น้องจ่อย ฟื้นปาฏิหาริย์ เผยถอดวิญญาณทัวร์นรก

ในห้อง 'เรื่องผี' ตั้งกระทู้โดย สิงหนาท, 21 กันยายน 2011.

1. bhodhithas

bhodhithas เป็นที่รู้จักกันดี

นรกมีจริง อยากรู้เรื่องสภาพของนรกมากขึ้น เชิญขอหนังสือ/ซีดี "พระกษิติครรภ์โพธิสัตว์/บารมีพระโพธิสัตว์กวนอิม" ได้ตามลิงค์นี้

http://palungjit.org/threads/แจกฟรีหนังสือพระกษิติครรภ์โพธิสัตว์พาเที่ยวเมืองนรก.233272/

2. peny_2119

peny_2119 เป็นที่รู้จักกันดี

ขอให้น้องจ่อยแข็งแรง และหายวันหายคืนนะคะ

3. poifjeld

poifjeld สมาชิก

ขอบคุณมากนะคะที่นำมาแบ่งปัน คำสอนของพระพุทธเจ้าเป็นจริงเสมอค่ะ สร้างความดี ละความชั่วกันเถอะค่ะ

4. daonut

daonut เป็นที่รู้จักกันดี

11 สิงหาคม 2007
    ท่านท้าวหิรัญพนาสูญ ประทับอยู่ในโรงพยาบาลพระมงกุฎเกล้าค่ะ(วังพญาไท) ท่านก็เคยตามไปช่วยเราที่โรงพยาบาลราชวิถีเหมือนกัน(เมื่อครั้งเราป่วย) ทรงมีอิทธิฤทธิ์มาก หากใครป่วยหรือภูตผีปีศาจมากวนก็ไปไหว้สักการะท่านได้ ชีวิตจะมีสุขยิ่งและแคล้วคลาดปลอดภัย

5. daonut

daonut เป็นที่รู้จักกันดี

11 สิงหาคม 2007
    คาถา ท่านท้าวหิรัญพนาสูญ
    ตั้งนะโม 3จบ(ธูป5 ดอก)
    ระหินะ ภูมาสี ภะสะติ นิรันตะรัง ลาภะสุขัง ภะวันตุเม(3 จบ)

6. Unlimited Indy

Unlimited Indy เป็นที่รู้จักกันดี

26 กุมภาพันธ์ 2012
    ผมว่าเป็นเรื่องที่ดีที่นำมาให้รู้กันครับ