รับดูดวงฟรี 1 คำถาม ด้วยศาสตร์พลังจิตขั้นสูง

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย darksamurai, 20 พฤศจิกายน 2012.

แท็ก:
สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. konngaam

konngaam เป็นที่รู้จักกันดี

รบกวนด้วยนะครับ
    ชื่อ เอกลักษณ์ คนงาม
    อายุ 30 ปี
    เกิดวันพุธที่ 27 ตุลาคม 2525
    อยากทราบว่า งานที่ทำอยุ่ตอนนี้รับราชการ มีปัญหาเรื่องคนเอาเปรียบกัน แต่เขาก็คงอยุ่ไม่นานก็คงย้ายไปเติบโตตามลำดับขั้นที่อื่น
    ในส่วนคำถามคือในช่วง 1-2 ปีนี้ ผมอยู่ที่เดิมหรือย้ายไปที่อื่นแบบไหนจะดีกว่ากันครับ
    ขอบพระคุณล่วงหน้าครับ

2. darksamurai

darksamurai เป็นที่รู้จักกันดี

20 พฤศจิกายน 2012
    โอเคครับรับทราบ ขอบคุณมากครับ ได้ภาพมาแล้วจะทำให้ดูได้ชัดเจนขึ้นมากเลยทีเดียวครับ ใกล้เสร็จแล้วล่ะครับ เช็คไปได้หลายข้อแล้ว ต้องขออภัยถ้าช้านิดนึงนะครับ

3. สีลสิกขา

สีลสิกขา เป็นที่รู้จักกันดี

5 พฤศจิกายน 2012
    รอคำตอบอยู่ด้วยคนค่ะ ทางนู๊นนน

มีเรื่องรบกวนถามด้วยค่ะว่า การที่อาจารย์และอาจารย์ท่านอื่น ๆ กระทู้อื่น รับ
    ดูดวงฟรี จะไม่มีปัญหาอะไรกะตัวอาจารย์หรือคะ เพราะค่าครูก็ไม่ได้อ่ะค่ะ
    สงสัยมานานแล้ว เลยถามดีกว่า 'จารย์จะได้ไม่ง่วง

ขอบคุณมากค่ะ

4. darksamurai

darksamurai เป็นที่รู้จักกันดี

ไม่ได้หายเงียบไปไหนครับ เมื่อวานระบบ INTERNET ที่คอนโดผมมีปัญหาครับ เหมือนมันจะล่มน่ะครับ เลยทำให้ผมหงุดหงิดไม่มีสมาธิมาตอบน่ะครับ ต้องขออภัยนะครับ ผมจะรีบปิดบัญชีทุกท่านที่คั่งค้างให้เสร็จภายในวันพุธที่ 26 ธันวาคมนี้น่ะครับ เพราะปีใหม่ผมจะไปต่างประเทศ อาจจะตอบได้ช้า แต่ว่าผมจะเข้ามาตลอดครับ

5. darksamurai

ดูดวงฟรี 1 คำถามเป็นวิทยาทานผมอาจจะมีปัญหาบ้างเหมือนกันครับ คือได้รับผลกระทบมาเหมือนกัน แต่ว่าเราก็ต้องตั้งจิตอธิษฐานดี ๆ ทำบุญให้เจ้ากรรมนายเวรของทุกท่านที่มาดูน่ะครับ ก็จะปกป้องตัวเราเองได้ แต่การจะเปิดดวงแบบละเอียดนั้น ผมก็ไม่กล้าดูท่าไม่มีการบูชาครู เพราะว่าผมเคยป่วยหนักเพราะไปดูให้พี่คนหนึ่ง แล้วไม่เก็บค่าครูเขามาสักบาท ผมป่วยแบบว่ารักษาธรรมดาไม่หาย ต้องอาศัยพระบารมีเทพกันทีเดียวครับ เป็นอาทิตย์เลย ผมเข็ดไปเลยทีเดียว

