ตำราวิธีช่วยเหลือสำหรับผู้ที่มีหนี้สินเยอะและแก้ปัญหาต่างๆ ให้เป็นธรรมทานครับ

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย kim9, 25 เมษายน 2012.

1. kantinanna

kantinanna เป็นที่รู้จักกันดี

28 กุมภาพันธ์ 2012
    ในกรณีที่เราไม่มีเทียนแดง คือ อุปกรณ์ ต่างๆในการไหว้ไม่ครบนี่ เราใช้ใจไว้ได้มั๊ยคะ พอดีไม่ได้อยู่เมืองไทย อยู่ไกลร้านไทยนะคะ แต่เราใช้ดอกไม้แทน และบท คาถานี่จะได้ผลมั๊ยคะ

2. burimprad

burimprad เป็นที่รู้จักกันดี

13 สิงหาคม 2009
    สวดพระคาถาเปิดโลก+อธิษฐานจิตแล้ว ดับเทียน หรือว่าให้เทียนหมดไปเองคะ

บายศรีแห้งแล้ว ลาลงมาได้ใช่มั้ยคะ

สาธุค่ะ

ขอรบกวนด้วยนะคะ จะได้หลุดพ้นเสียที สาธุ สาธุ สาธุ

3. sukjaijung

sukjaijung Active Member

4. pong279

pong279 เป็นที่รู้จักกันดี

22 กุมภาพันธ์ 2012
    คุณ kim9 ขอความกรุณาตอบให้ทราบด้วยครับ จะได้ถือปฏิบัติที่ถูกต้อง ขอบพระคุณครับ