หมดแล้ว พระปัจเจกพุทธเจ้า รุ่น ปาฏิหาริย์

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย จารุ, 17 ธันวาคม 2012.

1. จารุ

จารุ เป็นที่รู้จักกันดี

15 สิงหาคม 2006

พระเนื้อเงินแท้ครับ ไม่ใช่ ชุบเงิน
    ไม่มีลอกครับ เป็นปกติ ของเนื้อเงินต้องเหลืองครับ
    แต่รุ่นนี้ จะต่างตรงที่เป็นสีทองคำครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 15 ตุลาคม 2013
  2. จารุ

จารุ เป็นที่รู้จักกันดี

15 สิงหาคม 2006
    เนื้อเงินหมดแล้วครับ
    เกลี้ยงเลย

3. c_apirom

c_apirom เป็นที่รู้จักกันดี

อ้าวแบบนี้มีเฮ สิครับ ผมสนใจอะครับ แลกชุบทองซึ่งผมมีองค์เดียว
    ไปเลี่ยมกรอบกันน้ำไว้อย่างดี ถ้าจะขอแลกแล้วเพิ่มเงินได้ไหมครับ
    ถ้าจะสงเคราะห์ผม จะดีใจมาก 55+ (คุยกันทาง PM ก็ได้นะครับ)

4. zeus_hades

zeus_hades เป็นที่รู้จักกันดี

ขอประทานโทษครับ ผมพูดผิด -*-
    ไม่ใช่ว่าลอกครับ อย่างที่พี่จารุบอกนั้นแระครับ
    แต่ผมไม่รู้จะใช้คำว่าอะไรดี ฮ่าๆๆๆๆ
    คนที่ส่ง PM มาคุย เดี๋ยวผมถ่ายรูปให้ดูนะครับ
    ถือว่าแบ่งๆกันไปแล้วกันครับ ขอบคุณครับ ^^