รับดูดวงฟรี 1 คำถาม ด้วยศาสตร์พลังจิตขั้นสูง

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย darksamurai, 20 พฤศจิกายน 2012.

แท็ก:
สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. darksamurai

darksamurai เป็นที่รู้จักกันดี

20 พฤศจิกายน 2012
    ผมจะบอกให้คุณอย่างละเอียดเลยก็แล้วกันนะครับ จะได้ไม่ต้องเสียเงินดูที่ไหนหลาย ๆ ที
    ลักษณะพื้นฐานเลย อายุน้อยกว่า ผิวขาว สำอางค์ อารมณ์ศิลปิน น่าจะเล่นดนตรี ร้องเพลงเก่งล่ะครับ อันนี้คือภายนอกที่รู้ได้เลย แต่งตัวดี หน้าตาดีด้วยล่ะครับ ผิวพรรณเป็นผู้ดีเชียวล่ะ

มาถึงการเจาะใจกันดูบ้างนะครับ
    เป็นคนที่จริงจังกับการใช้ชีวิตเป็นอย่างมาก มีระเบียบแบบแผนเคร่งครัด จนยากที่จะเปลี่ยนแปลง ชอบพึ่งพาอาศัยตนเองมากกว่าขอความช่วยเหลือจากผู้อื่น โดยเฉพาะเรื่องการทำงานหนัก หรือจัดการด้วยตนเองไม่ชอบเอารัดเอาเปรียบและการทำร้ายกันด้วยคำพูด เพราะชอบคนที่พูดจานุ่มนวล สุภาพ เกลียดการพูดจารุนแรง ประชดประชัน มีความภาคภูมิใจในตนเองค่อนข้างสูง ถือว่าเป็นคนจริง ตรงไปตรงมาเลยทีเดียวล่ะครับ เป็นคนมองโลกในแง่ดีมีจิตใจและอารมณ์ที่เบิกบาน รักเสียงเพลงและธรรมชาติ มีความสุขกับเรื่องใกล้ตัวได้ทุกเรื่องถือว่าเป็นคนที่มีสุขภาพจิตที่แจ่มใสยิ่งนัก

อาชีพของเขานั้นจะทำงานเกี่ยวกับรับราชการ หรืองานที่มีความเกี่ยวข้องกับการรับผิดชอบในส่วนของการเงินครับ รวมถึงจะมีอาชีพเสริมเกี่ยวกับบันเทิงดนตรีด้วย การเงินของเขาถือเป็นคนที่มีความมั่นคงทางการเงินมากครับ เก็บเงินเก่งมากๆ สร้างทุกอย่างมาได้ด้วยตนเอง แต่ช่องทางเดียวที่จะทำให้เขาเสียเงินไปแบบไร้เหตุผลเลยนั่นคือการถูกหลอกให้ลงทุนครับ จะลงทุนอะไรถ้ามีเพื่อนฝูงมาชวนโดนโกงเรื่อยไป ยกเว้นว่าจะคิดและทำด้วยตัวเองโดยไม่มีหุ้นส่วนเท่านั้นล่ะจึงจะเฮง

ผมคิดว่าผมได้บอกไปค่อนข้างละเอียดแล้ว ถ้าเจอลักษณะโดยรวมเป็นแบบที่ผมว่าก็ชี้ชัดไว้ได้เลยครับ ขอให้คุณโชคดีนะครับ

2. darksamurai

darksamurai เป็นที่รู้จักกันดี

ได้รับข้อมูลแล้วครับ คืนนี้รอรับคำตอบได้ครับ

3. darksamurai

เรื่องการงานที่คุณทำอยู่ในปัจจุบันนั้นถือว่าดีแล้วครับ ยังไม่ต้องคิดที่จะโยกย้ายการงานไปไหนนะครับ เข้าเดือนพฤษภาคมไปแล้วการงานของคุณจะดีขึ้นมากและดีขึ้นไปตามลำดับ ดวงการงานคุณหลังเข้าพฤษภาคมไปแล้วจะดีขึ้นยาวมากไป 2 ปีครับ ช่วงนี้จะก้าวหน้ามาก ขอให้คุณโชคดีครับ

