เพื่อการกุศล ด่วน!มาแรง สีผึ้งเพทยาธร จินดามณีมนต์ ผสาน๓ ตำนาน สุดขลัง อ.กรกฏ

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย แก้วนพรัตน์, 17 กันยายน 2012.

1. nateeput

nateeput เป็นที่รู้จักกันดี

23 สิงหาคม 2010
    ถ้างั้นผมขอจองตลับเล็กสองตลับนะครับ

2. น้าป้อม

น้าป้อม เป็นที่รู้จักกันดี

ของจองตลับกลาง 1 ตลับครับ

๒.ตลับทองเหลือง กลาง บรรจุผงเพทยาธร ฝังตะกรุดเงิน
    ปลาตะเพียน สร้าง ๕๐ ตลับ บูชา ๒๐๐

<O[​IMG]</O[​IMG]
    :VO:VO:VO

3. itr

itr เป็นที่รู้จักกันดี

18 กรกฎาคม 2011
    แจ้งโอนเงินให้เรียบร้อยแล้วครับ ยอด 800 บาท วัน 20-09-12 เวลา 09.00 น. ขอบคุณครับ

4. พัน

พัน เป็นที่รู้จักกันดี

24 กุมภาพันธ์ 2006
    โอนเงินให้แล้ววันนี้ จำนวน 260.11 บาท วันที่20-09-12เวลา 09.32 น.
    ที่อยุ่แจ้งใน PM ครับ

5. แก้วนพรัตน์

แก้วนพรัตน์ เป็นที่รู้จักกันดี

28 กรกฎาคม 2008
    รายนามผู้มีจิตศรัทธา ร่วมจองสีผึ้งเพทยาธร จินดามณีมนต์

รายนามผู้มีจิตศรัทธา ร่วมจองสีผึ้งเพทยาธร จินดามณีมนต์
    เพื่อร่วมสบทบทุน การศึกษา เด็กนักเรียน
    เรียนดี ประพฤติดี แต่ขาดแคลนทุนทรัพย์
    กับอาจารย์กรกฏ เทวสถิตย์ ประธานมูลนิธิสรรพราเชนทร์

๑.Little Dragon ๑.ตลับครูทองเหลือง ใหญ่ บรรจุ ขุนแผนเพทยาธร ฝังตะกรุดเงินคู่ รุ่น ๑ 1 ชุด
    ๒.ตลับทองเหลือง กลาง บรรจุผงเพทยาธร ฝังตะกรุดเงิน ปลาตะเพียน สร้าง ๕๐ ตลับ 4 ชุด
    ๓.ตลับเล็ก บรรจุผงเพทยาธร ฝังตะกรุดเงิน ปลาตะเพียน สร้าง ๒๐๐ ตลับ 1 ชุดรวมเป็น 1900 บาท โอนแล้ว จัดส่งแล้ว

๒.หยาดหมอก ขอจองตลับกลาง ๒ ตลับ โอนแล้ว จัดส่งแล้ว

๓.วิถีเพชร ขอบูชา ตลับเล็ก 1 ตลับ<!-- google_ad_section_end --> โอนแล้ว จัดส่งแล้ว 20/9/55

๔.<!-- google_ad_section_start(weight=ignore) -->athithan_p<!-- google_ad_section_end --><SCRIPT type=text/javascript> vbmenu_register("postmenu_6712005", true); </SCRIPT> จองทองเหลืองกลาง ๑ ตลับ โอนแล้ว จัดส่งแล้ว

๕.<!-- google_ad_section_start(weight=ignore) -->sayank<!-- google_ad_section_end --><SCRIPT type=text/javascript> vbmenu_register("postmenu_6712036", true); </SCRIPT> จองทองเหลืองกลาง ๒ ตลับ โอนแล้ว จัดส่งแล้ว 20.955/

๖.<!-- google_ad_section_start(weight=ignore) -->นอบิเล่ย์<!-- google_ad_section_end --><SCRIPT type=text/javascript> vbmenu_register("postmenu_6712059", true); </SCRIPT> จองทองเหลืองกลาง ๑ ตลับ โอนแล้ว จัดส่งแล้ว 20/9/55

๗.<!-- google_ad_section_start(weight=ignore) -->bbnman<!-- google_ad_section_end --><SCRIPT type=text/javascript> vbmenu_register("postmenu_6714229", true); </SCRIPT> จองทองเหลืองกลาง ๑ ตลับ โอนแล้ว จัดส่งแล้ว 20.955/

