หมอนก ขออภัยค่ะ งด ยุติดูดวงฟรี 2 ข้อ และงดไม่ตอบทางpm นะคะ ขออภัยด้วยค่ะ 3 ก.ย 2559เป็นต้นไป

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย หมอนก, 8 กุมภาพันธ์ 2011.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. nongbo

nongbo สมาชิกใหม่

14 กรกฎาคม 2012
    สวัสดีค่ะ หมอนก
    รบกวนด้วยนะคะ ตอนนี้ไม่สบายใจอย่างมากค่ะ
    เพศหญิง เกิด วันที่ 21 มกราคม 2525 พุธกลางคืน เวลา ตี 2.20 นาที เกิดที่ หนองคายค่ะ

1.เรื่องงานที่ทำในขณะนี้ ดิฉันจะเปลี่ยนงานแล้วจะดีขึ้นไหมคะ
    2.เรื่องหนี้สินค่ะไม่ทราบว่าเมื่อไหร่จะหมดคะ และจากอะไร

ขออนุโมทนาบุญเป็นอย่างสูงค่ะ

2. หมอนก

หมอนก เป็นที่รู้จักกันดี

8 กุมภาพันธ์ 2011
    สวัสดีค่ะ คุณthai_c

ffice:eek:ffice" /><O:p>สวัสดีค่ะ คุณdegba4567</O:p> ขออภัยที่พิมพ์หัว ตรงชื่อผิดนะคะ อันนี้ดวงของคุณ degba4567 นะคะ ไม่ไช่ ของคุณ thai_c ค่ะ

ค่ะ ดวงคุณเป็นดวงที่เป็นคนตรงๆ จริงใจ ตรงไปตรงมาก ไม่ชอบความเสแสร้ง แกล้งทำค่ะ ดังนั้นคุณจึงคาดหวังความจริงใจจากคนอื่น ซื่งคุณอยากได้รับตอบกลับเหมือนกับที่คุณให้ไปค่ะ หมอนกเข้าใจความรู้สึกคุณดีค่ะ แต่อยากบอกอีกอย่างหนึ่งนะค่ะ คนเรามีด้านลบ ก็ต้องมีด้านบวกค่ะ การที่ทุกคนดีหรือไม่ดีกับเราก็มีประเด็นหลายอย่างค่ะ ยกตัวอย่างเช่น ดวงคุณกับเขาสมพงษ์กันหรือเปล่า เป็นมิตรหรือศัตรู ถ้าดวงเป็นศัตรู จะคาดหวังความรักหรือ ความดีจากศัตรูคงยากค่ะ ก็แนะนำให้หลีกเลี่ยงการปะทะ หรืออโหสิกรรม เพื่อให้คุณสบายใจ ไม่เครียดและยึดติดค่ะ ข้อสอง ในดวงคุณเองก็เป็นคนที่ค่อนข้างเครียด คือหมายถึงการคาดหวังที่มากเกินไปจากพฤติกรรมของคนค่ะ ถ้าเป็นคนอื่นที่โดนก็อาจไม่เครียดมากเท่ากับคุณ ซื่งวิธีแก้ คือ คุณก็ต้องปล่อยวางความเครียด จริงจังกับชีวิตไปบ้าง ได้ก็ได้ ไม่ได้ก็ไม่เป็นไร ไม่ต้องไปเครียดกับทุกคนที่อยู่รอบตัวคุณ หรือใครจะมีท่าทียังไงกับคุณ ขอให้คุณดีต่อผู้อื่น เอาใจใส่พวกเขา ทำอะไรอย่าหวังสิ่งตอบแทน บุญนั้นมันจะส่งผลมาเองค่ะ <O:p></O:p>
    มันอาจจะทำยากหน่อยนะคะ ถ้าในดวงคุณ เป็นคนสุดโต่ง อาจต้องพยายามเปลี่ยนความคิดและบุคลิกทีทำยากหน่อยค่ะ จริงๆ คุณเป็นคนดีค่ะ แต่เครียด จริงจังไปหน่อยเองค่ะ ส่วนเด็กกลุ่มนั้น ก็อย่างที่ตอบไปข้างบนทั้งหมดและค่ะ วิเคราะห์และพิจารณดูนะคะ บางทีอาจเพราะ คุณตรงไปตรงมาและคาดหวังอะไรมากเกินไปค่ะ ปล่อยวาง และสบายๆ ทำตัวให้สดชื่น จะดีเองค่ะ
    ดวงนี้มีเสน่ห์ค่ะ มีคนรักมาก บุคลิกดีด้วยค่ะ ปรับตัวอีกนิดก็ดีค่ะ
    สนใจดูดวงกับหมอนก โทร 084-6092018 ยินดีต้อนรับค่ะ<O:p></O:p>
    หมอนก<O:p></O:p>

