สัมผัสในสิ่งมหัศจรรย์ การมองพระอาทิตย์ได้ด้วยตาเปล่า

ในห้อง 'Black Hole' ตั้งกระทู้โดย snakejoke, 31 มกราคม 2013.

1. โลน้อย

โลน้อย เป็นที่รู้จักกันดี

22 ธันวาคม 2011
    ผมเคยโทรหา จขกท นะแล้วลองดูก็ทำได้จริงและผมก็ชอบพระอาทิตย์เป็นทุนเดิม เทพสุริยะจะมีร่างใสเหมือนเพชรแต่ในองค์แดงเหมือนลาวาผมจะเรียกท่านว่าองค์พ่อสุริยะรัศมีรอบตัวพระองค์เป็นดวงอาทิตย์

2. snakejoke

snakejoke เป็นที่รู้จักกันดี

18 พฤษภาคม 2012
    ขอบคุณสำหรับทุกความเห็นนะครับ

วันนี้ไปโปรดญาติที่อ.สมเด็จ จ.กาฬสินธุ์ พี่แกไม่มีเงินแต่เป็นพี่ที่รักคือพี่แกเคยเป็นลูกค้าเฮอร์บาไลท์กะเอ็มสตาร์มาก่อนคุยสนุกและรักเรามากเลยอยากโปรดพี่แก ซื้อของที่ต้องยกขันธ์ให้หมด และบอกพี่แกใส่เงินตามที่มีไม่เดือนร้อนตัวเองตอนแรกจะใส่หมดทั้งตัวผมก้อบอกว่าแค่สิบบาท ยี่สิบบาทก้อได้ถ้าไม่มี สุดท้ายก็ให้พี่แกใส่ยี่สิบบาท ถามว่าคุ้มไหมกะการเดินทางมาไกล ตอบว่าไม่คุ้ม แต่มันได้คุณค่าทางจิตใจ ได้ช่วยเหลือคน นั้นคือคุ้มสุดๆๆแล้วครับ

3. snakejoke

สวัสดีครับ

ผมหาที่คุณsnakejoke บอกวิธีแก้คุณไสย์ไม่เจอ รบกวนบอกผมอีกทีได้ไหมครับ

อีกเรื่องเวลาดับล้าง เราควรนั่งหันหน้าไปคนละด้านกับพระใช่ไหมครับ

พงศ์[/QUOTE]ใช่ครับหันไม่หันหน้าเข้าพระประทาน
    น้ำมะพร้าวเก้าลูก น้ำแดงห้าแก้ว ธูป 36ดอก เทียน5เล่ม เนือ้มะพร้าวกิน น้ำมะพร้าวเทใส่ถังไปกรวดน้ำใส่ต้นไผ่ น้ำแดงกิน ธูปหมดค่อยลามากิน ให้คนติดคุณไสย์กิน ศาสตาร์นี้ขอพรต่อ เจ้าที่เจ้าทาง เทพารักษ์สิ่งศักดิ์สิทธิ์ทั่วกโรทวีปตลอดทั้งอินทราทิราช พญามัจุราชพญานาคราช

อีกศาสตาร์ของพราหมณ์
    นมจืดสามแก้ว ธูป 9 ดอก เทียนขาวสองเล่ม
    แก้วซ้ายดื่ม แก้วกลางกรวด แก้วขวาล้างหน้าอาบน้ำน้อ

4. แสงอมตะ

แสงอมตะ เป็นที่รู้จักกันดี

เคยมองเหมือนกันพระอาทิตย์รู้สึกทำให้ตาสู้แสงได้มากขึ้น ปกติจะเป็นคนแพ้แสงพอมาหัดเพ่งดวงอาทิตย์สายตากับสู้แสงได้ดีขี้นมันก็แปลกนะ ดูเหมือนว่ามันเพื่มพลังในตัวอีกด้วย บ้างครั้งวิทยาศาสตร์ ก็ไม่อาจเข้าถึงได้ในสีงที่เรียกว่าเหนือธรรมชาติ

5. snakejoke

วันนี้ไปเปิดตาให้อ.ที่กาฬสินธุ์ ได้เจอพี่สาวในอดีตชาติได้เจอญาติๆมีแต่นาคเก้าเศียร ทุกคนไม่ต้องประทานพรก้อสามารถมองพระอาทิตย์ได้ด้วยตาเปล่า แล้วก็เลี้ยงก๋วยเตี๋ยวเราด้วย อิ่มเลย

อีกเคสช่วยเพื่อนสาวที่พ่อเป็นอัมพฤตเนื่องจากเส้นเลือกในสมองแตก ก้อได้เปิดตาให้ท่านเห็นดวงอาทิตย์ซึ่งแต่ละคนเป็นญาติในอดีตชาติ ให้บูชานมจืดกะมะพร้าวเก้าลูก แล้วอาการก้อดีขึ้นตามลำดับ กะว่า อาทิตย์หนึ่งคงเดินได้ วันนี้เลยได้กุศลครับผม นำมาแชร์ประสบการณ์น้อ

