รับดูดวงฟรี 1 คำถาม ด้วยศาสตร์พลังจิตขั้นสูง

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย darksamurai, 20 พฤศจิกายน 2012.

แท็ก:
สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. saionthefly

saionthefly Active Member

สวัสดีปีใหม่คะ และ ขออนุโทนาสาธุนะคะ ขอบคุณมากคะ

2. darksamurai

darksamurai เป็นที่รู้จักกันดี

20 พฤศจิกายน 2012
    ผมแนะนำให้คุณไปขอพรกับพระพิฆเณศวร์ ในกรณีขอตรงนี้นะครับ แล้วคุณจะสำเร็จได้เร็วนะครับ ปักธูป 38 ดอกเลยนะครับ ไหว้ในวันพฤหัสบดี ถวายนมสดและขนมหวานนะครับ

3. darksamurai

darksamurai เป็นที่รู้จักกันดี

คนนี้จะไม่กลับมาคืนดีกันอีกแล้วนะครับ แต่คุณกำลังจะพบคนใหม่ที่มีอายุมากกว่าและก็เป็นต่างชาติอีกเช่นกันครับ คนนี้จะคบกันได้ยาวนาน อีกไม่กี่เดือนนี้ล่ะครับจะได้พบ ขอให้คุณโชคดีนะครับ

4. darksamurai

ตอบไปเรียบร้อยทั้งหมดแล้วนะครับ (deejai)

5. darksamurai

ผมจะวิเคราะห์ให้คุณฟังดังนี้นะครับ
    ถ้าคุณยังอยู่ที่เดิม คุณก็ยังคงมีปัญหาในด้านบุคลากรอยู่ แต่คุณก็มีโอกาสก้าวหน้าในหน้าที่การงานไปในทางที่ดีมีการเลื่อนขั้นเลื่อนตำแหน่งดีอยู่ครับ มีผู้สนับสนุนคุณ แต่ว่ายังไงก็หนีไม่พ้นเรื่องคนที่คิดไม่ดีกับคุณ ถ้าคุณไม่สนใจก็ไม่มีปัญหาครับ เพราะทำได้แค่ให้คุณไม่พอใจหรือประสาทกินกับคนเหล่านี้เท่านั้นเองแต่ไม่ได้กระเทือนกับงานของคุณ

แต่หากโยกย้ายไป และดวงคุณมีเกณฑ์การโยกย้ายค่อนข้างสูงนะครับ ช่วงหลังเดือนเมษายนปีนี้ไปแล้ว คุณก็จะมีโอกาสเจริญในหน้าที่การงานมากและจะได้เพื่อนร่วมงานที่ดีมีโอกาสก้าวหน้ามาก ๆ ครับ และที่สำคัญจะได้เพื่อนร่วมงานที่ดีที่จะนำคุณไปสู่ช่องทางการทำมาหากินเพิ่มให้คุณมีรายได้เสริมหลายทางอีกด้วยครับ

ฉะนั้นก็ลองพิจารณาคำตอบของผมข้างบนดูแล้วก็ลองคิดดูว่าทิสทางของคุณนั้นจะเป็นอย่างไร ขอให้คุณโชคดีครับ

6. darksamurai

ตอบไปให้เรียบร้อยแล้วนะครับ :cool:

7. kitkun

kitkun เป็นที่รู้จักกันดี

ได้รับคำตอบแล้วค่ะ ขอบพระุคุณเป็นอย่างสูง ขอให้ท่านเจริญในธรรมยิ่งๆขึ้นไป อนุโมทนาค่ะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 7 มกราคม 2013
  8. สีลสิกขา

สีลสิกขา เป็นที่รู้จักกันดี

5 พฤศจิกายน 2012
    ให้กะลังจัย อ.darksamulai กะสิ่งดีดีที่อาจารย์ทำนะคะ

บอร์ดจะไม่เงียบเหงา ถ้าอาจารย์รู้สึกสบายดี และได้อ่านโพสแทบจะทุกโพสในกระทู้ต่าง ๆ โดยเฉพาะระยะหลัง มีแต่เพื่อนสมาชิกเปนห่วงอาจารย์กับอุปสรรคและปัญหาที่อาจารย์กำลังเผชิญอยู่ เราทุกคนให้กำลังใจอาจารย์เสมอค่ะ และซาบซึ้งในสิ่งดีดีที่อาจารย์ทำ ณ ที่แห่งนี้ ศรัทธาในตนเองเท่านั้นที่ทำให้เราผ่านวิกฤตไปได้

"ทุกคราที่มองย้อนกลับไป เราจะพบว่าสิ่งที่ยากเข็ญหรืออุปสรรคหลายอย่างที่เราเคยหวาดหวั่น วิตกกังวล เรื่องราวร้ายแรงที่เคยทำให้เราทุกข์ตรม หมองเศร้า ถึงวันนี้เราก็ผ่านมันมาได้ แต่ชีวิตก็มีเรื่องราวอื่น ๆ อุปสรรคใหม่ ๆ ผ่านเข้ามาอีกอย่างไม่จบสิ้น..
    ทุกคราวที่ท้อใจ ในยามที่เผชิญกับสารพันปัญหา ชีวิตถูกรุมเร้าด้วยเรื่องวุ่นวายมากมาย ก็ขอให้นึกถึงวันที่เราเคยฝ่าข้ามมาก่อนหน้านั้น ขอให้เชื่อมั่นในตนเองว่าเราเคยทำได้ เคยผ่านมาได้แล้ว..
    เพราะฉะนั้นอุปสรรคเบื้องหน้าเราในวันนี้ มีหรือ..ที่เราจะไม่สามารถผ่านพ้นจน
    ลุล่วงไปได้อีกครั้ง"