๘.<!-- google_ad_section_start(weight=ignore) -->one-zee<!-- google_ad_section_end --> จองทองเหลืองกลาง ๑ ตลับ โอนแล้ว จัดส่งแล้ว

๙.<!-- google_ad_section_start(weight=ignore) -->pkchalerm<!-- google_ad_section_end --><SCRIPT type=text/javascript> vbmenu_register("postmenu_6714667", true); </SCRIPT> จองตลับครู ๑ ตลับ ทองเหลืองกลาง ๑ ตลับ โอนแล้ว จัดส่งแล้ว

๑๐.<!-- google_ad_section_start(weight=ignore) -->e-tv<!-- google_ad_section_end --><SCRIPT type=text/javascript> vbmenu_register("postmenu_6714872", true); </SCRIPT> จองทองเหลืองกลาง ๑ ตลับ โอนแล้ว จัดส่งแล้ว 20.955/

๑๑.<!-- google_ad_section_start(weight=ignore) -->clubmaiz<!-- google_ad_section_end --><SCRIPT type=text/javascript> vbmenu_register("postmenu_6715538", true); </SCRIPT> จองทองเหลืองกลาง ๑ ตลับ โอนแล้ว จัดส่งแล้ว 20.955/

ตลับกลางเหลือแค่ ๗ ตลับ ณ ขณะนี้ 18/9/55

๑๒.พัน จองทองเหลืองกลาง ๑ ตลับ โอนแล้ว จัดส่งแล้ว 20/9/55

๑๓.<!-- google_ad_section_start(weight=ignore) -->itr<!-- google_ad_section_end --><SCRIPT type=text/javascript> vbmenu_register("postmenu_6716673", true); </SCRIPT> จองทองเหลืองใหญ่ ๑ ตลับ โอนแล้ว จัดส่งแล้ว 20.955/

๑๔.<!-- google_ad_section_start(weight=ignore) -->sangsawang จองตลับครู ๑ ตลับ ทองเหลืองกลาง ๒ ตลับ โอนแล้ว

๑๕.<!-- google_ad_section_start(weight=ignore) -->nipat2552<!-- google_ad_section_end --><SCRIPT type=text/javascript> vbmenu_register("postmenu_6723465", true); </SCRIPT> จองตลับกลาง ๑ ตลับ ตลับเล็ก ๑ ตลับ โอนแล้ว

๑๖.<!-- google_ad_section_start(weight=ignore) -->j.chaisat<!-- google_ad_section_end --> จองตลับเล็ก ๑ ตลับ โอนแล้ว

๑๗.<!-- google_ad_section_start(weight=ignore) -->nateeput<!-- google_ad_section_end --><SCRIPT type=text/javascript> vbmenu_register("postmenu_6720285", true); </SCRIPT> จองตลับเล็ก ๒ ตลับ

๑๘.<!-- google_ad_section_start(weight=ignore) -->หัสดา<!-- google_ad_section_end --><SCRIPT type=text/javascript> vbmenu_register("postmenu_6721814", true); </SCRIPT> จอง

๑๙.<!-- google_ad_section_start(weight=ignore) -->thunyawichye จองตลับเล็ก ๒ ตลับ

๒๐.<!-- google_ad_section_start(weight=ignore) -->bankbern<!-- google_ad_section_end --><SCRIPT type=text/javascript> vbmenu_register("postmenu_6724755", true); </SCRIPT> จองตลับเล็ก ๒ ตลับ

๒๑.kwangpha<SCRIPT type=text/javascript> vbmenu_register("postmenu_", true); </SCRIPT> จองตลับเล็ก ๒ ตลับ

๒๒.<!-- google_ad_section_start(weight=ignore) -->bankkkkkk<!-- google_ad_section_end --><SCRIPT type=text/javascript> vbmenu_register("postmenu_6726411", true); </SCRIPT> จองตลับเล็ก ๑ ตลับ

๒๓.น้าป้อม จองตลับเล็ก ๒ ตลับ

๒๔.<!-- google_ad_section_start(weight=ignore) -->พ่อณภัทร<!-- google_ad_section_end --><SCRIPT type=text/javascript> vbmenu_register("postmenu_6727083", true); </SCRIPT> จองตลับเล็ก ๒ ตลับ โอนแล้ว

๒๕.<!-- google_ad_section_start(weight=ignore) -->nateeput<!-- google_ad_section_end --><SCRIPT type=text/javascript> vbmenu_register("postmenu_6729380", true); </SCRIPT> จองตลับเล็ก ๒ ตลับ โอนแล้ว