6. โปเย

โปเย เป็นที่รู้จักกันดี

เซียวฮื้อยี้ ออกสู่ยุทธภพแล้ว

เขาเริ่มบำเพ็ญบารมีด้วยการเปิดตาให้คนอื่นๆ
    จนวันหนึ่ง ได้พบกับ "ฮวยบ่ข่วย" ซึ่งมีกรรม
    ตาทิพย์บอดอยู่ เมื่อเขาได้ช่วยให้ฮวยบ่ข่วย
    เปิดตาได้แล้ว นั่นเอง

ฮวยบ่ข่วย จึงได้เห็น "คู่รักต่างมิติ" ของเขา
    เอง ที่เป็น "ปีศาจ" เรื่องพลิกผัน ทำให้ ...
    ไม่พอใจ ที่กำลังจะถูกจับแยกกัน จึงอารวาด
    ทำให้ อาจารย์ของเซียวฮื้อยี้ ต้องออกมาช่วย

และแล้วศึกระหว่าง นางพญาฯ และ อาจารย์
    ของเซียวฮื้อยี้ ก็เริ่มต้นขึ้น ...

(ปล. พล็อตเรื่องผม เจ๋งอ่ะป่ะ ...)

7. mozard002

mozard002 เป็นที่รู้จักกันดี

ผมเคยเพ่งอยู่พักนึงครับ แต่เพ่งแค่พอจำภาพนิมิตรได้ เพ่งเฉพาะตอนพระอาทิตย์เพิ่งขึ้นครับ ควบคู่กับกสินไฟ นิมิตรที่ได้ก็แจ๋วพอควรครับ คือเป็นลูกกลมๆสีส้มออกทองมีแสงสีทองๆ ลอยอยู่กลางฟ้า แต่ที่เิลิกเพ่งเพราะกลัวตาเสียครับ บวกกับไม่มีสถานที่ๆวิวดีๆครับ อิอิ

8. naithammada

naithammada เป็นที่รู้จักกันดี

13 กุมภาพันธ์ 2013
    ถ้าเป็นจริง ถือได้ว่าท่านมีบุญแล้วระดับหนึ่ง

9. snakejoke

วันนี้ได้ให้คนที่ฮ่องกงทำพิธีพรหมณ์คือบูชานมจืดสามแก้ว ธูปเก้าดอกเทียนขาวสองเล่ม ปรากฏว่า มีคนเข้าร้านสปามากว่าปรกติ ขอบใจเราใหญ่เลย และโทรมาว่าจะเป็นศิษฐ์ แล้วเราก้อจะให้ศิวะโดยส่งไปทางไปรษณีย์ไปบูชา ฟรี ไม่คิดตังค์ แต่พี่เขาไม่ยอมบอกวา่จะทำบุญจะโอนตังค์ให้ ไปเพื่อให้เราใช้ในการเดินทาง ดีมากมายเลยอ่า ขอบคุณ ที่ความสามารถเราช่วยคนได้ ทั้งคุณไสย์ การงาน การเงิน ความรัก สามารถบรรดาได้หมด ใครมีปัญหาไรเข้ามาในเว็ปนี้นะแล้วเขียนขอ้ความแล้วคุยกันนะครับ
    สมุดเยี่ยม

10. snakejoke

อยากจะบอกว่ามีญานทิพย์ดูได้ว่าใครมีเพศสองเพศ คือ ตุ๊ด เกย์ ทอม ดี้ ได้ทักมาถูกทุกราย เหอๆๆ ตัวเองก้อสองเพศเป็นเสือไบ น่าากลัวจังความสามารถนี้ อย่าไปพาดพิงถึงใครรู้แล้วเหยียบ ณเดช เป็นเสือไบเด้อ ขอบอก เหยียบไว้นะ อิอิ อยากรู้ใครทำนายได้ครับผม

11. โปเย

เป็นเสือฯ ต้องมีลายพรางตัวดิ
    แบบนี้ขาดคุณสมบัติอ่ะ

น่าจะเป็น "ปลาไหล" ดีกว่าป่ะ

12. taoslow

taoslow Active Member

1 กุมภาพันธ์ 2012
    ช่วยดูให้ผมที ว่าผมมีกี่เพศ รบกวนหน่อยนะครับ

13. snakejoke

เดินทางมากทม.แล้วครับและจะอยู่ที่คลอง 7 ไม่ก็มีนบุรีครับผม
    วันที่22 จะเดินทางไปจันทบุรี ไปแสวงบุญแล้วกลับมากทม. และใครอยากเจอก็นัดเจอได้นะครับ

หลังจากอยู่กทม.สองอาทตย์จะไปภูเก็ตต่อ1อาทิตย์และไปเชียงใหม่ต่อ 1 อาทิตย์ ไปเพื่อแสวงบุญครับ โปรดคนทั่วไปครับผม

