พิสุจน์ความแม่นยำไพ่ยิปซีพลังจิตดูฟรี3คำถาม

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย cherry20092529, 19 พฤษภาคม 2010.

1. ยาซัย

ยาซัย สมาชิกใหม่

19 พฤษภาคม 2010
    ภัสราภรณ์ เกียรติยงชัย
    วันพฤหัสที่ 5 เมษายน 2527 ปีชวดคะ
    1.เมื่อไรจะขายที่โรงแรมได้คะ
    2.จะซื้อที่ข้างๆเพื่อขยายโรงงานดีมั้ยคะ
    3.จะมีโชคลาภมั้ยคะ และสุขภาพด้วย
    รบกวนด้วยนะคะ
    ขอบคุณคะ

2. cherry20092529

cherry20092529 เป็นที่รู้จักกันดี

ดูดวงไพ่ยิปซีพลังจิตให้ฟรี3ข้อค่ะ

ถ้าสะดวกขอดูคุยทางmsmจะสะดวกกว่าน่ะค่ะ
    ตอนนี้แม่หมอขออภัยทุกท่านที่ยังไม่สามารถดูให้ได้ค่ะ
    เพราะแม่หมอพลังเริ่มอ่อนแรงจากวิบาญกรรมค่ะ
    cherry20092529@hotmail.com

3. cherry20092529

cherry20092529 เป็นที่รู้จักกันดี

เสียงเหนื่อยล้าจากใจ

เวลาดูดวงให้คนที่กำลังตกทุกข์มีเจ้ากรรมนายเวรจ้องทำร้าย บ้างคนใกล้จะตายถึงคาด แต่เราคงทำหรือช่วยอะไรเขาไม่ได้มาก นอกจากแต่บอกว่าสวดมนต์ทำบุญให้มากๆแต่คำตอบที่ได้จากคนที่กำลังทุกข์ให้เราช่วย ก็บอกว่าทำแล้ว ทำประจำ จะให้ทำอย่างไร<?xml:namespace prefix = o ns = "urn:schemas-microsoft-com:eek:ffice:eek:ffice" /><o:p></o:p>
    (การทำบุญทำไปเถอะ ทำบุญคิดเสียว่าทำบุญใช้หนี้ทำหมดหนี้เมื่อไรเราก็สบาย อย่าไปคิดว่าทำวันนี้จะได้พรุ่งนี้ทำแล้วจะดี จะรวย เราก็ไม่รู้ว่าเคยทำอะไรไว้กับใครบ้าง มีใครจ้องทำร้ายเราบ้าง กรรมชาตินี้ ชาติไหนหรือชาติปางก่อน ที่ทำไว้ จะทำลายเราเมื่อไร จงทำตั้งแต่ตอนเป็นหรือตายไปจะไปขอส่วนบุญก็คิดเอา)<o:p></o:p>
    <o:p> </o:p>
    เสียงบ่นจากใจ<o:p></o:p>
    ทำไมนะเราสามารถรู้ดูดวงให้ใครได้ แต่ทำไมเราถึงไม่รู้เลยว่า ชีวิตเราจะเป็นอย่างไร เมื่อไรนะการที่เราช่วยคนจะส่งผลให้ข้าพเจ้าได้หมดทุกข์ลงไปเสียที ตาของเราก็เริ่มมองไม่ค่อยเห็น มันเริ่มเรืองราง เข้าไปทุกที แต่ถ้าไม่ดูดวงช่วยคนก็คงจะอยูไม่ได้ เพราะเราเกิดมาเพื่อช่วยเหลือมนุษย์ด้วยกัน แต่วิบาญกรรมก็มากเหลือเกิน <o:p></o:p>

4. นายเอ็ม

นายเอ็ม เป็นที่รู้จักกันดี

19 พฤศจิกายน 2009
    สู้ ๆ นะ ดูตัวเองได้แต่ไม่เชื่อมั่นไง อดทนนะ

5. assadin

assadin เป็นที่รู้จักกันดี

คุณcherry20092529 ผมเห็นคุณเหนื่อยกับการช่วยผู้อื่นจนร่างกายเริ่มไม่ไหว ขอบุญกุศลที่คุณช่วยเหลือเพื่อนผู้ที่มีความทุกข์ทั้งหลายจงดลบันดาลให้คุณมีสุขภาพที่ดีขึ้นหลุดพ้นจากความทุกข์ที่คุณมีนะครับ สาธุ สาธุ สาธุ ความจริงตอนนี้ผมมีเรื่องทุกข์ใจอยู่เหมือนกันครับแต่อยากให้คุณมีสุขภาพดีก่อนนะครับ