แก้ไขครั้งล่าสุด: 17 กรกฎาคม 2012
  3. มณชัย

มณชัย สมาชิก

29 พฤษภาคม 2012
    จิตพระนิพพาน

สวัสดีครับ หมอนก
    ผมตี๋ครับ เกิด 22 กพ.2512 9.23น.วันเสาร์ถามหมอนกครับ
    -มีดวงได้ไปต่างแดนอเมริกา?แบบทำงานครับ
    -การเงินปี2555 -2556ครับ

4. สว่างแดนดิน

สว่างแดนดิน เป็นที่รู้จักกันดี

สวัสดีครับ หมอนก
    เพศชาย เกิด 5 กพ 2519 เวลา 03:45น. (ตีสามสี่สิบห้า) คืนวันพุธ เช้ามาเป็นพฤหัส ที่ราชบุรี
    - เรื่องงานประจำที่ทำอยู่ จะมีการเปลี่ยนแปลงโยกย้าย เลื่อนตำแหน่ง หรือออกจากงาน ในช่วงปีนี้ หรือ อนาคตอันใกล้บ้างหรือเปล่า ครับ ตอนนี้เหมือนมีปัญหาเยอะมาก ถ้ามี จะดีขึ้นหรือแย่ลง หรือว่ามีข้อแนะนำอย่างไรบ้างครับ
    - เรื่องความรัก ช่วงนี้จะมีเข้ามาบ้างหรือเปล่าครับ หรือ ต้องระวังอะไรบ้างหรือเปล่าครับ

5. thai_c

thai_c สมาชิกใหม่

สวัสดีค่ะ อาจารย์หมอนก

ขอบพระคุณค่ะ

ก่อนหน้านี้ หนูนั่งสวดมนต์บ่อยค่ะ แต่ช่วงกลางปีที่แล้ว จนกระทั่งปัจจุบัน
    ยังไม่มีเวลาสวดมนต์ค่ะ

ขอบพระคุณสำหรับคำแนะนำค่ะ จะไปปฏบัติตามค่ะ โดยเฉพาะเรื่องงาน และการเรียน

6. หมอนก

สวัสดีค่ะ คุณ ตาชั่ง

สวัสดีค่ะ คุณ ตาชั่ง
    ดวงคุณก็มีดวงเด่นหลายอย่างค่ะ เป็นดวงที่เด่นในเรื่องการเจรจาค่ะ พูดจาเกี่ยวกับการงานดีค่ะ สามารถคุยกับลูกค้าหรือผู้ที่มาติดต่อได้ค่ะ งานเกี่ยวกับของสวยงาม งานเอกสาร หนังสือก็ได้ค่ะ หรือทำงานเกี่ยวกับงานศิลปะก็ได้ค่ะ เพราะอารมณ์อ่อนไหวค่ะ ละเอียดอ่อนค่ะ ดวงการเงินดีค่ะ หาเงินง่ายค่ะ ระวังใจใหญ่เรื่องการจ่ายเงินค่ะ ก็ค่อนข้างจ่ายเงินเก่ง บางทีก็ไม่ทันได้คิดค่ะ ffice:eek:ffice" /><O:p></O:p>
    ดวงนี้การเรียนก็ถือว่าดีนะคะ เป็นคนที่จัดว่า เรียนดีค่ะ แต่ให้ระวังในเรื่องอารมณ์ละเอียดอ่อนค่ะ ดวงนี้เป็นคนที่ทำอะไรขึ้นอยู่กับอารมณ์และความรู้สึกค่ะ ให้ระวังความเครียดจะทำให้เป็นคนที่วิตก คิดมากค่ะ <O:p></O:p>
    การเรียนสามารถเรียนไปได้ตลอดค่ะ ขึ้นอยู่กับสมาธิค่ะ ส่วนการเรียน ก็ให้เลือกในสิ่งที่ชอบค่ะ ไม่ต้องคิดอะไรมากคะ ถ้าชอบสิ่งไหนมักจะทำได้ดีกว่าค่ะ พรสวรรค์ และสิ่งที่ชอบทำให้การเรียนเราประสบความสำเร็จค่ะ
    สนใจดูดวงกับหมอนกติดต่อ 084-6092018 ยินดีต้อนรับค่ะ <O:p></O:p>

