รักฉันนานนาน พี่คิม & พี่กบ

ในห้อง 'เพลงคู่และกลุ่ม' ตั้งกระทู้โดย nisitt, 13 กุมภาพันธ์ 2010.

1. PIZZAHUT0.0

PIZZAHUT0.0 สมาชิก

แก้คำผิดขอโทษค่ะ*รักอย่ารู้คลาย*ขออนุโมทนาบุญกับพี่คิมพี่กบด้วยค่ะ

ชอบเข้ามาฟังเพลง*รักอย่ารูคลาย*ของพี่คิมค่ะ แปลกว่าชอบฟังพี่คิมร้องมากกว่านักร้องอาชีพอีก และวันนี้ฟังเพลง*ครวญถึงเจ้า*ชอบมาก และเลยเข้ามาฟังเพลง*รักฉันนานนาน*น้ำตาไหลเลยค่ะ เพราะมากจนถึงกับต้องสมัครเป็นสมาชิกใหม่เข้ามาตอบกระทู้ ก่อนอื่นขออนุโมทนาบุญด้วยค่ะ ระหว่างตอบกระทู้ฟังเพลงรักฉันนานนานคลอไปด้วย ที่ร้องไห้เพราะร้องเพราะและอีกอย่างหากมีสามีที่รักเราแบบในเพลงดิฉันคงจะมีความสุขมาก **ขอเสนอแนะน่าให้พี่คิมช่วยมีการจัดงานนัดเจอพบปะเพื่อมาร้องเพลงเก่าๆกัน ชอบเพลงเก่าๆมากค่ะความหมายดี ขอบคุณค่ะ<!-- google_ad_section_end -->

2. PIZZAHUT0.0

PIZZAHUT0.0 สมาชิก

พิมพ์ผิด

ชอบเข้ามาฟังเพลง*รักอย่ารู้คลาย*ของพี่คิมค่ะ แปลกว่าชอบฟังพี่คิมร้องมากกว่านักร้องอาชีพอีก และวันนี้ฟังเพลง*ครวญถึงเจ้า*ชอบมาก และเลยเข้ามาฟังเพลง*รักฉันนานนาน*น้ำตาไหลเลยค่ะ เพราะมากจนถึงกับต้องสมัครเป็นสมาชิกใหม่เข้ามาตอบกระทู้ ก่อนอื่นขออนุโมทนาบุญด้วยค่ะ ระหว่างตอบกระทู้ฟังเพลงรักฉันนานนานคลอไปด้วย ที่ร้องไห้เพราะร้องเพราะและอีกอย่างหากมีสามีที่รักเราแบบในเพลงดิฉันคงจะมีความสุขมาก **ขอเสนอแนะน่าให้พี่คิมช่วยมีการจัดงานนัดเจอพบปะเพื่อมาร้องเพลงเก่าๆกัน ชอบเพลงเก่าๆมากค่ะความหมายดี ขอบคุณค่ะ<!-- google_ad_section_end -->

3. Mookiejoy

Mookiejoy เป็นที่รู้จักกันดี

31 สิงหาคม 2010
    ยังร้องเพลงเพราะเสียงดีเหมือนเดิมทั้งคู่เลยนะคะ ปรบเป็นกำลังใจให้ค่ะคุณกบคุณคิม.

มอบกำลังใจให้ทั้งคู่เลยค่ะ

ไฟล์ที่แนบมา:

4. ดอกใบบุญ

ดอกใบบุญ เป็นที่รู้จักกันดี

เพราะมากเลยจ้าพี่กบพี่คิม...
    แต่ต้องไปแล้วจ้า ค่อยมาฟังต่อจ้า อิอิ

5. ดอกใบบุญ

ยกมาฟังต่อจ้า...รักฉันนานนาน...

6. ดอกใบบุญ

สุขสันต์วันวาเลนไทน์จ้าพี่กบ&พี่คิม....

รักฉันน้อยๆแต่ขอให้นานๆ จ้า

7. Kob

Kob เป็นที่รู้จักกันดี

ใกล้ถึงวันวาเลนไทน์อีกแล้ว ...ใช่ค่ะน้องใต้เกิ้ง รักกันเป็นกำลังใจให้กันไม่ต้องหวือหวา ขอเพียงอย่าทิ้งกันและรักฉันเสมอ
    ;aa1;aa1

ไฟล์ที่แนบมา:

แก้ไขครั้งล่าสุด: 12 พฤษภาคม 2015