6. darksamurai

ดวงคุณกำลังจะมีโชคลาภใหญ่เข้ามาในช่วงนี้เลยทีเดียวครับ อาจจะโชคดีรับปีใหม่นี้ล่ะครับ วันที่คุณเหมาะในการเสี่ยงโชคมากที่สุดคือวันพฤหัสบดีนะครับ อย่าเสี่ยงโชควันศุกร์เพราะว่าจะพลาดคลาดเคลื่อนหรือไม่ได้เต็มเม็ดเต็มหน่วย เกี่ยวกับโชคลาภจะดีขึ้นและชัดเจนมาก ๆ เมื่อเข้ากลางเดือนเมษายนไปแล้วนะครับ แต่เข้าปีใหม่ก็เริ่มมีเข้ามาให้เป็นกำลังใจแล้วล่ะครับ ขอให้คุณโชคดีนะครับ

7. darksamurai

คุณส่งข้อมูลมาให้ผมใหม่แล้วทางข้อความ เดี๋ยวผมจะเข้าไปตอบคุณตอนนี้เลยนะครับ รอสักครู่

8. darksamurai

ต้องการดูทาง PM ก็สามารถ PM เข้ามาคุยได้เลยนะครับ ผมไม่แน่ใจว่าผมได้ตอบไปหรือยังคุ้น ๆ ว่าเคยตอบแล้ว พอดีมึนครับ งานมันเยอะเลยไม่แน่ใจว่าตอบไปหรือยัง แต่ว่าผมก็รับดูทาง PM สามารถส่งเข้ามาได้ตลอด นัดดูได้ตลอดครับ สนใจสอบถามอะไรเพิ่มเติม PM มาได้ครับ ขอบคุณครับ

9. darksamurai

จะมีเงินที่จะได้มาจากงานใหม่ คุณมีเกณฑ์จะได้งานใหม่ ที่รายได้จัดว่าดี และสามารถทำให้คุณสามารถซื้อรถยนต์ได้ แต่จะได้รับความช่วยเหลือจากผู้หญิงที่มีอายุมากกว่าทำให้คุณซื้อรถคันนี้ได้สำเร็จ แต่ช่วงที่จะมีรถยนต์ได้ยังไม่ใช่เร็ว ๆ นี้หรอกนะครับ เกณฑ์ที่ชัดเจนจริง ๆ จะเป็นเดือนธันวาคมปีหน้าเลยทีเดียว เพราะว่ากว่าจะเข้าที่เข้าทางกว่าจะรวบรวมเงินและปัจจัยอื่น ๆ ที่จะซื้อได้ก็จะเริ่มเอาช่วงหลังเดือนพฤษภาคมปีหน้าไปแล้วน่ะครับ แต่ว่าได้แน่นอนครับ ขอให้คุณโชคดีนะครับ

10. darksamurai

ขอแสดงความดีใจไว้ให้กับคุณล่วงหน้านะครับ ว่าคุณจะผ่านในจุดนี้ไปได้อย่างสวยงาม และจะประสบความสำเร็จในส่วนของการงานมาก ๆ ในปีหน้าครับ ขอให้คุณโชคดีนะครับ

11. darksamurai

ภายในวันที่ 26 ธันวาคมนี้ ได้รับคำตอบที่ชัดเจนและถูกต้องทั้งหมดแน่นอนครับ ขอบคุณที่เข้าใจและให้กำลังใจกันตลอดมาครับผม

12. darksamurai

ตอบให้เรียบร้อยแล้วนะครับเข้าไปเช็ค INBOX ได้เลยนะครับ

13. สีลสิกขา

สีลสิกขา เป็นที่รู้จักกันดี

5 พฤศจิกายน 2012
    ขอบคุณมากค่ะ..รอคำตอบอยู่เช่นกันที่ i can c สงสัยจะต้องหย่าแน่ ๆค่ะ
    รู้สึกเศร้าจังเลย T_T

