พี่ยามงวดนี้ขอเป็นหมอดูบ้างครับอิ อิ..

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย rapee888, 5 ตุลาคม 2012.

1. pp2

pp2 เป็นที่รู้จักกันดี

24 มิถุนายน 2010

จะให้ใครดีนะ อิๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ​

2. Sutimaa

Sutimaa เป็นที่รู้จักกันดี

สวัสดีค่ะพี่ยาม พี่ติ๊ก พี่อร พี่หญิง พี่ออ้ย พี่กาญ พี่จำเรียง พี่บุญทิกา พี่จุ๋ม พี่สุชิ พี่อวตาร888 พี่NNU พี่ออม ป้าเมาท์ ท่านไคบูชิ คุณkatip คุณpp2 ป้าเมาท์ พี่เมย์ คุญPoomvigo และทุกๆท่าน วันนี้คงมีสมาชิกพักผ่อนกับวันหยุดนะคะ ช่วงนี้ฝนตกรักษาสุขภาพด้วยนะคะ ฉะเชิงเทราวันนี้ก็ตกแต่เช้าค่ะ
    น้องพร

3. Sutimaa

แก้ไขครั้งล่าสุด: 6 ตุลาคม 2012
  4. aom chanida

aom chanida เป็นที่รู้จักกันดี

16 กรกฎาคม 2012
    สวัสดีตอนเช้าของวันหยุดพักผ่อนจ่ะน้องพรและเพื่อนๆส่วนพี่ยามคงยังไม่ตื่น
    เห็นอยู่คุยกับน้องๆจนดึก วันนี้น้องพรทำงานหรือเปล่าจ๊ะพี่ออมหยุดค่ะ

5. อิธิบาท

อิธิบาท เป็นที่รู้จักกันดี

28 กันยายน 2009
    มาแอบดู........ด้วยคนอ่ะ เผื่อลาภมาหา อิอิ

6. Sutimaa

สวัสดีค่ะพี่ออม
    น้องพรทำงานปกติค่ะ
    ฝนตกมั้ยคะ
    น้องพร

7. Sutimaa

สวัสดีค่ะพี่ยาม
    ใครเอ่ย ถ้าพี่ยามไม่กล้าบอก
    น้องพรจะบอกให้ค่ะ55555
    ยังไงก็เลขาก็ยังสาวนะ (ล้อเล่นน่า)
    น้องพร

แก้ไขครั้งล่าสุด: 6 ตุลาคม 2012
  8. aom chanida

aom chanida เป็นที่รู้จักกันดี

16 กรกฎาคม 2012
    พายุเกมีเริ่มมาถึงบ้านพี่ออมแล้วจ้าครึ้มๆแต่เช้าแล้ว อากาศน่านอนจัง

9. ขอทางสงบ

ขอทางสงบ เป็นที่รู้จักกันดี

25 กันยายน 2012
    สวัสดีค่ะพี่ยาม ขอบอกว่าเลขที่พี่ยามให้หนูติดตามมาหลายงวดแล้วก็ขอภาวนาให้ออกมาตรงๆในงวดนี้(16/10/55)ด้วยค่ะ

10. meephoo

meephoo เป็นที่รู้จักกันดี

18 กรกฎาคม 2008
    ตื่นเช้ามา สดชื่น อากาศเย็นสบาย ระลึกถึงพระคุณพ่อแม่ พระรัตนตรัย พร้อมผู้มีพระคุณ แล้วใจสบาย
    พายุแกมีไม่น่ากลัวหรอก เพราะ ไม่เห็นมีฝนเลยจนปานนี้
    ลืมทักทาย สวัสดีตอนสาย ๆครับสมช.ทุกท่าน

11. nuchada

nuchada เป็นที่รู้จักกันดี

ขอเกาะน้องพรดีกว่าเนอะ พี่หญิงขี้เกียจพิมพ์จ๊ะ
    สวัสดีจ๊ะ พี่ยามสุดหล่อ และ เลขาสุดสวย และเพื่อนๆทุกคนจ๊ะ มีความสุขในวันหยุดทุกคนจ้าาาาา

12. rapee888

rapee888 เป็นที่รู้จักกันดี

อือ..!!หวัดดีน้องพร..
    สวัสดีเพื่อนสมาชิกและน้องๆทุกท่านครับ..

