ตั้งใจกันดีๆ...งวดหน้า ถึงที ลูกค้า แล้ว..1/10/55 เจอกัน

ในห้อง 'ดูดวง และ ทำนายฝัน' ตั้งกระทู้โดย bankbankbank, 16 กันยายน 2012.

แท็ก: แก้ไข
  1. Putthachart

Putthachart เป็นที่รู้จักกันดี

30 พฤษภาคม 2012
    รัก 47 หมดใจค่ะ!!! :cool:

2. J00M

J00M เป็นที่รู้จักกันดี

จุ๋มว่า 7 ค่ะ 67 47

3. wane

wane เป็นที่รู้จักกันดี

2 กุมภาพันธ์ 2012
    2 มาล่างจ้า ไม่แน่นะจ๊ะ
    อาจจะมี 24-42 พึงระวัง

แก้ไขครั้งล่าสุด: 19 กันยายน 2012
  4. J00M

แสดงว่า 4 อยู่บนอะดิ 467 สวยป่ะ อิอิ การลุงทุนความเสี่ยง อย่าเพิ่งเอาเลขนี้ไปทำอะไร เป็นแค่ความชอบส่วนบุคคลเท่านั้น 55555:cool:

5. Putthachart

Putthachart เป็นที่รู้จักกันดี

สวยจ้าคุณจุ๋ม ว่าจะเฝ้า 576 ทะเบียนรถน้องชายป้ายแดง อิอิอิ

6. jarucha

jarucha Active Member

ขอติดตามคุณแบงค์ด้วยคนค่ะความคิดส่วนตัวงวดนี้น่าจะมี 2-3-8-0 ค่ะ

7. อนิจฺจํ

อนิจฺจํ เป็นที่รู้จักกันดี

2 พฤศจิกายน 2010
    พูดถึงเรื่องรถใหม่ หวยออกถ้วนหน้าแล้ว

ป้ายแดง 29 ออกมางวดแรกโดน 29 ล่าง
    ตามด้วยเลขคลัชซี 105 ออก 501โดนโต๊ด
    ป้ายขาวได้มา โพล๊ะ !!! ออกตามทันที 60 ล่าง
    หมายเลขเครื่อง 9777 ออกทั้งบนและล่าง
    เหลือที่ยังไม่ออก 053 เลขกุญแจ :cool: อิอิ
    รอแล้วรอเล่า ไม่รู้จะหลอนมาทีเผลอรึเปล่า

8. bankbankbank

bankbankbank เป็นที่รู้จักกันดี

14 สิงหาคม 2012
    มีหลายๆคน มาต่อยอดกระทู้...ผม จะไม่ลบไป...

แต่ ไม่อยากให้ ฝังใจ กับเลข 4 ล่างนักครับ..ผม สงสัยว่า อาจจะยังไม่ มา อีก ต่อไป.

เพระา ผม ชอบ เลข 0 ล่าง มากๆๆๆผม คิดว่า น่าจะ มี ...ครับ..

9. bankbankbank

bankbankbank เป็นที่รู้จักกันดี

ผม มีเรื่องมาเล่าให้ฟังครับ...........

แถวๆที่ผม อยู่เนี่ย..มีคน ๆนึงเขาเป็น เจ้าของร้านขายโลงศพ....
    เขา จะลงมือ ฉีดยาเองเสมอๆ ฉีด ฟอมาลินครับ...กันศพเน่า เขา เข้าออก โรงพยาบาลในฐานะคน รับศพไปส่งวัดเพราะเขา ขายโลงศพด้วย.....

เขา คนนี้ มีคาถาหลายๆอย่าง เขา เชื่อ และ ศรัทธา คาถาอาคมมมาก..เขาขายโลง จน ร่ำรวยมาก...และเขา ชอบที่จะสวด ชินบัญชร และ ยอดกัณฑ์พระไตรปิฏกมาก...เขา สวดเก่ง และ จดจำ ได้ ทั้ง 2 บทนี้..ทุกๆวันเขา จะ เข้าห้องพระ ไหว้พระสวดมนต์ทุกวัน..และ ต่อด้วยการ นั่งภาวนา สมถะ สมาธิ...ซึ่งอันนี้ผม ไม่ทราบว่าเขา ยึด กรรมฐานอะไรในการ ภาวนา...

เมื่อ ประมาณ 1 ปีที่ผ่านมา...จิตเขาเกิด อัศจรรบ์ ครับ....
    เขา เห้น เลข ตอนแรกเขาไม่แน่ใจว่าเป็นหวยหรือไม่...แต่ ให้หลัง 3-4 งวด เขาเห็นเลข ทุกงาด...เขาเก็บงำไง้เงียบ..เขา แทงหวยถูกเป็นว่าเล่น...แรกๆ คง ถูกไม่มาก..แต่ มา เมื่อ 4 เดือนก่อน....

