ตะลึง!!!!! อาการผีอำ หรือภาวะทางร่างกาย

ในห้อง 'วิทยาศาสตร์ทางจิต - ลึกลับ' ตั้งกระทู้โดย big beet, 18 มกราคม 2011.

1. mamboo

mamboo เป็นที่รู้จักกันดี

30 สิงหาคม 2007
    มีอีก 2 เรื่อง เดี๋ยวมาเล่าค่ะ ^^ อิอิ ^^

2. allfornine

allfornine Active Member

10 พฤษภาคม 2009
    ผมเคย เจอ 3 คืนติดกัน การที่จะเอาชนะ เรื่องแบบนี้ได้ คือ ..

1.สติ ถ้าสติแตก ตอนนั้นท่านก็จะหมดเรี่ยวแรงได้ แล้วอาจจะช็อคได้ครับ
    2.รวบรวมกำลัง และสมาธิ แล้ว ฮึดสู้กับมัน เลยครับ พลิกตัวให้ได้ นี่คือจุดสำคัญ
    3.ถ้าไม่สบายใจ ก็ทำบุญให้เค้าก็ได้ครับ เพื่อความสบายใจของท่าน

ถ้าอาการที่เรากำลังเผชิญอยู่นี้ ไม่ใช่ สิ่งที่เราคิดว่าอาจจะเป็นวิญญาณล่ะ !! อาจจะเป็น การทำงานผิดปกติของกล้ามเนื้อ รึอะไรผมก็ไม่ทราบนะ แต่ถ้าเกี่ยวกับการทำงานผิดปกติของกล้ามเนื้อ เพื่อนๆ ก็ลองหาข้อมูลในเว็บ แล้วหาวิธีแก้ แล้วทำตามที่เว็บแนะนำครับ ^^