13. rapee888

14. rapee888

สวัสดีวันหยุดครับ...
    สบายๆในวันหยุดนะครับ..
    ส่วนพี่ยามยังทำงานตามปกติครับ..

15. rapee888

[​IMG] Re: ความ รู้เกี่ยวกับพระพุทธเจ้า
    กำลังนึกอยู่ครับว่าจะคุยอะไร!!
    กับเพื่อนสมาชิกและน้องๆครับ..

16. Wassana12

Wassana12 เป็นที่รู้จักกันดี

นึกออกยังจ๊ะพี่ยาม

17. Sutimaa

[ame=http://www.youtube.com/watch?v=j44nAFcYcFw&feature=share]MV " รักไม่ต้องการเวลา " - Klear (เคลียร์) - YouTube[/ame]

18. rapee888

คุยเรื่อง''น้องกระเป๋า''ต่อครับ..
    เมื่อเช้าพี่ยามขับรถมาทำงานก็มีเสียงโทรศัพท์..ดังขึ้น..มาเป็นระยะ..
    พี่ยามก็จอดรถแล้วรับโทรศัพท์เสียงตามสายคือ..เสียงน้องฟ้า..ครับ..
    ปลายสายถามพี่ยามว่า''พี่ยามค่ะ!!หนุ่มแบ็งค์ไปหาพี่ยามที่เพชรบุรีหรือยัง!!..ทำไมพี่ยามไม่โทรบอกน้องฟ้าเลย!!!''
    พี่ยามรับฟังดูน้ำเสียงเธอเหมือนตัดพ้อ!!เล็กน้อย..พี่ยามจึงตอบน้องฟ้าว่า''ครับพี่ยามขอโทษงานเยอะจริงๆเลยลืมครับ''
    [SIZE=6]''พี่ยามก็ว่าจะโทรคุยอยู่..นะ''
    [COLOR=Green][SIZE=6][SIZE=6][SIZE=6]น้องฟ้าก็เลยพูดกับพี่ยามว่า[COLOR=Red]''พี่ยามค่ะ..เล่าเรื่องหมาๆอีกซิค่ะ..น้องฟ้าชอบอ่านค่ะ..เพราะเมื่อวานน้องฟ้า..ก็เอาน้องหมาไปตัดขนและอาบน้ำ..[SIZE=6]เสียเงินไป800ค่ะแต่ไม่เป็นไรค่ะ..เพราะน้องฟ[SIZE=6]้าก็รักหมาเหมือนพี่ยามค่ะ''[COLOR=Green]พี่ยามก็รับฟัง..แล้วตอบในลำคอว่า[COLOR=Red][SIZE=6]''อืม''
    [COLOR=Green][SIZE=6]น้องฟ้าก็พูดว่า[COLOR=Red]''เมื่อเวลาน้องฟ้า..มองหน้าน้องหมาทุกครั้งก็จะนึกถึง[SIZE=6]ข้อความของพี่ยามที่ว่า[COLOR=Magenta].. รักเค้าน๊า [SIZE=6]รักเค้านานๆ อย่าทิ้งเค้านะ!!
    [COLOR=Red][SIZE=6][SIZE=6]อ่านกี่ครั้งมันใช่เลยค[SIZE=6]่ะพี่ยาม''
    [COLOR=Green][SIZE=6][SIZE=6]พี่ยามก็ตอบสั้นๆว่า[COLOR=Red]''ครับ''
    [COLOR=Green][SIZE=6][SIZE=6]น้องฟ้าก็บอกพี่ยามว่า[COLOR=Red]''พี่ยามมารับส่วน[SIZE=6]บุญพร้อมกับน้องฟ้านะ..น้องฟ้ายังอ[SIZE=6]ยู่ท[SIZE=6]ี่วัดนะ''
    [COLOR=Green][SIZE=6]พี่ยาม[SIZE=6]ได้ยินเสียงพระสวดตลอดเวลาที่คุยกับ
    [SIZE=6]น้องฟ้า..พี่ยามก็ตอบกับไปว่า[COLOR=Red]''สาธุครับสาธุ''
    [COLOR=Green][SIZE=6]พี่ยามก็ถามน้องฟ้าว่า[COLOR=Red]''แฟนที่อยู่ต่างจังหวัดยังโทรมาคุย[SIZE=6]มัย!!''[COLOR=Green]น้องฟ้าก็ตอบพี่ยามว่า[COLOR=Red]''ยังโทรหากันอยู่ค่ะแต่งานเค้าเยอะค่ะ พี่ยาม''
    [COLOR=Green][SIZE=6]ก่อนน้องฟ้าจะวางสายน้องฟ้าพูดว่า[COLOR=Red][SIZE=6]''พี่ยามอย่าลืมเล่าเรื่องน้องกระเป๋าและเรื่องหมาๆให้น้องฟ้าอ่านนะ นะ''
    [COLOR=Green][SIZE=6]พี่ยามก็รับปากกับน้องฟ้า..แล้วพูดว่า[COLOR=Red]''พี่ขอตัวก่อนนะเด๋ว..พี่ไปทำงานสาย''
    [COLOR=Green][SIZE=6]น้องฟ้าก็บอกว่า[COLOR=Red]''พี่ยามมีอะไรก็โทรมาได้นะ..นอกจากตัวเลขแล้วเรื่องอื่นก็คุยได้''
    [COLOR=Green][SIZE=6]พ[SIZE=6]ี่ยามตอบ[COLOR=Red][SIZE=6]''ครับ[SIZE=6]''[COLOR=Green][SIZE=6]แล้ววางสาย!!
    [SIZE=6][COLOR=Blue][SIZE=6][SIZE=6]ตลอดเส้นทางที่พี่ยามจะมาถึงที่ทำงาน..อดอมยิ้มให้ตัวเองไม่ได้...แล้วก็นึกไปถึงเรื่องแฟนของน้องฟ้าที่อยู่ต่างจังหวัด!!!!
    [COLOR=Magenta][SIZE=7]''นอกเหนือ[SIZE=6]จากเรื่องตัวเลขเรื่องอื่น[SIZE=7]ก็คุยได้''[/SIZE][/SIZE][/SIZE][/COLOR]

