รับดูดวงฟรี 1 คำถาม ด้วยศาสตร์พลังจิตขั้นสูง

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย darksamurai, 20 พฤศจิกายน 2012.

แท็ก:
สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. Nine_09

Nine_09 Active Member

10 พฤศจิกายน 2012
    ชื่อ ณัฏฐนิต เนตรวรนันท์
    เพศ ชาย
    เกิด 27 มิถุนายน 2538
    เกิด วันอังคาร บ่ายๆ ครับ
    ถามเลยนะครับ เพื่อนสนิทที่มีปัญหาอยู่ขณะนี้จะกลับมาดีกันเหมือนเดิมรึเปล่าครับ
    ผมอายุ 17 คร้าบ
    ปล. เพื่อนผมชื่อ ธีรภัทร เบญจกาญจน์
    เกิด อังคาร 28 พย 2538

2. chodza555

chodza555 สมาชิก

ชื่อ นายจารุ รัตนะ
    เกิด วันจันทร์ที่ 10/02/2535 09.39น. อายุ 20 เพศ ชาย
    อยากถามว่าผมจะเจอเนื้อคู่ตอนไหนหรอครับอีกนานไหมครับ
    ขอบคุณครับ

3. darksamurai

darksamurai เป็นที่รู้จักกันดี

20 พฤศจิกายน 2012
    แม้ว่าจะเป็นราชการก็ตาม ก็มีเกณฑ์ที่จะโยกย้ายบ่อย หรือได้ทำงานครั้งแรกอาจจะต้องไปในจุดที่ไม่ใช่บ้านเกิดของตัวเอง และไม่ได้อยู่ที่ไหนนาน ๆ อะไรทำนองนี้ก็สามารถเป็นไปได้ครับ ส่วนเรื่องผู้หญิงที่จะมีปัญหา ในกรณีของคุณจะเกี่ยวกับการเสียชื่อเสียงจากผู้หญิง ก็ระมัดระวังในการใกล้ชิดสนิทสนมกับใครเป็นพิเศษไว้บ้างก็ดีครับ

4. darksamurai

darksamurai เป็นที่รู้จักกันดี

ในกรณีของคุณผมแนะนำให้ส่งข้อความติดต่อเข้ามาหาผม ส่งข้อความมาในบอร์ดนี้ หรือว่าจะเข้ามาติดต่อกับผมในข้อความทาง FACEBOOK ก็ได้ เนื่องจากมันต้องคุยรายละเอียดกันเป็นการส่วนตัว สำหรับในกรณีคำแนะนำที่ผมจะช่วยในการรักษาคุณ เนื่องจากเป็นเหตุเกี่ยวเนื่องกับเจ้ากรรมนายเวรในส่วนหนึ่ง และการรับเคราะห์แทนบุคคลอื่นด้วย ส่งข้อความมาหาผมก็แล้วกันครับเดี๋ยวผมจะได้คุยให้ฟังว่าคุณต้องทำอย่างไรบ้าง รายการนี้ยินดีให้คำปรึกษาฟรีไม่มีเสียค่าใช้จ่ายใด ๆ ครับ

5. ค้นแสงธรรม

ค้นแสงธรรม สมาชิก

11 กันยายน 2009
    อนุโมทนามากครับ เป็นแนวทางที่เข้าใจง่ายเลย

อนุโมทนาบุญครับ เป็นคำแนะนำที่เข้าใจง่ายเลยทีเดียวว่าเราต้องการใช้ชีวิตเช่นไร ^^

6. Nine_09

ชื่อ ณัฏฐนิต เนตรวรนันท์
    เพศ ชาย
    เกิด 27 มิถุนายน 2538
    เกิด วันอังคาร บ่ายๆ ครับ
    ถามเลยนะครับ เพื่อนสนิทที่มีปัญหาอยู่ขณะนี้จะกลับมาดีกันเหมือนเดิมรึเปล่าครับ
    ผมอายุ 17 คร้าบ
    ปล. เพื่อนผมชื่อ ธีรภัทร เบญจกาญจน์
    เกิด อังคาร 28 พย 2538

7. Nine_09

ขอโทษครับที่โพสซ้ำ ผมกดผิด ToT

8. nutspicy1123

nutspicy1123 สมาชิก

21 มิถุนายน 2012
    ขอบคุณมากๆครับ

9. วัตรธรรม

วัตรธรรม เป็นที่รู้จักกันดี

13 สิงหาคม 2010
    นาย ทนงศักดิ์ ใจสัตย์ เกิด วันจันทร์ ที่ 12 กันยายน 2531 ปีมะโรง อยากถามเรื่องอนาคตการงานและการเงินครับ ขอบพระคุณมากครับ

10. chart077

chart077 Active Member

อนุโมทนาครับบ

11. juu-dt07

juu-dt07 เป็นที่รู้จักกันดี

ความแม่นค่อยๆปรากฏค่ะ

งวดวันที่1ธค.เมื่อกี๊ ดิฉันถูกเลขล่าง ได้เงินมา2500บาท ลงทุนไป1050บาท อิอิ ซื้อหลายตัวเกินค่ะ ตัวละนิดละหน่อย อย่างน้อยก็เริ่มถูกแล้วค่ะ เพราะตลอดปีไม่เคยถูกเลยค่ะอาจารย์ เสียเงินไปก็หลายหมื่นแล้วค่ะ ขอให้อาจารย์ประสบแต่ความสุข ความเจริญนะคะ

12. เพราะรัก

เพราะรัก Active Member

27 กรกฎาคม 2012
    นวกร มาลี
    หญิง
    วันจันทร์ 29 พย 14 ปีกุล 14.25น
    อายุ41ปี
    คำถาม ถามถึงคนรักที่ขาดการติดต่อหลายเดือนแล้ว มีโอกาสที่เขาจะติดต่อมาไหมค่ะ
    ชาย พุธ24พย14ปีกุล 10.20นค่ะ

13. darksamurai

วันนี้จะมาตอบทุกท่านให้เสร็จนะครับ ผมเพิ่งมาถึงกรุงเทพ เมื่อเที่ยงนี้เอง ขอบคุณที่ยังมาติดตามกันเรื่อยๆ นะครับ

14. Boomsudar

Boomsudar สมาชิก

สุดารัตน์ ฉิมบุญ ศุกร์ 1 ธ.ค. 2532 ปีมะเส็ง 13.10 น.

