รับดูดวงฟรี 1 คำถาม ด้วยศาสตร์พลังจิตขั้นสูง

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย darksamurai, 20 พฤศจิกายน 2012.

แท็ก:
สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. ธานัท

ธานัท Active Member

ขอบพระคุณมากครับที่กรุณา ผมได้ส่งข้อมูลให้อีกครั้งทางพีเอ็ม วันนี้เวลา 11.00 น นะครับ

2. taranaki

taranaki Active Member

19 สิงหาคม 2012

กรรมตัดรอนคืออะไรค่ะ ตอนนี้ก็ปฏิบัติธรรมอยู่ พยายามเดิมจงกลมกับนั่งสมาธิแต่ไม่รู้ว่ามาถูกทางหรือเปล่าค่ะ

3. darksamurai

darksamurai เป็นที่รู้จักกันดี

20 พฤศจิกายน 2012
    กรรมตัดรอน คือ กรรมที่เกิดอย่างกะทันหันนอกเหนือดวงชะตา โดยมีผลมาจากเจ้ากรรมนายเวรกระทำครับ แต่ในสิ่งที่คุณทำเดินจงกลม นั่งสมาธิเป็นสิ่งที่ดี ผมเชื่อว่าในสิ่งที่คุณตั้งใจทำก็น่าจะส่งผลดีให้กับคุณเรื่อย ๆ นะครับ

4. darksamurai

darksamurai เป็นที่รู้จักกันดี

บางครั้งเป็นเพราะว่ามีกรรมร่วมกันมาก็เป็นได้ครับ ผมเห็นว่าบางคู่ที่ใช้ชีวิตร่วมกันอยู่กันมา 20 กว่าปี แต่ก็มีปัญหากันได้แทบทุกวันแต่ก็ต้องอยู่กันมาน่ะครับ กรรมลิขิตจริง ๆ เรื่องคู่ครองน่ะครับ บางทีผมว่าคุณทำบุญแผ่ให้คนรักคุณเรื่อย ๆ รวมถึงให้เจ้ากรรมนายเวรสม่ำเสมอ บางทีแล้วชีวิตรักของคุณอาจจะมีการเปลี่ยนแปลงไปในทางที่ดีขึ้นได้นะครับ

5. darksamurai

ผมตอบไปให้แล้วนะครับ ลองย้อนกลับไปดูหน้าก่อน ๆ ดูนะครับ แต่เดี๋ยวผมลองหาดูก่อน

อ้างอิง: จาก#359
    ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ มณชัย
    ผม ชัย บุญส่งศรีสกุล เกิด 22 ก.พ.2512 วันเสาร์ ขึ้น 7ค่ำ เดือน 4 ปีวอก ถามว่า
    เดือนธ.ค.2555นี้จะขอวีซ่าไปอเมริกา ผ่านหรือไม่ครับ
    ขอบคุณครับ
    ยังไม่ผ่านในทันทีครับ จะมีการเรียกเอกสารเพิ่มเติมหลายครั้ง มีการต้องวิ่งจัดการเรื่องเอกสารเกี่ยวกับเรื่องการเงินและเครดิต แต่ว่าในที่สุดจะผ่านครับ แต่ก็ต้องวิ่งวุ่นเรื่องเอกสารหลายรอบพอสมควรและไม่ได้มาเร็วเท่าไหร่ ต้องใช้เวลาอยู่ครับ แต่สำเร็จได้ ขอให้คุณโชคดีครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 19 ธันวาคม 2012
  6. saionthefly

saionthefly Active Member

ชื่อ ศราดา สืบซุย อายุ 36 เกิด 4 ธค 2519 ปีมะโรง วันเสาร์ อยากทราบเรื่องคู่ครองคะ ตอนนี้คบคนอายุ 46ปีมะเมียต่างชาติ กับอีกคน 30 ปีจอคนไทย ไม่ทราบว่าคนไหนจะเป็นคู่แท้ หรือคู่เทียม แล้วควรจะเลือกคนไหนคะ หรือควรจะคบเป็นเพื่อนทั้งสองคนคะ หรือถ้าเกิดการเลือกแล้ว อนาคตจะเป็นอย่างไรคะ ขอคำปรึกษาด้วยคะ อนุโมทนาสาธุคะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 24 ธันวาคม 2012
  7. dechajary

dechajary สมาชิก

12 ธันวาคม 2012
    นาย เดชา จารุนิเวศน์ 12 ตุลาคม 2516 วันศุกร์ อยากเปลี่ยนงานมีโอกาศไหมครับ

