป็นผู้ใหญ่กว่าคุณ อาจจะมีอายุมากกว่า หรือถ้าอายุน้อยก็ได้(แต่ต้องหน้าเป็นผู้ใหญ่กว่าอายุค่ะ )แต่เปอร์เซ็นต์มีสิทธิ์ได้คนที่อายุ มากกว่าจะสูงงกว่าค่ะ
    สนใจดูดวงกับหมอนก โทรมา 084-6092018 สามารถถามได้ทุกเรื่อง ไม่จำกัดค่ะ สนใจโทรมานะคะ

9. Happy_Me

Happy_Me เป็นที่รู้จักกันดี

15 พฤษภาคม 2011
    เกิดวันอาทิตย์ที่ 19 พฤษภาคม 2528 เวลา 06.47
    มีคำถามรบกวนอาจารย์ ดังนี้ค่ะ

1. ปีหน้าจะได้ทำงานที่การไฟฟ้า (กฟผ) ไหมคะ เพราะว่าจะไปลองสมัครสอบดู แล้วที่นี่เหมาะกับเราไหมคะ
    2. ฐานะเราจะร่ำรวยไหมคะ ช่วงอายุตอนไหนที่จะร่ำรวยได้

ขอบคุณค่ะ<!-- google_ad_section_end -->

10. amnannan

amnannan สมาชิกใหม่

เกิดวันศุกร์ 15 มีนาคม 2528 เวลา 12.15
    รบกวนขอถามหมอนกค่ะ เรื่องคู่

คู่ที่อยู่ด้วยกันทุกวันนี้ ใช่คู่รึป่าวคะ บางครั้งเหมือนจะเข้าใจกัน แต่บางทีก็เหมือนไม่เข้าใจกันค่ะ หรือต้องกลับไปคบกับอดีตคนรักเก่า (พ่อของลูก) ซึ่งที่บ้านไม่ชอบ..บางครั้งก็เริ่มสับสน ไม่รู้จะทำยังไงค่ะ

รบกวนด้วยนะคะ

ขอบคุณค่ะ

11. หมอนก

สวัสดีค่ะ คุณ nnpew

สวัสดีค่ะ คุณ nnpew
    ดวงนี้สอบราชการก็ดีค่ะ เป็นดวงที่เด่นในเรื่องราชาการค่ะ ผู้อื่นทำให้อาจมีความลำบากใจในการทำงานร่วมกันหมู่มากค่ะ ดวงในราชการก็เด่นปานกลางคะ ขึ้นตามจังหวะเวลา หรืออาจได้รับการสนับสนุนจากผู้ใหญู่ที่คอยอุปถัมภ์อยุ่ค่ะ ถ้าททำราชการให้อดทนกับนิสัยของคุณเองที่ไม่ชอบความวุ่นวาย และคนจู้จี้จุกจิกค่ะ<?xml:namespace prefix = o ns = "urn:schemas-microsoft-com:eek:ffice:eek:ffice" /><o:p></o:p>
    ดวงในเรื่องความรัก เป็นดวงที่มีกรรมในเรื่องคู่คือ ถ้ามีความรักจะ รักมากจนทำให้เกิดทุกข์ใจ ดวงนี้มีดวงได้คู่ที่มีบุคลิคเป็นผู้ใหญ่ หน้าตาดูเป็นผู้ใหญ่กว่าคุณ อาจจะมีอายุมากกว่า หรือน้อยก็ได้(แต่ต้องหน้าเป็นผู้ใหญ่กว่าอายุค่ะ )แต่เปอร์เซ็นต์มีสิทธิ์ได้คนที่อายุ มากกว่าจะสูงงกว่าค่ะ
    สนใจดูดวงกับหมอนก โทรมา 084-6092018 สามารถถามได้ทุกเรื่อง ไม่จำกัดค่ะ สนใจโทรมานะคะ
    <o:p> </o:p>

