รับดูดวงฟรี 1 คำถาม ด้วยศาสตร์พลังจิตขั้นสูง

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย darksamurai, 20 พฤศจิกายน 2012.

แท็ก:
สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. darksamurai

darksamurai เป็นที่รู้จักกันดี

20 พฤศจิกายน 2012
    คุณมีโอกาสสูงที่จะได้อักษรศาสตร์ที่มหาวิทยาลัยจุฬาฯ ตามที่คุณตั้งความหวังไว้ แต่ก็จะมีีคู่แข่งที่มากและคุณเองก็จะป่วยหนักหลังสอบเสร็จ เพราะว่าคุณจะล้าจากการพยายามที่จะให้ได้คะแนนดี อย่างไรก็ตามถ้าคุณมีการสร้างกุศลบวชเณรให้ญาติผู้ใหญ่หรือบรรพบุรุษที่ล่วงลับไปแล้ว จะมีโอกาสช่วยให้คุณได้ในสอ่งที่คุณปรารถนาอย่างน่าอัศจรรย์ ขอให้คุณโชคดีครับ

2. darksamurai

darksamurai เป็นที่รู้จักกันดี

ปัญหาอาการที่คุณเป็นเนี่ยมีอาการอย่างไรครับขอรายละเอียดมากกว่านี้อีกสักหน่อยนะครับผมจะได้วิเคราะห์และช่วยหาทางแก้ไขที่ถูกต้องให้ได้นะครับ

3. darksamurai

ได้รับข้อมูลแล้วนะครับ ยาวกันมากเลยทีเดียว ไม่เป็นไรครับ เดี๋ยวผมตรวจวิเคราะห์ทั้งหมดเรียบร้อยดีแล้ว เดี๋ยวผมจะมาแจ้งให้ทราบทางข้อความนะครับ

4. darksamurai

จะมีเกณฑ์กลับมาคุยกันได้ดีอยู่นะครับแต่ว่าคุณกับเขาจะไม่มีทางที่จะเป็นเพื่อนในแบบเดิมที่คุณเป็นกันอยู่นะครับ และต่อไปก็ไว้วางใจร่วมด้วยกับเรื่องเงิน เพราะดวงขัดกันมาก ถ้าเป็นหุ้นส่วนธุรกิจกันก็คือเจ๊งได้ง่ายเลยล่ะครับ อีกไม่นานก็จะยกกันไปถาวรน่ะครับ อย่างไรก็ตามผมขอให้คุณโชคดีครับ

5. สีลสิกขา

สีลสิกขา เป็นที่รู้จักกันดี

5 พฤศจิกายน 2012
    -----------------------------------------------------------------
    อาจารย์เหนื่อยแย่เลย ขอบพระคุณมากค่ะ ได้รับคำตอบเรียบร้อยแล้วค่ะและ
    จะทำตามที่อาจารย์แนะนำนะคะ

ขอให้อาจารย์เปี่ยมล้นไปด้วยปัญญาและบารมีบุญ และช่วยเหลือคนที่มีความทุกข์แบบนี้ต่อไปนะคะ (tm-love) เอาใจช่วย เด๋วก็ครบแล้วหล่ะค่ะ

6. Masterpiece15

Masterpiece15 สมาชิก

ได้รับคำตอบ ใน I can C แล้วขอบคุณมากนะคะ'จารย์
    ใจดีจังค่ะ ตั้งใจตอบให้แยะเลย แต่มีถามอาจารย์ต่อด้วยค่ะ
    เรื่องการแก้ไขโดนของค่ะ

Take care na ka 'jarn :cool:

7. darksamurai

โอเคครับ เดี๋ยววันนี้กำลังจะตรวจให้เพิ่มเติมต่อนะครับ แต่เดี๋ยวขออนุญาตโพสต์คำถามของหลาย ๆ ท่านก่อนนะครับ

8. darksamurai

ตอบให้เรียบร้อยแล้วนะครับ

9. darksamurai

คุณจะได้พบเนื้อคู่เมื่อคุณอายุครบ 23 ปีนะครับ สำหรับเกณฑ์การแต่งงานของคุณจะเป็นในช่วงอีก 5 ปีข้างหน้าครับ