8. Putthachart

Putthachart เป็นที่รู้จักกันดี

30 พฤษภาคม 2012
    ทุกคืนมานี่หลังจากสวดมนต์แผ่เมตตาเสร็จก้อจะถวายบุญให้กับเทวดารักษาตัวของคนที่กำลังคบอยู่ด้วยค่ะไม่รู้เหมือนกันว่าจะมีส่วนช่วยในเรื่องความรักได้บ้างหรือป่าว (ก้อได้แต่หวังว่ามีอะไรๆเปลี่ยนไปในทางที่ดีขึ้น) แต่จำขึ้นใจเลยที่ท่านดูดวง ที่ว่า ข้อเสียอีกคือ ผู้หญิงเข้าหาเยอะ ระมัดระวังการมีกิ๊กลับ ๆ เอาไว้ล่วงหน้าด้วย ปวดหัวหน่อยล่ะครับงานนี้ คุมกันให้อยู่ก็แล้วกันครับ แต่ก้อไม่ทุกข์นะคะ เพราะทำวันนี้ฝึกจิตให้ปล่อยวางและยอมรับความเป็นจริงอยู่ :cool::cool::cool:

9. วัตรธรรม

วัตรธรรม เป็นที่รู้จักกันดี

13 สิงหาคม 2010
    ขอให้เป็นจริงทุกประการเทอญสาธุๆๆ
    ขอบพระคุณท่านอาจารย์ครับ
    ขอให้ท่านอาจารย์มีสุขภาพร่างกายแข็งแรงครับ สาธุๆๆ

10. darksamurai

เอาใจช่วยนะครับ เข้ามาพูดคุยกันบ่อย ๆ ก็แล้วกันครับ

11. darksamurai

เอาไว้มา update เล่าสู่กันฟังบ้างก็แล้วกันนะครับ

12. darksamurai

คุณกับแฟนเก่าของคุณจะได้กลับมาคบหากันอีกอย่างแน่นอน น่าจะเป็นในช่วงกลางเดือนมีนาคม 2556 - กลางเดือนเมษายน 2556 นี้ล่ะครับ คุณกับแฟนเก่าคุณเป็นคู่สมพงษ์กัน มีเกณฑ์จะได้คืนกลับมาและมีเกณฑ์การแต่งงานที่โดดเด่นชัดเจน แต่ในช่วงนี้ยังมีในเรื่องของบุคคลที่ 3 อยู่นะครับ ยังไม่ถึงเวลาของคุณ ช่วงนี้ก็ทำบุญแผ่เมตตาให้แฟนเก่าเขาเรื่อย ๆ บุญจะได้ชักนำเขามาให้พ้นจากห้วงกรรมระหว่างคุณกับเขาที่ต้องพลัดพรากกันช่วงระยะเวลาหนึ่งเร็ว ๆ นะครับ ขอให้คุณโชคดีครับ

13. dechajary

dechajary สมาชิก

12 ธันวาคม 2012
    ชื่อ เดชา จารุนิเวศน์ เพศ ชาย เกิด 12 ตุลาคม 2516 เวลา 05.10 จังหวัดกรุงเทพฯ

รบกวนอาจารย์กรุณาดังนี้ครับ
    1) ตอนนี้บริษัทฯที่ทำงานอยู่ไม่ค่อยมั่นคง กลัวจะไม่มีงานทำครับ
    ถ้าสมัครงานไว้จะได้บางไหมครับ