แก้ไขครั้งล่าสุด: 17 กรกฎาคม 2012
  7. nad

nad สมาชิก

30 สิงหาคม 2006
    เพศชายครับ เกิดวันจันทร์ที่ 20 มีนาคม 2515
    เวลา 13.34 น. ที่กรุงเทพมหานครครับผม
    1. อยากทราบ เรื่องหน้าที่การงานจะมีโอกาสได้เปลี่ยนตำแหน่ง
    ไปอยู่ในตำแหน่งที่สูงขึ้นกว่าเดิมไหมครับ
    2. เรื่องความรัก จะมีใครเข้ามาในชีวิตบ้างไหมครับ
    ขอบพระคุณครับ

8. pytheus

pytheus Active Member

หมอนกลืมดูให้ผมหรือเปล่าอะครับ T T

9. unconscious100

unconscious100 สมาชิกใหม่

13 กุมภาพันธ์ 2012
    ขอบคุณหมอนกมากค่ะ
    ใช่ค่ะ ตอนนี้ได้งานแล้ว
    แต่ทำแล้วรู้สึกว่าเบื่อนิดหน่อย
    อยากเปลี่ยนไปใช้งานด้านภาษา
    เพราะเรียนมาทางด้านนี้เหมือนที่หมอนกแนะนำอ่ะค่ะ
    แต่ยังหาไม่ได้ ไม่รู้จะไดเปลี่ยนเมื่อไร

10. duangdon

duangdon สมาชิกใหม่

9 กุมภาพันธ์ 2012
    สวัสดีคะหมอนก
    เกิดวันจันทร์ที่9ก.ค2522ปีมะแม
    อยากทราบเรื่องการเงิน หนี้สินเมื่อไรจะหมดและเมื่อไรจะรวยเสียที
    สอง เรื่องเกี่ยวกับความรักคะ

11. หมอนก

สวัสดีค่ะ คุณ bobonus123;

สวัสดีค่ะ คุณ bobonus123;ffice:eek:ffice" /><O:p></O:p>
    โอกาสไปคืนดีกันค่อนข้างยากนะคะ โดยเฉพาะ ตอนนี้ค่ะ ดวงช่วงสองปีก่อน ความรักของคุณก็ค่อนข้างมีปัญหามากค่ะ มันหนักนะคะ พอมาปีนี้ ก็ยังไม่ดีขึ้นค่ะ โอกาสจะเลิกกันเป็นไปได้มากค่ะ เพราะดวงเข้ากันยากค่ะดูแล้วไม่ไช่คุ่ค่ะ <O:p></O:p>
    การเรียน ปีนี้ก็ดีนะคะ อาจจะหดหายไปบ้างตามปัญหาที่เจอกับตัว ความรัก หรือความวุ่นวายใจทำให้การเรียนไม่รุ่ง ลุ่มๆ ดอนๆ ควรจะระมัดระวังและควบคุมการเรียนให้ดีค่ะ<O:p></O:p>
    ดวงนี้เป็นดวงที่พูดมีเสน่ห์ ควรหัดพูดให้ดี มีวาทศิลป์จะทำให้เกิดประโยชน์แก่ตัวคุณ และฝึกเรื่องภาษาต่างประเทศด้วยนะคะ จะได้ใช้ค่ะ เพราะเป็นดวงที่เกี่ยวข้องกับทางต่างประเทศ<O:p></O:p>
    สนใจดูดวงติดต่อหมอนกได้ 084-6092018 <O:p></O:p>

12. eternity_bb

eternity_bb เป็นที่รู้จักกันดี

10 กุมภาพันธ์ 2012
    สวัสดีค่ะ รบกวนด้วยนะค่ะ
    เพศ ญ ค่ะ เกิดวันจันทร์ ที่ 14 พฤศจิกายน 2531 เวลา 15.00 น. จังหวัดเชียงใหม่
    อยากทราบว่าเมื่อไหร่จะได้เปลี่ยนงานค่ะเพราะบริษัทที่ทำอยู่เกี่ยวกับค้าชีวิตสัตว์ รู้สึกไม่ดีเลยค่ะ อยากเปลี่ยนงานเร็วๆ
    ขอบพระคุณค่ะ

