ร่วมสนุก ทายผลรางวัล งวดวันที่ 16 ก.พ 57 จำนวน 12 รางวัล

ในห้อง 'แจกฟรี' ตั้งกระทู้โดย suwat.su, 16 ธันวาคม 2013.

1. prasit sukkanda

prasit sukkanda เป็นที่รู้จักกันดี

11 ธันวาคม 2011
    ขอรับชุดที่ 4 ครับ

2. jitratda

jitratda สมาชิกใหม่

1 กุมภาพันธ์ 2014
    ขอรับชุดที่4ค่ะ น่าจะคนสุดท้ายพอดี
    จะขอให้หลานสาว เพิ่งเรียนจบ คอนนี้กำลังหางานทำอยู่ค่ะ เผื่อได้มาแล้วจะช่วยเสริมบารมีให้เขาได้งานทำ
    กรุณาส่ง บ้านเลขที่ 216 หมู่ 20 ต.ท่าพระ อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40260

แก้ไขครั้งล่าสุด: 1 กุมภาพันธ์ 2014
  3. suwat.su

suwat.su เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

27 กรกฎาคม 2008
    อธิษฐานได้ตามใจปรารถนา ไม่เกินกรรมครับ

ใช้ชื่อว่าอะไรครับ เดี๋ยวไปรษณีย์ตีกลับ ไม่ใส่ชื่อ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 1 กุมภาพันธ์ 2014
  4. suwat.su

suwat.su เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

ขอปิดการแจก รอบที่ 2 แต่เพียงเท่านี้ครับ

5. phataravudh

phataravudh เป็นที่รู้จักกันดี

อนุโมทนาครับ
    ผมขอเล่าประสบการณ์ ตะกรุดเม นะครับ วันหนึ่งไม่นานมานี่เอง ผมนั่งทำงานอยู่ ดีๆ มีอาการคล้ายจิตส่าย คลุ่มคลั่ง ควบคุมอารมณ์จิตของตนเองไม่อยู่ หมดแรงกระทันหัน เกือบล้มทั้งยืน พอผมได้สติทันผมรู้เลยโดนคุณไสย มนต์ดำ แน่ เพราะผมเองไม่เคยมีโรคภัย ไม่เคยมีอาการแบบนี้ ผมได้หยิบตะกรุดเม มาแล้วอาราธนาด้วย ด้วยคาถา เมสัมมุขขา สัพพาหะระติ เตสัมมุขขา สามครั้ง ทั้งอาราธนาคุณพระพุทธ พระธรรม พระสงฆ์ หยิบตะกรุดเม แตะหน้าผากสามครั้ง ผมอาเจียนออกมา 2 ครั้งติดต่อกัน จากนั้นหายเกลี้ยงเลยครับ เลยนำเหรียญตะกรุดเม นี่แหละและพระคำข้าวหลวงพ่อฤาษีลิงดำ มาทำน้ำมนต์ ดื่มด้วยบทอิติปิโส และคาถาตะกรุดเม นำจุ่มลงแก้วน้ำ ดื่มอีกทีเพื่อกัน

6. suwat.su

ขอบคุณครับ ที่ช่วยเล่าประสบการณ์ ให้เพื่อนๆได้อ่านครับ เหรียญทุกเหรียญ ที่แจกนี้มีอานุภาพครบทุกด้าน
    แล้วแต่ท่านที่นำไปใช้จะอธิษฐาน เป็นการเสกด้วยบารมีพระพุทธเจ้า พระอริยสงฆ์ พรหม เทวดาทั่วสากลพิภพ ครับ

แค่เจ้าอาวาส วัดท่าซุง ท่านเจ้าคุณ ภาวนากิจวิมล และคณะสงฆ์วัดท่าซุง
    หลวงพ่อหนุน สุวิชโย ท่านเจ้าอาวาส วัดพุทธโมกข์
    หลวงตาชลอ วิมโล ท่านเจ้าอาวาสวัดศาลพันท้ายนรสิงห์
    และท่านพระปลัดวิรัช โอภาโส เจ้าอาวาสวัดธรรมยาน
    เท่านี้ก็สุดยอดแล้วครับ

เดี๋ยวผมแถมเหรียญ ทำน้ำมนต์ พิมพ์ใหญ่ ให้ท่าน 1 องค์ครับ

7. jitratda

jitratda สมาชิกใหม่

1 กุมภาพันธ์ 2014
    ส่งเป็นชื่อหลานได้มั้ยคะ นางสาวกรรณิการ์ ทองสุข
    216 หมู่ 20 ต.ท่าพระ อ.เมือง จ.ขอนแก่น 40260
    ขอบคุณมากๆค่ะ

8. ออกพราน

ออกพราน เป็นที่รู้จักกันดี

9 กุมภาพันธ์ 2009
    งวด 1ก.พ.57 ที่1- 180149
    2ตัว-95 ยินดีกับท่านที่ได้รับรางวัลด้วยครับ

9. banabone

banabone Active Member

22 กันยายน 2013
    ขออนุโมทนากับคุณสุวัฒน์ด้วย
    ตอนนี้คงทราบกันแล้วว่าใครเป็นผู้โชคดีครั้งนี้
    ขอแสดงความยินดีด้วยค่ะ

10. sasiraya

sasiraya เป็นที่รู้จักกันดี

ยินดีกับผู้ที่ได้รับรางวัลด้วยนะคะ
    หวังว่าคุณสุวัฒน์จะมีแจกเป็นรอบที่ 3 อีกนะคะ
    ขอให้บุญกุศลครั้งนี้ส่งผลให้คุณสุวัฒน์ประสบแต่ความโชคดีมีชัย ปราศจากความทุกข์ใด ๆ ทั้งสิ้นค่ะ