14. ฟ้าลงทัณฑ์

ฟ้าลงทัณฑ์ เป็นที่รู้จักกันดี

18 ธันวาคม 2012
    ผมอยากศึกษาวิชานี้ต้องทำยังไงบ้างครับ

15. snakejoke

อยากรู้อะไรก็โทรมาได้ครับผมตามเบอร์โทรที่ให้ไว้ ปรึกษาได้ตลอดเวลาครับ ถ้านอนก็จะตื่นมารับ ไม่ถือตัว ไม่โอ้อวด ดูอดีต อนาคต ให้ฟรีนะครับผม

16. โปเย

อย่างนี้ก็ต้องให้บริการผ่านเน็ตด้วยอ่ะดิ ก็จะเรียกว่าไม่ืถือตัวอ่ะ

อ้าวเร็วๆ บอร์ดกำลังเงียบ ใครอยากดูหมอดู มาดูกระทู้นี้เร็วๆ
    จขกท. ไม่โอ้ออวด ไม่ถือตัว ดูให้ฟรี ทั้งอดีต อนาคต ดูโหม้ดเลยจ้า ...

17. naithammada

naithammada เป็นที่รู้จักกันดี

วันนี้ (วันมาฆะ)

เวลาประมาณบ่ายสามหน่อยๆ ผมได้โทรศัพท์ไปคุยกับท่านโจ๊กครับ เพื่ออยากมองดวงอาทิตย์ด้วยตาเปล่า (สนองกิเลสตัวเอง) คุยผ่านโทรศัพท์และสวดมนต์ทำตามขั้นตอนทุกอย่าง ปรากฎว่าสามารถมองดวงอาทิตย์ได้ด้วยตาเปล่าใช้เวลาเพ่งมองได้นาน เจ็ดถึงแปดนาที สิ่งที่เกิดขึ้นคือไม่เชื่อก็ต้องเชื่อครับ ปกติเราคงสามารถมองได้นานไม่เกินสามถึงห้าวิ (หลังจากมองเสร็จตาก็เคืองๆเหมือนกันครับ แต่ไม่มาก) ท่านโจ๊กบอกว่าถ้าจะให้ดีให้ดูช่วงเช้าๆครับ (แต่ผมเล่นซะบ่ายสาม)

มีรูปมาฝากด้วยนะครับ ไว้ดูศึกษากันเล่นๆครับ (ขณะมอง).......

ขอกราบองค์พระพรหม พระนารายณ์ พระอิศวร องค์พ่อพระอาทิตย์ พระยานาคราช พระฤาษีตาไฟ องค์เทวดา และสิ่งศักดิ์สิทธิ์ทุกพระองค์ทุกท่าน (แค่อยากพิสูจน์ไม้ได้ลบหลู่แต่ประการใด) ขออนุโมทนาบุญกับท่านโจ๊กมาด้วยครับ สาธุ

ไฟล์ที่แนบมา:

แก้ไขครั้งล่าสุด: 25 กุมภาพันธ์ 2013
  18. naithammada

เพิ่มเติม

เคยให้ท่านโจ๊กตรวจชะตาในอดีต ปัจจุบันและอนาคต (แม่น) ลองดูนะครับ

ขอบคุณครับ

19. แสงอมตะ

แสงอมตะ เป็นที่รู้จักกันดี

ให้คุณโจ๊กเปิดให้ยังไม่ทันจะบอกอะไรเลยคุณโจ๊กบอกมาทีเดียวรวดยาวเลยอดีตชาติปัจจุบันมันก็ตรงนะ คุณโจ๊กบอกสายสัมพันธุ์เดียวกันสายสัญญานะมิน่าบทมันคุ้ยท่องได้เร็วมาก แต่เวลาเปิดคุณโจ๊กบอกไม่ต้องท่องเลยให้ดูเลย ก็งง งง ก็มองได้เลยไม่แสบตาเลยเย็นสบายตาอีกด้วย และคุณโจ๊กให้พีไปเปิดคนอื่นได้เลย พีก็ไปเปิดให้เพื่อน 3 คนก็มองเห็นเลยเหมื่อนกัน มันก็แปลกมากเลยว่ามันเป็นอะไรที่มันเชื่อมโยงเหมื่อนใยแมงมุงอยู่ที่ไหนก็ถึงกันหมด ขอบคุณมากๆนะน้องโจ๊ก เราอาจจะได้เจอกันนะ

ไฟล์ที่แนบมา:

ขนาดไฟล์:
      88.5 KB
      เปิดดู:
      45
    แก้ไขครั้งล่าสุด: 25 กุมภาพันธ์ 2013
  20. snakejoke

ครับ คนที่ผมประทานพรให้ สามารถประทานพรต่อได้ครับ

ระดับเจโตปริญญาณของผมตอนนี้อยู่ระดับกลางครับสามารถทักทำนายได้แม่นยำมาก แค่คุยกันก็ตอบได้แล้วครับอดีตและอนาคตของแต่ละคน สามารถแก้กรรมได้ ถ้าเพื่อนๆสนใจก็โทรมาปรึกษาได้นะครับ สำหรรับใครที่มองพระอาทิตย์ได้แล้วก็ลงในโพสนี้ด้วยนะครับว่าเห็นอย่างไร ขอบคุณครับ