6. akeo

akeo เป็นที่รู้จักกันดี

18 พฤศจิกายน 2009
    เอกบัญชา ชิดชัยภูมิ
    วันอาทิตย์ ที่ 9 พฤศจิกายน พ.ศ. 2523 ปีวอก
    1. เรื่องการงานนะครับ จะมีแววทำงานทนไหม
    2. เรื่องการเงินนะครับ จะมีแวว รวยกับเขาบ้างหรือเปล่า
    รบกวนด้วยนะครับ ขอบคุณมากครับ
    3.เรื่องความรักนะครับ พอจะมีกับเขาบ้างไหม

7. taroma

taroma Active Member

18 กันยายน 2007
    คุณเป็นคนมีน้ำใจนะคะ ขอเอาใจช่วยให้หายไวๆค่ะ

8. olly

olly เป็นที่รู้จักกันดี

10 พฤศจิกายน 2009
    ชื่อกาญจนา สุมาลัย
    16 ก.พ. 2530
    ปีเถาะ
    เรื่องงานค่ะ อยากได้ กฟฝ. โตโยต้า โตโยไทย จะมีสิทธิสักที่ไหมค่ะ
    โชคลาภค่ะ

9. bigbang001

bigbang001 Active Member

28 กันยายน 2009
    ภัคภร หิรัญชัยภัทร เกิดวันที่ 31 พ.ค 2502 เวลา24.00น.กทม.ปี กุน
    1.การเงิน
    2.ความรัก
    3.สุขภาพ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 10 มิถุนายน 2010
  10. PhuKan~*

PhuKan~* Active Member

ขอให้สุขภาพคุณcherry20092529 ดีขึ้นแข็งแรงขึ้นในเร็ววันนี้นะคะ

11. chananya yodkwian

chananya yodkwian Active Member

ชนัญญา ยอดเกวียน อายุ 27 ปี ค่ะ
    6 พฤษภาคม 2526 วันศุกร์ ปีกุน ค่ะ
    ขอถามเรื่องความรัก และการงานค่ะ
    ขอบคุณมากค่ะ อนุโมทนา สาธุค่ะ

12. kitty fon

kitty fon สมาชิก

น.ส.ดวงใจ ศรีแก้ว
    อายุ 31 ปี วันเสาร์ที่ 15 ก.ค.2521 มะเมีย เวลา 16.28 น.
    คำถาม
    1.จะลดน้ำหนักได้สำเร็จหรือไม่
    2.จะมีโอกาสเป็นหม้ายหรือไม่
    3.อยากให้ครอบครัวมีความสุข ไม่แตกแยก และมีเงินทองใช้ไม่ขัดสน
    ต้องทำอย่างไร
    ขอบคุณมากนะคะสำหรับความกรุณา:cool:

13. kejungka

kejungka เป็นที่รู้จักกันดี

นางสาวอรอุมา สี่สมประสงค์ วันพุธกลางวัน 12 ก.ย.2527 ปีชวด เวลา 14.07 น.

1 เรื่องการงานตกงาน 2ปีแล้วค่ะ
    2 เรื่องเส้นทางการบูชาสิ่งศักดิ์สิทธิ์ของหนูทำไมปัญหามากมายเหลือเกินเป็นกรรมเก่าส่วนไหนของหนูที่ส่งผลให้มีปัญหาชาตินี้ บางทีทนแทบไม่ได้เหนื่อยใจแทบจะหนีออกจากเส้นทางนี้ แต่ก็ไม่อยากออกจากเส้นทางนี้ รักทางนี้มากค่ะ
    3ทำไมชีวิตถึงมีอุปสรรคมากมายแม้กระทั่งการทำบุญคนรอบข้างก็ไม่เห็นด้วย ไม่เข้าใจเรา ท้อกับการทำดี แต่รักที่จะทำดีค่ะ

