สวัสดี java108 ชาวดาวแอสทร้า..

ในห้อง 'วิทยาศาสตร์ทางจิต - ลึกลับ' ตั้งกระทู้โดย ปุณฑ์, 27 มิถุนายน 2014.

1. Kama-Manas

Kama-Manas เป็นที่รู้จักกันดี

555++พูดเป็นเล่นไป เราไม่ใช่แนวนั้น ขอบอก
    ปล.ไปหล่ะ ไม่อยากคุยมาก.(กลัวพลัง.อ่า)

2. Kama-Manas

มีกระทู้ไหนบ้างล่ะคับ? ผมจะได้ไม่เข้าไป กลัวจริงๆเลยไอ้พวกมีฤทธิ์มีเดช ไอ้พวกหลงผิดทั้งหลาย.วันนึง.ของที่ทำใส่คนอื่น จะย้อนกลับเข้าหาตัวเอง ระวังไว้ให้ดีเถอะ..เวรกรรมไม่ไปไหนหร๊อก (ไม่เชื่อก็คอยดูกันไป)
    ปล.ต่อไปผมจะห้อยหลวงปู่.ยามเข้าพลังจิตดีไหมครับ?(ปกติผมจะไม่ใส่อะไรเลย หมายถึงวัตถุมงคลอ่ะคับ)
    ..............................................................................
    ผมไม่เข้าใจพวกนักปฎิบัติทั้งหลายเลยล่ะคร๊าบบบบ..ขอบอก

3. Kama-Manas

ขอบคุณมากนะครับ java :cool:

4. narata 12

narata 12 เป็นที่รู้จักกันดี

หวัดดี อ.สุวิ ครับ มาเมื่อไหร่ ไม่ทันเห็น อิ อิ:d

5. suwi

suwi เป็นที่รู้จักกันดี

1 มิถุนายน 2007

สวัดดีครับ มาแอบดูตั้งแต่เมื่อคืน
    เห็นกระเซ้าเย้าแหย่ กัน น่ารักดี
    อย่าซีเรียดนัก จนกลายเป็น วิวาทะ ที่ไม่น่าดู

6. narata 12

ขอบคุณ อ.สุวิ ที่ช่วยชี้แนะ แต่มีบางคนแถวนี้เขา คิดว่าผมฝันเฟื่อง อะครับ แถมมีพวกฝ่ายมืดเข้ามาแจม อีก ผมเลยถอนชิพ ยกแก็งไปเลย คงเข็ดไปอีกนาน

แก้ไขครั้งล่าสุด: 12 กรกฎาคม 2014
  7. suwi

suwi เป็นที่รู้จักกันดี

1 มิถุนายน 2007

พวกกายมนุษย์ ไม่รู้ตัวหรอก ว่าถูกฝัง ชิพ
    เขารู้แต่เพียงว่า เขามีประสาทสัมผัสเหนือธรรมดา
    และเมื่อถูกถอดชิพออก สิ่งที่เหนือธรรมดานั้น ก็หายไป(เหลือแต่ที่เป็นตัวของเขาเองเท่านั้น)

8. Screamo_off

Screamo_off Active Member

แล้วเขาไปไหนกันอะครับ แล้วคุณนี้ปฏิบัติจริงรึป่าวอะครับ ถึงมาบอกคนนั้นคนนี้เขา ปล่อยพลังนั้น โน้นนี้ เหมือนที่บอกว่าผมปล่อยบ้าบออะไรใส่คุณให้ปวดหัว ผมบอกตรงๆนะ ผมยังไม่ทำไรเลยอะ ไม่รู้ดิสิ่งที่คุณบอกๆมา นั่งอ่านไปอ่านมามันขัดแย้งในตัวทั้งนั้น บางที่พิมพ์อะไรใหม่ๆมา ลืมย้อนกลับไปดูอันเก่ารึป่าว ว่าพิมพ์อะไรไปอ่ะครับ ผมไม่ได้มาลองของ ผมไม่กล้าหรอก ผมคนธรรมดา :cool:

9. ฮานาก้าาา

ฮานาก้าาา สมาชิก

14 กรกฎาคม 2014
    จาว่า เหรอ !!!!

กร๊ากกกกก

ยังเพ้อเรื่องฝังชิพ(หาย) ถอนชิพ(หาย) ส่งพลังต๊องส์ผ่านจอคอมเหมือนเดิม

เสกเซล์มะเร็งไปถึงไหนแล้วล่ะ

ถ้ายังเสกไม่ได้ คิดจะไปหาที่บำบัดมั่งมั๊ย หมอมารับกลับกาแล๊กซี่รึยัง

ก๊ากกกก กรั่ก กรั่ก กรั่ก .....

