ด่วน! เปิดกรุพระเครื่องหลวงพ่อฤาษีลิงดำ และ พระสุปฏิปันโน

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย อริยทรัพย์, 16 พฤษภาคม 2009.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. เฮียปอ ตำมะลัง

เฮียปอ ตำมะลัง ทุกสิ่งจบสิ้นลงด้วยความตาย วุ่นวายทำไม ผู้สนับสนุนพิเศษ

กระทู้เรื่องเด่น:
    2
    ได้รับพระ ฯ แล้วนะครับ ... ไวดีครับ ขอบคุณมากครับ

.

2. อริยทรัพย์

อริยทรัพย์ เป็นที่รู้จักกันดี

ขอบคุณที่แจ้งให้ทราบนะครับ ....

3. peanut_t

peanut_t Active Member

จะแจ้งว่าได้รับพระแล้วครับ
    แต่มีส่งมาผิดรายการ คงสลับกัน

รายการนี้ไม่ได้จองแต่ส่งมาด้วยครับ
    สมเด็จองค์ปฐม
    หลังรูปหลวงพ่อ เนื้อผงผสมผงแป้งที่หลวงพ่อฯปลุกเสก ให้บูชาเป็นชุด 4 องค์

บูชาชุดละ 200 บาท
    (จองแล้ว)
    [​IMG] [​IMG]

นาย บุณยทัต อินสว่าง ธนาคารไทยพาณิชย์ ออมทรัพย์ สาขา บางโพ เลขที่บัญชี 027-255-6455
    ค่าจัดส่ง ems. ครั้งละ 50 บาท โทร. 086-791-9425 รับประกันความแท้ 100%

ผมจองรายการนี้แต่ไม่มีมาครับ
    <fieldset class="fieldset"><legend>รูปขนาดเล็ก</legend>เหรียญสามัคคีมีสุข-กูผู้ชนะ เบา ๆเน้นพุทธคุณ เหมาะสำหรับนำไปชุบทองใหม่ครับ
    บูชา 100 บาท
    (จองแล้ว)

ทำไงดีเอ่ย
    </fieldset>

4. ananhesawadi

ananhesawadi เป็นที่รู้จักกันดี

เหรียญสามัคคีมีสุข-กูผู้ชนะ เลี่ยมพร้อมผ้ายันต์มหาพิชัยสงคราม เลี่ยมพลาสติกเดิม ๆจากวัด
    **บูชา 790 บาท
    จองครับ

5. บุญทรงพระเครื่อง

บุญทรงพระเครื่อง ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต ผู้สนับสนุนพิเศษ

20 กุมภาพันธ์ 2009
    2
    [​IMG] [​IMG][​IMG] [​IMG]
    วันนี้ผมได้ถ่ายภาพ พระ ๑๐ ศอก หรือ ๕ เมตร ที่ติดพระศกยังไม่เสร็จ ซึ่งสั่งทำมาจากโรงงาน องค์ปฐม แต่ไม่พอ วันนี้ได้สั่งให้ทางโรงงานทำให้อีก ๔๐๐ เม็ดครับผมจึงถ่ายภาพมาให้พี่น้องที่จะร่วมบูญได้ชมกันครับผม
    ทำบุญโดยตรงได้ที่ อ.ณัฐวุฒิ สำนักสงฆ์เขาขจี เบอร์โทร ๐๘๐-๖๖๘-๖๓๑๖ขอเชิญผู้ใจบุญอยากมีปัญญาและแสงสว่างเรืองรองมีเดชและอำนาจ ร่วมบูชาเพชรพยานาคราช ติดเพชรพยานาคที่รัศมียอดเกศด้านหน้าองค์พระใหญ่ ๑๐ ศอกเพื่อจะนำจตุปัยจัยไปสร้างพระต่อให้แล้วสร็จ และติดต่อได้โดยตรงกับพระอาจารย์ เบอร์โทรอยู่ด้านบนครับ และจะลงบัญชีไว้ให้ท่านได้ทำบุญ ขออนุโมทนาล่วงหน้าครับผมสาธุๆๆ จะได้เป็นที่สักการะแก่มนุษย์เทวดาพรหมนาคดวงวิญญาณทั้งหลาย เป็นที่สืบสานพระศาสนาให้ครบ ๕,๐๐๐ ปี
    ชื่อบัญชี พระณัฐวุฒิ อติชาคโร
    ธนาคารกรุงไทย ออมทรัพย์ สาขาสว่างอารมย์
    บัญชีเลขที่ 639-0-05198-0<!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end -->

</LEGEND>[​IMG] [​IMG]
    แสงไฟสว่างตา แสงธรรมสว่างใจ
    <!-- google_ad_section_start(weight=ignore) -->นำภาพใหม่ ที่ทางวัดดำเนินการไปถึงขนาดไหนมาให้พี่น้องได้ชมกันครับ ระหว่างภาพเก่ากับภาพใหม่
    <!-- google_ad_section_end -->
    <!-- google_ad_section_start(weight=ignore) --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end -->

<FIELDSET class=fieldset><LEGEND>รูปขนาดเล็ก</LEGEND>[​IMG] [​IMG]

</FIELDSET>
    -vo6Pk9b ขอนุญาติครับผม<!-- google_ad_section_end --> <!-- / message --><!-- sig -->

6. บุญทรงพระเครื่อง

บุญทรงพระเครื่อง ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต ผู้สนับสนุนพิเศษ

