รับดูดวงฟรี

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย เอพยากรณ์, 6 มีนาคม 2010.

1. lonely_time

lonely_time เป็นที่รู้จักกันดี

19 สิงหาคม 2009
    รีบ ๆ หน่อยนะ ฟรีถึงวันที่ 12 นี้เท่านั้น เดี๋ยวจะหมดโปรโมชั่นจ้า

2. DeWZz

DeWZz เป็นที่รู้จักกันดี

11 สิงหาคม 2006
    โทรไปดูมาละ ทายนิสัย ความคิด อดีต ถูกหมดเลยอ่ะ

ส่วนเรื่องอนาคตก็ต้องรอดูกันต่อไป อาจารย์ตลกดี ใจเย็นด้วย

สำหรับเราคิดว่าแม่นนะ เราโทรไปตื๊ออาจารย์ตั้งหลายรอบกว่าจะรับได้

ยังไงคนที่โทรไปแล้วอาจารย์ยังไม่รับ ก็สู้ๆนะ เพราะอาจารย์บอกว่า

คนโทรมาเป็นสายซ้อนอาจารย์ก็ไม่กล้ารับอ่ะ เกรงใจคนที่โทรมา

ว่าจะเสียเงินค่าโทรศัพท์ฟรี

3. internet_d

internet_d Active Member

10 กุมภาพันธ์ 2010
    เล่นเอางงกันไปพักใหญ่ครับ ชื่อไม่ต้อง วันเดือนปีเกิดไม่เอา อยากรู้อะไรถามเลย ผลที่ออกมา แม่นมากกกกกกก
    ท่านใดโทรไปให้รอหน่อยนะครับ เพราะคุณหมอไม่อยากรับสายซ้อนแล้วบอกว่าให้รอก่อน เพราะจะทำให้ท่านเปลืองค่าโทรศัพท์และยังไม่ได้ดู เพราะหากคุณหมอรับสายโทรศัพท์ใครแล้วหากยังดูไม่เสร็จจะไม่รับสายอื่นครับ เพื่อให้ท่านที่ดูได้ดูเต็มที่และให้คลายสงสัยกันไปในครั้งเดียวซึ่งเป็นการดีครับจะได้ไม่ต้องโทรกันหลายครั้ง

ซึ่งการดูดวงเป็นกันเองมาก ดูแล้วสนุกไม่เครียดและได้ข้อคิดอะไรหลายอย่างครับ ท่านใดมีปัญหาก็ขอให้รอนะครับ ใจเย็นๆ มีหลายท่านโทรครั้งเดียวติดก็มี ส่วนผมโทรตั้งแต่เช้าครับ แต่ได้ดูช่วงเย็น ซึ่งก็คงเป็นวาสนาที่ตรงกันครับ รอนานหน่อยไม่เป็นไร ถ้าโทรติดแล้วสิ่งที่ได้มาคุ้มค่าแน่นอนครับ ยังไงถ้าเป็นไปได้ช่วงเวลา 08.00 - 09.00 , 12.00 -13.00 , 19.00 - 20.00 ก็ให้คุณหมอท่านได้พักบ้างนะครับ เพราะวันนี้เท่าที่ถามมีคนโทรไปดูดวง 40 กว่าคนแล้ว เพื่อนๆ คนไหนดูแล้วเป็นยังไงบ้างก็เอามาเล่าบ้างนะครับ
    แต่สำหรับผม แม่นมากครับ ไม่มีค่าโฆษณานะครับ ขอแค่รับเป็นลูกศิษย์ก็พอ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

4. monicha

monicha สมาชิก

24 กุมภาพันธ์ 2010
    ขอบคุณนะคะ ที่ช่วยแนะนำให้ น่าแปลกนะคะที่คุณเอถามแค่ชื่อเล่นก็ตอบได้เลยน่ะค่ะ
    แล้วส่วนใหย่ก็ใกล้เคียงถูกต้องด้วยนะคะ

5. พู่

พู่ Active Member

10 พฤศจิกายน 2009
    ถึงวันไหนค่ะ

6. boriphat

boriphat เป็นที่รู้จักกันดี

โทรไปแล้วครับ
    บอกทุกท่านที่โทรด้วยว่า ต้องใช้ความพยายามหน่อย
    เพราะ กว่าผมจะโทรติดก็นานมาก
    คุณเอคุยเป็นกันเองดี
    รู้สึกทึ่งที่บอกเฉพาะชื่อเล่นก็ทายได้แล้ว
    สำหรับระดับความแม่น ผมว่าไม่เป็นสองรองใคร ให้ 90% ครับ

สายที่โทรไปคงเยอะมาก
    อนุโมทนา อีกครั้งครับ

7. panfool

panfool เป็นที่รู้จักกันดี

25 ธันวาคม 2005
    อ.เก่งมาก เข้าใจความรู้สึกนึกคิดของเราเลยอ่ะ ให้คำแนะนำดีมาก ขอบคุณมากครับ

8. nuiizy

nuiizy สมาชิกใหม่

อ.เอ เก่งมากค่ะ ทายถูกเกือบทั้งหมดเลย เหมือนรู้จักเรามาก่อน แบบเหงื่อแตกเลย ขอบคุณมากนะคะ สำหรับคำแนะนำ จะนำไปปฎิบัติ เพื่อสิ่งที่ดีขึ้นค่ะ ^^

