เพื่อการกุศล ด่วน!มาแรง สีผึ้งเพทยาธร จินดามณีมนต์ ผสาน๓ ตำนาน สุดขลัง อ.กรกฏ

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย แก้วนพรัตน์, 17 กันยายน 2012.

1. sayank

sayank เป็นที่รู้จักกันดี

โอนเงินแล้วครับ จำนวน 460.15 บาท เวลาประมาณ 11.01 น. ครับ ที่จัดส่งใน PM ครับ

2. itr

itr เป็นที่รู้จักกันดี

18 กรกฎาคม 2011
    แจ้งโอนเงินให้เรียบร้อยแล้วครับ ยอด 260 บาท วัน 19-09-12 เวลา 12.34 น. รายละเอียดที่อยู่ ทาง pm ครับ ขอบคุณครับ

3. หัสดา

หัสดา เป็นที่รู้จักกันดี

ขอจองสีผึ้งตลับกลาง2ตลับครับ

4. แก้วนพรัตน์

แก้วนพรัตน์ เป็นที่รู้จักกันดี

28 กรกฎาคม 2008
    รายนามผู้มีจิตศรัทธา ร่วมจองสีผึ้งเพทยาธร จินดามณีมนต์

รายนามผู้มีจิตศรัทธา ร่วมจองสีผึ้งเพทยาธร จินดามณีมนต์
    เพื่อร่วมสบทบทุน การศึกษา เด็กนักเรียน
    เรียนดี ประพฤติดี แต่ขาดแคลนทุนทรัพย์
    กับอาจารย์กรกฏ เทวสถิตย์ ประธานมูลนิธิสรรพราเชนทร์

๑.Little Dragon ๑.ตลับครูทองเหลือง ใหญ่ บรรจุ ขุนแผนเพทยาธร ฝังตะกรุดเงินคู่ รุ่น ๑ 1 ชุด
    ๒.ตลับทองเหลือง กลาง บรรจุผงเพทยาธร ฝังตะกรุดเงิน ปลาตะเพียน สร้าง ๕๐ ตลับ 4 ชุด
    ๓.ตลับเล็ก บรรจุผงเพทยาธร ฝังตะกรุดเงิน ปลาตะเพียน สร้าง ๒๐๐ ตลับ 1 ชุดรวมเป็น 1900 บาท โอนแล้ว จัดส่งแล้ว

๒.หยาดหมอก ขอจองตลับกลาง ๒ ตลับ โอนแล้ว จัดส่งแล้ว

๓.วิถีเพชร ขอบูชา ตลับเล็ก 1 ตลับ<!-- google_ad_section_end --> โอนแล้ว

๔.<!-- google_ad_section_start(weight=ignore) -->athithan_p<!-- google_ad_section_end --><SCRIPT type=text/javascript> vbmenu_register("postmenu_6712005", true); </SCRIPT> จองทองเหลืองกลาง ๑ ตลับ โอนแล้ว จัดส่งแล้ว

๕.<!-- google_ad_section_start(weight=ignore) -->sayank<!-- google_ad_section_end --><SCRIPT type=text/javascript> vbmenu_register("postmenu_6712036", true); </SCRIPT> จองทองเหลืองกลาง ๒ ตลับ โอนแล้ว

๖.<!-- google_ad_section_start(weight=ignore) -->นอบิเล่ย์<!-- google_ad_section_end --><SCRIPT type=text/javascript> vbmenu_register("postmenu_6712059", true); </SCRIPT> จองทองเหลืองกลาง ๑ ตลับ โอนแล้ว

๗.<!-- google_ad_section_start(weight=ignore) -->bbnman<!-- google_ad_section_end --><SCRIPT type=text/javascript> vbmenu_register("postmenu_6714229", true); </SCRIPT> จองทองเหลืองกลาง ๑ ตลับ โอนแล้ว

๘.<!-- google_ad_section_start(weight=ignore) -->one-zee<!-- google_ad_section_end --> จองทองเหลืองกลาง ๑ ตลับ โอนแล้ว จัดส่งแล้ว

๙.<!-- google_ad_section_start(weight=ignore) -->pkchalerm<!-- google_ad_section_end --><SCRIPT type=text/javascript> vbmenu_register("postmenu_6714667", true); </SCRIPT> จองตลับครู ๑ ตลับ ทองเหลืองกลาง ๑ ตลับ โอนแล้ว จัดส่งแล้ว

