รับดูดวงด้วยไพ่ยิบซี ฟรี(ขอคนที่อยากดูจริงๆนะครับ)

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย choopol2518, 11 พฤศจิกายน 2012.

1. choopol2518

choopol2518 เป็นที่รู้จักกันดี

คุณ smallsirkorn-ราชินีถือดาบ-moon-strength-9ดาบ
    ถ้าจะทำจริงผมกลัวจะมีปัญหานะครับ (9 ดาบ) สัมผัสได้เป้นเป็นเรื่องครอบครัว กับงานประจำนะครับ ถ้าไงต้อง clear เรื่องพวกนี้ก่อน
    ปล. มีเรื่องหักใจอยู่ใช้ไหม ครับ สัมผัสได้ถึงปัญหาของคุณ

2. choopol2518

choopol2518 เป็นที่รู้จักกันดี

คุณ poopae191-2ถ้วย-moon-5ดาบ- whell fortune
    อย่าพึ่งดีกว่าครับ อีกสัก 3 เดือนค่อยมาคิดไหม ก็รู้ว่าตอนนี้เหนือย ยอมจำนนกับปัญหา ไม่อยากอยู่แล้วที่ทำงานเก่า แต่ใจเย้นๆค่อยๆ คิดนะครับ ระวังคำพูดนะครับ เพราะคุณเป้นคนปากไว้ พูดไม่ทันคิด

3. Sherosamurai

Sherosamurai เป็นที่รู้จักกันดี

กรุณาด้วยค่ะ
    คำถาม:หญิงอายุ 26 ปี เกิดวันศุกร์ อยากถามเรื่องอาชีพเสริมค่ะ ทำอะไรทางไหนดีและรุ่งคะ
    เลือกไพ่: ซ้าย 14 ,ขวา 7 ,ซ้าย 32 ,ขวา 21

ขอบพระคุณมากค่ะ

4. เปรมปรีดา

เปรมปรีดา Active Member

26 สิงหาคม 2011
    คำถาม:ชายอายุ 20 ปี เกิดวันเสาร์ อยากถามเรื่องความรัก จะสมหวังไหม?[ตอนนี้โสด]
    เลือกไพ่: ซ้าย 7,ขวา 8 ,ขวา 11,ซ้าย 12

รบกวนด้วยนะครับ ขอบคุณมากๆนะครับ

5. kloster12

kloster12 สมาชิก

- หญิง อายุ 27ปี ค่ะ เกิดคืนวันศุกร์ เช้าวันเสาร์ ถามเรื่องความรักค่ะ กับคนที่พึงเลิกันไปมีโอกาศกลับมาคืนดีกันมัยค่ะ
    - ข 12 ซ4 ซ 10 ข 1
    ขอบคูณค่ะ

6. noomeaw

noomeaw สมาชิก

เพศหญิง อายุ 22 เกิดวัน พุธ
    อยากถามเรื่องความรัก คนที่ชอบอยู่ เค้ารู้สึกยังไงกะเรา

ซ้าย 18- ขวา 1- ขวา 30- ซ้าย 26

7. nuonmxzz

nuonmxzz เป็นที่รู้จักกันดี

อย่าลืมตอบทางgmail นะจ้า

8. สร้อยเงิน

สร้อยเงิน เป็นที่รู้จักกันดี

ตรงมากค่ะ วันนี้ทนายแจ้งข่าวมาว่าต้องรออีก 1 ปีทางนั้นเขาถึงจะเคลียร์ให้ (ได้จุดธูปบอกเจ้าที่แล้วค่ะ)
    กราบขอบพระคุณมากนะค่ะ

9. choopol2518

คุณ sheorsamurai. (5ดาบ-อัศวินเหรียญ-fool-ราชินีถ้วยถามเรื่องอาชีพเสริม
    ก่อนอื่นขอแนะนำก่อนนะครับสำหรับอุปสรรค์ในการทำงานของคุณคือเป็นคนเจ้าสำราญ. เจ้าโปรเจ็ค. ชอบลองอะไรใหม่ๆ แต่ไม่ค่อยรอบครอบ ที่สำคัญคือชอบยอมแพ้ปัญหาแบบว่าพอเจอปัญหาอะไร. คุณจะไม่ยอมแก้ไข. แต่จะแก้โดยการเปลี่ยนไปทำ โปรเจคใหม่เลย ซึ่งแนะนำให้ปรับตรงนี้ก่อนนะครับ
    อาชีพเสริมคือขายตรงครับ คุณชอบงานบริการ. พูดจาดีแต่ไม่อ่อนหวาน ปรับตัวเอง.

10. choopol2518

คุณเปรมปรีดา(7ไม้-empress-chariot-5ไม้.
    ต้องตอบก่อนนะครับว่าจะสมหวังไหมนี่ขึ้นกับคุณเลยครับเพราะผู้หญิงคนนี้สวยใจดีผิวออกขาวๆหมวยหน่อย. แบบว่ามีหนุ่มๆมาจีบ อยู่พอสมควร. แต่ว่าเขาอยู่ไกลกับเราหรือแบบว่าเราแอบมองเขาจากที่ไกลๆ เช่นโต๊ะทำงานเป็นต้น ที่นี้มาดูคำแนะนำนะครับ
    1. อยากสำเร็จต้องมีไมคือออกแรง กระตื้อรื้อร้น แบบว่าแสดงออกสะมั่ง อย่าไปแค่แอบมองเพราะ ถ้ามี. Action. แล้วมันถึงจะวิวัฒนาการ.
    2. เนื่องจากมีคนจีบเขาพอสมควร. เราจึงต้องไปแย่งชิง ไม่ใช่ให้ไปตบตีกันนะครับ. แต่ให้แย่งด้วยความดี. ผมสัมผัสได้ว่าจริงๆคุณคุยเก่ง. ใจกล้าแต่มาเจอเธอคนนี้แล้วเชื่องๆไปเลย.
    3. ท่องเอาไว้"action แล้วจะวิวัฒนาการ"จำสั้นๆแล้วเอาไปใช้