12. หมอนก

สวัสดีค่ะ คุณKaisuck

สวัสดีค่ะ คุณKaisuck
    จะรวยไหม ก็ขึ้นอยู่กับคุณค่ะ ดวงนี้ถ้าแก้ในเรื่องการเก็บเงินให้ได้ ก็รวยได้ค่ะ ดวงการเงินมักรั่ว หรือมีเหตุต้องจ่ายเงินเรื่อยๆ และมักบังคับตัวเองไม่ให้จ่ายเงินไม่ค่อยได้ค่ะ ต้องแก้เรื่องการเก็บเงิน การควบคุมในเรื่องการจ่ายเงินให้ดีค่ะ อาจเป็นการฝากประจำ การซื้อพวกพันธบัตร พวกซื้อหุ้นรัฐบาล หรือ ซื้อพวกอสังหาริมทรัพย์ไว้ค่ะ ไม่ว่า จะเป็นบ้าน หรือ ที่ดินค่ะ มากกว่า ส่วนอื่นค่ะ เพราะดวงคุณดวงการเงินออกง่ายค่ะ ตำแหน่งการเงิน มีดาวเสียอยู่หลายตัวค่ะ จึงต้องใช้วิธีนี้ค่ะ แต่ดวงนี้ก็ชอบทำมาหากิน หาเงินนะคะ จึงไม่เป็นเรื่องยากที่จะ สร้าง และหาเงินค่ะ ดวงในด้านอื่นก็ดีค่ะ ก็มีสิทธที่จะรวยค่ะ ขอให้ขยันด้วยนะคะ
    สนใจดูดวงกับหมอนก โทร 084-6092018 ยินดีต้อนรับค่ะ
    หมอนกffice:eek:ffice" /><O:p></O:p>

13. หมอนก

สวัสดีค่ะคุณ pytheu

สวัสดีค่ะคุณ pytheu
    ดวงนี้เป็นคนคิดมากค่ะ ดังนั้นจึงค่อนข้างจริงจัง ดังการงานจึงออกมาดีค่ะ ดวงการงานก็เด่นค่ะ แต่ต้องใช้ความสามารถของตัวเองในการทำงานหรือ สร้างตำแหน่งอาชีพค่ะ ซึ่งบางทีอาจทำให้ต้องอดทน และต่อสู้เพื่อความสำเร็จ ซึ่งอาจจะต้องใช้ระยะเวลาค่ะ สำหรับเรื่องงคู่ จะได้คุ่ที่จิตใจดี ชอบทำบุญ บุคลิกเป็นผู้ใหญ่ มีความคิดความอ่านดีมากๆค่ะ เป็นคนที่ชอบแต่งตัว หรือ ชอบทำให้ตัวเองมีความสุข มองโลกในแง่ดีค่ะ
    สนใจดูดวงกับหมอนกโทร 084-6092018 ถามได้ทุกเรื่องค่ะ ยินดีต้อนรับค่ะ
    หมอนกffice:eek:ffice" /><O:p></O:p>

แก้ไขครั้งล่าสุด: 9 สิงหาคม 2012
  14. หมอนก

สวัสดีค่ะคุณPing067

สวัสดีค่ะคุณPing067<?xml:namespace prefix = o ns = "urn:schemas-microsoft-com:eek:ffice:eek:ffice" /><o:p></o:p>
    ดวงการงานปี 55-56 ดีเยี่ยมค่ะ ดวงปี 55 จะเด่นในเรื่องผู้ใหญ่อุปถัมภ์ค่ะ ได้รับการช่วยเหลือและสนับสนุนทุกๆ เรื่องค่ะ แต่ปี 56 ดวงการงานจะดีกว่าค่ะ การงานจะประสบความสำเร็จมากกว่าค่ะ แต่ก็มีเรื่องอื่นรบกวนใจด้วย เช่นเรื่องการเงินค่ะ ให้ระวังคนโกงเงิน ยืมเงิน ในปี 56-57 ค่ะ ต้องหมั่นทำบุญค่ะ เคราะห์จะได้เบาบางลง อันที่ไม่ดีจะเข้ามาน้อยแล้วส่งผลสิ่งดีๆ เข้ามาแทนค่ะ
    ดวงในช่วงความรักไม่เกิน2 ปีนะคะ คือไม่เกิน ปี 56 ค่ะ แต่ดวงนี้จริงๆ ต้องประคับประคองชีวิตคู่ให้มากนะคะ เพราะ มีดวงเสียในเรื่องความรักค่ะ มีรักมักมีปัญหาค่ะ
    สนใจดูดวงกับหมอนก โทร 084-6092018 ถามได้ทุกเรื่องนะคะ ไม่จำกัดค่ะ ยินดีต้อนรับค่ะ

15. smallsirkorn

smallsirkorn สมาชิก

31 กรกฎาคม 2012
    เกิดวันพุธ 25 ธันวาคม 2511 เวลา 14.00 น. อยากทราบดังนี้ค่ะ
    1. การงานค้าขายครึ่งปีหลังนี้ เป็นไงบ้างค่ะ
    2. จะมีเคราะห์ คดีฟ้องร้อง อะไรมั้ยค่ะ

