มาลีวราชพญากรณ์...พญากรณ์ดวงชะตา 3 เรื่องหลักฟรี

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย Beginners, 17 มกราคม 2015.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. armauan

armauan สมาชิกใหม่

2 พฤศจิกายน 2014
    นางสาววริศรา นาคกล่ำ
    เกิดวันพุธ 30 มีนาคม 2537 อายุ20ปี
    1การงาน
    2การเงิน
    3ความรัก

2. Beginners

Beginners Active Member

23 กุมภาพันธ์ 2013
    อีกนิดนะคะ หากอยากได้ลาภลอย 3 ตัวงวดสิ้นเดือนนี้ องค์ศิวะท่านว่าให้รีบไปเอา ท่านรออยู่แล้ว

ดูภาพนี้ให้ดี ๆ ท่านจะรู้ว่าควรทำอย่างไร แล้วอธิฐานบอกท่านเอานะคะ เนื่องจากลาภลอยหากดวงนั้นเป็นของท่านท่านมองภาพนี้กูจะรู้ทันทีว่าท่านจะไปหาเลข 3 ตัวได้โดยวิธีการใด

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล: 18 มกราคม 2015
  3. Beginners

เนื่องจากตอนนี้มี pm ค่อนข้างเยอะ ดังนั้นคำทำนายของบางท่านอาจสั้นบ้างยาวบ้างไม่เท่ากันนะคะ ส่วนของท่านใดจะยาวหรือสั้นนั้นก็เป็นไปตามกงล้อชะตากรรมของแต่ละคนไป แต่จะพยายามดูเรื่องหลักให้ละเอียดที่สุดเท่าที่จะทำได้ค่ะ

4. ฟูจิ0007

ฟูจิ0007 เป็นที่รู้จักกันดี

13 พฤษภาคม 2010
    ขอบคุนอ.มากๆเลยคะ อยากได้มากๆเลย ต้องไปไหว้องค์ศิวะขอท่านใช่ไหมคะ หรือนึกถึงองค์ท่านก่อนนอนได้ไหมคะ รบกวนอ.ช่วยชี้แนะด้วยคะ หนูไม่ค่อยเก่งเรื่องหวยเท่าไร ถ้าถูก สัญญาจะนำเงินส่วนหนึ่งไปทำบุญแน่นอนคะ

5. dragon_aloha

dragon_aloha สมาชิก

15 กันยายน 2007
    ขอบพระคุณมากครับ เรื่องความรักมีแนวโน้มจะเป็นเช่นนั้นจริงๆ โดยเฉพาะเรื่องต่างฝ่ายต่างมีความลับซึ่งกันและกัน
    แล้วจะติดต่อไปเรื่องดูส่วนตัวโดยละเอียดนะครับ

6. ซึ้งธรรม

ซึ้งธรรม Active Member

31 พฤษภาคม 2013
    ส่งทางพีเอ็มแล้วค่ะ

7. sirichol01

sirichol01 สมาชิกใหม่

ชื่อพรณิชา เกิด 12 มิถุนายน 2526 อายุ 31 ย่าง 32
    อยากทราบเรื่อง
    1. ความรัก
    2. งาน
    ขอบคุณนะคะ

8. Beginners

ดวงทั่วไป

สิ่งที่ท่านกำลังกังวลอยู่นั้นจะถูกแก้ไขผ่านไปด้วยดี เด็กผู้ชายที่สูญเสียไปจะได้รับคืนมา มีกุมารีลักษณะผอมขาวอยู่ใกล้ตัว การเจรจาพาทีไม่ค่อยประสบผลสำเร็จนัก ช่วงนี้ไม่เหมาะที่จะทำการค้าขาย ตัดสินใจอะไรไม่ค่อนเด็ดขาด มักจะมีความลังเลอยู่เสมอ หากให้เลือกหนึ่งในสองท่านไม่สามารถตัดสินใจในทันทีได้ สิ่งที่เคยสูญเสียไปหากอยากได้คืนก็ต้องออกแรงเอา มัวแต่รอโชคชะตาหรือรอให้สิ่งนั้นหวนคืนมามันคงเป็นไปไม่ได้ มีความลับมากมายชอบเก็บความลับไว้กับตัว คนในครอบครัวสามารถพึ่งพาอาศัยได้ อยู่เป็นโสดจะสบายกว่ามีคู่ครอง เพื่อนเพศเดียวกันหาที่จริงใจได้ยาก

การงาน

หากเบื่อหน่ายจนอยากจะออกจากงานในช่วงนี้ไม่แนะนำ เพราะท่านจะหางานใหม่ได้ยาก แต่ถ้าหากออกจากงานมาแล้ว งานใหม่ที่ได้เงินเดือนไม่ค่อยดีนัก หรือดีในระดับหนึ่งแต่การเลื่อนขั้นเงินเดือนเป็นไปได้ยาก อดีตเคยออกจากงานเพราะมีปัญหายุ่งยากวุ่นวาย ปัญหาที่เกิดขึ้นส่วนหนึ่งเป็นเพราะตัวเองไม่เข็มแข็งพอ อีกส่วนหนึ่งเป็นเพราะเพื่อนร่วมงาน จะมีเพศตรงข้ามมาชอบพอจากที่ทำงานเดียวกัน ภายนอกดูดีมั่นคง แต่จะทำให้ท่านเจ็บช้ำใจ มีความรู้สึกเบื่อหน่่ายกับงานที่ทำ ราวกับว่ากำลังถูกบีบบังคับหรือถูกกักขัง

