พระกริ่งหนุนดวง หลวงพ่อหนุน สุวิชโย วัดพุทธโมกข์

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย อนุภัทร, 26 พฤศจิกายน 2013.

1. mente

mente เป็นที่รู้จักกันดี

20 กุมภาพันธ์ 2012
    ---------------------------------------

ใช่ที่โทรคุยไหมครับ ขออนุญาตจองนะครับ

2. อนุภัทร

อนุภัทร เป็นที่รู้จักกันดี

ที่โทรคุยจะเป็นองค์ใหญ่ครับ(พระกริ่งเนื้อรวมมวลสารเหมือนกันครับ)

3. อนุภัทร

รายการที่ยังมีให้บูชา
    อนุภัทร ศรีมา ธนาคารไทยพาณิชย์ (ออมทรัพย์) สาขาโลตัสพิษณุโลก 939-221017-9
    (085-6067482)จองพระห้ามเกิน 7 วันครับ EMS 50 บาท

พระกริ่งหนุนดวง(เนื้อทองแดง) รุ่นฉลองอายุครบ ๕ รอบ หลวงพ่อหนุน สุวิชโย วัดพุทธโมกข์ หมายเลข ๑๙๕
    บูชา ๑,๘๐๐ บาท
    [​IMG][​IMG][​IMG]
    พระชัยวัฒน์หนุนดวง(เนื้อรวมมวลสาร) รุ่นฉลองอายุครบ ๕ รอบ หลวงพ่อหนุน สุวิชโย วัดพุทธโมกข์ หมายเลข ๕๓
    ปิดรายการครับ
    <FIELDSET class=fieldset><LEGEND>รูปขนาดเล็ก</LEGEND>[​IMG] [​IMG] [​IMG]

</FIELDSET> พระชัยวัฒน์หนุนดวง(เนื้อทองทิพย์ผิวไฟ) รุ่นฉลองอายุครบ ๕ รอบ หลวงพ่อหนุน สุวิชโย วัดพุทธโมกข์ หมายเลข ๖๑
    บูชา ๑,๒๐๐ บาท
    <FIELDSET class=fieldset><LEGEND>รูปขนาดเล็ก</LEGEND>[​IMG] [​IMG] [​IMG]

</FIELDSET> พระชัยวัฒน์หนุนดวง(เนื้อนวะ) รุ่นฉลองอายุครบ ๕ รอบ หลวงพ่อหนุน สุวิชโย วัดพุทธโมกข์ หมายเลข ๕๗
    บูชา ๒,๔๐๐ บาท

</FIELDSET> พระชัยวัฒน์หนุนดวง(เนื้อทองคำ) รุ่นฉลองอายุครบ ๕ รอบ หลวงพ่อหนุน สุวิชโย วัดพุทธโมกข์ หมายเลข ๘
    ปิดรายการครับ

[​IMG] [​IMG]
    </FIELDSET>

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล: 10 พฤษภาคม 2014
  4. อนุภัทร

:cool::cool::cool:

5. มินมิน~*

มินมิน~* เป็นที่รู้จักกันดี

รายการนี้ยังมีอยู่ไหมครับ

พระกริ่งหนุนดวง(เนื้อทองแดง) รุ่นฉลองอายุครบ ๕ รอบ หลวงพ่อหนุน สุวิชโย วัดพุทธโมกข์ หมายเลข ๑๙๕
    บูชา ๑,๘๐๐ บาท

6. rt5038

rt5038 เป็นที่รู้จักกันดี

10 กุมภาพันธ์ 2008
    ไม่ทราบยังพอมี พระกริ่งหนุนดวง หลวงพ่อหนุน สุวิชโย อยู่บ้างไหมครับ ?
    -พระกริ่งหนุนดวง เนื้อทองทิพย์
    -พระกริ่งหนุนดวง เนื้อทองแดง
    ขอราคาทาง pm ด้วยครับ.
    ขอบคุณครับ

7. jirawattj

jirawattj สมาชิกใหม่

อยากเช่าบูชาพระกริ่งหนุนดวง หลวงพ่อหนุน นะครับ
    มีท่านใดพอจะแบ่งให้ได้ ขอราคาทาง PM ด้วยครับ
    ขอบคุณมากครับ

8. จิรศักดิ์ โสภณโภไคย

จิรศักดิ์ โสภณโภไคย สมาชิกใหม่

ยังมีอยู่ไหมคับ