4. darksamurai

ถึงคิวของคุณแล้วกำลังจะตอบให้นะครับสักครู่จะได้รับคำตอบ

5. ธานัท

ธานัท Active Member

ขอบพระคุณมากครับ ได้รับคำตอบแล้วครับ

6. darksamurai

ผมอธิษฐานจิตดูได้เพียงเรื่องเดียวนะครับ ต้องขออภัยด้วยนะครับ ในส่วนของการขายดาวน์บ้าน ถ้าคุณขายในช่วงนี้จะมีอุปสรรคและปัญหาค่อนข้างมากครับ เกณฑ์ที่จะได้ราคาแบบที่คุณพอใจมาก ๆ จะต้องเป็นช่วงกลางเดือนเมษายน - พฤษภาคม 2556 โน่นเลยทีเดียว แต่ถ้าจะขายช่วงก่อนหน้านั้นแน่ ๆ ก็ต้องตัดใจขายราคาไม่ค่อยดีนักครับ แต่ว่ายังไงก็ตามเข้าปี 2556 ยังไงก็ขายได้ครับ คนที่จะมาซื้อเป็นคนอายุน้อยครับ

7. deares

deares เป็นที่รู้จักกันดี

12 พฤศจิกายน 2011
    ขอบคุณค่ะ ขออนุโมทนาบุญกับการช่วยเหลือหลายๆ คนทางนี้ด้วยนะคะ

8. darksamurai

ผมคุ้น ๆ เหมือนกับว่าเคยตอบคุณไปแล้วครับ เดี๋ยวผมลองค้นหาอันเดิมดูก่อนก็แล้วกันครับ ถ้าไม่มีผมจะตรวจดูให้อีกครั้ง

9. darksamurai

ลองย้อนกลับไปดูที่หน้า 15 กระทู้ที่ #291 นะครับ
    ข้อความอ้างอิงดังนี้ครับ

อ้างอิง:
    ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ sugusplus
    รบกวนทำนายให้หน่อยค่ะ
    ชื่อ มาลี สืบสาย เพศหญิง เกิด 29 ก.ค. 2524
    วันพุธกลางวัน เวลาเกิดประมาณ 7 โมงเช้าค่ะ อยากทราบว่าอนาคตจะมีกิจการ
    ส่วนตัวเป็นของตัวเองไหมและดีไหมค่ะ
    ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ รอรอ
    ในช่วงนี้ยังไม่มีโอกาสที่จะทำเพราะยังไม่มีความพร้อมในหลายๆ ประการครับ แต่ว่าในอนาคตจะได้ทำกิจการส่วนตัวแน่นอนเกี่ยวกับการค้าขาย ทำแล้วร่ำรวยดีครับ ขอให้โชคดีครับ

10. darksamurai

มีโอกาสได้ทำแน่นอนครับภายในช่วงกลางปีหน้านะครับ แต่ว่าต้องระมัดระวังเรื่องการงเงินให้ดี ๆ อย่าไว้วางใจใครมากต้องดูแลเรื่องการเงินเองไม่อย่างนั้นคุณมีเกณฑ์จะถูกโกงเงินแบบน้ำซึมบ่อทราย ส่วนกิจการจะเป็นอย่างไรคุณทำแล้วรุ่งโรจน์มากครับ จะขยับขยายไปอย่างรวดเร็วกันเลยทีเดียว ขอให้คุณโชคดีครับ

11. kitkun

kitkun เป็นที่รู้จักกันดี

ขอส่งรายละเอียดทาง pm ค่ะ(ส่งไปแล้วค่ะ) ตอบทาง pmได้ก็ดีค่ะ
    อนุโมทนาด้วยค่ะ

12. DuchessFidgette

DuchessFidgette เป็นที่รู้จักกันดี

ดิฉันขอโทษเป็นอย่างยิ่งคะที่ต่อว่า แต่ที่คุณตอบมาทั้งหมดทำเอาดิฉันขนลุกเลยที่คุณพูดเรื่องทำความฝันกับทีที่เขาอยากไปเพราะมันเป็นสิ่งที่เขาพูดเสมอ ขอบคุณมากคะ และขอโทษด้วย แต่ดิฉันไม่อยากให้เขาไปไหน อยากให้วิญญาณเขารออยู่ดวยกันจนดิฉันต้องตายเราจะได้เจอกัน และอยู่ด้วยกันไปตลอด เพราะเราเพิ่งแต่งงานกันคะ ไม่ถึงปีเขาก็เสียเลย:':)'(