11. suwat.su

เลขท้าย 2 ตัว รางวัลที่ 1 หมายเลข 49
    เหรียญยันต์ตะกรุดเม ชุบทอง (แบบแขวนหน้ารถ) จำนวน 1 เหรียญ

คุณ songkran1
    (ท่านนี้จองหมายเลข 29 พอดีมีคนจองแล้ว ผมเลือกให้ใหม่ 49 กับได้รับรางวัล)

เลขท้าย 2 ตัวล่าง หมายเลข 95
    รางวัลเหรียญครบชุด 4 เหรียญ จำนวน 2 ชุด

คุณ GarudaKong

โปรดแสดงตนเพื่อรับ ของรางวัล ภายในวันนี้ มิฉะนั้น ผมจะงดไม่ส่งไปให้ครับ

ไฟล์ที่แนบมา:

ขนาดไฟล์:
      8.5 KB
      เปิดดู:
      350
  12. suwat.su

จะเอารอบที่ 3 อีกหรือครับ ผมคงแย่แน่เลยครับ 5555 (ผมหมดกรุแล้วครับ)

13. ออกพราน

ออกพราน เป็นที่รู้จักกันดี

9 กุมภาพันธ์ 2009
    5555

14. minijung

minijung เป็นที่รู้จักกันดี

อยากได้จัง คงไม่มีบุญ

15. GarudaKong

GarudaKong เป็นที่รู้จักกันดี

16 ธันวาคม 2005
    ภัทรพงค์ ชินยศศักดิ์ 187 ม.16 ต.ทรายขาว อ.พาน จ.เชียงราย 57120

16. จักรวัฒน์

จักรวัฒน์ เป็นที่รู้จักกันดี

ขอชุดที่ 3 ครับ

17. suwat.su

จองครบหมดแล้วครับ

เดี๋ยวผมรื้อดูก่อนว่าพอมีเหลือไหม ถ้ามีจะจัดส่งไปให้ครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 2 กุมภาพันธ์ 2014
  18. suwat.su

ขอแจ้งให้ทราบว่า เหรียญยันต์ตะกรุดเม ที่ผมแจกนี้
    ผมไม่ได้รับมาฟรีๆ แต่ผมได้เช่าบูชามา เพื่อนำมาแจกในกระทู้

ราคาภายใน เวปพลังจิต ให้บูชาเหรียญละ 50 บาท รวมค่าจัดส่ง 50 บาท รวม 100 บาท ต่อ 1 เหรียญครับ
    ราคาภายนอก เวป web-pra เหรียญยันต์ตะกรุดเม ชุบทอง 3 เหรียญ รวม 200 บาท
    ราคาภายนอก เวป web-pra เหรียญยันต์ตะกรุดเม ชุบนาค 3 เหรียญ รวม 200 บาท

และ เหรียญยันต์ทำน้ำมนต์ พิมพ์ใหญ่ ราคาภายนอก เวปพระเครื่อง ราคา 100 บาท

เพราะฉะนั้น ทุกท่านอย่าเห็นว่า เหรียญที่ผมนำมาแจกฟรีนั้น ไม่มีคุณค่านะครับ อย่านำไปเก็บไว้
    จะไม่ได้ประโยชน์อะไรเลย ขอให้นำมาใช้ประโยชน์ให้มากที่สุด เพราะผมเห็นแล้วว่า คุณประโยชน์
    ของเหรียญที่ผมนำมาแจก สามารถใช้ประโยชน์ในชีวิตประจำวันได้ เช่น
    - เหรียญยันต์ตะกรุดเม นำมาใช้เพื่อกันสิ่งที่ไม่ดี ให้สะท้อนกับไปได้ กันคุณไสย วิญญาณร้ายที่คิดไม่ดีต่อเราได้
    - เหรียญยันต์ทำน้ำมนต์ นำมาใช้แก้สิ่งที่ไม่ดี ให้พ้นจากตัวเราได้ และนำมาทำน้ำมนต์ชำระบรรเทาโรคกรรมให้เบาบางลงได้
    - เหรียญยันต์พระพุทธเจ้าห้ามอาวุธ นำมาเสริมดวงชะตาของเราให้ดีขึ้น โชคดีขึ้น และสามารถป้องกันมิให้ใครมาทำร้ายได้

เหรียญทุกเหรียญ ที่แจกนี้มีอานุภาพครบทุกด้าน แล้วแต่ท่านที่นำไปใช้จะอธิษฐาน
    เป็นการเสกด้วยบารมีพระพุทธเจ้า พระอริยสงฆ์ พรหม เทวดาทั่วสากลพิภพ และไม่มีวันเสื่อมครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 2 กุมภาพันธ์ 2014
  19. talkjoss

talkjoss เป็นที่รู้จักกันดี

กราบอนุโมทนาสาธุจิต ครับคุณสุวัฒน์ เรียนให้ทราบว่าตั้งแต่ผมได้รับมาในครั้งแรกก็รีบไปอัดกรอบพลาสติก ใส่ขึ้นคอติดกับตัวทุกวันไม่มีขาดเลยครับ ตอนนี้แจกครั้งที่ 2 ก็อยากให้แม่และพี่ชายได้ของดีไว้คุ้มครองเหมือนผมบ้าง คุณสุวัฒน์ก็เมตตาแจกให้อีก ตอนนี้บอกให้แม่ทราบแล้วว่าให้รอรับเหรียญหลังจากวันที่ 6 กพ. ขอขอบพระคุณอีกครั้งนะครับ

20. sriharaj_wit

sriharaj_wit เป็นที่รู้จักกันดี

21 สิงหาคม 2012
    ขออนุโมทนาบุญกับ คุณ suwat.su และยินดีกับผู้โชคดีด้วยครับ