พจน์ คนเหนือดวง นักเรียนในโครงการคัดผู้มีญาณตัวจริง กับ อ ก๋ง ถนนนิพพาน

ในห้อง 'บริการรับดูดวง' ตั้งกระทู้โดย pote arnon, 11 มกราคม 2013.

1. pote arnon

pote arnon เป็นที่รู้จักกันดี

เเจ้งเพื่อทราบครับ

ครับก็จบกันไปแล้วครับสำหรับการแข่งขัน ยิปซี อคาเดมี แฟนเทเชีย ผมก็ขอกล่าวคำขอคุณ เวปมาสเตอร์ใจดี แอดมินที่น่ารัก มิตรรักแฟนหมอดูฝึกหัด ทุกท่านทุกคนครับ ขอบคุณสำหรับโจทย์ ขอบคุณสำสำหรับความไว้ใจ ให้ผมได้มีโอกาสรับใช้ทุกคนทุกท่าน เสียงของทุกท่านสำคัญต่อผมมากขอขอบคุณจริงๆ เมื่อมีพบย่อมมีจาก แต่การจากครั้งนี้เพื่อการได้พบอีกครั้งหนึ่ง ไม่ว่าจะได้พบเจอกันที่เวปที่ยิ่งใหญ่แห่งนี้ หรือที่ พลังจิต เว็บ พระพุทธศาสนา ธรรมะ พระไตรปิฎก ลึกลับ อภิญญา วิทยาศาสตร์ทางจิต Buddhism Buddhist / http://www.facebook.com/nippanroad ผมยินดีรับใช้ คิดถึงกันก็เข้าไปทักทายได้ครับ สุดท้าย ขอให้ทุกท่านโชคดี สุขภาพ กาย ใจ แข็งเเรง สุขทั้งทางโลก และทางธรรม ทุกคนทุกท่านครับ
    "แม้นเมื่อพบจบจากใช่พรากหนี หนึ่งฤดีตรึงไว้เสมอเหมือน
    ความทรงจำยังคงไว้มิลืมเลือน เวลาเคลื่อนมิตรมิคลายหายจากกัน"

ขอบคุณคร๊าบๆๆๆ

[ame=http://www.youtube.com/watch?v=oGG5tGb8pms]MV khob khun gun lae (ขอบคุณกันและกัน) Ost.The love of Siam. - YouTube[/ame]

2. ก้อย รุ่งโรจน์

ก้อย รุ่งโรจน์ เป็นที่รู้จักกันดี

22 พฤศจิกายน 2007

ขอบคุณนะคะ
    ที่ชี้ทาง .... จะคอยติดตามที่แฟนเพจและ เว็บไซต์ค่ะ

3. วีระชัยมณี

วีระชัยมณี เป็นที่รู้จักกันดี

...
    ขอขอบคุณมากๆครับ.....ผมจะพยายามไปเรื่อยๆละครับ....

แต่ก็ยังนึกไม่ออกว่า สิ่งศักดิ์สิทฑิ์ที่เคยบอกกล่าวนั้นคืออะไรหนอ...

4. pote arnon

กรรมฐานทริปที่ 14 นิโรธ สุญญตา สมาบัติ แนวทางหลวงพ่อเกษม เขมโก 22-24 มี.ค.56 วังตระไคร้ จ.นครนายก เรียนเชิญท่านที่สนใจร่วมทริปกรรมฐาน ลงชื่อได้ที่บอร์ดนี้ หรือ ถนนนิพพาน.com nippanroad.com - Powered by Discuz! ค่าเรียน อาหารฟรี ค่าที่พักและค่า ใช้จ่ายการเดินทางจ่ายเอง เรียนสนุก(ไม่เคร่งแต่ได้จริง) ลุกนั่งสบาย กรรมฐานที่ไม่หลงทาง กรรมฐานดีไม่มีชาร์ต เชิญทุกท่านครับรับรองได้อะไรมากกว่าที่คุณคิด กลับมาชีวิตดี แน่นอน ท่านที่ร่วมทริปจะไดสัมผัสบรรยากาศแห่งบุญที่ไม่เคยเจอที่ไหนอย่างแน่นอน

5. TOFFY_BLUE

TOFFY_BLUE เป็นที่รู้จักกันดี

15 มิถุนายน 2012
    อายุ36
    ปัญหาเรื่องบ้านที่เคยซื้อไว้แล้วโดนฟ้องคดีจะจบยังงัย
    อนาคตจะได้มีบ้านและที่อยู่อาศัยกับครอบครัวที่ไหน
    การเงินในอนาคตจะเป็นอย่างไรบ้าง
    ที่อยู่อาศัยดีมั้ย ติดขัดอะไร การแก้กรรมอะไรบ้างมั้ย

6. pote arnon

ประกาศเเจ้งทราบ จาก อาจารย์ก๋ง เนื่องด้วยมีมิจฉาชีพหลอกลวงให้โอนเงินจึงมีประกาศดังนี้ครับ
    ประกาศ .........เรื่องมีการหลอกโอนเงิน ซื้อที่ดิน สร้างสถานปฏิบัติ ธรรม โดยอ้าง ชื่อ ข้าพเจ้าและ เวฟ ถนนนิพพาน ของข้าพเจ้า หากิน !!!