20 กุมภาพันธ์ 2009
    2
    [​IMG] [​IMG][​IMG] [​IMG]
    วันนี้ผมได้ถ่ายภาพ พระ ๑๐ ศอก หรือ ๕ เมตร ที่ติดพระศกยังไม่เสร็จ ซึ่งสั่งทำมาจากโรงงาน องค์ปฐม แต่ไม่พอ วันนี้ได้สั่งให้ทางโรงงานทำให้อีก ๔๐๐ เม็ดครับผมจึงถ่ายภาพมาให้พี่น้องที่จะร่วมบูญได้ชมกันครับผม
    ทำบุญโดยตรงได้ที่ อ.ณัฐวุฒิ สำนักสงฆ์เขาขจี เบอร์โทร ๐๘๐-๖๖๘-๖๓๑๖ขอเชิญผู้ใจบุญอยากมีปัญญาและแสงสว่างเรืองรองมีเดชและอำนาจ ร่วมบูชาเพชรพยานาคราช ติดเพชรพยานาคที่รัศมียอดเกศด้านหน้าองค์พระใหญ่ ๑๐ ศอกเพื่อจะนำจตุปัยจัยไปสร้างพระต่อให้แล้วสร็จ และติดต่อได้โดยตรงกับพระอาจารย์ เบอร์โทรอยู่ด้านบนครับ และจะลงบัญชีไว้ให้ท่านได้ทำบุญ ขออนุโมทนาล่วงหน้าครับผมสาธุๆๆ จะได้เป็นที่สักการะแก่มนุษย์เทวดาพรหมนาคดวงวิญญาณทั้งหลาย เป็นที่สืบสานพระศาสนาให้ครบ ๕,๐๐๐ ปี
    ชื่อบัญชี พระณัฐวุฒิ อติชาคโร
    ธนาคารกรุงไทย ออมทรัพย์ สาขาสว่างอารมย์
    บัญชีเลขที่ 639-0-05198-0<!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end -->

</LEGEND>[​IMG] [​IMG]
    แสงไฟสว่างตา แสงธรรมสว่างใจ
    <!-- google_ad_section_start(weight=ignore) -->นำภาพใหม่ ที่ทางวัดดำเนินการไปถึงขนาดไหนมาให้พี่น้องได้ชมกันครับ ระหว่างภาพเก่ากับภาพใหม่
    <!-- google_ad_section_end -->
    <!-- google_ad_section_start(weight=ignore) --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end -->

<FIELDSET class=fieldset><LEGEND>รูปขนาดเล็ก</LEGEND>[​IMG] [​IMG]

</FIELDSET>
    -vo6Pk9b ขอนุญาติครับผม<!-- google_ad_section_end --> <!-- / message --><!-- sig -->

7. นาย สมพล

นาย สมพล เป็นที่รู้จักกันดี

ขอจองพระเหนือพรหม ( เกศา) และฝากดูพระคำข้าวรุ่นหนึ่งด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ

8. อริยทรัพย์

ส่งผิดจริง ๆด้วยครับ
    รบกวนส่งกลับ เดี๋ยวผมจัดส่งให้ใหม่ ค่าใช้จ่ายเดี๋ยวผมเคลียร์ให้ครับ ต้องขออภัยครับ

9. อริยทรัพย์

รับทราบการจองครับ ...

10. อริยทรัพย์

รับทราบการจองครับ ....

11. freedomk

freedomk เป็นที่รู้จักกันดี

13 พฤษภาคม 2009
    ได้รับเหรียญพระชัยหลังช้างแล้วครับ ขอบคุณมากครับ

12. อริยทรัพย์

ขอบคุณที่แจ้งให้ทราบนะครับ

13. panchita

panchita เป็นที่รู้จักกันดี

19 กุมภาพันธ์ 2009
    พี่หรั่งไปเที่ยวสงกรานต์ที่ไหนคร๊า..แล้วไปงานสะเดาะเคราะห์มั๊ยคะพี่

14. อริยทรัพย์

ไปทำบุญที่ราชบุรี กับบางใหญ่ 2 วัน สะเดาะเคราะห์อาจจะไม่ได้ไปครับ

15. panchita

panchita เป็นที่รู้จักกันดี

19 กุมภาพันธ์ 2009
    เดินทางปลอดภัยค่ะพี่หรั่ง สวัสดีปีใหม่นะคะ ^^

16. Amata_club

Amata_club เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

20 พฤษภาคม 2009
  17. Amata_club

Amata_club เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

20 พฤษภาคม 2009
  18. หูกาง

หูกาง เป็นที่รู้จักกันดี

21 ธันวาคม 2007
    สวัสดีปีใหม่ไทยครับพี่หรั่ง....:cool:

19. เฮียปอ ตำมะลัง

เฮียปอ ตำมะลัง ทุกสิ่งจบสิ้นลงด้วยความตาย วุ่นวายทำไม ผู้สนับสนุนพิเศษ

2
    [​IMG]...สวัสดีครับคุณหรั่ง

20. peanut_t

peanut_t Active Member

จะส่งกลับไปให้ครับ ของผมยังไม่ต้องรีบส่งกลับมาก็ได้ครับรบกวนเก็บไว้ให้ก่อน ไว้รอส่งพร้อมกับรายการหน้าก็ได้ครับ

เพิ่มเติมครับ พระที่ได้รับมา สวยกว่าในรูปหลายเท่านะครับ อาจมีปัญหาเรื่องแสงตอนถ่ายรูปรึป่าวครับ จะเสียโอกาสได้นะครับ โดยเฉพาะเนื้อผง
    อย่างปิดตานะมินี่ ทำใจตอนจองแล้ว แต่ของจริงสวยกริบเลยครับ :cool:

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้