อนุโมทนาสาธุ

14. n_jaru_31

n_jaru_31 Active Member

ณัฐพร จารุรัตนศุภมิตร เกิด 3 มกราคม 2531 วันอาทิตย์ 05.10 (ตีห้า)

ถามเรื่องงานค่ะ ว่าจะได้ทำที่ กฟผ ตามที่หวังหรือป่าว หรือจะได้งานอะไรทำ
    แล้วก็เรื่องความรักค่ะ ว่าจะไปกันรอดมั๊ยกับแฟนคนนี้
    ขอบคุณมากๆคะ่

15. zetsubo

zetsubo เป็นที่รู้จักกันดี

15 สิงหาคม 2009
    Pairahong Aunwang

11 september 2533 the year of the Horse

asking>>>soulmate & love><

แก้ไขครั้งล่าสุด: 21 มิถุนายน 2010
  16. KARNDAVADEE

KARNDAVADEE เป็นที่รู้จักกันดี

ขอตรวจดวงชะตาค่ะ

สวัสดีค่ะ
    ป้าเกิดวันพุธ ที่ 3 เมษายน 2500 ปีระกา เวลาประมาณ 15.30 ขอถามดังนี้ค่ะ
    1.การเงิน ทำไมป้าต้องมีหนี้สินตลอด และไม่สามารถจะหามาใช้หนี้ได้คะ
    2.การงาน ทำไมป้าถึงเจอแต่คนที่ไม่จริงใจเลยสักคน
    3.ความรัก ทำไมเขาถึงไม่เห็นคุณค่าของเรา พอไม่มีเงินใช้ก็บอกเลิกทั้งๆที่อยู่กันมาเกือบ20 ปี ดูแลเขาตลอด
    ป้าขออนุโมทนาบุญในการที่หนูได้ตั้งใตช่วยเหลือเพื่อนมนุษย์ บุญใดกุศลใดที่ป้าได้กระทำมาแล้วทั้งหมดตั้งแต่อดีตชาติมาจนถึงปัจจุบันชาติและจะเกิดขึ้นต่อไปในอนาคต ป้าขอให้บุญกุลนี้จงส่งถึงตัวหนูนะคะขอให้เจริญในทุกๆด้าน
    ฐิตาภา อิสรานนท์

17. chompoo_note

chompoo_note สมาชิกใหม่

รบกวนด้วยค่ะ

ชมพูนุท เจริญวงษ์
    เกิดวันศุกร์ที่ 3 สิงหาคม 2522 ปีมะแม เวลา 19.16 น

1. อยากถามเรื่องคู่ครองและเกณฑ์การแต่งงานค่ะ

ขอบคุณนะคะ

18. AlphaJet

AlphaJet Active Member

31 พฤษภาคม 2007
    ขอบคุณครับ

อดิพล ลิ้มศิริเศรษฐกุล
    เกิดวันอาทิตย์ 17 เมษายน 2520 ปีมะเส็ง
    1 ขอถามเรื่องงานที่ทำอยู่ว่าจะมีงานต่อเนื่องหรือเปล่าครับ
    2 เรื่องการเงินจะมีคนมาช่วยสนับสนุนหรือเปล่าครับ
    3 เรื่องความรักครับเมื่อไรจะเจอเนื้อคู่ครับ
    ขอทางแก้ไขด้วยนะครับ
    ขอบคุณมากครับ

19. หมอดูเชอรี

หมอดูเชอรี Active Member

12 กรกฎาคม 2010
    ขอโทษนะค่ะตอนนี้ อ.เชอรี่ไม่ได้ตอบดวงฟรีในเว็บนี้แล้วค่ะ
    อย่างไรยังตอบดวงฟรีอยู่ค่ะ 1 คำถาม กับเว็บโดยตรงของ อ.เชอรี่
    mordoocherry

20. หมอดูเชอรี

หมอดูเชอรี Active Member

12 กรกฎาคม 2010
    ขอโทษนะค่ะตอนนี้ อ.เชอรี่ไม่ได้ตอบดวงฟรีในเว็บนี้แล้วค่ะ
    อย่างไรยังตอบดวงฟรีอยู่ค่ะ 1 คำถาม กับเว็บโดยตรงของ อ.เชอรี่
    mordoocherry[/SIZE]

ไฟล์ที่แนบมา: