มีใครเล่นหมากล้อม (โกะ) กันบ้างครับ ?

ในห้อง 'วิทยาศาสตร์ทางจิต - ลึกลับ' ตั้งกระทู้โดย นาย Touru, 13 กันยายน 2007.

1. คนขายเทียน

คนขายเทียน เป็นที่รู้จักกันดี

13 สิงหาคม 2007
    โอ้โห เพลงมังกรหยก เพราะมากมาย กรี๊ดดดดดดดด ฟังแล้วหายเครียดดด (b-2love)

นึกถึงนางในฝันจิงๆๆ [bw-cry]

ปรมาจารย์กิมย้ง ข้าน้อยซาบซึ้งท่านจริงๆ หากไม่มีท่านข้าน้อยคงไม่มีจินตนาการอันบรรเจิดเช่นนี้ แม้จ้าวจอมยุทธ์หวงอี้ก็เช่นกัน หากปราศจากปรมาจารย์กิมย้งและโกวเล้งแล้วไซร้ ท่านก็คงไม่มีจินตนาการอันบรรเจิดเท่านี้

ขอคารวะแด่ปรมาจารย์ โกวเล้ง และกิมย้ง ด้วยขอรับ
    [b-wai] [b-wai] [b-wai]

2. ZyTon

ZyTon เป็นที่รู้จักกันดี

อืม กระทู้นี้เข้มข้นด้วย ศาสตร์ตะวันออกโดยแท้ เจ๋ง
    (good)

3. domeka

domeka สมาชิกใหม่

ผม1ดั้งคับ เล่นในplayok.com และใน Oro คับ
    ยังไงก็แอดมาคุยกันได้ที่ dome_bpk@hotmail.com

4. yukmai

yukmai สมาชิกใหม่

เล่นอยู่เหมือนกันครับ แต่พักหลังนี้ไม่ค่อยได้เล่น ส่วนเรื่องกำลังภายในมีจริงครับ ของที่ผมฝึกอยู่เป็นการเดินลมปรานหน่ะครับ การใช้ลมหน่ะแหละ