9. internet_d

วันนี้โทรไปอีกครับ ต้องบอกว่าโทรแต่บ่ายครับ ได้คุยกันตอน 1 ทุ่ม วันนี้คนโทรไปดูดวงทั้งหมดเกือบ 200 คนได้ ผมก็คงเป็นคนที่ 201 ครับ วันนี้ก็ได้คุยเรื่องอื่นๆ ที่เมื่อวานไม่ได้ถามครับ คุยกันนานพอสมควรแบบว่าเรื่องอะไรคาใจ เคลียทุกคำถาม สบายใจขึ้นมากครับ ท่านใดที่มีปัญหาจริงๆ ก็ลองพยายามดูครับ เพราะคนดูมีคนเดียวแต่คนโทรมีเป็นร้อย รับรองว่าไม่ผิดหวังสำหรับการรอคอยแน่นอน
    ของฟรีดีมีที่ไหน ก็คงจะมีที่นี่แหละครับ ฟรีแบบฟรีสไตส์ คุยกันง่ายๆ สบายๆ และคลายปัญหาได้ ก็อนุโมทนาด้วยนะครับ
    ยังไงก็อย่าลืมรับศิษย์คนนี้ไว้พิจารณนาด้วยนะครับ ฮิๆๆๆ

10. Oresama

Oresama Active Member

โทรติดยากมากครับ แต่คุ้มค่าการรอคอย ถามแค่ชื่ออย่างเดียว ทายออกมาค่อนข้างแม่นครับ

เอาใจช่วยให้โทรติดกันนะครับ..

11. ธิดารัตน์

ธิดารัตน์ เป็นที่รู้จักกันดี

21 กุมภาพันธ์ 2009
    อยากดูบ้างจัง
    แงๆ แต่ยังไม่เติมตังค์โทรศัพท์

12. phs7749

phs7749 สมาชิก

โทรมาแล้วค๊า... แค่ถามชื่อกับอายุ แล้วแบบว่า แม่นมาก ทำนายและให้คำแนะนำได้ชัดเจนมาค่ะ... ยังไงลองดูนะคะ ^_^

13. พู่

พู่ Active Member

10 พฤศจิกายน 2009
    แม่นมากเลยคะ แกใจดีมากเลย
    เป็นกันเองมากๆๆๆ
    ขอบอกว่าคุ้มๆกับการรอคอย เราโทรมา 2 วันแล้ว จนไม่อยากโทรแล้วแต่ก้อเหมือนมีอะไรให้โทรหาแกอะ แม่นจริงๆคะ

14. จิดา

จิดา เป็นที่รู้จักกันดี

31 กรกฎาคม 2009
    โอ้โหห เพิ่งเห็น คอมเม้นแต่ละคนดีมากๆเลย
    จะมีบุญมั้ยเนี่ยย เหลืออีกวันเดียว จะต้องลองโทรบ้างแล้วค่ะ
    อนุโมทนาด้วยค่ะ สาธุ

15. tamama

tamama เป็นที่รู้จักกันดี

แม่นดีครับ

น้ำเสียงใจดีเป็นกันเองมาก ๆ ครับ

16. adani555

adani555 เป็นที่รู้จักกันดี

อยากให้อ เอ เปิดร้านเร็วๆค่ะอยากเจอตัวจริง จะได้มีเวลาซักถามพูดคุย ชอบ อ มากค่ะ

17. ยอดยาหยี

ยอดยาหยี เป็นที่รู้จักกันดี

18 พฤศจิกายน 2005
    โทรมา 2 วันแล้ว ยังไม่ได้ดูเลย วันนี้ออกไปทำธุระข้างนอก กว่าจะกลับถึงบ้านก้อเกรงใจ อ.เอ อ่ะ มันดึกแล้ว แย่จัง

18. จิดา

จิดา เป็นที่รู้จักกันดี

31 กรกฎาคม 2009
    เลยวันแล้ว ยังไม่ได้ดูเลย แง๊ๆๆๆ
    จะโทรไปก็ไม่ได้แล้ว คุณเอ ไม่เปิดสายให้โทรแล้วใช่ม่ะ
    มิกล้ารบกวนโทรไป เพราะบอกว่า ถึง 12 มีนา
    บุญไม่มี pig_cryy2 อันตัวเราก็อยู่แสนไกล
    โทรยากมากๆๆเลย แต่ยังไงก็อนุโมทนาด้วยค่ะ และก็ยินดีกะทุกคนที่ได้โทรด้วย;20
    โชคดีจัง สาธุ สาธุcatt7

19. internet_d

ใครที่ไม่ได้ดูก็อย่าท้อครับ หมั่นสร้างความดีเข้าไว้ ทำบุญทำทาน ซึ่งจะช่วยให้สิ่งไม่ดีผ่านพ้นไปได้บ้าง ไม่มากก็น้อย หรือทุเลาลงได้ ช่วงนี้ต้องให้คุณเอพักผ่อนครับ เพราะหลายวันที่ผ่านมาใครจะรู้บ้างว่าต้องดูให้กี่ท่าน แต่ละท่านปัญหามากมายแตกต่างกันไป และเร็วๆ คงจะมีข่าวดีครับ สำหรับท่านที่อยากจะให้คุณเอดูดวงให้ เพราะคุณเอกำลังหาเช่าที่แถวๆ ลาดพร้าวถ้าจำไม่ผิด เพื่อให้ท่านใดที่มีปัญหาและอยากให้คุณเอช่วยเหลือไปหาคุณเอได้โดยสะดวกครับ ก็คอยติดตามกันครับว่าจะเป็นแถวไหน และมีรายละเอียดอย่างไร
    ไม่มีค่าโฆษณานะครับ แต่ขอรับผมไว้พิจารณาเป็นลูกศิษย์ก็พอ

20. kratair

kratair เป็นที่รู้จักกันดี

8 กุมภาพันธ์ 2010
    มีหนมมากิงด้วยกานม้ะเจ๊

มาเจอก้อหมดเวลาซ้ะแระงุงิงุงิ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 17 มีนาคม 2010