13. หมอนก

สวัสดีค่ะ คุณ ni-ni

สวัสดีค่ะ คุณ ni-ni

ค่ะ ดวงนี้เสียเรื่องคู่ค่ะ มีคู่ยากจริงๆ ค่ะ ถ้าไม่เจอคนมีเจ้าของ ก็ต้องมาจากกันค่ะ หลายเหตุการณ์น่าจะเป็นอย่างนั้น การที่เจอคนมีเจ้าของทำให้เรา ไม่สามารถรักเขาต่อได้ และมีดวงเสียคือ ที่เลิกกันเพราะ ทุกข์ใจเรื่องคู่เช่น คู่ครองเป็นคนที่คุณต้องดูแล หรือมาพึ่งพาคุณ สร้างความเดือดร้อนให้ อันนี้ก็กรณีหนึ่งค่ะ ส่วนที่สอง รักกันดี แต่มีเหตุต้องจาก เรื่องนี้ มันถือว่าเป็นกรรมค่ะ คงทำบุญกันมาในช่วงเวลาสั้นๆ ค่ะffice:eek:ffice" /><O:p></O:p>
    เรื่องทีคู่พลัดพราก ถือว่า เราต้องทำใจด้วยค่ะ ไม่สามารถฝืนชะตากรรมได้ค่ะ<O:p></O:p>
    ส่วนเรื่องที่แนะนำคือ ความรักค่ะ ด้วยดวงเป็นดวงที่มีคู่ยาก ก็ต้องเลือกเฟ้น คนที่จะมากเป็นคู่ของเราหน่อยนะคะ พยายามเลือกคนที่คิดว่าดี รับผิดชอบเราได้ ไม่เช่นนั้น คุณจะเป็นฝ่ายทุกข์ใจค่ะ <O:p></O:p>
    การเงินค่อนข้างมาไว ไปไวค่ะ ต้องรู้จักการควบคุมการจ่ายค่ะ เดินเข้าง่าย ต้องไปควบคุม การจ่ายง่ายดีกว่าค่ะ ดวงนี้ทำงานเก่ง หาเงินเก่ง ตั้งตัวได้อยู่แล้วค่ะ<O:p></O:p>
    อย่าพยายาม มีบัตรเครดิตมากนะคะ เพราะใช้จ่ายเกินตัว อยากได้ก็ซื้อค่ะให้พกเงินไปไม่มากค่ะ ตามสิ่งที่ต้องการอยากได้ค่ะ และให้สะสมเป็นพวก ทรัพย์ที่แปรเป็นเงินได้ค่ะ เช่น ที่ดิน บ้าน หุ้นพันธบัตร สลากออมสิน ก็ได้ค่ะ <O:p></O:p>
    สนใจดูดวงกับหมอนกติดต่อ 084-6092018 ยินดีต้อนรับค่ะ<O:p></O:p>
    <O:p></O:p>

แก้ไขครั้งล่าสุด: 23 กรกฎาคม 2012
  14. หมอนก

สวัสดีค่ะ คุณ armzainw

สวัสดีค่ะ คุณ armzainw
    โอกาสที่จะคืนดีกับคนรักมียากค่ะ เพราะดวงเขากับเรา มันจรจากกันไปแล้วค่ะ แล้ว มีแต่จะเป็นทุกข์ค่ะ จะมีคนใหม่เข้ามาด้วยค่ะ ให้ระวังรักสามเส้านะคะ ตอนนั้นที่เรามีคนใหม่เข้ามาแล้ว คนเก่าคนใดให้ระวังคนที่เพิ่งมีปัญหาค่ะ อาจกลับมากอีกค่ะ ที่นี้จะยุ่งมากๆ คะ เราจะอยากเลิกเขา แต่ก็สงสารค่ะ มันจะยุ่งกันจริงๆ ffice:eek:ffice" /><O:p></O:p>
    แต่สุดท้ายดวงคุณ กับคนรัก ก็ไปกันไม่ได้จริงๆ ค่ะปีนี้คนจะมาชอบมากค่ะ หลายเพศ หลายวัน มีคนอายุมากกว่ามาชอบด้วยค่ะ มาทั้งทางด้านความรักและช่วยเหลือเกื้อกูลค่ะ ดวงนี้ มุ่งเน้นเรื่องการงานดีกว่านะคะ เป็นดวงที่การงานรุ่งค่ะ<O:p></O:p>
    สนใจดูดวงกับหมอนก ติดต่อ 084 -6092018 ยินดีต้อนรับค่ะ<O:p></O:p>