16. หมอนก

สวัสดีค่ะ คุณriderpang

สวัสดีค่ะ คุณriderpang<?xml:namespace prefix = o ns = "urn:schemas-microsoft-com:eek:ffice:eek:ffice" /><o:p></o:p>
    ดวงนี้จะประสบความสำเร็จหรือเปล่า ขึ้นอยู่กับตัวคุณด้วยค่ะ ดวงคุณเป็นคนตรงไปตรงมา รักความยุติธรรม ดังนั้นจึง ต้องระวังอารมณ์ ความรู้สึก คำพูดให้มากค่ะ ถ้าปรับอารมณ์ ความรู้สึก หรือ ไม่คิดมากเรื่องของคนอื่น หรือเพือ่นร่วมงานจะดีมากค่ะ ดวงในเรือ่งการงานค่อนข้างเด่นค่ะ ทำงานดี ประสบความสำเร็จค่ะ ก้าวหน้าดีค่ะ ดังนั้นอาจมีคนไม่ชอบ เขม่นได้เหมือนกันค่ะ <o:p></o:p>
    ลักษณะเนื้อคู่ค่ะ เป็นคนที่หน้าตาดี มีเสน่ห์ต่อผู้พบเห็น อัธยาศัยดีค่ะ แต่ค่อนข้างวิตกกังวลง่าย คิดมาก อารมณ์อ่อนไหวมากๆค่ะ ละเอียดอ่อน จิตใจดี เจ้าน้ำตาหน่อยค่ะ แต่คุณอาจกลุ้มใจเรื่องความมีเสน่ห์ของคนรักนะคะ<o:p></o:p>
    สนใจดูดวงกับหมอนกได้ 084-6092018 ยินดีดูดวงให้ทุกเรื่อง ไม่จำกัดคำถามค่ะ สนใจโทรมานะคะ ยินดีต้อนรับค่ะ<o:p></o:p>

17. หมอนก

สวัสดีค่ะคุณ maymaymay

สวัสดีค่ะคุณ maymaymay
    ในดวงนี้ในเรื่องความรัก ก็ค่อนข้างมีปัญหาค่ะ ดวงนี้มีความรักยากค่ะ ถึงมีก็มักมีความทุกข์ค่ะ ต้องผ่านรักหลายครั้งค่ะ อย่างที่คำถาม ถามค่ะ ว่าทำไม ถึงไม่สามารถได้เริ่มรักกับใครได้สักที ก็เพราะ ดวงความรักมีปัญหา พอจะได้รักหรือเริ่มไปอีกระดับหนึ่งก็ต้องมีเหตุต้องทะเลาะหรือเลิกรากันไปค่ะ เพราะฉะนั้น ดวงแบบนี้ต้องเลือกความรักดีๆ นานๆ ดูอย่างละเอียดหน่อยค่ะ เลือกคนที่นิสัยที่จะเข้ากับคุณได้ดีค่ะ หาคู่ที่มีจิตใจดี เป็นผู้ใหญ่ สามารถดูแล คุณได้ เอาใจใส่คุณจะดีมากค่ะ ไทยหรือต่างชาติ,ต่างถิ่นก็ได้ค่ะ จะทำให้ความรักของคุณประสบความสำเร็จดีขึ้นมากค่ะ
    ส่วนดวงในเรื่องความรัก เพราะวิบากกรรมเก่าในเรื่องนี้ค่ะ มีกรรมเรื่องนี้ค่ะ เคยทำให้คนช้ำใจในเรื่องความรักมามากค่ะ ทำให้สมหวังในความรักยากค่ะ ต้องอโหสิกรรมและ ขออภัยต่อเจ้ากรรมนายเวร และทำบุญ ปฏิบัติธรรมบ่อยๆค่ะ และแผ่ส่วนกุศลให้เจ้ากรรมนายเวร หรือผู้ที่มีกรรมกับคุณในเรื่องความรักค่ะ<?xml:namespace prefix = o ns = "urn:schemas-microsoft-com:eek:ffice:eek:ffice" /><o:p></o:p>
    สนใจดูดวงกับหมอนก โทร 084-6092018 สามารถถามได้ทุกเรื่องทุกคำถามค่ะ ยินดีต้อนรับค่ะ