11. choopol2518

คุณkloster12. ความรักของคุณนี้ค่อยข้างที่คุณจะเสียผมประโยชน์นะครับ เพราะว่าในเรื่องฐานะคุณจะมีฐานะดีกว่า ก็ครบกันนานพอสมควร. ถึงขั้นมีความคิดจะแต่งงานกัน. ที่ห่างกันนั้นเพราะคุณมีความรู้สึกว่าเข้ากันไม่ได้. ตอนแรกก็รู้สึกว่าคบกัน เข้ากันได้ดี. แต่พอถามเรื่องอนาคต. ทั้งคู่ก็เริ่มมีความไม่เข้าใจกันสะอย่างนั้น. จริงถามว่ามันจบแล้ว. คุณคิดอย่างนี้นะ(dead)แต่ฝ่ายชายก็ยังอยากคืนนี้นะครับ. น่าจะได้คืนนี้กันเร็วๆนี้. แต่แนะนำนะครับว่าก่อนกลับมาคืนนี้กันให้ตั้งโจย์ใหม่กันก่อนนะครับ. จะได้ไม่แคลนใจกันทั้งคู่

12. ธันยนันท์

ธันยนันท์ Active Member

10 ธันวาคม 2011
    [SIZE="6"]ข้ามของดิฉันไปแล้วคร้าาาา ....โพสต์คำถามไว้ที่หน้า 2 ตอบด้วยนะคะ[/SIZE]

13. kloster12

kloster12 สมาชิก

ขอบคุณมากค่ะ

14. รินดา

รินดา สมาชิก

ฝากคำถามด้วยคนค่ะ
    หญิง/41ปี/พฤหัส
    คำถาม: การเงินที่ติดขัดแบบสาหัสมาแรมปี จะดีขึ้นเมื่อไรและอย่างไร
    ไพ่: ซ้าย4 ขวา15
    ขวา 22 ซ้าย38
    ขอบคุณค่ะ

15. สร้อยเงิน

สร้อยเงิน เป็นที่รู้จักกันดี

วันนี้ได้โอนเงินร่วมบุญสร้างแม่พิมพ์สมเด็จองค์ปฐม และร่วมซื้อกระเบื้องมุงหลังคาศาลาวัดโนนจ่าหอม จ.อุบลฯ รวม 300 บาท ขอคุณ ปอน และทุกท่านได้ร่วมอนุโมทนาบุญด้วยค่ะ กราบขอบพระคุณค่ะ

16. choopol2518

คุณหญิงหวาน(8ถ้วย-ราชาดาบ-1ดาบ-9ถ้วย)
    ตอบ:ถามเรื่องสามีที่แยกกันไปนั้นจะกลับคืนมาไหม จริงต้องถามตัวคุณเองมากกว่าว่าอยากให้เขาคืนดีไหม เพราะจากที่สัมผัสได้ เลิกกันแล้วสบายใจกว่าที่อยุ่ด้วยกัน คุณดูมีความสุขมากกว่านะครับ เพราะสามีก็นำมาซึ่งปัญหา 108 ให้คุณใช่ครับ จริงๆ คุณก็ยังรักกันที่แยกกันไปเพราะปัญหาของสามีของคุณนั้นเหละครับ

17. choopol2518

คุณริดา(9ไม้-lover-อัศวินถ้วย-ราชินีเหรียญ)
    การเงินช่วงนี้ลำบากจริงๆครับ อยู่ในช่วงทำงานแล้วไม่ได้เงิน สภาพตอนนี้หมดแรงจริงๆครับ ไม่ทราบว่าช่วงนี้มีเกณฑ์ทำสัญญาทางด้านการเงินไหมครับ ถ้ามีให้รอบครอบนะครับ ต้องอดทนมากๆนะครับ ต้องอดทนมากๆ เลยครับ
    แนะนำ
    1. ทำทาน ให้เงินขอทาน
    2. กวนน้ำลงดินเยอะๆ นะครับ
    ถ้ามีปัญหาหนักอกจริงๆๆๆ โทรมาให้ดูได้ครับ เพราะจะได้พูดคุยกันด้วย

18. choopol2518

คุณ pimtiita(2เหรียญ-9ไม้-ราชาดาบ-7ถ้วย
    จริงน่าจะมีคนที่แอบปิ๋งนะครับ ถ้ามีก็รีบทำคะแนนนะครับ เพราะจะได้สมหวัง

19. choopol2518

ไม่ทราบว่าผมยังค้างไม่ดูดวงให้ใครอีกไหมครับ ถ้ามีรีบบอกนะครับ ต้องกราบขออภัยด้วยนะครับ ตาลายจริงๆๆ

20. nuonmxzz

nuonmxzz เป็นที่รู้จักกันดี

ในGmailงัฟ ยังไม่ตอบเยย