แก้ไขครั้งล่าสุด: 23 กรกฎาคม 2012
  15. หมอนก

สวัสดีค่ะ คุณ bigkuma

สวัสดีค่ะ คุณ bigkuma<?xml:namespace prefix = o ns = "urn:schemas-microsoft-com:eek:ffice:eek:ffice" /><o:p></o:p>
    ดวงเรื่องการงานดีค่ะ เป็นดวงที่มีงานมาก ทำงานและความรับผิดชอบเยอะค่ะ เป็นคนที่มีลักษณะ เข้มงวดในเรื่องการงานค่ะ ดังนั้นจะทำงานมีประสิทธิภาพ แต่เสียเรื่อง อาจจะจริงจังมากเกินไป จนทำให้เพื่อนร่วมงานบางคนอาจ ไม่ชอบได้ค่ะ แต่ดวงเรื่องการงานค่อนข้างดีค่ะ<o:p></o:p>
    ดวงในเรื่อง คู่ครอง เป็นคนที่มีเสน่ห์ ต่อเพศตรงข้าม อาจมีคนมาชอบมากค่ะ ไม่มีปัญหาค่ะ แต่อาจกลุ้มใจในเรื่องนี้ค่ะในเรื่องที่มีคนมาชอบมาก ก็ทำให้แฟนหึงหวงได้ค่ะ ในเรื่องครอบครัวสามี ภรรยาให้ระวังอารมณ์ ของฝ่ายหญิงค่ะ ค่อนข้างโมโหแรงนะคะ และความรักไม่ค่อยเข้าใจกันค่ะ เกิดจากการคาดหวังให้คู่ครองเอาใจค่ะ เมื่อคู่ครองไม่เอาใจก็จะ โกรษและงอนค่ะ ต้องทะนุทนอมความรักทั้งสองฝ่ายให้มากค่ะ<o:p></o:p>
    สนใจดูดวงติดต่อ หมอนกได้ 084-6092018 ยินดีต้อนรับค่ะ<o:p></o:p>
    หมอนก<o:p></o:p>

16. หมอนก

สวัสดีค่ะคุณ Narak_teerak

สวัสดีค่ะคุณ Narak_teerak
    เป็นดวงที่เกื้อกูลกันค่ะ ถ้าเป็นมิตรภาพ ช่วยเหลือกันดี แต่ถ้าเป็นคู่ชีวิต อาจต้องประคับประรองชีวิตคู่ให้มากค่ะ ถามว่าเป็นคู่ไหม ขอตอบว่า ให้คุณประคับประคองชีวิตคู่ ของคุณให้มากขึ้น อย่างเร็วและรีบด่วนก่อนค่ะ เพราะคววามรักของคุณทั้งคู่เปราะบางมากๆ ค่ะ อาจจะ แตกหัก พังทะลายเมื่อไหร่ก็ได้ หาก ไม่มีความเข้าใจกันนะคะ ยังเสี่ยงต่อการเลิกราอยู่ค่ะ เวลาคุยกันก็ต้องระมัดระวังในเรื่องความขัดแย้ง การใส่อารมณ์รุนแรงต่อกัน และฝ่ายชายจะ หึงหวงฝ่ายคุณมากค่ะ ลักษณะเนื้อคู่เป็นคนต่างถิ่น แดนไกล จะไทยต่างชาติ ก็ได้ค่ะ เป็นประเภท หน้าเป็นผู้ใหญ่ กว่าอายุค่ะ อาจเป็นคนที่ผ่านการมีความรักหรือครอบครัวมาแล้วก็ได้ค่ะ ดวงคุณเป็นคนมีเสน่ห์นะคะ ต่อผู้พบเห็นค่ะมีคนมาชอบมากค่ะ โดยเฉพาะจะเป็นเพศตรงข้ามเป็นส่วนใหญ่ค่ะffice:eek:ffice" /><O:p></O:p>
    ดวงเรื่องลูกเป็นดวงพลัดพรากกับลูกนะคะ อาจจะไกลลูก ไม่ได้อยุ่ด้วยกัน หรือเชาต้องไปอยู่กับคนอื่น หรือมีคนเลี้ยง สรุปคือ ไม่ได้อยู่กับคุ่ณค่ะ ดวงลูกชายเป็นดวงไกลบ้าน ไกลพ่อ ไกลแม่ค่ะ <O:p></O:p>
    สนใจดูดวงติดต่อหมอนกได้ 084-6092018 นะคะ<O:p></O:p>
    <O:p></O:p>