18. หมอนก

สวัสดีค่ะ คุณD_pat

สวัสดีค่ะ คุณD_pat<?xml:namespace prefix = o ns = "urn:schemas-microsoft-com:eek:ffice:eek:ffice" /><o:p></o:p>
    สงสัยคงหายเครียดแล้วค่ะ เพราะคงมีคำตอบให้คุณแล้วละคะ ดวงในปี 55 นี้ดีมากนะคะ, มีสิทธิได้งานใหม่ ,ได้เปลี่ยนงาน ได้เดินทาง, ได้โยกย้ายงาน ตำแหน่งงานจะดีและสูงขึ้นด้วยค่ะ ดวงช่วงที่มีการเปลี่ยนแปลง คือตั้งแต่เดือน พฤษภาคมนี้เป็นต้นไป และจะมีการเปลี่ยนแปลงมากๆ ในเดือนสิงหาคมค่ะ ยังไงก็อย่าได้ท้อหรือ หมดความหวังนะคะ ดวงในปีนี้ ลองสมัครงานไว้นะคะ ถ้ามีโอกาสหลายๆอย่าง ลองเปลี่ยนหรือ ลองทำดูค่ะ ตามเวลาที่หมอนกบอกค่ะ
    ดวงในปีนี้มีความผกผันหลายด้านนะคะ ทั้งด้านดี ด้านเสีย ต้องอยู่ด้วยความรอบคอบและอดทนมากๆนะค่ะ ด้านเสียก็ต้องระวังในเรื่องการค้ำประกัน, การโดนหลอก, โดนโกงเงิน, ห้ามสิ่งเหล่านี้นะคะ ไม่งั้นจะเดือดร้อนค่ะ แต่ดวงเรื่องการงานดีมากค่ะ ในด้านกิจกรรมต่างด้วยค่ะ ขอให้ประสบความสำเร็จนะคะ ดว งปี54-55 ยังไงก็ต้องพยายามหาทาง ช่วยเหลือในเรื่องรักษาพยาบาล พยายามใช้โครงการช่วยเหลือจากราชาการ หรือพวกบัตรทองอะไรก็ดีนะคะ ถ้าใช้เงินส่วนตัวต้องใช้เงินมากๆ เลยค่ะ เพราะเห็นว่าจะได้เสียเงินเยอะค่ะ ยังไงพยายามเข้าร่วมโครงการรักษาพยาบาลของรัฐบาลด้วยนะคะ
    สนใจดูดวงโทร 084-6092018 ยินดีต้อนรับค่ะ สามารถดูและถามรายละเอียดได้ทุกเรื่องค่ะ สนใจโทรมานะคะ

19. อภิญญา_69006

อภิญญา_69006 สมาชิก

สวัสดีคะ คุณหมอนก
    อยากจะรบกวนสอบถามคะ
    1. ภายใน 4 ปีนี้จะได้กลับเมืองไทยไหมคะ
    2. ถ้ามีกิจการเป็นของตัวเองจะรุ่งไหมคะ
    เพศหญิง 15/01/2513 ตอนเช้า กรุงเทพคะ
    ขอบพระคุณมากคะ

20. หมอนก

สวัสดีค่ะ คุณNONGLLL

สวัสดีค่ะ คุณNONGLLL<?xml:namespace prefix = o ns = "urn:schemas-microsoft-com:eek:ffice:eek:ffice" /><o:p></o:p>
    ดวงการงานดวงนี้ดีค่ะ เป็นคนทำงานเก่งค่ะ เด่นในเรื่องการติดต่อกับสังคมค่ะ การเจรจา มีดวงเกี่ยวกับต่างประเทศด้วยนะคะ ควรต้องฝึกภาษาต่างประเทศหรือ ภาษาอังกฤษไว้ค่ะ เพราะจะได้ใช้แน่นอนค่ะ ดวงการงานการเงินอยู่ที่แดนไกล การติดต่อ การเจรจาค่ะ ให้ระวังในเรื่องอารมณ์ร้อนนะคะ เพราะมีอิทธิพลของดาวอังคารทำให้เป็นคนใจร้อน โทสะแรง
    ดวงนี้ให้ทำบุญ อยู่ตลอดเวลานะคะ อย่าหยุดค่ะ ให้ระวังเจ้ากรรมนายเวร และวิบากกรรมที่จะมาในรูปแบบอุบัติเหตุ หรือโรคภัยไข้เจ็บค่ะ ต้องทำบุญเรื่อยๆ นะค่ะ และอย่าประมาทด้วยค่ะ
    สำหรับดวงเรื่องความรักค่ะ ดวงนี้ หากมีคู่มักมีปัญหาในเรื่องความรัก เช่น ทะเลาะกับคู่ หรือ ทัศนคติไม่ตรงกัน, คู่ครองขี้หึงก็ได้ค่ะ เวลามีคู่มักทะเลาะกันค่ะ ต้องพยายามอดทนหรือ ปรับตัวในเรื่องความรักให้มีความอดทนให้มากนะคะ หรือเลือกคนที่มีนิสัยที่สามารถไปกันได้ และ อ่อนหากันได้ค่ะ หรือถ้าได้คนที่เอาใจหรือ ใจดี ดูแลคุณได้ มีความคิดเป็นผู้ใหญ่ ก็ดีมากค่ะ เพราะจะเป็นหนทางที่ทำให้ชีวิตคู่ของคุณมีความสุขมากที่สุดค่ะ ข้อเสียของดวงคุณคือ เวลามีคนรักมักขี้หึงค่ะ
    สนใจดูดวงกับหมอนกได้ โทร 084-6092018 ถามได้ทุกเรื่อง ไม่จำกัดคำถามค่ะ สนใจโทรมานะคะ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้