[/SIZE][/SIZE][/COLOR][/SIZE][/SIZE][/COLOR][/SIZE][/SIZE][/COLOR][/SIZE][/SIZE][/COLOR][/COLOR][/SIZE][/COLOR][/COLOR][/SIZE][/COLOR][/SIZE][/COLOR][/SIZE][/COLOR][/COLOR][/COLOR][/SIZE][/COLOR][/SIZE][/COLOR][/COLOR][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/COLOR][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/COLOR][/SIZE][/SIZE][/COLOR][/COLOR][/SIZE][/SIZE][/COLOR][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/COLOR][/SIZE][/COLOR][/SIZE][/COLOR][/SIZE][/COLOR][/SIZE][/COLOR][/COLOR]
    [/SIZE][/SIZE][/COLOR][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/COLOR][/SIZE]

19. rapee888

, รสริน23, Chalermwich, Sutimaa+
    สวัสดีคุณรส..สบายดีนะครับ..
    พี่ยามยังไม่ได้ไปลงเลขที่เฟรสและบ้านตะวันเลยครับ..

20. rapee888

พี่ยาม..พี่ยามลุงขอเดินทางสายกลางด้วยนะอิ อิ...
    ''ครับคุณลุงเข้ามาพลังจิตได้อย่างไร!!ครับ''
    ''แล้วใช้กี่ยูสเซอร์??เข้ามาครับ..คุณลุง555555''
    ''ยูสเดียวพี่ยาม..จริงๆนะ''
    ''ครับคุณลุง555555''''เมารึป่าวคุณลุง..พี่ยามเห็นคุณลุง.ใช้หลายยูสนะ''55555
    why....???????

ไฟล์ที่แนบมา:

ขนาดไฟล์:
      49.4 KB
      เปิดดู:
      46