ชื่ออาจารย์ darksamulai มีเพียงท่านเดียวในบอร์ดแห่งนี้ กระทู้นี้ ที่เสียสละเวลาเพื่อมาช่วยเหลือตอบปัญหา ตอบคำถามเพื่อนสมาชิก ให้คลายความกังวล.. ฟรี
    และสมาชิกทุกท่านในกระทู้นี้มีพลังใจเยอะแยะมากมาย ที่พร้อมส่งกำลังใจและกำลังบุญ หนุนนำให้อาจารย์ผ่านพ้นวิกฤต หรือปัญหาที่อาจารย์เผชิญอยู่.. คิดง่าย ๆ
    แค่นี้แหละค่ะ... อาจารย์ก็จะมีพลังฟันฝ่าไปอย่างมีความสุขแล้วละค่ะ..สู้สู้ค่ะ

----------------------------------------------------------------
    ทุกสิ่งอย่าง เกิดขึ้น ตั้งอยู่ และดับไป

9. MindRenewal

MindRenewal Active Member

ส่งไปทาง pm แล้วค่ะ รบกวนด้วยค่ะ
    ขอบคุณค่ะ

10. dwatt26

dwatt26 Active Member

19 พฤษภาคม 2009
    รบกวนช่วยตอบด้วยครับ

ไม่รู้ว่าถึงคิวหรือยัง รบกวนช่วยตอบด้วยครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 18 เมษายน 2013
  11. นิพ_พาน

นิพ_พาน เป็นที่รู้จักกันดี

20 สิงหาคม 2009
    แม้อ.จะมีปัญหามาก แต่ก็ยังเป็นห่วงผู้อื่น ขอให้บุญกุศลที่อ.ทำนี่ส่งผล ให้อ.ผ่านพ้นไปให้ได้นะคะ เป็นกำลังใจให้ค่ะ สู้ๆๆ ค่ะ

12. นายอี๊ด

นายอี๊ด เป็นที่รู้จักกันดี

ขอเป็นกำลังใจให้อาจารย์อีกคนครับ

13. EarthQuake!

EarthQuake! เป็นที่รู้จักกันดี

25 ธันวาคม 2012
    อาจารย์อย่าลืมดูให้ผมนะคร๊าบ (k)

14. ก้อย รุ่งโรจน์

ก้อย รุ่งโรจน์ เป็นที่รู้จักกันดี

22 พฤศจิกายน 2007
    ยังคงรออยู่ ค่ะ :'(

15. darksamurai

ขอบคุณมากครับ ตอนนี้ก็พยายามหาทางแก้ไขปัญหาอยู่ครับ ออกแนวว่าจะตันมากคือแก้หลุดไปทีล่ะอย่าง แต่มันก็ต้องมามีปัญหาอีกน่ะครับ เลยไม่รู้จะสู้ไหวไหมผมค่อนข้างจะเหนื่อยใจมาก ๆ แต่ก็ขอบคุณมากครับสำหรับแรงสนับสนุนและกำลังใจ

16. darksamurai

ผมขอบคุณมากที่คุณอวยพรให้ผมมาตลอดเลย เวลาผมเครียด ๆ และเข้ามาในบอร์ดก็จะเห็นคุณเข้ามาอวยพรตลอด มาติดตามผมตลอดเลย ตอนนี้ผมออกแนวท้อแท้บ้างเพราะปัญหามารอบด้านแบบถี่ ๆ คือมันเป็นผลกระทบมาจากคนอื่นครับ จนผมคิดว่าผมอาจจะไม่ผ่านวิกฤติและอาจจะไม่ได้มาทำตรงนี้ แต่ผมก็ไม่อยากละทิ้งตรงนี้ครับ เพราะว่าผมมีความสุขกับการทำงานตรงนี้ ถ้าผมไม่มาเจอปัญหาที่บ้าน และอื่น ๆ ผมคงทำงานตรงนี้เร็วกว่านี้มากครับ ขอบคุณมากด้วยที่เข้าใจผมและรอคำตอบแบบไม่เคยกดดันผมเลยครับ หวังว่าวันนี้ผมจะผ่านปัญหาต่าง ๆ ไปได้ด้วยดี และเราก็จะได้คุยกันทางบอร์ดกันตลอดไปนะครับ อ่อสำหรับน้ำมนต์เดี๋ยวจะจัดส่งไปนะครับพอดีท่านเพิ่งลงมาทำให้เมื่อสองวันก่อน แต่ผมมีแต่ปัญหากับที่บ้านจึงยังไม่มีโอกาสไปแวะส่งครับ

17. darksamurai

ขอบคุณมาก ๆ ครับ

18. darksamurai

ไม่ลืมครับ พอดีช่วงนี้มีปัญหาเยอะเลยทำให้ช้าสักหน่อยครับ แต่รีบตอบให้แน่นอนครับ

19. darksamurai

ใจเย็นนะครับ จะรีบดูให้นะครับ

20. Putthachart

Putthachart เป็นที่รู้จักกันดี

30 พฤษภาคม 2012
    ขออานิสงค์ผลบุญที่อาจารย์ Darksamurai ที่ได้ช่วยเหลือเพือนๆ สมช นี้ส่งผลให้อาจารย์ผ่านปัญหาและอุปสรรคได้โดยเร็วและด้วยดีนะคะ...
    สวัสดีปีใหม่และเอาใจช่วยค่ะ ^_^

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้