(||)(||)(||)(||)(||)(||)(||)(||)(||)(||)(||)(||)

10. ฮานาก้าาา

ฮานาก้าาา สมาชิก

14 กรกฎาคม 2014
    มีฝ่ายมืด ฝ่ายสว่างเหมือนเดิมด้วยหว่ะ

ยังคงขับเคี่ยวกันเอาชนะไม่ได้ซะที เมิงไม่เรียกปรมาจารย์เจได ยกทัพมาจัดการให้สิ้นซาก ปิดฉากสงครามซะทีว๊ะ

ตรูเห็นมีแต่ฝ่ายต๊องงงสส์สส นี่แหละ ที่แข็งแกร่งอยู่ยงคงกระพันที่สุดแล้วว ในนี้น่ะ

55555555555555

(||)(||)(||)(||)(||)

11. Kama-Manas

เราคิดว่าจาวา108เป็นคนดีนะ การที่เค้าเป็นแบบนี้ มันมีที่มา (มีคนเป็นแบบจาวาเยอะอยู่) พวกเค้ามีชีวิตที่ไม่สุขสบายนักหรอก เห็นอะไรก็สักแต่ว่าๆ ท่าจะดี ไม่มีใครเหมือนใครดอก หากใครไม่เหมือนเรา
    เราก็พินิจดูว่าทำไมเค้าไม่เหมือนเรา อ่อ.มันเป็นเช่นนี้เอง .
    ปล.เราเคยประนามเพื่อนคนนึงมาชนิดที่ไม่มีดีเลย เป็นเพราะเขาไม่เหมือนอย่างที่เราคิด โดยเราลืมสัจธรรม ความเป็นจริงที่ว่า "กรรมเป็นเครื่องจำแนกสัตว์":cool:

12. ยากูซ่าา

ยากูซ่าา เป็นที่รู้จักกันดี

28 พฤศจิกายน 2013
    เขียนเหมือนกับคุณคือjavaเลยนะคะ

13. Kama-Manas

ไม่จำเป็นเลย ขอบอก (อย่าเพิ่งนับศพทหาร ถ้าสงครามยังไม่จบ({))

14. ยากูซ่าา

ยากูซ่าา เป็นที่รู้จักกันดี

28 พฤศจิกายน 2013
    หรอคะ
    จริงหงะ
    ไม่รู้สิคะยากูซ่าแค่รู้สึกว่าสำเนียงคุ้นๆ เหมือนคนคุ้นเคยจัง
    ที่มาหลอกถามยากูซ่า ถามแล้วถามอีก

15. หัวมัน

หัวมัน เป็นที่รู้จักกันดี

แหม...ดีจังเลย สงครามจบ จะมาช่วยเค้าเก็บศพ ใช่มั๊ยเอ่ย?

16. TheVisionMind

TheVisionMind เป็นที่รู้จักกันดี

ใช้คำว่า มนุษย์ => ตีความอย่างอื่นว่า ถ้าไม่ใช่มนุษย์ ก็อาจจะเป็นมนุษย์ต่างดาว
    ใช้คำว่า คน => ตีความอย่างอื่นว่า ถ้าไม่ใช่คน ก็อาจเป็น สัตว์อื่น บนโลก

เพราะฉะนั้น "ผมคือ ผู้ที่มีส่วนช่วยเหลือ มนุษย์ที่ต้องพบจิตแพทย์"
    ก็ไม่แน่ว่าเพื่อนๆ ท่าน อาจจะมีคนช่วยเหลือ มนุษย์ต่างดาวเพื่อเข้าพบจิตแพทย์ !!!

แก้ไขครั้งล่าสุด: 14 กรกฎาคม 2014
  17. narata 12

สาธุ หากแม้นผู้ใด กล่าวให้ร้าย ข้าพเจ้า และครูบาอาจารย์ ของข้าพเจ้า ขอให้สิ่งที่กล่าวให้ร้ายนั้น ทั่งหมดจงย้อนกลับไปหาผู้นั้น ด้วยเถิด สาธุ

18. Screamo_off

เริ่มจากที่ตัวคุณก่อนไหมครับ ลืมรึป่าวว่า เคยบอกว่าผมปล่อยพลังบ้าบอไรใส่คุณอะครับ

19. Screamo_off

ผมไม่ได้เดือดร้อนอะไร แต่ ยกตัวอย่างมาบอกคุณ แล้วก็บอกให้เริ่มที่คุณก่อน แค่นั้นเอง แล้วคุณก็ออกมาบอกปัดนั้นนี้ ไม่มีความรับผิดชอบในสิ่งที่ตัวเองได้กล่าวหาคนอื่นแบบนี้หรอครับ คุณหละมั้งครับที่ดิ้นๆๆๆๆๆ
    ผมไม่ได้อยากมีปัญหาอะไรกับคุณหรอก แค่ผมเอาความจริง มาบอก เพราะสิ่งที่ผมเอามาบอก มันก็จริงทั้งนั้นผมไม่ได้กุมันขึ้นมาเอง คุณโพสอะไรคุณก็รู้อยู่ ใครจะปล่อยไม่ปล่อยไม่รู้ แต่คุณไม่ใช่หรอที่บอกว่าผมปล่อย แล้วกลับคำมาบอกว่า จะปล่อยหรือไม่ปล่อย หรือใครปล่อย แบบนี้คืออะไรครับ จะมาถอดชิปที่ผมก็ถอดผมก็ไม่รู้ตัวผมมีชิปอะไรรึป่าว แต่อย่ามาถอดที่คอมผมนะ ผมขี้เกียจซ่อม คอมผมเก่าแล้ว จะหาชิปเซ็ทตัวที่ใช้อยู่ คงหายาก :cool:

แก้ไขครั้งล่าสุด: 15 กรกฎาคม 2014
  20. หัวมัน

หัวมัน เป็นที่รู้จักกันดี

อดขำไม่ได้ค่ะ คุณ scream of
    บอกกันขนาดนี้ ยังมาถอดชิพ อีก ก็ให้มันรู้ไป