14. darksamurai

จะมีคนเข้ามาในช่วงเดือนสิงหาคมปี 2556 นี้นะครับ และคนที่เข้ามานี้เลยจะเป็นคนที่ใช่แน่นอน ลักษณะของเขานั้นผมจะบรรยายให้ฟังดังนี้ครับ คือ มีความเป็นผู้นำสูง มีความคิดริเริ่มสร้างสรรค์ใหม่ๆ เป็นบุคคลที่มีความทะเยอทะยานและมีความกระตือรือร้นสูง กล้าหาญ เปิดเผย ตรงไปตรงมา ไม่ชอบพึ่งพาอาศัยใคร ชอบทำตัวโดดเด่น และชอบให้ผู้อื่นยกย่องยอมรับ เป็นคนที่ใจใหญ่ใช้เงินซื้อความสุขและเลี้ยงดูบริวารค่อนข้างมาก มีความเคร่งครัดต่อหน้าที่การงานที่ได้รับมอบหมายด้วยความรับผิดชอบสูง เป็นคนรักเกียรติรักศักดิ์ศรีและรักษาภาพพจน์หน้าตาของตัวเองเป็นอย่างยิ่ง

ในส่วนลักษณะพื้นฐานของเขาจะเป็นคนผิวขาวเหลือง ทำงานส่วนตัว ทำธุรกิจหรือมีกิจการเองเป็นนายของตัวเอง หากเป็นข้าราชการก็จะต้องตำแหน่งงานสูง แต่ว่าผมเล็งว่าเป็นเจ้าของกิจการเองมากกว่าครับ ฐานะจัดว่าดีมาก อายุมากกว่าคุณ เคยผ่านการหมั้นหมายแต่งงานมาแล้ว แต่ว่าไม่ประสบความสำเร็จเรื่องการมีชีวิตคู่ แต่ยังไม่มีบุตรนะครับ

ขอให้คุณโชคดีครับ

15. darksamurai

ขอแสดงความยินดีกับคำตอบของคุณล่วงหน้านะครับ เพราะว่าคำตอบนั้นคือคุณจะได้รับครบทั้ง 3 งวดอย่างแน่นอนปราศจากปัญหาใด ๆ ครับ ขอให้คุณโชคดีครับ

16. tonggunner

tonggunner สมาชิกใหม่

22 พฤศจิกายน 2012
    ชื่อ ยศพร คชวัตร
    2. เพศ ชาย
    3. อายุ 26
    4. วันเดือนปีเกิด 17 มีนาคม 2529 8โมงเช้า 25นาที
    5. เรื่องที่ต้องการถาม ขอรบกวนถามเรื่องเนื้อคู่ค่รับ
    พอดีผิดหวังความรักมาหลายครั้งแล้ว จะได้เจอเนื้อคู่หรือจะได้เจอความรักที่ดีอีกครั้งเมื่อไหร่ครับ

17. korn6311

korn6311 สมาชิก

24 กันยายน 2011
    นายภาสกร ผลกอบกุล เกิดวันพุธ 6 มี.ค.2511 ปี วอก 07.14 น อยากทราบอนาคตจะเป็นอย่างไร ขอบคุณครับ

18. จินตภัทร

จินตภัทร เป็นที่รู้จักกันดี

ขอขอบพระคุณค่ะ สำหรับคำตอบ และจะนำไปปฏิบัติตาม และถ้าได้ผลอย่างไรจะตอบกลับนะคะ ขอร่วมอนุโมทนาบุญ ขอผลบุญที่คุณได้ช่วยเหลือในครั้งนี้ จงส่งผลให้คุณ มีความสุข ความเจริญ ทั้งทางโลกและทางธรรม ขอบพระคุณค่ะ

19. darksamurai

ขอบคุณเช่นกันครับ ได้ความคืบหน้าอย่างไรเข้ามาอัพเดทให้ฟังบ้างแล้วกันครับ ผมติดตามผลนะครับ ถึงอาจจะตอบช้าบ้างเพราะช่วงนี้วุ่น ๆ แต่ก็ตอบทุกคนนะครับ ^^

20. deares

deares เป็นที่รู้จักกันดี

12 พฤศจิกายน 2011
    ที่โทรแจ้งเมื่อวานนี้ ส่งคำถามไปทาง pm แล้วค่ะคุณ darksamurai

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้