10. darksamurai

ผมอนุญาตเพียงข้อเดียวนะครับ ถ้าอย่างนั้นผมขอพูดเป็นแบบโดยภาพรวมในช่วง 3 เดือนนี้นะครับสำหรับด้านการงานการเงินของคุณ
    ด้านการงานของคุณในช่วงนี้จะมีความสามารถโดดเด่นในเรื่องของการติดต่อประสานงานต่างๆ ถ้าทำค้าขายช่วงนี้ก็จะขายง่ายจ่ายคล่องกันทีเดียวครับ เกี่ยวกับการงานทำอะไรก็จะประสบความสำเร็จไปหมดมีคนช่วยเหลือครับ มาต่อในส่วนของการเงิน ตรงนี้โดดเด่นมากๆ ทีเดียว เพราะว่าเป็นเกณฑ์ที่ถือว่ามีโชคเรื่องการเงินเป็นอย่างดี มีเงินไหลเวียนค่อนข้างสะดวกไม่ติดขัด มีเกณฑ์มีโอกาสได้เงินก้อนในช่วงนี้ด้วยนะครับ ขอให้คุณโชคดีครับ

11. SL3RPY

SL3RPY เป็นที่รู้จักกันดี

17 พฤศจิกายน 2012
    ดูดวงด้วยคนครับ
    ชื่อนายพิชิตชัย หมายกลาง เพศชาย
    อายุ23 เกิด3ตุลาคม 2532
    ขอถามว่า ผมจะขายดาวน์บ้านที่ซื้อไว้ ได้เมื่อไรและในราคาเท่าไรครับ รบกวนดูเรื่องงานอีกเรื่องนะครับไม่ได้ไม่เป็นไรครับ ผมจะเหมาะสมกับอาชีพไหนที่ผมทำแล้วร่ำรวยมากที่สุดครับ

12. darksamurai

มีโอกาสที่จะติดต่อมาอย่างแน่นอนครับ เท่าที่ผมตรวจดูน่าจะภายในเดือนนี้ครับ ถ้ายังไม่มาก็อย่างช้าที่สุดไม่เกิน 3 เดือน แต่ผมให้คะแนนว่าก่อนปีใหม่เนี่ยล่ะติดต่อมาแน่ๆ ล่ะครับ ขอให้คุณโชคดีครับ

13. darksamurai

การงานของคุณนั้นเหมาะที่จะทำงานที่ต้องอยู่กับตัวเลขหรือการวิเคราะห์รวมถึงพวกการตลาดก็จะดีครับ งานที่เกี่ยวกับการตรวจสอบข้อมูลต่างๆ ก็ได้นะครับ และคุณจะเป็นคนที่ทำงานเก่ง คล่องแคล่วว่องไวใจเด็ด รวมถึงเจ้านายหรือผู้ใหญ่จะให้ความเมตตาสนับสนุนคุณดีนะครับ แต่เนื่องจากคุณเป็นคนที่มีความมั่นใจในตัวเองสูงและไม่ค่อยสนใจความรู้สึกของเพื่อนร่วมงานและคนรอบข้าง จนบางครั้งอาจทำให้คนอิจฉาริษยาและใส่ร้ายป้ายสี จนอาจเกิดผลร้ายและผลกระทบต่อหน้าที่การงานได้อย่างกะทันหัน จึงควรระมัดระวังเรื่องนี้ไว้ให้มากนะครับ แต่คุณดวงจะเจริญก้าวหน้าในหน้าที่การงานเป็นอย่างมากเลยทีเดียว ขอให้คุณโชคดีครับ

14. darksamurai

ดวงการเงินของคุณช่วงนี้ยังไม่สามารถเก็บอยู่แน่นอนครับ เพราะทรัพย์ต้องไหลออกช่วงนี้ถ้าอยากเก็บเงินอยู่ต้องเอาไปซื้อทองแก้เคล็ดล่ะครับ ถ้ามีทองแล้วจึงจะเก็บเงินอยู่ ทองที่มีอยู่ใช้แทนกันไม่ได้นะครับ อาจจะไปซื้อแหวนวงเล็ก ๆ จี้เล็ก ๆ ก็ได้แต่ขอให้เป็นทองคำแท้ แล้วจะโชคดีแล้วคุณจะเก็บเงินอยู่ ส่วนการเสี่ยงโชคงดไปก่อนเลยครับดวงบอดเรื่องโชค เสี่ยงไปมีแต่เสียไม่ว่าจะทางใดก็ตามที คุณต้องรอพ้น 3 เดือนนี้ไปก่อนจึงจะมีในเรื่องของโชคลาภ แต่อย่างไรก็ตามหากต้องการเก็บเงินอยู่ต้องนำเงินไปซื้อทองคำไว้ และให้ซื้อในวันพุะด้วยนะครับ แล้วคุณจะมีเงินเข้ามาอย่างน่าอัศจรรย์รวมไปถึงคุณจะได้เห็นเงินเก็บอย่างแน่นอน วันที่เสี่ยงโชคดีที่สุดคือวันพุธนะครับ ขอให้คุณโชคดีครับ