แก้ไขครั้งล่าสุด: 25 ธันวาคม 2012
  13. THE GOD

THE GOD สมาชิกใหม่

นาย ฐณัท ผลกอบกุล
    เพศชาย อายุ 20 ปี
    เกิดวันที่ 11 เดือนพฤศจิกายน 2535
    อยากทราบเกี่ยวกับหน้าที่การงานในอนาคตครับ ว่าควรทำงานด้านไหน
    ตอนนี้กำลังศึกษาทางด้านภาษาอังกฤษอยู่ครับ
    ขอบคุณมากครับ

14. poppop_127

poppop_127 เป็นที่รู้จักกันดี

24 ธันวาคม 2012
    ส่งรายละเอียดไปทาง pm รบกวนดูให้ด้วยนะคะ
    ขอบคุณมากค่ะ

15. สีลสิกขา

สีลสิกขา เป็นที่รู้จักกันดี

5 พฤศจิกายน 2012
    ส่งข้อมูลแล้วทาง PM ค่ะ/ tikzabb

สวัสดีค่ะ'จารย์ Darksamurai

ข้อมูลที่ 'จารย์ อยากทราบ ได้ส่งให้แล้วนะคะทาง pm ค่ะ เพราะตั้งแต่ตอน
    เย็น เฟสบุค error ตลอดเลยค่ะแย่มาก.

กราบขอบพระคุณอาจารย์มากนะคะ ขออานิสงฆ์ผลบุญที่อาจารย์มีเมตตาช่วยเหลือแนะนำแนวทางให้พวกเราในกระทู้ ขอให้อาจารย์เดินทางปลอดภัย ปรารถนาสิ่งใดขอให้สำเร็จดังหวังทู๊กประการเลยค่ะ :cool:

16. darksamurai

ขอบคุณมาก ๆ นะครับ ผมเพิ่งได้กลับมาถึงบ้าน วันนี้รถติดแบบเวอร์มาก ๆ ครับ เดี๋ยวผมจะรีบตอบของคุณภายในคืนนี้นะครับ คงอีกสักพักอาบน้ำ เอนหลังสักแป๊บนึง อยู่แต่บนถนนรถติดนี่เส้นยึดมากมายครับ

17. darksamurai

ไม่เป็นไรครับ พอดีวันนั้นผมอารมณืไม่ค่อยดีจากคนรอบ ๆ ข้างผมนี่ล่ะครับ แต่ก็ผมเข้าใจความรู้สึกของคุณ และหากคุณมีเรื่องอะไรให้ผมช่วยเกี่ยวกับเรื่องแฟนของคุณผมก็ยินดีครับ PM เข้ามาคุยกับผมเป็นการส่วนตัวก็ได้ครับ เพราะผมก็อยากช่วยคุณในส่วนนี้นะครับ

18. ก้อย รุ่งโรจน์

ก้อย รุ่งโรจน์ เป็นที่รู้จักกันดี

22 พฤศจิกายน 2007
    จะสอบถาม ไป ทาง พีเอ็ม รบกวนดูให้ ก้อย หน่อยนะคะ ขอบคุณมากๆค่ะ

19. poppop_127

poppop_127 เป็นที่รู้จักกันดี

24 ธันวาคม 2012
    ยังไม่ได้รับคำตอบเลยนะคะ รบกวนด้วยค่ะ

20. deares

deares เป็นที่รู้จักกันดี

12 พฤศจิกายน 2011
    เห็นอาจาร์ยตอบตามคิวนะคะ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้