17. ป้าป้า

ป้าป้า Active Member

10 พฤษภาคม 2012
    ยืนยันความแม่นยำของหมอนก

เป็นอีกหนึ่งในหลายๆคนที่กลายเป็นลูกค้าประจำรวมทั้งเพื่อนๆอีก7-8คนที่เคยใช้บริการปรึกษาปัญหาชีวิตกับหมอนก ล่าสุดหมอนกให้ระวังลักเล็กขโมยน้อยบริเวณละแวกบ้านยังไม่ทันข้ามสัปดาห์เอากันตรงๆ 3 วันกลังคำทำนายก็มีของหายเกิดขึ้นจริงๆค่ะ คำทำนายที่ไม่กว้างจนเกินไปแถมระบุช้่วงเวลาที่จะเกิดเหตุได้อย่างแม่นยำ บวกกับการพูดคุยที่เป็นกันเองไม่พาณิชย์อยากบอกกับเพื่อนสมาชิกว่าโทรนัดเวลาดูกับหมอนกเถอะค่ะ คุ้มค่าคุ้มราคา แล้วมาแชร์หลังการดูกันนะค่ะ

18. sunisa005

sunisa005 เป็นที่รู้จักกันดี

20 ธันวาคม 2011
    สวัสดีคะ หมอนก สวัสดีวันอังคารที่แสนอบอุ่น น้องมีเรื่องจะรบกวนหมอนก ดังนี้คะ
    น้องเพศหญิง เกิด 2 ตุลาคม 2527 ปีชวด เวลา 23.00น.จังหวัดร้อยเอ็ด
    ต้องการสอบถามดวงดังนี้...
    1. สิ่งที่ตั้งใจและทุ่มเทมาตลอดระยะเวลา 5 ปี จะสมหวังหรือไม่ ได้เป็นหรือไม่?
    2. มีสิ่งศักดิ์สิทธิ์องค์ใดคุ้มครองเราอยู่ แล้วควรทำอย่างไรบ้าง?
    ขอบพระคุณล่วงหน้า สำหรับวิทยาทานในการใช้ชีวิตนะคะ...

19. KARNDAVADEE

KARNDAVADEE เป็นที่รู้จักกันดี

สวัสดีค่ะ คุณหมอนก
    พี่ขอขอบคุณมากนะคะที่สละเวลามาตอบคำถามให้พี่ พี่ขอยืนยันว่าคุณดูแม่นจริงๆค่ะ พี่โดนผู้ชายแคนาดาหลอกค่ะ มันมีปัญหาตั้งแต่ยังไม่เจอกันค่ะ เราก็เลิกคุยกันไปแล้วค่ะ
    พี่ขอรบกวนถามอีกครั้งนะคะ พี่เกิดวันพุธที่ 3 เม.ย. 00 เวลา 15.45 น.ปีระกา อายุ 55 ปี
    แฟนพี่เกิดวันอาทิตย์ที่ 5 เมษายน 1953 ปีมะเส็ง เวลาไม่ทราบ อายุ 59 ปี ชาวฝรั่งเศสค่ะ เขาจะมาหาพี่เดือนกันยายน เราได้เห็นหน้าและคุยกันผ่าน skype ทุกวันอาทิตย์ คนนี้แน่นอนใช่ไหมคะ เราคุยกันมา 7 เดือนแล้วค่ะ เห็นหน้ากันเดือนนี้แหละค่ะ
    1.คนนี้ใช่แน่นอนไหม เขารักจริงไหมคะ
    2.พี่จะได้เดินทางไปต่างประเทศพร้อมกับลูกสาวไหมคะ
    ขอบคุณมากค่ะ
    พี่ขอให้คุณมีแต่ความสุข พบเจอแต่สิ่งดีๆ ทั้งทางโลกและทางธรรมค่ะ อนุโมทนาค่ะ

20. เพราะรัก

เพราะรัก Active Member

27 กรกฎาคม 2012
    รบกวนแนะนำด้วยค่ะ

ญเกิดวันจันทร์29พย14 ปีกุลเวลา14.25น ปราจีนบุรี
    ช. วันพุธ 24 พย 14ปีกุล เวลา10.20น กทม
    ขาดการติดต่อหลายเดือนแล้วค่ะ
    1ฝ่ายชายจะติดต่อกลับมาไหมค่ะ
    2จะมีโอกาสพูดคุยกันอีกได้ไหมค่ะ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้