หนังสือ"พระบรมธาตุ พระอรหันตธาตุ" จัดทําโดย ชมรมรักษ์พระบรมธาตุแห่งประเทศไทย

ในห้อง 'กระทู้เก่า' ตั้งกระทู้โดย ลูกพ่อลิงดำ, 1 พฤศจิกายน 2008.

แท็ก:
สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. ไชยชุมพล

ไชยชุมพล เป็นที่รู้จักกันดี

ช่วยเรียนถึงคุณมณียาด้วยนะครับ วันนี้คุณแม่ของผมได้รับหนังสือแล้ว ท่านบอกว่าสวยงาม ถูกใจมากครับ

2. Komodo

Komodo หัวหน้าศูนย์ประชาสัมพันธ์ ทีมงาน ผู้ดูแลเว็บบอร์ด

กระทู้เรื่องเด่น:
    145
    ได้รับหนังสือ 6 เล่มแล้วครับ

3. พ.เชียงใหม่

พ.เชียงใหม่ Active Member

ขออนุโมทนา กับคุณปราโมช และชมรมพระธาตุ ที่ได้ทำหนังสือดีมีคุณค่า ประดับวงการ พระพุทธศาสนา ช่วยเผยแผ่ ให้คนที่ยังไม่รู้จักพระธาตุ ได้รู้จักและเข้าใจ คนที่ศรัทธาอยู่แล้วยิ่งมีศรัทธายิ่งขึ้น

4. perish

perish เป็นที่รู้จักกันดี

ขออนุโมทนาบุญด้วยครับ ผมอยู่ต่างจังหวัดอยากจะ ขอรับไว้ศึกษาซัก 1 ชุด จักเป็นพระคุณมากและ หากมีภาพโปสเตอร์ รบกวนจัดส่งให้ด้วยนะครับ จักเป็นบุญตาพี่น้อง ๔ จังหวัดชายแดนใต้มากๆๆเลยครับ ขอบพระคุณครับ

กรุณาส่ง ::

คุณรุ่งเรือง จิตตังเลิศยสกุล
    71/7 ม.4 ถ.ประชาสรรค์
    ต.คอลงแห อ.หาดใหญ่
    จ.สงขลา
    90110

5. ตรีทศบดี

ตรีทศบดี Active Member

เข้ามาช้าไปปล่าวครับ นี่ก็เดือน8แล้ว อยากจองไว้ศึกษาสักเล่ม
    ถ้าไม่ทันสามารถหาซื้อได้ที่ไหนครับ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้