๒๖.ดนุน จองตลับใหญ่ ๑ ตลับ

๒๗.<!-- google_ad_section_start(weight=ignore) -->clubo<!-- google_ad_section_end --><SCRIPT type=text/javascript> vbmenu_register("postmenu_6733137", true); </SCRIPT> จองตลับเล็ก ๑ ตลับ
    <!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end --><!-- / message --><!-- edit note -->

แก้ไขครั้งล่าสุด: 21 กันยายน 2012
  6. แก้วนพรัตน์

แก้วนพรัตน์ เป็นที่รู้จักกันดี

เรียนน้าป้อมครับ ตอนนี้สีผึ้งตลับกลางหมดแล้วนะครับ คงเหลือแต่ ตลับเล็ก และตลับครู ครับผม ถ้าสนใจสามารถจองได้ครับ สีผึ้งตลับเล็ก ปริมาณสีผึ้งเท่ากับตลับกลางนะครับ เพียงแต่ตลับกลางเป็นตลับทองเหลืองครับผม<!-- google_ad_section_end --> ส่วนตลับครู นั้น เนื้อสีผึ้ง มีปริมาณมากกว่าตลับกลาง และ เล็ก ถึงเกือบ ๑๐ เท่านะครับ

7. bankkkkkk

bankkkkkk Active Member

23 มิถุนายน 2012
    เนื่องจากตลับกลางหมด ขอจองตลับเล็ก 1 ตลับครับ

8. น้าป้อม

น้าป้อม เป็นที่รู้จักกันดี

ขอเปลี่ยนเป็นสีผึ้งตลับเล็ก 2 ตลับครับ dannce_
    โอนเงินแล้วจะแจ้งให้ทราบคับ

9. พ่อณภัทร

พ่อณภัทร เป็นที่รู้จักกันดี

15 สิงหาคม 2012
    จองสีผึ้งเพทยาธร

ผมขอจองสีผึ้งตลับเล็ก บรรจุผงเพทยาธร ฝังตะกรุดเงิน ปลาตะเพียน ๒ ตลับ จะโอนเงินให้วันนี้ครับ แล้วจะแจ้งให้ทราบ

10. พ่อณภัทร

พ่อณภัทร เป็นที่รู้จักกันดี

15 สิงหาคม 2012

โอนเงินค่าสีผึ้งให้แล้วครับ ตามรูปครับ ที่อยู่แจ้งทาง PM ครับ

ไฟล์ที่แนบมา:

ขนาดไฟล์:
      100.5 KB
      เปิดดู:
      40
  11. แก้วนพรัตน์

รับทราบและขออนุโมทนาบุญอย่างสูงครับผม

12. nipat2552

nipat2552 เป็นที่รู้จักกันดี

30 ธันวาคม 2009
    โอนแล้วนะครับ ยอดโอน 360.21 บาทครับ
    ที่อยู่จัดส่งใน pm นะครับ

13. j.chaisat

j.chaisat เป็นที่รู้จักกันดี

13 พฤศจิกายน 2008
    ผมโอนให้แล้วนะครับ ตลับเล็ก

169 บาท ธ.กรุงไทยครับ
    ที่อยู่ผมจะส่งทาง pm ให้ครับ

14. bankbern

bankbern เป็นที่รู้จักกันดี

17 พฤศจิกายน 2011
    ขอเพิ่มตลับเล็กอีก 2 ครับผม แต่ถ้ามีใครสละสิทธิ์ตลับกลางผมขอสำรองไว้ 1 ที่คร้าบผม

15. nateeput

nateeput เป็นที่รู้จักกันดี

23 สิงหาคม 2010
    วันนี้ผมโอนเงินแล้วนะครับ 260.99 บาท เวลา10.37 ที่อยู่ตามพีเอ็มนะครับ
    ขออนุุโมทนาบุญกับทุกท่านครับ

16. แก้วนพรัตน์

รับทราบครับผม ขออนุโมทนาบุญด้วยครับ

17. แก้วนพรัตน์

รับทราบครับผม เด่วพุ่งนี้จัดการส่งเลยครับ ขออนุโมทนาบุญครับ

18. athithan_p

athithan_p เป็นที่รู้จักกันดี

17 สิงหาคม 2010
    ได้รับแล้วครับ ขอบคุณครับ

19. รุ้งกินน้ำ

รุ้งกินน้ำ เป็นที่รู้จักกันดี

11 พฤศจิกายน 2009
    ขอจองตลับใหญ่ 1 ดลับ ที่อยู่ทางพีเอ็มครับ

20. clubo

clubo เป็นที่รู้จักกันดี

24 พฤศจิกายน 2011
    ขอจองตลับเล็ก 1 ตลับครับ