15. darksamurai

ตอบให้แล้วนะครับ

16. darksamurai

ไม่พบข้อมูลของคุณใน INBOX เลยครับ รบกวนส่งข้อมูลเข้ามาใหม่นะครับ จะลัดคิวให้ก่อนนะครับหลังจากคุณส่งข้อมูลใหม่มาแล้ว ขอบคุณครับ

17. darksamurai

ผมตอบไปเรียบร้อยแล้วหรือยังครับ แล้วก็ได้เข้ามาดูดวงกับผมหรือยัง พอดีคนเยอะมากเลยสับสนครับจัดคิวไม่ค่อยถูกเลยช่วงนี้ ดูทาง PM ไม่มีปัญหาครับ ถ้าต้องการทราบรายละเอียดเพิ่มเติม PM มาได้ตลอดเวลาครับ ขอบคุณที่ให้การสนับสนุนและสนใจนะครับ

18. Putthachart

Putthachart เป็นที่รู้จักกันดี

30 พฤษภาคม 2012
    แวะมาสวัสดี คุณ darksamurai เฉยๆค่ะ....

อยากขอบคุณมากที่ท่านดูดวงให้ว่าคู่ของดิฉันมีลักษณะนิสัยอย่างไร...ทุกวันนี้ที่คบอยู่เค้าก้อเป็นแบบที่ท่านบอกมาทุกข้อเลยค่ะ เลยคิดว่าถ้าเค้ายังเป็นแบบนี้อยู่มีหวังเราคงไมได้ใช้ชีวิตร่วมกันแน่ๆ เพราะมองเห็นความทุกข์ลอยมาแต่ไกลเลย ด้วยนิสัยใจคอเค้าเป็นแบบนี้ บวกกับนิสัยของดิฉันเองที่ไม่ยอมและฑิฐิสูง (ทั้งคู่) สงสัยต้องมีแต่พังกับพัง แหง๋ๆเลย..ถ้าเป็นแบบนี้แล้วอนาคตจะมีโอกาสได้เจอคู่แท้กว่าที่คบๆอยู่มั้ยคะ เพราะคิดแล้วก้อเศร้าใจถ้าต้องเจอคนแบบนี้ค่ะ:'(

19. sugusplus

sugusplus Active Member

13 ธันวาคม 2011
    รบกวนทำนายให้หน่อยค่ะ
    ชื่อ มาลี สืบสาย เพศหญิง เกิด 29 ก.ค. 2524
    วันพุธกลางวัน เวลาเกิดประมาณ 7 โมงเช้าค่ะ อยากทราบว่าอนาคตจะมีกิจการ
    ส่วนตัวเป็นของตัวเองไหมและดีไหมค่ะ
    ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ รอรอ เคยตั้งคำถามไว้แล้วแต่ยังไม่ได้รับคำตอบค่ะ

20. bigkuma

bigkuma เป็นที่รู้จักกันดี

สัวสดีครับ ผมรบกวนด้วยครับ
    ชื่อ ธนวัฒน์ รักกาง
    เพศ ชาย
    วันอังคารที่ 8 ตุลาคม 2511 ปีวอก เวลา 17.45
    อายุ 44 ปี
    คำถามผมจะเปิดอู่ทำสีรถโดยผมลงทุนเงินและดูแลทางบัญชีเงิน โดยเพื่อนเป็นคนดูแลเรื่องควบคุมงาน จะสำเร็จหรือเจริญรุ่งเรื่องไหมครับ เพื่อน ชื่อ สัมพันธ์ เพศชาย เกิดปีวอก เดือน กันยายน 2511 วันที่ 16 หรือ 19 เวลาวันเกิดไม่แน่นอนจำไม่ได้ (แต่ยังหาเงินไม่ได้)
    มีโอกาศไหมครับ หรือผมทำอาชีพอะไรที่เหมาะ ขอบคุณครับ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้