ขอบคุณอาจารย์นะครับ

14. zaroquid

zaroquid สมาชิก

21 ธันวาคม 2012
    ชื่อ น.ส. พัชรียา อุตมา
    เพศ หญิง
    อายุ 22 ย่าง 23 ปี
    เกิดวันพฤหัสที่ 4 มกราคม 2533
    คนที่คบอยู่ตอนนี้ ใช่คู่แท้มั้ยค่ะ แล้วคนที่คุยกันล่าสุด เค้าคิดกับเราแบบไหนอ่ะค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ

15. อานนท์

อานนท์ เป็นที่รู้จักกันดี

26 สิงหาคม 2005
    ****ไม่ทราบว่าคิวผมคิวที่เท่าไหร่ครับ ยังไงช่วยดูให้ทีนะครับตอบทางPMนะครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

16. taranaki

taranaki Active Member

19 สิงหาคม 2012

ขอบคุณมากค่ะ จะพยายามต่อไปค่ะ

17. nakitara

nakitara สมาชิก

3 พฤศจิกายน 2012
    รบกวนด้วยคนครับ
    นัฐพงศ์ กลิ่นโพธิ์กลาง
    16 พฤศจิกายน 2513 จันทร์ ปีจอครับ
    อยากทราบเกี่ยวกับการงานครับ มีอะไรขัดขวางหรือเปล่า พอจะดีก็เหมือนจะมีอะไรมาขัด ๆ ครับ ทำธุรกิจส่วนตัว ตอนนี้ก็ปฏิบัติธรรมอุทิศให้เจ้ากรรมนายเวรอยู่ครับ ไม่ทราบว่าที่ทำอยู่ถูกทางหรือเปล่า

18. Putthachart

Putthachart เป็นที่รู้จักกันดี

30 พฤษภาคม 2012
    วันนี้วันพระ...ขอคุณพระพุทธ พระธรรม พระสงฆ์ ตลอดจนสิ่งศักดิ์สิทธิ์ทั้งหลายจงคุ้มครอง จขกท (คุณ darksamurai) ตลอดปีและตลอดไปด้วยเทอญ....สาธุ :cool::cool::cool:

ไฟล์ที่แนบมา:

ขนาดไฟล์:
      158.2 KB
      เปิดดู:
      43
  19. ypun

ypun สมาชิก

สวัสดีค่ะ

ขอรบกวนอจ.ด้วยคนนะคะ

ชื่อ ยุวดี พันธ์บุตร

พุธ 22กพ. 2504 24:00น.
    อยากขายบ้านที่ตัวเองเป็นเจ้าของอยู่2หลัง ใหญ่กับเล็กเนื่องจากกำลังคิดย้ายถิ่นที่อยู่ จะสำเร็จในเร็ววันนี้มั้ยคะ

รบกวนเท่านี้ล่ะค่ะขอบพระคุณอจ.มาก

20. trophywife

trophywife Active Member

ศศิธร โทโค่ ค่ะ
    เพศ หญิง
    อายุ 26 ย่าง 27 ปี
    เกิดวันอังคาร ที่ 25 พฤศจิกายน 2529
    ปี ขาล
    อยากทราบว่่า แฟนคนต่างชาติ ที่เพิ่งเลิกกันไป จะกลับมาคืนดีกันอีกไหมค่ะ คบกันมา คริสมัสนี้ ก็ปีหนึ่งพอดีค่ะ
    ไม่เคยสมหวังเรื่องความรักเลยค่ะ คนที่รัก ก็ไม่รักเค้า คนที่รักเค้า เค้าก็ไม่รัก หรือว่ามีเหตุให้ต้องแยกกัน เลิกร้างกันค่ะ เบื่อหน่ายมากเลยค่ะ แต่ว่ามีคนเข้ามาเรื่อยๆ แต่เบื่อ หน่ายแล้วค่ะ อยากลงหลัก ปักฐานกับใครจริงๆ สักคนแล้วค่ะ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้