อนึ่งด้วยมีมิฉาชีพ ได้ทำการหลอกส่งพีเอม ไปขอบริจาค เรี่ยรายเงิน โดยอ้าง เวฟ ถนนนิพพาน และอ้าง ชื่อข้าพเจ้า ในการขอบริจาค ซื้อที่ดิน ทำสถานปฏิบัติธรรม และ อื่นๆ ข้าพเจ้าขอ ชี้แจงว่า ไม่มีนโยบายพีเอม ไปขอบริจาคเงิน อย่างแน่นอน หากต้องการ ช่วย ในการซื้อที่ดิน แค่เช่าพระ ในห้องนี้เท่านั้น ส่วนท่านทีจะบริจาค กรุณา ติดต่อ กับ ข้าพเจ้าโดยตรง หรือ นักเรียน ดูดวงในสังกัด ข้าพเจ้าเท่านั้น ............ผุ้ที่อ้าง ขอความกรุณาหยุดการกะทำเถิด มันโคตรบาป มากๆ แค่ พวกมารที่มาขัดขวาง ทางบุญข้าพเจ้าก็เยอะแล้ว อย่าทำเลย เงินแบบนี้ กินไม่อร่อยหรอก มีแต่ฉิบหายวายวอด ครับ เพราะเป็นมหาบุญอันสูงสุดแล้ว นรกบนดิน ............. จึงประกาศให้เพื่อน ทราบโดยทั่วกัน ............................ก๋ง พรหมบุตร ซินแซ เทวดา ...............

7. pote arnon

แจ้งเตือนจาก คุณลูกนายพล ครับ
    สวัสดีค่ะ ดิฉันมีเรื่องมาเรียนแจ้งให้ทุกท่านทราบนะคะ ห้องบริการรับดูดวงของนักเรียนในโครงการอาจารย์ก๋งทุกท่านไม่มีการบอกรับเงินบริจาคค่าซื้อที่ดินหรือเงินบริจาคอื่น ๆ ทางพีเอ็มนะคะ

ท่านใดที่ทำการแอบอ้าง ส่งพีเอ็มไปขอรับเงินบริจาคกับท่านสมาชิกท่านอื่น ทางเราจะดำเนินการเอาเรื่องอย่างเด็ดขาด และถึงที่สุด
    ไม่มีการยอมความใด ๆ เพราะท่านกำลังทำให้บุญกลายเป็นบาปและทำให้
    พวกเราเสื่อมเสียเป็นอย่างมาก

ตอนนี้กำลังให้ทางทนายของพวกเราตรวจสอบอยู่ ท่านใดที่ได้รับพีเอ็มขอบริจาคเงินรบกวนส่งข้อมูลให้ดิฉัน ทนายเอส หรืออาจารย์ก๋งด้วยค่ะ
    จักเป็นพระคุณยิ่ง

ย้ำนะคะไม่มีการขอรับบริจาคโอนเงินโดยส่งข้อความทางพีเอ็มค่ะ

8. pote arnon

การดูดวงในเวปพลังจิตแห่งนี้ของเหล่านักเรียนโครงการไม่มีการเรียกร้องหรือขอรับบริจาคใดๆทั้งสิ้น หากท่านใดได้รับพีเอ็มว่าขอบริจาคห้ามกระทำการโอนโดยเด็ดขาด ทางอาจารย์ก๋ง และ เราเหล่านักเรียนโครงการไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆทั้งสิ้น และบุคคลที่กระทำการแอบอ้างให้หยุดการกระทำนั้นเสีย ไม่เป็นผลดีต่อท่านเลย ซ้ำยังเป็นการก่อให้เกิดความเสียหาย ชื่อเสียงของอาจารย์ก๋ง เป็นอย่างยิ่ง
    หยุดความเลวที่ท่านได้กระทำนั้นเสีย.....

9. yui006

yui006 สมาชิกใหม่

รบกวนถามอ.ด้วยค่ะ
    เกิดวันที่23 ธันวา 2538ค่ะ เพศหญิง
    1)เรื่องสุขภาพจะมีโอกาสหายกลับมาเป็นเหมือนเดิมต้องทำยังไงคะ เป็นมาประมาณเกือบครึ่งปีแล้ว ต้องใช้ความอดทนมากๆ อยากกลับไปเรียนได้เร็วๆค่ะ ตอนนี้พักการเรียนอยู่ ไปหาหมอเดือนละครั้งค่ะก็ยังไม่หายค่ะ

10. tuti

tuti เป็นที่รู้จักกันดี

ความรักของหนูจะมั่นคงรึเปล่าค่ะ

ขอบคุณค่ะ

11. Noppy_

Noppy_ เป็นที่รู้จักกันดี

23 กันยายน 2006
    รบกวนด้วยนะค๊าบบบ ^_^

12. Torami

Torami Active Member

มาดูด้วย

13. ท่านขุนอัฐ

ท่านขุนอัฐ Active Member

ดันๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

14. diary_princess

diary_princess สมาชิก

25 กรกฎาคม 2014
    เกิดวันพฤหัสบดีที่ 18 กุมภาพันธ์ 2536 อายุ 21 ปี

1.รบกวนถามเรื่องความรักคะ หนูกำลังอยู่ในรักสามเส้าคะ อยากรู้ว่ารักครั้งนี้จะเป็นอย่างไร หนูจะสมหวังไหมคะ ควรทำอย่างไรกับเรื่องนี้ดี ทุกข์มากๆคะ กับคนนี้หนูไปทำกรรมอะไรกับเค้าไว้คะ ถึงทุกข์กับเค้ามากๆขนาดนี้ รบกวนอาจารย์ชี้แนะด้วยคะ