ต้องทำงานประเภทไหนทำอะไรถึงจะประสบความสำเร็จก้าวหน้าคะ

15. darksamurai

ขอบคุณมากครับ อ่านแล้วหายเหนื่อยเลย ตอนนี้ผมส่งไปให้อ่านแล้วนะครับ ในกรณีอีกดวงชะตาหนึ่งนั้นค่อนข้างเป็นกรณีพิเศษ เพราะต้องมีการแก้หลาย ๆ อย่าง ลองเข้าไปอ่านดูครับ มีข้อซักถามอะไรเพิ่มเติมติดต่อมาหาผมได้ตลอดเวลาครับ

16. darksamurai

รู้สึกว่าผมจะตอบไปทางข้อความแล้วนะครับ

17. darksamurai

เกี่ยวกับการเงินของคุณโดยภาพรวมในรอบปี 2556 เป็นดังต่อไปนี้นะครับ คุณเก็บเงินไม่อยู่มีการหมุนเวียนขึ้น ๆ ลง ๆ อยู่ตลอดเวลาและมีปัญหาการเงินให้หนักอกหนักใจเรื่องการเงินบ่อยครั้งแต่ก็จะผ่านไปได้อย่างเฉียดฉิวทุกที การเงินจะดีถ้ามีคนช่วยเก็บและวางแผนจัดการให้เป็นคนใช้เงินและหาเงินค่อนข้างเก่ง แต่มิใช่เป็นคนที่เก็บเงินเพราะมีเท่าไหร่คุณก็จ่ายออกได้ทันที กล่าวสรุปเลยคือ คุณจะมีเงินเข้ามาเรื่อย ๆ ไม่เดือดร้อนอะไรมากหรอกครับ แต่บางทีก็มีรายจ่ายไม่พึงระสงค์เข้ามาแต่คุณก็แก้ปัญหาได้แต่ก็เล่นเอาเหนื่อยเหมือนกัน ฉะนั้นก็เก็บ ๆ เงินบ้างก็ดีครับ แต่ก็ถือว่าดีที่ว่ามีเงินเข้าสม่ำเสมอครับ

18. darksamurai

เรื่องการงานของคุณนั้น บอกตามตรงว่าในกรณีดวงชะตาของคุณมันจะขึ้นอยู่กับตัวคุณเองล้วนๆ เลย แต่ว่าผมมีข้อแนะนำที่จะบอกกับคุณ คุณเป็นนักวัตถุนิยม หรือ เป็นคนที่ทำงานด้วยความทะเยอทะยาน ที่จะประสบความสำเร็จในชีวิตอย่างยิ่งยวดมีความมานะพยายามที่จะก้าวไปสู่จุดมุ่งหมายที่วางไว้อย่างเคร่งครัด จนทำให้รู้สึกกดดัน ขาดความสุขทางใจและไร้ซึ่งเหตุและผลจนบางครั้งมองดูเป็นคนจริงจังในสายตาของคนอื่น ซึ่งปกติจะประสบความสำเร็จเพียงแต่ในตำแหน่งหน้าที่การงานและการเงินที่ดีเท่านั้น แต่กลับขาดความรักความอบอุ่นจากบุคคลรอบข้างทั้งครอบครัว เพื่อนร่วมงานและคนใกล้ชิด ดังนั้นควรค้นหาและทำความเข้าใจนิยามของความสุขความสำเร็จของชีวิตให้ดีก่อนที่จะสายเกินไป

19. darksamurai

ในช่วงนี้ยังไม่มีโอกาสที่จะทำเพราะยังไม่มีความพร้อมในหลายๆ ประการครับ แต่ว่าในอนาคตจะได้ทำกิจการส่วนตัวแน่นอนเกี่ยวกับการค้าขาย ทำแล้วร่ำรวยดีครับ ขอให้โชคดีครับ

20. สีลสิกขา

สีลสิกขา เป็นที่รู้จักกันดี

5 พฤศจิกายน 2012
    นายวิพัฒน์ ดีใจ เกิดวันพุธกลางคืน ขึ้น 15 ค่ำ เดือน 11 พ.ศ. 2485

- รบกวนถามเรื่องสุขภาพคุณพ่อ ขอถามอาจารย์ตรง ๆ ค่ะว่า วันพ่อปีหน้า
    ดิฉันจะยังได้กราบเท้าท่านอีกไหมคะ แต่ทุกวันนี้ดูแลท่านเต็มที่ค่ะ

เนื่องจากคุณพ่อเป็นมะเร็งที่กระเพาะอาหารระยะเกือบ 2 หมอบอกไม่ลุกลามคือแห้ง (หลังจากตรวจ CT scan) เพราะกินยาสมุนไพรไทย-จีน + เป็นโรคตับแข็ง ซึ่ง 10% คือตับส่วนดีที่ใช้ได้ และวันนี้ไปพบแพทย์ตามนัด ยังเจอเม็ดขึ้นที่ตับอีกหลายเม็ด (หลังจากตรวจ Ultrasound)

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้