เขา ถูก ทีรละหลายๆล้าน.........เมื่อ เดือนกว่าๆที่ผ่านมา....เขา ถูก นำ ตัว มัดส่งโรงพยาบาลไปแล้ว...
    ด้วย อาการ คน เสียสติ..เขา เกิด คลุ้มคลั่ง..อาละวาด ที่บ้านเขาเอง...ภรรนยาเขา..ต้องโทรเรียกรถพยาบาล
    มารับเขาไปรักษา..ตัว ปรากฏว่า...หมอ ก็ ตอบไม่ได้ว่าเป็นอะไร ได้แต่ให้ ยาระงับประสาท และเฝ้าดู อาการ
    มีการให้ยานอนหลับตลอด

เขาออกจากโรงพยาบาล แล้ว..ตอนนี้ เขา หายดีแล้ว...
    หุหุ.....แต่ ฉันไม่รู้ว่า เขาจะยัง เห็นหวยอีกหรือไม่...อิอิอิอ

ไว้ มีอะไรคืบหน้าจะมาเล่าให้ฟังใหม่

แก้ไขครั้งล่าสุด: 20 กันยายน 2012
  10. bankbankbank

ที่เอามาเล่าให้ฟังนั้น....

อยากจะบอกว่า หาก อยากรู้ว่าหวยออกอะไร....
    จงหมั่นสวดมนต์ ด้วย พระคาถา ทั้ง 2 อย่าง...คือ ยอดกัณธ์พระไตรปิฏก และ พระคาถา ชินบัญชรมากๆ..สวดให้ขึ้นใจ..ท่องให้ได้ด้วยปากเปล่้า..ให่้ตั้งจิต สวดด้วยความเคารพจริงจัง...น้อมใจ ให้ เชื่อมั่นมากๆ ศรัทธามากๆ..หาก สวดทุกๆวัน จะ เกิดอัศจรรย์ แน่ๆ...อีกอย่าง กัณฑ์พระไตรปิฏฏ นั้น หาก สวดวันละ 3-5รอบได้..จะ เร็วมาก หากไม่เชื่อ ลองได้..จิตจะโล่ง และสงบดี สามารถ รับรู้อะไรง่ายดายจริงๆ...

และที่ควรทำคือ การ สร้างกุศล ทุกๆทางไว้รองรับ ชะตาด้วยหาก ต้องการ รู้ หวย และ มีโชค ใรการถูกหวย..และที่สำคัญไม่ควรเล่นมากเกินไป

หมั่นสร้างกุศล เนืองๆ เมื่อ มีโชค เข้ามา..
    คนเรา เกิด มา และ ตาย ทุกคน...เมื่อ ความตายมา ถึง..ไม่มีใคร เอาเงินติดตัวไปได้สักคนเดียว

อย่าโลภจน หน้ามืดไป และ อย่้าเล่น จน ติดใจ..
    มันจะไม่อยากทำอะไร วันๆนึง..คิดแต่ จะหา หวยแทง
    และ เพ้อ ฝันไปเรื่อยๆ..มันไม่ดีนะ

เตือนด้วยความหวังดี..นะ อยากให้ทุกคน มีโชค แต่ ควร ทำใจไม่ยึดติดกันด้วย...ความร่ำรวยจะ เกิด ได้ จากการ ทำมาหากินเท่านั้น..ทำแล้วรู้จักเก็บ รู้จักใช้ พอ ฐานะ ก็ จะไม่ลำบาก...มีเงินเหลือ พอ พยุงฐานะให้ไม่เ้ดือดร้อนไปได้...

ชีวิต ก้ มีความสุข ไม่ทุกข์ร้อนใจ...

แก้ไขครั้งล่าสุด: 20 กันยายน 2012
  11. J00M

ขอเปลี่ยนเป็นความฝันคุณ เงิน เงิน เงิน ได้ไหม เป็นแนวทาง ตอนนี้ดูไปเรื่อย ๆ 0-9 มาครบเลย ส่วนตัวยังไม่ฝันอะไรมากมาย ขอบคุณค่ะถ้าจะกรุณา

12. Putthachart

053!! แฮะๆ แอบจด แอบจด :cool:

13. rapee888

rapee888 เป็นที่รู้จักกันดี

<table id="post6726002" class="tborder" align="center" border="0" cellpadding="6" cellspacing="0" width="100%"><tbody><tr valign="top"><td class="alt2" style="border: 1px solid #FFFFFF; border-top: 0px; border-bottom: 0px" width="175">J00M
    สมาชิก

Groans: 0
    Groaned at 6 Times in 6 Posts
    ได้ให้อนุโมทนา: 459
    ได้รับอนุโมทนา 512 ครั้ง ใน 194 โพส
    พลังการให้คะแนน: 49 [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