โชคลาภ

ในเดือนนี้อัพโชคเรื่องลาภลอยเป็นอย่างมากหากอยากได้อะไรต้องลงแรงไปหามา กุมารีที่อยู่ใกล้ตัวเป็นน้องสาวบุญธรรมของพระพิฆเณศ ท่านสามารถขอลาภลอยได้ แต่เดือนนี้ท่านยังไม่มีดวงนัก มีโชคลาภเกี่ยวกับเด็กและกุมาร ดวงชะตาของท่านเป็นที่ถูกอกถูกใจกับกุมารมากมาย

9. Beginners

การงาน

พื้นดวงหากรับราชการมีหรือมีงานประจำจะดี โดยเฉพาะอย่างยิ่งหากเป็นครูบาอาจารย์ หากเป็นลูกจ้างบริษัทมีงานให้ทำค่อนข้างหนัก ลงแรงไปไม่คุมกับเงินเดือนที่ได้ มีบางครั้งเบื่อหน่ายทำงานคิดจะออกมาหลายครั้ง อยากมีงานทำเป็นของตัวเอง แต่ไม่มีโอกาสได้ทำ ชอบรำพึงรำพันว่าทำไมเพื่อนร่วมงานไม่มีความจริงใจ บางครั้งมีปัญหาจากที่ทำงานแต่ไม่รู้ว่าจะระบายกับใครดี มีดวงตกงานหรือหางานใหม่ ระวังคำพูดกลับไปกลับมาของคนใกล้ตัวจะทำให้ท่านชอกช้ำ มีเจ้านายเป็นผู้หญิงมักเอาเปรียบท่าน อย่าทำงานแบบดินพอกหางหมูเพราะจะทำให้ท่านสะสางไม่ได้ ยังไม่รู้ใจตัวเองว่าความจริงแล้วต้องการอะไรกันแน่ มักอยู่กับโลกจินตนาการมากกว่าโลกในความจริง

การเงิน

เงินที่เก็บสะสมไว้มีเหตุจะต้องนำออกมาจ่าย ทำบุญในแต่ละครั้งมักไม่ถึงเทวาประจำองค์ หนี้สินนอกระบบพึงระวังให้มากอย่าสร้างมันขึ้นมา เพราะท่านจะจัดการไม่ได้ มีค่าใช้จ่ายมากมายที่รอให้ท่านสะสาง การเงินจะดียิ่งขึ้นเมื่อท่านได้ทำงานเป็นของตัวเอง แล้วมีลูกน้องให้ใช้สอย

ความรัก

มักเลือกสนใจคนที่ตัวเองรักมากกว่าคนที่รักเรา วาดฝันไว้ว่าอยากเจอความรักที่งดงาม ได้คู่ครองที่มีฐานะเท่าเทียมกันหรือทำงานร่วมกัน แต่ท่านจะต้องเหนื่อยหน่าย มีดวงที่จะต้องขึ้นมาเป็นผู้นำครอบครัว เนื่องจากฝ่ายชายค่อนข้างรักสบาย หากเนื้อคู่ไม่ใช่ของตัวเอง ฝืนเหนี่ยวรั้งไว้ก็เสียแรงเปล่า แต่หากว่าใช่ต่อให้ท่านหลีกหนีก็จะหนีไม่พ้น ค่อนข้างเป็นคนขี้กังวลระแวงสงสัยดวงความรักมักเกิดรักสามเศร้าหรือเรื่องมือที่สาม

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล: 18 มกราคม 2015
  10. kkk23m

kkk23m เป็นที่รู้จักกันดี

ผมส่งรายละเอียดและคำถามไปทาง pm แล้วนะครับ รบกวนด้วยนะครับ

11. Beginners

เปิดไพ่พยากรณ์ทาง pm ไปแล้วนะคะ

12. Beginners

การงาน

ดวงชะตายังอยู่ในวัยเรียน หากหยุดเรียนเพราะความจำเป็นบางอย่าง แล้วออกมาทำงานในช่วงนี้มีแต่ความลำบากค่ะ เรียนไปด้วยทำงานไปด้วยในลักษณะงานเสริม ขายตรง หรือขายออนไลน์ก็ไม่มีกำไร ประสบความสำเร็จยาก ดวงชะตาไม่เหมาะกับการค้าขายทำอย่างไรก็ไม่รุ่ง

