รับดูดวงทางโทรศัพท์ ดูดวงทางเมลล์ ทดลองทำนายฟรีได้ครับ

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย JoopAstro, 23 กรกฎาคม 2012.

1. JoopAstro

JoopAstro สมาชิก

15 กรกฎาคม 2011
    พื้นดวงมีบุตรยากสักหน่อยนะครับ มีบุตรช้าสักหน่อย จะมีไม่เกินสองคนครับ คนแรกมีโอกาสเป็นชายสูง คนนี้เพือนจะเยอะมาก มีเพื่อนทั้งชาวไทยชาวต่างชาติ ฝรั่ง รู้จักคนเยอะ ออกจะรั้นสักหน่อย คนที่สองเป็นหญิงจะดูแลคุณได้ดีคนนี้ค่อนข้างร่ำรวยครับ

2. JoopAstro

JoopAstro สมาชิก

15 กรกฎาคม 2011
    เนื้อคู่ค่อนข้างจะเจ้าชู้สักหน่อย พื้นดวงความรักคุณค่อนข้างคลุมเครือ เพราะชาติก่อนคุณเคยถือศีล เป็นนักบวช ทำให้ชาตินี้จริตเดิมยังติดมา ยังชอบทำบุญสวดมนต์ ยังมีของเก่าติดมาอยู่ ไปทางธรรมจะไปได้ดี แต่ทางโลกเหมือนจะถูกขัด สำหรับคนที่คุณชอบอยู่ตอนนี้เป็นเหมือนคู่บุญ เค้าเองก็รับรู้ได้ว่าคุณชอบเค้าครับ แต่เรื่องความสัมพันธ์ยังคงระบุไม่ได้แน่ชัด เพราะผมเองไม่มีเวลาเกิดคุณครับ

3. พรรษมณฑ์

พรรษมณฑ์ สมาชิกใหม่

27 กรกฎาคม 2011
    เกิด21กค2512 เวลา9.15น. กรุงเทพ
    อยากทราบว่าจะได้งานเดือนไหนค่ะ
    ขอบคุณค่ะ

4. เขาแดง

เขาแดง สมาชิก

14 มิถุนายน 2012
    เกิด 16 พฤษภาคม 2524 เวลาเกิด 7.05

กลางปีนี้ผมพอจะมีลาภเข้ามาบ้างไหม ที่พอจะปลดหนี้ที่เป็นอยู่ตอนนี้ครับ
    ขอบคุณมากๆครับ

5. everlastinglovesong

everlastinglovesong เป็นที่รู้จักกันดี

19 กุมภาพันธ์ 2012

ขอบคุณค่ะอาจารย์ ที่ไม่ได้บอกเวลาเกิดเพราะไม่แน่ใจค่ะ แม่บอกว่าประมาณ ทุ่ม หรือ สองทุ่ม ค่ะ เพราะแม่นอนในโรงพยาบาลแล้วอยู่ๆก็ปวดท้อง รู้แค่เวลาคร่าวๆค่ะ มันประมาณนี้อาจารย์พอจะดูให้ได้หรือเปล่าคะ เพราะเวลาจริงๆก็ไม่มีระบุในใบเกิดค่ะ :'(

6. ต้นไม้ใหญ่

ต้นไม้ใหญ่ สมาชิก

ขอบคุณหมอจุ๊บมากเลยค่ะ

จริงๆแล้ว เคยคบและอยู่กับคนๆนึงมา 2ปี ลักษณะแบบนี้เลยค่ะ "ตามพื้นดวงคือคนที่มีแฟนแล้วในขณะที่มาจีบคุณกำลังจะเลิกกับแฟนครับ ผิวขาวออกเหลือง ดูแลตัวเองดี นิสัยคล้ายผู้หญิง อารมณ์ขึ้นๆ ลงๆ แปรปรวนบ่อย เอาแน่เอานอนไม่ค่อยได้ แต่จิตใจดี " แต่ตอนนี้ เลิกกันไปแล้ว ประมาณเดือน ต.ค.ที่ผ่านมา เราเดินออกมาจากเค้าเอง ซึ่งคิดว่าคงไม่ได้คบกันอีกแล้ว T^T

7. ระลึกรู้

ระลึกรู้ เป็นที่รู้จักกันดี

คนแรกเป็นชายจริงๆค่ะ อายุได้ 7เดือน แต่ที่ถามเพราะอยากมีลูกสัก 3คน แต่มันก็เรื่องของอนาคตและความพร้อม....แอบดีใจค่ะ หากคนที่ 2 จะเป็นผู้หญิงเหมือนที่คุณJoopทำนาย.....ขอบคุณมากๆนะค่ะ อนุโมทนาด้วยค่ะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 23 กุมภาพันธ์ 2013
  8. noon_iceage

noon_iceage สมาชิก

26 กุมภาพันธ์ 2013
    เกิดวันพุธ ที่ 28 เมษา 36 ค่ะ เวลาประมาณบ่ายโมงครึ่ง

อยากทราบว่า จะมีเนื้อคู่มั้ยคะ ถ้ามีจะมีลักษณะอย่างไร

ขอบคุณนะคะ

9. nittiway

nittiway สมาชิกใหม่

เกิดวันอาทิตย์ ที่ 6สิงหาคม 2532 เวลา 10.25 ค่ะ
    อยากทราบเรื่องเนื้อคู่ความรัก/ธุรกิจที่เหมาะกับดวงค่ะ
    ขอบคุณค่ะ

10. Jiwapat

Jiwapat สมาชิกใหม่

เกิดวันศุกร์ที่ 8 สิงหาคม 2523 เวลา 12:20 ค่ะ
    อยากทราบเกี่ยวกับงานค่ะ ดวงเราปล่อยเงินกู้ได้รึเปล่าคะ แล้วจะมีโอกาสมีกิจการของตัวเองไหม เมื่อไหร่ และทำงานประเภทไหนถึงจะดีคะ

11. mild37naruk

mild37naruk เป็นที่รู้จักกันดี

29 ธันวาคม 2010
    16 มกราคม 2539 12.27 น.
    เรื่อง เนื้อคู่ ค่ะ

12. keng195

keng195 Active Member

29 สิงหาคม 2007
    สวัสดีค่ะ
    เกิด 4 กรกฎาคม 2531 เวลาจำไม่ได้ค่ะ ต้องขอโทษด้วย รู้ว่าเกิดช่วงบ่ายค่ะ
    อยากทราบว่า
    ใน 1-2 ปีนี้ มีเกณฑ์การเดินทางไปเที่ยวต่างประเทศหรือไม่คะ
    ขอบคุณค่ะ

13. tensicman

tensicman สมาชิกใหม่

14 มิถุนายน 2007
    วันพุธที่ 3 ธันวาคม 2529 ปีขาล เวลา 00.28น.
    อยากทราบว่าความรักช่วงนี้เป็นยังไงบ้างคะ แฟนที่เลิกไปจะเข้ามาพัวพันอีกไหม