</td> <td class="alt1" id="td_post_6726002" style="border-right: 1px solid #FFFFFF"> แสดงว่า 4 อยู่บนอะดิ 467 สวยป่ะ อิอิ การลุงทุนความเสี่ยง อย่าเพิ่งเอาเลขนี้ไปทำอะไร เป็นแค่ความชอบส่วนบุคคลเท่านั้น 55555[​IMG]
    อ้าวน้องจุ๋มพี่ยามไม่ได้ลอกน้องจุ๋มน๊า..พี่ยามพึ่งเข้ามาอ่าเกือบ3โมงครับ..ก็ชอบเหมือนกัน764-746

</td></tr></tbody></table>

14. J00M

53 มีคนเสี่ยงแล้วไม่เข้าแต่ไม่รู้ว่าไม่เข้าบนหรือล่างนะค่ะ หากชอบก็เพิ่มเข้าไปในลิสเถอะค่ะ การลงทุนมีความเสี่ยง....อาจจะมาหรือไม่มาก็ได้ ตอบบ่ได้เด้อ ไม่ได้อยู่กองสลาก555555....

15. aom chanida

aom chanida เป็นที่รู้จักกันดี

16 กรกฎาคม 2012
    โหนู๋กบเก็บข้อมูลไม่มีตกหล่นเลยนะจ๊ะ

16. pomvigo

pomvigo เป็นที่รู้จักกันดี

16 มิถุนายน 2009
    053 , 746 , เเถมให้อีก หาง รหัสจังหวด สุโขทัย คือ055 ที่น้ำท่วม รัฐต้องช่วย ประชาชน 055

17. bankbankbank

ว่าจะไม่เล่าว่า ฝันอะไร....

แต่ ลอง ๆ ดู...เอามาให้คิดกันเล่นๆ...อาจจะไม่ ใช่หวยก็ได้นะ.......

เมื่อหลังหวยออก 2 วัน...ผม ฝันไปว่า เดินไป เจอ แผงล้อตเตอรี่ เลยจะซื้อล้อตเตอรี่ ..สัก ใบ หรื อ2 ใบ...แม่ค้าขาย ล้อตเตอรี่ก็ เอา มาแบบ ทั้งเล่มให้เลือกเอง..ผม ก็ เลย สุ่มๆ หยิบ เอาโดยไม่ดูเลข และ ได้ หยิบใน เล่มแบบไม่ดู ติดมือมา 2 ใบ ดึงออก มา ปรากฏว่า ใบแรก เป็น เลข ท้าย 109... ใบ ที่ 2ขาด ท่อนไป... ผม ก็ คืนให้แม่ค้าไป แต่ จู่ๆ ผม ก็ รู้สึกอยากได้ ใบนั้นมาก.งเลย บอกแม่ค้าว่าเอาใบที่ ขาด ท่อนด้วย

พอแม่ค้าเอามาให้ผม มองไป เห็นเลข ท้ายใบนั้นคือ 100
    ผผม มานึกๆดู((ในฝันนะ))..หาก ใบนี้ เกิดถูก รางวัลขึ้นมา ผมจะนำไป ขึ้นเงินได้หรือไม่..เพราะ ล้อตเตอรี่มัน ขาดท่อนไป โดยเฉพาะ วันที่ ที่ปรากฏ บน สลาก กับ ตัวเลข ที่ถูก รางวัล มัน คนละส่วน กัน เพราะ มัน ขาดไป 2 ท่อน

ผม ฝัน แบบนี้ ครับ....ลอง นำไป ตรองกัน ดู ว่า จะมี หวยมั้ย

หาก หวยไม่ออก ตามที่ผมฝัน..ให้นึกซะว่้า ผม มาเล่า นิทานให้ฟัง กัน....ขำ ๆนะ

18. bankbankbank

ที่ผม มั่นใจ มาก คือ งวดนี้...

หลัก 10 ((ไม่รู้ว่าบน หรือ ล่าง.)))..จะ มีเลข ที่เป็น หลัก 10 คือ...

.................................0....................ครับ

19. J00M

อิอิ...แอบอ่านฝันแล้วค่ะ 0 อาจจะมาล่างค่ะเพราะงวดที่แล้วล่างไม่มา อาจจะสลับงวดได้ อันนี้ความคิดเห็นส่วนตัวนะค่ะ 09 สวยค่ะ และมีคนบอกว่า 2 มาล่างหลักหน่อย อาจจะ 02 ด้วย เหมือนใจที่คิดไว้ ว่าจะซื้อล่าง....เป็นการแสดงความคิดเห็นเฉย ๆๆค่ะ@^_^@ ถ้าใครชอบก็เลือกเสี่ยงได้ ...อิอิ

20. aom chanida

aom chanida เป็นที่รู้จักกันดี

16 กรกฎาคม 2012
    ฝันว่าจับกบไม่รู้ว่าฝันช้าไปหรือเปล่าเนี่ยถ้าหวยยังไม่ออก79ออมคงซื้อตัวนี้แน่ๆ