[ราคาพิเศษสุด!] เหรียญให้รวยเงินล้าน หลวงปู่จันทร์ ฐิตาจาโร

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย Muang99, 6 เมษายน 2024.

1. Muang99

Muang99 เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

10 กุมภาพันธ์ 2011
    กระทู้เรื่องเด่น:
    6

พระครูบาพรชัย องค์นี้ของจริงนิ่งเป็นใบ้ หูทิพย์ ตาทิพย์ มีเจโตปริยญาณ รู้วาระจิตของคนอื่นอย่างรวดเร็วและแม่นมาก ท่านที่เคยไปกราบ บอกเคยโดนท่านลองใจมาตั้งแต่ครั้งแรกที่ไปกราบจนครั้งล่าสุด วัตถุมงคลของท่านไม่ค่อยออก จะมีก็แจกเป็นส่วนใหญ่

เศรษฐีใหญ่ที่เอาบริษัทเข้าจดทะเบียนในตลาดหลักทรัพย์ ยังศรัทธาท่าน และเศรษฐีอีกหลายๆ ท่าน ที่ไม่ได้เอ่ยนาม

2. Muang99

Muang99 เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

6
    เหรียญประสบการ เหตุเกิดเมื่อเร็วๆนี้

ได้รับพระเนื้อผงของครูบาพรชัย วรปัญโญ แล้วครับ ยอมรับว่าเป็นของจริงหากเทียบกับองค์ที่ผมมีอยู่ครับ ด้านหลังตรงยอดพระมงกุฏ เห็นองค์พระบรมสารีริกธาตุ ชัดเจน ยังมีสิ่งหนึ่งที่ยังไม่ได้คุยให้ใครฟังครับ ขณะนี้ชาวบ้านในตำบลและอำเภอไกล้เคียงกำลังตื่นตัวกันมาก เหรียญรุ่นล่าสุดที่ทางวัดจะสร้างหอคำ 2,558 เหรียญ ออกเมื่อวันที่ 6 เมษายน 2558 ทางวัดเปิดให้เข้าบูชาเหรียญละ 500 บาท หมดเกลี้ยงเพียงเวลาไม่ถึงวัน คนในตำบลส่วนมากจะไม่ได้กันครับ โดยคิดว่าอยู่ในตำบลเดียวกันจะไปเอาเมื่อใดก็ได้ดี๋ยวนี้ไปถามคนที่เขา บูชาไว้ให้พัน สองพันก็ไม่มีใครขาย เวลานี้เหรียญที่กำลังฮิตและดังตามมาคือ " พระผงเกศา+พระธาตุ ครูบาพรชัย วัดพระธาตุหมอกมุงเมือง " จากประสบการที่เล่าลือกัน ไปทั่วตำบลว่ามีผู้หญิงคนหนึ่งประสบอุบัติเหตุจากการไปสร้างตึก ที่บ้านสักพลาดตกลงมาในช่องที่กำลังจะสร้างลิฟความสูงตึกสองชั้นครึ่ง ซึ่งตามเหตุการแล้ว เขามีโอกาสน้อยมากที่จะมีชีวืตอยู่ ผมมีโอกาสพบกับคนไกล้ชิดของพระครูบาแกเป็นคนธรรมะชอบไปช่วยงานท่านพระครูบาเกือบทุกวันผมไปหาเขาก็หวังว่าเขาคงมีเหรียญอยู่ในครอบครองมาก แต่ต้องผิดหวังเมื่อเขาบอกว่าผมมีองค์เดียว ภรรยาก็องค์เดียว ผมถามเขาว่ารู้ข่าวไหมที่เขาเล่ากันว่ามีผู้หญิงตกตึกแล้วไม่เป็นอะไร เขาหัวเราะแต่นัยตาเคร่งขึม และบอกผมว่า "อาจารย์...ผู้หญิงคนนั้น ก็เมียของผมเอง ถ้าไม่มีพระของครูบาติดกับตัวไว้ ผมว่าป่านนี้ตายไปแล้ว ทำไมอาจารย์ไม่ไปหาท่านล่ะ เคยเป็น ผอ.โรงเรียนหมู่บ้านนี้มาก่อน คงได้น่ะ" ผมได้แต่ยิ้มๆ เมื่อเขาพูดดักหน้าผมว่า ของผม หนึ่งพันก็ไม่ขาย....ผมลืมถามแกไปว่าสองพันจะขายไหม?

(หมายเหตุ ผมไม่ได้มีส่วนรู้เห็นเป็นใจ หรือผลประโยชน์ใดๆกับการเปิดให้เช่าพระเนื้อผงของท่านผู้เปิดกระทู้ให้เช่าซื้อพระเนื้อผงครูบาพรชัย ในกระทู้นี้แต่อย่างใด อีกทั้งไม่เคยรู้จักกันมาก่อน ผมเขียนจากสิ่งที่ได้สัมผัสมาด้วยตนเองเท่านั้นครับ)

ปล.เอาประสบการ์ท่านที่เคารพศรัทธา พระครูบาพรชัยมาเล่า ณ ที่นี้ครับ ไม่ได้เสริมเติมแต่งหรือดัดแปลงข้อคามนี้ใดๆทั้งสิ้นครับ เอามาทั้งดุ้นเลยครับ (ท่านเหมาของผมไปซะเกือบหมดครับ) สาธุครับ "ของจริงนิ่งเป็นใบ้"

เครดิตข้อมูล : คุณ teamteam01

แก้ไขครั้งล่าสุด: 3 พฤษภาคม 2024
  3. Muang99

6
    เรียนเชิญครับ พระผงครูบาพรชัย วรปัญโญ ข้อมูลจากบางเว็บบอกว่า
    "มีประสบการณ์แคล้วคลาดปลอดภัย เอาไปลองยิง ยิงไม่ออก บางพื้นที่เล่นหากันหลักพัน มวลสารแก่นจันทร์หอม ไม้กาฝากทุกภาค ผงจักรพรรดิหลวงปู่ดู่ พระบรมสารีริกธาตุ และเส้นเกศาครูบาพรชัย"

4. Muang99

6
    คนตกต่ำท่านก็ช่วยให้พลิกฟื้นได้ คนที่บูชาของท่านมีแต่ความเจริญรุ่งเรือง ปัญหาต่างๆในชีวิตคลี่คลายอย่างอัศจรรย์ อีกหนึ่งมวลสารสำคัญก็คือ "เกศาขององค์ครูบาเอง" ท่านไม่หวงครับแต่หากท่านไม่ให้แม้แต่เส้นเดียวก็ไม่มีใครกล้าเอา

ผมเคยร่วมทำบุญกับกระทู้ของสมาชิกท่านหนึ่ง ที่ให้ร่วมทำบุญและรับพระผงครูบาพรชัย ในกระทู้ดังกล่าวบอกว่า มีประสบการณ์ของท่านที่บูชาพระผงครูบาพรชัย แล้วถูกหวย ก็มีครับ

5. raming2555

raming2555 เป็นที่รู้จักกันดี

6. Muang99

6
    เรียนเชิญครับ

รายการที่ 2.เหรียญกระบอกห่วงเชื่อม ให้รวยเงินล้าน หลวงปู่จันทร์ ฐิตาจาโร ราคาทุน 700 บาท พิเศษให้บูชา 499 บาท รส
    https://palungjit.org/threads/ราคาพิเศษสุด-เหรียญให้รวยเงินล้าน-หลวงปู่จันทร์-ฐิตาจาโร.808224/#post-12038027