ความรัก

ชอบคนหน้าตาดี แต่มักจะเป็นรักสามเสร้าหรือมือที่สาม มีวิบากกรรมกับเด็กทำให้ความรักต้องเหน็ดเหนื่อยตลอดเวลา มีเกณฑ์พบคนรู้ใจก่อนการเรียนจบเป็นเหตุทำให้มีวิบากกรรมต่อกัน แยกรักกับหลงไม่ค่อยออก เพราะรักแบบหัวปักหัวปำไม่สนใจต่อคำพูดใคร ในเกมส์ของความรักอย่าถามหาความยุติธรรมเพราะมันไม่มี

การเงิน

มีพอใช้ประทังชีพเท่านั้น หวังพึ่งแฟนหรือคู่ครองในตอนแรกเหมือนจะดี อย่าวาดฝันลม ๆ แล้ง ๆ ว่าจะสามารถหาเงินได้ง่าย ๆ อธิษฐานต่อสิ่งศักดิ์สิทธิ์ก็ไม่เป็นผล

หมายเหตุ : ตอนนี้พี่อยู่นครปฐม ไพ่บอกว่าน้องมีสัญญาเก่ากับจังหวัดนี้ หากมีโอกาสอย่าลืมไปทำบุญต่อพระอินทร์ที่พระปฐมเจดีย์นะคะ ท่านสิ่งสถิตย์อยู่ที่นั้น หาน้องยังมีบุญหนุนนำหาท่านเจอท่านจะช่วยผ่อนวิบากกรรมให้น้องได้ค่ะ

13. Trangoh

Trangoh สมาชิกใหม่

24 ธันวาคม 2014
    ดูเรื่องทั่วไป การงาน ความรักคะ

สวัสดีคะรบกวนหน่อยนะคะหนู ชื่อรัชนพร มากมุข เกิดวันพฤหัสบดี04-02-2525ปีจอเวลา06.40อายุ33คะอยากดูเรื่องดูเรื่องทั่วไป การงาน ความรักคะ

14. whitetia

whitetia สมาชิก

ดวงทั่วไป --> เด็กผู้ชายที่สูญเสียไปจะได้รับคืนมา หมายถึงลูกไหมค่ะ ถ้าใช่ พี่ไม่เคยมีลูกอ่ะค่ะ และก็ปัจจุบันแต่งงานแล้ว แต่ก็ยังไม่มีลูก เรื่องอื่นๆก็ตรงค่ะ

การงาน ---> อดีตกับปัจจุบันเรื่องงาน ตรงมากค่ะ ปัจจุบันมีงานทำ แต่เป็นงานชั่วคราว และเหมือนทำงานเหนื่อยกว่าคนอื่น ก็เลยหางานประจำ ก็หายากเหมือนกัน ประกอบกับภาษาไม่แข็งแรงด้วย ( ตอนนี้อยู่ออส ) แต่ก็ไม่ท้อ คิดว่าซักวันต้องได้งาน

โชคลาภ ---> ก็มีซื้อล๊อตโต้บ้าง ไม่เคยถูกเลย ปล ไม่เคยเลี้ยงกุมารทอง แบบว่าเป็นคนกลัวผีค่ะ อยู่นี่ เพื่อนเขาเลี้ยงกุมารทอง ถ้าวันไหนกรวดน้ำพี่ก็จะอุทิศส่วนกุศลให้กุมารทองไปด้วย

ขอบคุณที่สละเวลาดูให้นะค่ะ

15. Beginners

เด็กผู้ชายที่สูญเสียไปจะได้คืนมาหมายถึงทั้งลูกตนและลูกหลานในตระกูลค่ะ แต่ไม่ได้หมายความว่าเคยเสียลูกมาก่อน เด็กคนนี้ครั้งหนึ่งเคยเกิดในตระกูลของท่านแต่บุญน้อยต้องจากไปเร็ว ส่วนเด็กคนนี้จะเกี่ยวข้องกับใครบ้างนั้นต้องดูอย่างละเอียดค่ะ เพียงแค่ว่าท่านจะมีดวงชะตาผูกกันกับเด็กคนนี้จึงปรากฏขึ้นมาในไพ่ หรืออีกนัยหนึ่งคือ เมื่อท่านบอกว่าแต่งงานแล้วช่วงนี้เป็นช่วงเวลาที่ดีของการมีบุตรชายค่ะ และบุตรชายที่ได้ก็คนเป็นคนในตระกูลของท่านเองที่สิ้นอายุไขไปแล้ว

16. Beginners

-----วันนี้วันพระ งดการพยากรณ์ 1 วันนะคะ--------​

17. kararama

kararama เป็นที่รู้จักกันดี

รบกวนด้วย ครับ PM ไปแล้ว

18. whitetia

whitetia สมาชิก

อ๋อ เข้าใจแล้วค่ะ อาจจะเป็นน้องที่แม่เขาเคยแท้งก็ได้ ขอบคุณอีกครั้งที่เมตตาตอบให้เข้าใจค่ะ ^_^

19. รุ่งปัญญา

รุ่งปัญญา สมาชิก

ส่งข้อมูลทาง pm ไปแล้วค่ะ ขอบพระคุณมากๆ ค่ะ

20. sheep555

sheep555 สมาชิก

25 กุมภาพันธ์ 2012
    Pmไปแล้วครับ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้