๑๐.<!-- google_ad_section_start(weight=ignore) -->e-tv<!-- google_ad_section_end --><SCRIPT type=text/javascript> vbmenu_register("postmenu_6714872", true); </SCRIPT> จองทองเหลืองกลาง ๑ ตลับ โอนแล้ว

๑๑.<!-- google_ad_section_start(weight=ignore) -->clubmaiz<!-- google_ad_section_end --><SCRIPT type=text/javascript> vbmenu_register("postmenu_6715538", true); </SCRIPT> จองทองเหลืองกลาง ๑ ตลับ โอนแล้ว

ตลับกลางเหลือแค่ ๗ ตลับ ณ ขณะนี้ 18/9/55

๑๒.พัน จองทองเหลืองกลาง ๑ ตลับ

๑๓.<!-- google_ad_section_start(weight=ignore) -->itr<!-- google_ad_section_end --><SCRIPT type=text/javascript> vbmenu_register("postmenu_6716673", true); </SCRIPT> จองทองเหลืองใหญ่ ๑ ตลับ โอนแล้ว

๑๔.<!-- google_ad_section_start(weight=ignore) -->sangsawang จองทองเหลืองกลาง ๒ ตลับ

๑๕.<!-- google_ad_section_start(weight=ignore) -->nipat2552<!-- google_ad_section_end --><SCRIPT type=text/javascript> vbmenu_register("postmenu_6723465", true); </SCRIPT> จองตลับกลาง ๑ ตลับ ตลับเล็ก ๑ ตลับ

๑๖.<!-- google_ad_section_start(weight=ignore) -->j.chaisat<!-- google_ad_section_end --> จอง

๑๗.<!-- google_ad_section_start(weight=ignore) -->nateeput<!-- google_ad_section_end --><SCRIPT type=text/javascript> vbmenu_register("postmenu_6720285", true); </SCRIPT> จอง

๑๘.<!-- google_ad_section_start(weight=ignore) -->หัสดา<!-- google_ad_section_end --><SCRIPT type=text/javascript> vbmenu_register("postmenu_6721814", true); </SCRIPT> จอง

๑๙.<!-- google_ad_section_start(weight=ignore) -->thunyawichye จองตลับเล็ก ๒ ตลับ

๒๐.<!-- google_ad_section_start(weight=ignore) -->bankbern<!-- google_ad_section_end --><SCRIPT type=text/javascript> vbmenu_register("postmenu_6724755", true); </SCRIPT> ตลับกลางหมด นะครับ จองตลับเล็ก ๑ ตลับ
    <!-- google_ad_section_end -->

แก้ไขครั้งล่าสุด: 20 กันยายน 2012
  5. nipat2552

nipat2552 เป็นที่รู้จักกันดี

30 ธันวาคม 2009
    ทองเหลืองกลาง หมดแล้วหรือยังครับ
    ถ้าหมดแล้ว ขอสำรอง 1 ตลับ นะครับ
    แล้วก็ขอจองตลับเล็ก 1 ตลับ ครับ

6. แก้วนพรัตน์

แก้วนพรัตน์ เป็นที่รู้จักกันดี

ขอประทานโทษนะครับ ตอนนี้สีผึ้งตลับกลางหมดแล้วนะครับ คงเหลือแต่ ตลับเล็ก และตลับ ครู ครับผม ถ้าสนใจสามารถจองได้นะครับ สีผึ้งตลับเล็ก ปริมาณสีผึ้งเท่ากับตลับกลางนะครับ เพียงแต่ตลับกลางเป็นตลับทองเหลืองครับผม

แก้ไขครั้งล่าสุด: 20 กันยายน 2012
  7. แก้วนพรัตน์

แจ้งเรื่องสีผึ้งตลับกลางหมดแล้ว

ตอนนี้สีผึ้งตลับกลางหมดแล้วนะครับ คงเหลือแต่ ตลับเล็ก และตลับครู ครับผม ถ้าสนใจสามารถจองได้ครับ สีผึ้งตลับเล็ก ปริมาณสีผึ้งเท่ากับตลับกลางนะครับ เพียงแต่ตลับกลางเป็นตลับทองเหลืองครับผม<!-- google_ad_section_end --> ส่วนตลับครู นั้น เนื้อสีผึ้ง มีปริมาณมากกว่าตลับกลาง และ เล็ก ถึงเกือบ ๑๐ เท่านะครับ ถ้าท่านที่จองตลับกลางแล้วยกเลิก หรือยังไม่โอนเงินมา ผมจะแจ้งให้ทราบอีกทีนะครับผม

8. itr

itr เป็นที่รู้จักกันดี

18 กรกฎาคม 2011
    ผมขอเปลี่ยนแปลงรายการบูชาครับ
    ขอเปลี่ยนจากตลับทองเหลืองกลาง เป็น ตลับครูทองเหลือง ใหญ่ 1 ตลับครับ ส่วนต่างพรุ่งนี้เช้าประมาณเก้าโมงจะโอนเพิ่มให้ 800 บาทครับ ขอบคุณครับ รบกวนแจ้งยืนยันด้วยนะครับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 19 กันยายน 2012
  9. bankkkkkk

bankkkkkk Active Member

23 มิถุนายน 2012
    ร่วมบุญตลับกลาง 1 ตลับครับ

10. nipat2552

ถ้าอย่างนั้น ผมขอรับส่วนของคุณ itr นะครับ

11. one-zee

one-zee เป็นที่รู้จักกันดี

21 กรกฎาคม 2011
    กระทู้เรื่องเด่น:
    1
    ได้รับแล้วครับ

ขอบคุณครับ......

12. thunyawichye

thunyawichye Active Member

25 ธันวาคม 2010
    จองบูชา สีผึ้งเพทยาธร ตลับเล็ก 2 ตลับครับ
    denceedenceedenceedenceedenceedenceedenceedencee

13. แก้วนพรัตน์

รับทราบตามนี้ครับผม

14. แก้วนพรัตน์

ยืนยันตามนี้ครับ รับ แบบไหนมั่งคัพ รบกวนแจ้งยืนยันด้วยนะครับ จะได้ล๊อคไว้ถูกครับ

15. nipat2552

เป็น 1 ตลับกลาง กับ 1 ตลับเล็กครับ พรุ่งนี้โอนให้ครับ

16. แก้วนพรัตน์

รับทราบครับ และขออนุโมทนาบุญครับ

17. นอบิเล่ย์

นอบิเล่ย์ เป็นที่รู้จักกันดี

โอนเงินให้แล้วนะคะ 260.02 บาท เวลา 23.25น. ที่อยู่ส่งทางpmค่ะ

ปล.เวลาใช้ต้องว่าคาถากำกับด้วยหรือเปล่าคะ ช่วยแนะนำด้วยนะคะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 19 กันยายน 2012
  18. bankbern

bankbern เป็นที่รู้จักกันดี

17 พฤศจิกายน 2011
    ขอร่วมด้วยครับ กลาง 1 เล็ก 1 ครับ

19. แก้วนพรัตน์

ตอนนี้สีผึ้งตลับกลางหมดแล้วนะครับ คงเหลือแต่ ตลับเล็ก และตลับครู ครับผม ถ้าสนใจสามารถจองได้ครับ สีผึ้งตลับเล็ก ปริมาณสีผึ้งเท่ากับตลับกลางนะครับ เพียงแต่ตลับกลางเป็นตลับทองเหลืองครับผม ส่วนตลับครู นั้น เนื้อสีผึ้ง มีปริมาณมากกว่าตลับกลาง และ เล็ก ถึงเกือบ ๑๐ เท่านะครับ ถ้าท่านที่จองตลับกลางแล้วยกเลิก หรือยังไม่โอนเงินมา ผมจะแจ้งให้ทราบอีกทีนะครับผม

20. แก้วนพรัตน์

ขออนุโมทนาบุญกับทุกท่านที่ร่วมบูชาสีผึ้ง ของอ. ครับ ถ้าใครเคยบูชาวัตถุมงคลของท่าน รุ่น ก่อนๆคงจะเห็นในความศักดิ์สิทธิ์ของวัตถุมงคลของท่าน ที่ทุกคนประจักษ์ครับ สีผึ้งคราวนี้ก็เช่นกันครับ อ. ท่านตั้งใจสร้างอย่างมาก แต่ที่แน่ๆ ปัจจัยทุกบาท ทุกสตางค์ ท่านจะนำไปอุปการะเด็กนักเรียน ที่ขาดแคลนทุนทรัพย์ที่อยู่ในอุปการะ ให้ได้มีโอกาสเท่าเทียมกับบุคคลทั่วไปครับ ก็ขออนุโมทนาบุญ กับทุกท่านนะครับ บุญนี้ เป็นเสน่ห์ที่สุดครับ ยิ่งกว่าเมตตาไหนๆอีกครับ